Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
15/01 20:30 |
21 KT |
Everton[7] Manchester City[4] |
15/01 22:59 |
21 KT |
Manchester United[6] Liverpool[2] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
15/01 18:00 |
18 KT |
Valencia[17] Espanyol[11] |
15/01 22:15 |
18 KT |
Celta Vigo[9] Alaves[12] |
16/01 00:30 |
18 KT |
Sporting de Gijon[18] Eibar[10] |
16/01 00:30 |
18 KT |
Granada[19] Osasuna[20] |
16/01 02:45 |
18 KT |
Sevilla[2] Real Madrid[1] |
Lịch thi đấu Italia |
||
15/01 18:30 |
20 KT |
Cagliari[14] Genoa[12] |
15/01 21:00 |
20 KT |
Lazio[4] Atalanta[6] |
15/01 21:00 |
20 KT |
Napoli[3] Pescara[20] |
15/01 21:00 |
20 KT |
Sampdoria[13] Empoli[17] |
15/01 21:00 |
20 KT |
US Sassuolo Calcio[16] Palermo[18] |
15/01 21:00 |
20 KT |
Udinese[10] AS Roma[2] |
16/01 02:45 |
20 KT |
Fiorentina[9] Juventus[1] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
15/01 21:00 |
20 KT |
Nice[1] Metz[18] |
15/01 22:59 |
20 KT |
Caen[19] Lyon[4] |
16/01 03:00 |
20 KT |
Marseille[6] Monaco[2] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
15/01 18:30 |
18 KT |
Roda JC Kerkrade[17] Feyenoord Rotterdam[1] |
15/01 20:30 |
18 KT |
Zwolle[16] Ajax Amsterdam[2] |
15/01 20:30 |
18 KT |
Vitesse Arnhem[8] Twente Enschede[7] |
15/01 22:45 |
18 KT |
Willem II[11] NEC Nijmegen[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
15/01 18:00 |
21 KT |
Getafe[3] Mallorca[18] |
15/01 22:00 |
21 KT |
CF Reus Deportiu[10] Almeria[20] |
16/01 00:00 |
21 KT |
SD Huesca[6] Levante[1] |
16/01 00:00 |
21 KT |
CD Lugo[8] Alcorcon[17] |
16/01 02:00 |
21 KT |
Girona[2] Cordoba C.F.[14] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
15/01 22:59 |
17 KT |
Maritimo[8] Pacos Ferreira[13] |
16/01 01:00 |
17 KT |
Porto[2] Moreirense[15] |
16/01 03:15 |
17 KT |
Belenenses[12] Rio Ave[6] |
Lịch thi đấu Úc |
||
15/01 13:00 |
15 KT |
Newcastle Jets FC Perth Glory FC |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/01 17:30 |
17 KT |
Kasimpasa Genclerbirligi |
15/01 20:00 |
17 KT |
Gaziantepspor Antalyaspor |
15/01 22:59 |
17 KT |
Fenerbahce Adanaspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
15/01 10:00 |
clausura KT |
Necaxa[14] Club Leon[16] |
16/01 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[13] CDSyC Cruz Azul[6] |
16/01 05:00 |
clausura KT |
Toluca[1] Club America[10] |
16/01 07:00 |
clausura KT |
Santos Laguna[8] Veracruz[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
15/01 18:15 |
22 KT |
Portimonense[1] Sporting CP B[15] |
15/01 22:00 |
22 KT |
Fafe[19] Sporting Braga B[8] |
15/01 22:00 |
22 KT |
Varzim[9] Gil Vicente[17] |
15/01 22:00 |
22 KT |
Vitoria Guimaraes B[11] Santa Clara[3] |
Lịch thi đấu Israel |
||
16/01 01:15 |
18 KT |
Beitar Jerusalem[6] Hapoel Haifa[8] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
15/01 20:00 |
11 KT |
Xanthi Pas Giannina |
15/01 22:15 |
11 KT |
Asteras Tripolis Panaitolikos Agrinio |
15/01 22:15 |
11 KT |
PAE Atromitos Panionios |
16/01 00:30 |
11 KT |
Panathinaikos AEK Athens |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
15/01 21:00 |
19 KT |
AEL Limassol[3] Anorthosis Famagusta FC[8] |
15/01 21:00 |
19 KT |
Omonia Nicosia FC Apollon Limassol FC |
15/01 22:00 |
19 KT |
Ermis Aradippou[7] Karmiotissa Pano Polemidion[10] |
15/01 22:59 |
19 KT |
Anagenisis Dherina[14] Ethnikos Achnas[9] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
15/01 22:59 |
Groups KT |
Algeria[38] Zimbabwe[102] |
16/01 02:00 |
Groups KT |
Tunisia[35] Senegal[33] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
15/01 18:00 |
2 KT |
Churchill Brothers[9] Mumbai FC[3] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
15/01 18:00 |
18 KT |
Karbalaa Naft Misan |
15/01 20:30 |
18 KT |
Al Quwa Al Jawiya Al Karkh |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
16/01 03:00 |
Clausura KT |
Santos De Guapiles Ad San Carlos |
16/01 06:00 |
Clausura KT |
Deportivo Saprissa Universidad de Costa Rica |
Lịch thi đấu Honduras |
||
16/01 02:15 |
clausura KT |
Real Sociedad Tocoa CD Olimpia |
16/01 04:00 |
clausura KT |
CD Vida Real Espana |
16/01 05:00 |
clausura KT |
CD Motagua Honduras Progreso |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
16/01 04:00 |
Clausura KT |
Cd Chalatenango Isidro Metapan |
16/01 04:00 |
Clausura KT |
CD FAS CD Universidad de El Salvador |
16/01 04:00 |
Clausura KT |
Aguila Luis Angel Firpo |
16/01 04:00 |
Clausura KT |
CD Dragon Municipal Limeno |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
16/01 00:30 |
clausura KT |
Antigua Gfc CD Malacateco |
16/01 01:00 |
clausura KT |
CD Marquense Guastatoya |
16/01 01:00 |
clausura KT |
CD Suchitepequez CSD Municipal |
16/01 04:00 |
clausura KT |
Csyd Carcha Deportivo Mictlan |
16/01 07:00 |
clausura KT |
Xelaju MC Deportivo Petapa |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
15/01 20:00 |
18 KT |
Balzan Birkirkara FC |
15/01 22:00 |
18 KT |
Hibernians FC Floriana |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
15/01 20:00 |
14 KT |
Naxxar Lions Pieta Hotspurs |
15/01 20:00 |
14 KT |
Rabat Ajax Fgura United |
15/01 22:15 |
14 KT |
Mqabba Marsa |
15/01 22:15 |
14 KT |
Gharghur Sirens |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
15/01 16:00 |
1 KT |
Yangon United Magway |
15/01 16:00 |
1 KT |
Ayeyawady United Gospel For Asia Football Club |
15/01 16:30 |
1 KT |
Chin United Yadanabon |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/01 14:35 |
tháng 1 KT |
Iceland Chile |
15/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Thua Thien Hue 1 Đắk Lắk |
15/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Nga U17 Armenia U17 |
15/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Nữ Italia U17 Nữ Nauy U17 |
15/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Pogon Siedlce[POL D2-5] Podlasie Biala Podlaska |
15/01 17:30 |
tháng 1 KT |
Tây Ninh Bình Phước |
15/01 18:10 |
tháng 1 KT |
Bỉ U17 Moldova u17 |
15/01 20:00 |
tháng 1 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[GER D3-7] Hoffenheim[GER D1-5] |
15/01 20:00 |
tháng 1 KT |
VfB Oldenburg Werder Bremen[GER D1-15] |
15/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Sogndal[NOR D1-11] Forde IL |
15/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Mainz 05[GER D1-10] Thun[SUI Sl-9] |
15/01 20:20 |
tháng 1 KT |
Phần Lan U17 Slovakia U17 |
15/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Young Boys[SUI Sl-2] Hannover 96[GER D2-2] |
15/01 21:00 |
tháng 1 KT |
RB Leipzig[GER D1-2] Hong Kong Rangers FC[HK PR-8] |
15/01 21:00 |
tháng 1 KT |
VfB Stuttgart[GER D2-3] MSV Duisburg[GER D3-1] |
15/01 21:30 |
tháng 1 KT |
RB Leipzig[GER D1-2] Glasgow Rangers[SCO PR-2] |
15/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Belarus U17 Latvia U17 |
16/01 00:30 |
tháng 1 KT |
Kaiserslautern[GER D2-13] Lugano[SUI Sl-8] |
16/01 02:00 |
tháng 1 KT |
River Plate[ARG D1-7] Millonarios[COL D1-5] |
16/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Vasco da Gama[BRA D2-3] Barcelona SC(ECU)[ECU D1-1] |
16/01 04:45 |
tháng 1 KT |
Bahia[BRA D2-4] Estudiantes La Plata[ARG D1-4] |
16/01 05:20 |
tháng 1 KT |
Universidad de Chile[CHI D1-7] Belgrano[ARG D1-29] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
16/01 01:00 |
1 KT |
Vitoria Pe Serra Talhada Pe |
16/01 02:00 |
1 KT |
Clube Atletico Pernambucano[6] America Pe[9] |
16/01 02:00 |
1 KT |
Salgueiros AC Flamengo Arcoverde/pe |
16/01 02:00 |
1 KT |
Central Sc Pe Belo Jardim Pe |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
16/01 01:15 |
bảng KT |
Fjolnir[ICE PR-4] Leiknir Reykjavik[ICE D1-7] |
16/01 03:15 |
bảng KT |
Valur[ICE PR-5] Throttur[ICE PR-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
15/01 11:05 |
clausura KT |
Murcielagos Deportivo Tepic |
16/01 01:00 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara Cf Indios De Ciudad Juarez |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/01 17:00 |
17 KT |
Bandirmaspor Samsunspor |
15/01 17:00 |
17 KT |
Goztepe Denizlispor |
15/01 18:30 |
17 KT |
Eskisehirspor Altinordu |
15/01 22:30 |
17 KT |
Adana Demirspor Mersin Idman Yurdu |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
15/01 20:30 |
round 2 KT |
Cercle Brugge Royal Antwerp |
16/01 00:00 |
round 2 KT |
St Gilloise Lierse |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
15/01 20:00 |
10 KT |
Aharnaikos OFI Crete |
15/01 20:00 |
10 KT |
Aiginiakos Trikala |
15/01 20:00 |
10 KT |
Kallithea Athletic Union Of Sparta |
15/01 20:00 |
10 KT |
Kissamikos Panelefsiniakos |
15/01 20:00 |
10 KT |
Panegialios[14] Panthrakikos[11] |
15/01 20:00 |
10 KT |
AEL Kalloni[17] Apollon Smirnis[1] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
15/01 22:00 |
1 KT |
Mfm Niger Tornadoes |
15/01 22:00 |
1 KT |
Bukola Babes Abs Akwa United |
15/01 22:00 |
1 KT |
Rivers United El Kanemi Warriors |
15/01 22:00 |
1 KT |
Enugu Rangers International Abia Warriors |
15/01 22:00 |
1 KT |
Katsina United Gombe United |
15/01 22:00 |
1 KT |
Remo Stars Plateau United |
15/01 22:00 |
1 KT |
Enyimba International Sunshine Stars |
15/01 22:00 |
1 KT |
Wikki Tourist Nasarawa United |
15/01 22:15 |
1 KT |
Shooting Stars Sc Lobi Stars |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
15/01 20:30 |
12 KT |
Racing Beirut Al-Nejmeh |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
16/01 03:30 |
clausura KT |
Cd Magallanes Union San Felipe |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |