Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
15/05 21:00 |
38 KT |
Arsenal Aston Villa |
15/05 21:00 |
38 KT |
Southampton Crystal Palace |
15/05 21:00 |
38 KT |
Watford Sunderland |
15/05 21:00 |
38 KT |
Chelsea Leicester City |
15/05 21:00 |
38 KT |
Everton Norwich City |
15/05 21:00 |
38 KT |
Newcastle United Tottenham Hotspur |
15/05 21:00 |
38 KT |
Stoke City West Ham United |
15/05 21:00 |
38 KT |
Swansea City Manchester City |
15/05 21:00 |
38 KT |
West Bromwich Liverpool |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
15/05 17:00 |
38 KT |
Malaga Las Palmas |
16/05 00:00 |
38 KT |
Espanyol Eibar |
16/05 00:30 |
38 KT |
Real Betis Getafe |
Lịch thi đấu Italia |
||
15/05 22:59 |
38 KT |
Chievo Bologna |
15/05 22:59 |
38 KT |
Empoli Torino |
15/05 22:59 |
38 KT |
Genoa Atalanta |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
15/05 17:00 |
10 KT |
Hải Phòng[1] Khánh Hòa[8] |
15/05 17:00 |
10 KT |
Cần Thơ FC[9] Hà Nội[7] |
15/05 17:00 |
10 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[12] Đồng Tâm Long An[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
15/05 22:30 |
41 KT |
Como[22] Spezia[6] |
Lịch thi đấu Nga |
||
15/05 18:30 |
29 KT |
Krylya Sovetov Samara Rubin Kazan |
15/05 21:00 |
29 KT |
FK Anzhi Mordovia Saransk |
15/05 22:59 |
29 KT |
Zenit St.Petersburg Lokomotiv Moscow |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
15/05 17:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Heracles Almelo[6] Groningen[7] |
15/05 19:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Utrecht[5] Zwolle[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
15/05 17:00 |
38 KT |
Gimnastic Tarragona Leganes |
15/05 22:00 |
38 KT |
Alcorcon Alaves |
15/05 22:00 |
38 KT |
Elche Girona |
15/05 22:00 |
38 KT |
SD Ponferradina CD Lugo |
16/05 00:00 |
38 KT |
Athletic Bilbao B Osasuna |
16/05 00:00 |
38 KT |
SD Huesca Almeria |
16/05 00:00 |
38 KT |
UE Llagostera Cordoba C.F. |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
15/05 20:30 |
34 KT |
Eintr. Braunschweig Fortuna Dusseldorf |
15/05 20:30 |
34 KT |
MSV Duisburg RB Leipzig |
15/05 20:30 |
34 KT |
FSV Frankfurt Munchen 1860 |
15/05 20:30 |
34 KT |
Greuther Furth SV Sandhausen |
15/05 20:30 |
34 KT |
Heidenheimer Bochum |
15/05 20:30 |
34 KT |
Karlsruher SC Arminia Bielefeld |
15/05 20:30 |
34 KT |
SC Paderborn 07 Nurnberg |
15/05 20:30 |
34 KT |
St Pauli Kaiserslautern |
15/05 20:30 |
34 KT |
Union Berlin Freiburg |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
15/05 21:00 |
34 KT |
Moreirense Maritimo |
15/05 22:59 |
34 KT |
SL Benfica CD Nacional |
15/05 22:59 |
34 KT |
Sporting Braga Sporting Lisbon |
Lịch thi đấu Scotland |
||
15/05 18:30 |
38 KT |
Aberdeen[2] Ross County[9] |
15/05 18:30 |
38 KT |
Celtic[1] Motherwell FC[5] |
15/05 18:30 |
38 KT |
Hearts[3] St Johnstone[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
15/05 18:15 |
playoff 1 KT |
Bradford AFC[5] Millwall[4] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
15/05 19:30 |
championship playoff KT |
Club Brugge[2] Anderlecht[1] |
15/05 22:59 |
championship playoff KT |
Zulte-Waregem[6] Gent[4] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
15/05 19:00 |
30 KT |
Odense BK Hobro I.K. |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
15/05 22:30 |
9 KT |
IFK Mariehamn[2] Lahti[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
15/05 20:00 |
9 KT |
IFK Norrkoping GIF Sundsvall |
15/05 20:00 |
9 KT |
Orebro Elfsborg |
15/05 22:30 |
9 KT |
Falkenbergs FF Hacken |
15/05 22:30 |
9 KT |
Ostersunds FK IFK Goteborg |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/05 22:59 |
33 KT |
Akhisar Bld.Geng Galatasaray |
15/05 22:59 |
33 KT |
Besiktas Osmanlispor |
15/05 22:59 |
33 KT |
Fenerbahce Genclerbirligi |
15/05 22:59 |
33 KT |
Kasimpasa Mersin Idman Yurdu |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
15/05 22:59 |
vô địch KT |
Legia Warszawa Pogon Szczecin |
15/05 22:59 |
vô địch KT |
Cracovia Krakow Lechia Gdansk |
15/05 22:59 |
vô địch KT |
Piast Gliwice Zaglebie Lubin |
15/05 22:59 |
vô địch KT |
Lech Poznan Ruch Chorzow |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
15/05 18:00 |
8 KT |
Orgryte[4] IK Sirius FK[3] |
15/05 20:00 |
8 KT |
Dalkurd Ff[6] Degerfors IF[12] |
15/05 21:00 |
8 KT |
AFC United[1] Varbergs BoIS FC[11] |
15/05 21:00 |
8 KT |
IFK Varnamo[5] GAIS[9] |
15/05 21:00 |
8 KT |
Ik Frej Taby[13] Trelleborgs FF[15] |
15/05 22:00 |
8 KT |
Syrianska FC[14] Atvidabergs FF[7] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
15/05 12:00 |
10 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[6] Incheon United FC[12] |
15/05 14:00 |
10 KT |
Jeju United FC[4] Chunnam Dragons[11] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
15/05 21:00 |
xuống hạng KT |
Aris Limassol[6] Doxa Katokopias[4] |
15/05 21:00 |
xuống hạng KT |
Ermis Aradippou[2] AEL Limassol[1] |
15/05 21:00 |
xuống hạng KT |
AEP Paphos[5] Ethnikos Achnas[3] |
15/05 22:00 |
vô địch KT |
APOEL Nicosia[1] Anorthosis Famagusta FC[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
15/05 22:00 |
xuống hạng KT |
Politehnica Iasi Concordia Chiajna |
Lịch thi đấu Brazil |
||
15/05 21:00 |
1 KT |
Botafogo[BRA RJ-2] Sao Paulo[BRA SP-3] |
15/05 21:00 |
1 KT |
Santa Cruz (PE) Vitoria Salvador BA[BRA CBD-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
15/05 17:00 |
37 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Sokol |
15/05 17:00 |
37 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Radian-Baikal Irkutsk |
15/05 19:00 |
37 KT |
Gazovik Orenburg Baltika |
15/05 19:00 |
37 KT |
Tom Tomsk Kamaz |
15/05 19:00 |
37 KT |
FK Tyumen SKA Energiya Khabarovsk |
15/05 20:00 |
37 KT |
Arsenal Tula Fakel Voronezh |
15/05 21:00 |
37 KT |
Ruan Tosno Spartak Moscow II |
15/05 21:00 |
37 KT |
Torpedo Armavir Luch-Energiya |
15/05 22:00 |
37 KT |
Shinnik Yaroslavl Sibir |
15/05 22:00 |
37 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Volga Nizhny Novgorod |
Lịch thi đấu Serbia |
||
15/05 22:00 |
xuống hạng KT |
FK Rad Beograd FK Metalac Gornji Milanovac |
15/05 22:00 |
xuống hạng KT |
Jagodina FK Javor Ivanjica |
15/05 22:00 |
xuống hạng KT |
Mladost Lucani OFK Beograd |
15/05 22:00 |
xuống hạng KT |
Novi Pazar Spartak Subotica |
16/05 00:00 |
vô địch KT |
Radnicki Nis Partizan Belgrade |
Lịch thi đấu Áo |
||
15/05 22:30 |
36 KT |
Trenkwalder Admira Rapid Wien |
15/05 22:30 |
36 KT |
Rheindorf Altach SV Ried |
15/05 22:30 |
36 KT |
Austria Wien Sturm Graz |
15/05 22:30 |
36 KT |
Mattersburg SV Grodig |
15/05 22:30 |
36 KT |
Red Bull Salzburg Wolfsberger AC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
16/05 00:00 |
playoff 2 KT |
Plymouth Argyle[5] Portsmouth[6] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
15/05 18:00 |
12 KT |
Suphanburi FC BEC Tero Sasana |
15/05 18:00 |
12 KT |
Chiangrai United Ratchaburi FC |
15/05 19:00 |
12 KT |
Samut Prakan City[9] Muang Thong United[1] |
15/05 20:00 |
12 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC Osotspa Saraburi FC |
Lịch thi đấu Moldova |
||
15/05 22:00 |
26 KT |
Dinamo-Auto[6] Milsami[5] |
15/05 22:00 |
26 KT |
Speranta Nisporeni[7] Academia Chisinau[9] |
15/05 22:00 |
26 KT |
Sheriff[1] Saxan Ceadir Lunga[10] |
15/05 22:00 |
26 KT |
Olimpia Balti[4] Cs Petrocub[8] |
15/05 22:00 |
26 KT |
Zimbru Chisinau[3] Dacia Chisinau[2] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
15/05 18:00 |
11 KT |
Okzhetpes Tobol Kostanai |
15/05 19:00 |
11 KT |
Akzhayik Oral[10] Zhetysu Taldykorgan[11] |
15/05 19:00 |
11 KT |
Kairat Almaty[6] Irtysh Pavlodar[2] |
15/05 19:00 |
11 KT |
FK Atyrau Astana |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
15/05 22:00 |
30 KT |
Borac Banja Luka Vitez |
15/05 22:00 |
30 KT |
NK Celik Mladost Doboj Kakanj |
15/05 22:00 |
30 KT |
Rudar Prijedor FK Velez Mostar |
15/05 22:00 |
30 KT |
NK Siroki Brijeg Radnik Bijeljina |
15/05 22:00 |
30 KT |
FK Slavija FK Zeljeznicar |
15/05 22:00 |
30 KT |
Travnik Drina Zvornik |
15/05 22:00 |
30 KT |
Zrinjski Mostar Sloboda |
15/05 22:00 |
30 KT |
FK Sarajevo[4] Olimpik Sarajevo[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
15/05 20:30 |
vô địch KT |
Al Zawraa Al Minaa |
15/05 22:59 |
vô địch KT |
Al Quwa Al Jawiya Naft Alwasat |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
15/05 14:30 |
9 KT |
Yan Bian Changbaishan Chongqing Lifan |
15/05 18:35 |
9 KT |
ShenHua SVA FC Guangzhou R&F |
15/05 18:35 |
9 KT |
Zhejiang Professional Liaoning Whowin |
Lịch thi đấu Armenia |
||
15/05 20:00 |
26 KT |
MIKA Ashtarak Ulisses FC |
15/05 22:00 |
26 KT |
Pyunik Gandzasar Kapan |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
15/05 23:30 |
26 KT |
Vorskla Poltava[5] PFC Oleksandria[6] |
15/05 23:30 |
26 KT |
Shakhtar Donetsk[2] Zorya[4] |
15/05 23:30 |
26 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk[3] Olimpic Donetsk[10] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
15/05 15:00 |
5 KT |
Barito Putera Gresik United |
15/05 16:00 |
5 KT |
Sriwijaya Palembang Madura United |
15/05 18:30 |
5 KT |
Arema Malang Bhayangkara Surabaya United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
15/05 14:00 |
10 KT |
Busan I'Park[6] Chungju Hummel[11] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
15/05 20:00 |
8 KT |
Daugava Daugavpils[8] Metta/LU Riga[4] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
15/05 23:30 |
apertura KT |
Mushuc Runa[12] Liga Dep. Universitaria Quito[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
15/05 11:00 |
13 KT |
Zweigen Kanazawa FC[22] Tokyo Verdy[18] |
15/05 11:00 |
13 KT |
Mito Hollyhock[15] Consadole Sapporo[3] |
15/05 11:00 |
13 KT |
Shimizu S-Pulse[7] Tokushima Vortis[17] |
15/05 11:00 |
13 KT |
V-Varen Nagasaki[21] Yamagata Montedio[16] |
15/05 11:00 |
13 KT |
Matsumoto Yamaga FC[6] Kamatamare Sanuki[11] |
15/05 12:00 |
13 KT |
Okayama FC[4] Gifu[10] |
15/05 14:00 |
13 KT |
Cerezo Osaka[2] Renofa Yamaguchi[5] |
15/05 14:00 |
13 KT |
JEF United Ichihara[12] Roasso Kumamoto[14] |
15/05 14:00 |
13 KT |
Ehime FC[13] Kyoto Purple Sanga[9] |
15/05 14:00 |
13 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[19] Yokohama FC[8] |
15/05 14:00 |
13 KT |
Machida Zelvia[1] Giravanz Kitakyushu[20] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
15/05 19:00 |
5 KT |
Smorgon FC Lokomotiv Gomel |
15/05 22:00 |
5 KT |
Gomel Fc Baranovichi |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
15/05 19:00 |
tứ kết KT |
Tây Ban Nha U17 Anh U17 |
15/05 22:59 |
tứ kết KT |
Thụy Điển U17 Hà Lan U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
15/05 18:00 |
KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[11] Rakow Czestochowa[5] |
15/05 22:00 |
KT |
Kotwica Kolobrzeg[7] Puszcza Niepolomice[9] |
16/05 00:00 |
KT |
Stal Mielec[1] KS Energetyk ROW[12] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
15/05 22:59 |
28 KT |
FC Vereya Dobrudzha |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
15/05 18:00 |
12 KT |
Ang Thong Fc Prachuap Khiri Khan |
15/05 18:00 |
12 KT |
Khonkaen United Ptt Rayong |
15/05 18:00 |
12 KT |
Lampang Fc Songkhla United |
15/05 18:00 |
12 KT |
Krabi Fc[11] Air Force Central[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
15/05 17:00 |
6 KT |
Tarlan Shymkent Bolat Temirtau |
15/05 17:00 |
6 KT |
Baykonur Maktaaral |
15/05 17:00 |
6 KT |
Ekibastuzets Kaisar Kyzylorda |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
15/05 13:30 |
10 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Blacktown City Demons |
15/05 14:00 |
10 KT |
Rockdale City Suns Sydney Olympic |
15/05 14:00 |
10 KT |
South Coast Wolves Parramatta Eagles |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
15/05 12:00 |
10 KT |
Sturt Lions Modbury Jets |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
15/05 12:00 |
7 KT |
Canberra Cooma Tigers |
15/05 12:00 |
7 KT |
Tuggeranong United Woden Weston |
15/05 12:00 |
7 KT |
Monaro Panthers Ffa Centre Of Excellence |
15/05 12:10 |
7 KT |
Canberra Olympic Canberra United Academy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
15/05 22:30 |
31 KT |
Bratstvo Cijevna Jedinstvo Bijelo Polje |
15/05 22:30 |
31 KT |
Berane Brskovo |
15/05 22:30 |
31 KT |
Graficar Jezero Plav |
15/05 22:30 |
31 KT |
Ofk Igalo Kom Podgorica |
15/05 22:30 |
31 KT |
Radnicki Berane Ibar Rozaje |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
15/05 21:00 |
35 KT |
Ravan Baku Qarabag |
15/05 21:00 |
35 KT |
FK Khazar Lenkoran Standard Sumqayit |
15/05 21:00 |
35 KT |
Neftci Baku FK Inter Baku |
15/05 21:00 |
35 KT |
Zira Fk Kapaz Ganca |
15/05 21:00 |
35 KT |
Gilan Gabala AZAL PFC Baku |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
15/05 20:00 |
27 KT |
Ternopil Fk Avanhard Kramatorsk |
15/05 20:30 |
27 KT |
Hirnyk Sport[13] Naftovik Ukrnafta[7] |
15/05 20:30 |
27 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Fk Poltava |
15/05 21:00 |
27 KT |
Sumy[14] Desna Chernihiv[10] |
15/05 21:00 |
27 KT |
Illichivets mariupol[6] Helios Kharkiv[5] |
15/05 21:00 |
27 KT |
Cherkaskyi Dnipro Mfk Vodnyk Mikolaiv |
15/05 21:00 |
27 KT |
Zirka Kirovohrad Nyva Ternopil |
15/05 22:59 |
27 KT |
Obolon Kiev Dinamo Kyiv B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
15/05 20:00 |
6 KT |
Frigg FK Fyllingsdalen |
15/05 22:00 |
6 KT |
Egersunds IK Lorenskog |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
15/05 19:00 |
5 KT |
Pitea If IK Sleipner |
15/05 21:00 |
5 KT |
Nykopings BIS Tegs Thoren ff |
15/05 21:00 |
5 KT |
Enskede Ik IFK Lulea |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
15/05 13:00 |
11 KT |
Queensland Lions SC North Pine |
15/05 13:00 |
11 KT |
Albany Creek Eastern Suburbs |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
15/05 14:30 |
9 KT |
Tianjin Quanjian Shanghai Shenxin |
15/05 14:30 |
9 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Inner Mongolia Zhongyou |
15/05 15:00 |
9 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Beijing Renhe |
15/05 18:00 |
9 KT |
Dalian Yifang Aerbin Wuhan ZALL |
15/05 18:00 |
9 KT |
Yiteng FC Dalian Chaoyue |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
15/05 12:00 |
26 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk Smena Komsomolsk |
15/05 18:00 |
26 KT |
Sibir B Dinamo Barnaul |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
15/05 17:45 |
31 KT |
Chrobry Glogow[4] Wisla Plock[2] |
15/05 22:00 |
31 KT |
Sandecja[8] Belchatow[14] |
15/05 22:00 |
31 KT |
Pogon Siedlce Rozwoj Katowice |
16/05 00:00 |
31 KT |
Chojniczanka Chojnice[12] Zaglebie Sosnowiec[6] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
15/05 20:45 |
ch&d1 prom/rel final KT |
Ayr Utd Stranraer |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
15/05 22:30 |
5 KT |
Grifk[7] TPS Turku[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
15/05 20:00 |
5 KT |
Oskarshamns AIK IK Oddevold |
15/05 21:00 |
5 KT |
Hollviken Mjallby AIF |
15/05 22:00 |
5 KT |
Trollhattan Utsiktens BK |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
15/05 21:00 |
Final KT |
FK Zalgiris Vilnius Trakai Riteriai |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
15/05 11:00 |
9 KT |
Blaublitz Akita[1] Kataller Toyama[2] |
15/05 11:00 |
9 KT |
Tochigi SC[8] Grulla Morioka[16] |
15/05 11:00 |
9 KT |
Yokohama Scc[12] Gainare Tottori[14] |
15/05 11:00 |
9 KT |
Fujieda Myfc Sc Sagamihara |
15/05 11:00 |
9 KT |
Kagoshima United Cerezo Osaka U23 |
15/05 12:00 |
9 KT |
Oita Trinita Tokyo U23 |
15/05 16:00 |
9 KT |
AC Nagano Parceiro[4] Fukushima United FC[13] |
15/05 16:00 |
9 KT |
Ryukyu Gamba Osaka U23 |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
15/05 14:00 |
10 KT |
Sunshine Coast[8] Brisbane Olympic United FC[11] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
15/05 21:30 |
26 KT |
Etoile Metlaoui As Kasserine |
15/05 21:30 |
26 KT |
Esperance Sportive Zarzis J.s. Kairouanaise |
15/05 22:00 |
26 KT |
Egs Gafsa Stade Tunisien |
15/05 22:00 |
26 KT |
A.s. Marsa C. A. Bizertin |
15/05 22:00 |
26 KT |
Us Ben Guerdane Club Africain |
15/05 22:15 |
26 KT |
Cs. Hammam-lif Club Sportif Sfaxien |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
15/05 23:15 |
27 KT |
Balmazujvaros Varda Se |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
15/05 17:00 |
12 KT |
Tartu FS Santos Nomme Jk Kalju Ii |
15/05 17:00 |
12 KT |
Tallinna Levadia 2 Fci Tallinn B |
15/05 20:00 |
12 KT |
Vandra Jk Vaprus Viljandi Jk Tulevik |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
15/05 21:30 |
xuống hạng KT |
Horizont Turnovo Metalurg Skopje |
15/05 21:30 |
xuống hạng KT |
Mladost Carev Dvor Renova Cepciste |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
15/05 12:00 |
12 KT |
Goulburn Valley Suns[14] Kingston City[2] |
15/05 12:00 |
12 KT |
St Albans Saints[9] Bendigo[18] |
15/05 12:00 |
12 KT |
Werribee City Sc[19] Sunshine George Cross[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
15/05 15:30 |
Championship Group KT |
Msk Zilina B MFK Kosice |
15/05 20:00 |
Relegation East KT |
Ofk Teplicka Nad Vahom Poprad |
15/05 21:30 |
Relegation West KT |
Dunajska Luzna Spartak Trnava B |
15/05 21:30 |
Championship Group KT |
Skf Sered Partizan Bardejov |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
15/05 19:00 |
7 KT |
Hogaborgs Bk Tenhults IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
15/05 21:00 |
7 KT |
Konyaspor KIF Smedby Ais |
15/05 22:00 |
7 KT |
Huddinge If Eskilstuna City FK |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
16/05 00:00 |
tứ kết KT |
Al Marekh Enppi |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
15/05 18:00 |
regular season KT |
Aral Nukus Lokomotiv Bfk |
15/05 18:00 |
regular season KT |
Uz Dong Joo Andijon Nurafshon |
15/05 18:00 |
regular season KT |
Naryn Fk Gijduvon |
15/05 18:00 |
regular season KT |
Mashal Ii Zaamin |
15/05 18:00 |
regular season KT |
Nasaf Qarshi Ii Dinamo Samarkand |
15/05 18:00 |
regular season KT |
Yozyovon Sementchi Quvasoy |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
15/05 20:00 |
6 KT |
Bulawayo City Chapungu United |
15/05 20:00 |
6 KT |
Dynamos Fc Platinum |
15/05 20:00 |
6 KT |
Border Strikers Hwange Colliery |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
15/05 20:00 |
29 KT |
Moroka Swallows Thanda Royal Zulu |
15/05 20:00 |
29 KT |
Black Leopards Santos Cape Town |
15/05 20:00 |
29 KT |
AmaZulu Cape Town All Stars |
15/05 20:00 |
29 KT |
Cape Town Mbombela United |
15/05 20:00 |
29 KT |
Marumo Gallants Stellenbosch |
15/05 20:00 |
29 KT |
Mthatha Bucks Highlands Park |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
15/05 16:00 |
29 KT |
Amkar Perm Youth[14] Ufa Youth[16] |
15/05 16:00 |
29 KT |
Spartak Moscow Youth[7] Akhmat Grozny Youth[11] |
15/05 17:00 |
29 KT |
Kuban Krasnodar Youth[8] Dynamo Moscow Youth[2] |
15/05 18:00 |
29 KT |
Fk Rostov Youth[4] Fk Ural Youth[13] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
15/05 15:15 |
KT |
Slavia Praha U21[7] Hradec Kralove U21[12] |
15/05 16:05 |
KT |
Mlada Boleslav U21[4] Bohemians 1905 U21[14] |
15/05 18:05 |
KT |
Slovan Liberec U21[11] SC Znojmo U21[17] |
15/05 19:00 |
KT |
Banik Ostrava U21[3] Dukla Praha U21[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
15/05 20:00 |
7 KT |
Sandvikens IF Stromsbergs IF |
15/05 21:00 |
7 KT |
Soderhamns Ff Ange If |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
15/05 20:00 |
clausura KT |
Ca Rentistas Liverpool P. |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
15/05 10:00 |
KT |
Nữ As Harima Albion[8] Nữ Setagaya Sfida[6] |
15/05 10:00 |
KT |
Nữ Ehime Fc[7] Nữ Angeviolet Hiroshima[10] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
15/05 10:00 |
9 KT |
Nữ Iga Kunoichi[8] Nữ Albirex Niigata[5] |
15/05 11:00 |
9 KT |
Nữ Yunogo Belle Nữ Inac Kobe |
15/05 15:00 |
9 KT |
Nữ Urawa Reds[10] Nữ JEF United Ichihara[7] |
15/05 15:30 |
9 KT |
Nữ Fc Takatsuki[9] Nữ Vegalta Sendai[4] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
15/05 22:00 |
playoff final KT |
Forest Green Rovers Grimsby Town |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
15/05 22:00 |
17 KT |
Wikki Tourist Shooting Stars Sc |
15/05 22:00 |
17 KT |
Warri Wolves Sunshine Stars |
15/05 22:00 |
17 KT |
Plateau United El Kanemi Warriors |
15/05 22:00 |
17 KT |
Kano Pillars Heartland |
15/05 22:00 |
17 KT |
Enugu Rangers International Ikorodu United |
15/05 22:00 |
17 KT |
Akwa United Nasarawa United |
15/05 22:00 |
17 KT |
Abia Warriors Rivers United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
15/05 12:30 |
26 KT |
Convoy Sun Hei[3] Hong Kong FC[1] |
15/05 12:30 |
26 KT |
Yau Tsim Mong Ft[5] Kwai Tsing District Fa[11] |
15/05 12:30 |
26 KT |
Metro Gallery Sun Source[13] Wofoo Tai Po[2] |
15/05 12:30 |
26 KT |
Tai Chung[10] Citizen[6] |
15/05 12:30 |
26 KT |
Double Flower Fa[9] Shatin Sports[7] |
15/05 12:30 |
26 KT |
Wing Yee Ft Wan Chai Sf |
15/05 12:30 |
26 KT |
Lucky Mile Kwun Tong Fa |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
15/05 19:30 |
21 KT |
Al Egtmaaey Trablos Trables Sports Club |
Lịch thi đấu Peru |
||
15/05 23:15 |
clausura KT |
Sport Huancayo Sporting Cristal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
16/05 00:00 |
clausura final KT |
Puerto Montt Iberia Los Angeles |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
15/05 11:00 |
12 KT |
Honda Lock SC[8] Urayasu Sc[4] |
15/05 11:00 |
12 KT |
Nara Club[13] Ohira Tochigi UVA SC[14] |
15/05 11:00 |
12 KT |
Osaka[1] Honda[7] |
15/05 11:00 |
12 KT |
Ryutsu Keizai University[2] Mio Biwako Shiga[9] |
15/05 11:00 |
12 KT |
Sony Sendai FC Reinmeer Aomori |
15/05 11:00 |
12 KT |
Vanraure Hachinohe Azul Claro Numazu |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |