Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
14/05 18:00 |
37 KT |
Crystal Palace[16] Hull City[18] |
14/05 20:15 |
37 KT |
West Ham United[12] Liverpool[3] |
14/05 22:30 |
37 KT |
Tottenham Hotspur[2] Manchester United[6] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
14/05 21:00 |
37 KT |
Alaves[10] Celta Vigo[12] |
Lịch thi đấu Italia |
||
14/05 17:30 |
36 KT |
Inter Milan[7] US Sassuolo Calcio[14] |
14/05 20:00 |
36 KT |
Bologna[15] Pescara[20] |
14/05 20:00 |
36 KT |
Cagliari[13] Empoli[17] |
14/05 20:00 |
36 KT |
Crotone[18] Udinese[11] |
14/05 20:00 |
36 KT |
Palermo[19] Genoa[16] |
14/05 20:00 |
36 KT |
Sampdoria[10] Chievo[12] |
14/05 20:00 |
36 KT |
Torino[9] Napoli[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
14/05 18:00 |
playoff 1 KT |
Huddersfield Town Sheffield Wed |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
14/05 20:00 |
41 KT |
Bari[10] Ascoli[16] |
Lịch thi đấu Nga |
||
14/05 16:00 |
28 KT |
Tom Tomsk Akhmat Grozny |
14/05 20:30 |
28 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa FK Anzhi |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
14/05 19:30 |
34 KT |
ADO Den Haag[14] SBV Excelsior[11] |
14/05 19:30 |
34 KT |
AZ Alkmaar[5] Utrecht[4] |
14/05 19:30 |
34 KT |
Feyenoord Rotterdam[1] Heracles Almelo[9] |
14/05 19:30 |
34 KT |
Go Ahead Eagles[18] Sparta Rotterdam[16] |
14/05 19:30 |
34 KT |
SC Heerenveen[8] NEC Nijmegen[17] |
14/05 19:30 |
34 KT |
Willem II[12] Ajax Amsterdam[2] |
14/05 19:30 |
34 KT |
PSV Eindhoven[3] Zwolle[13] |
14/05 19:30 |
34 KT |
Vitesse Arnhem[6] Roda JC Kerkrade[15] |
14/05 19:30 |
34 KT |
Twente Enschede[7] Groningen[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
14/05 17:00 |
38 KT |
CD Lugo[11] UCAM Murcia[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
14/05 20:30 |
33 KT |
Arminia Bielefeld[17] Eintr. Braunschweig[2] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Erzgebirge Aue[15] Kaiserslautern[12] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Hannover 96[3] VfB Stuttgart[1] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Karlsruher SC[18] Dynamo Dresden[5] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Munchen 1860[14] Bochum[9] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Nurnberg[7] Fortuna Dusseldorf[13] |
14/05 20:30 |
33 KT |
St Pauli[8] Greuther Furth[6] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Union Berlin[4] Heidenheimer[10] |
14/05 20:30 |
33 KT |
Wurzburger Kickers[16] SV Sandhausen[11] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
14/05 22:00 |
33 KT |
Maritimo[6] GD Estoril-Praia[14] |
14/05 22:00 |
33 KT |
Chaves[10] Rio Ave[7] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
14/05 19:30 |
championship playoff KT |
Gent Sporting Charleroi |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
14/05 18:45 |
32 KT |
Basel Thun |
14/05 18:45 |
32 KT |
Grasshoppers Lausanne Sports |
14/05 21:00 |
32 KT |
Young Boys Luzern |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
14/05 21:00 |
relegation p/o KT |
Esbjerg FB Aarhus AGF |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
14/05 20:00 |
8 KT |
Halmstads[14] Hammarby[10] |
14/05 20:00 |
8 KT |
GIF Sundsvall Jonkopings Sodra IF |
14/05 22:30 |
8 KT |
IK Sirius FK[3] Elfsborg[11] |
14/05 22:30 |
8 KT |
Malmo FF Ostersunds FK |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
14/05 20:00 |
31 KT |
Osmanlispor[12] Akhisar Bld.Geng[10] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
14/05 20:30 |
vô địch KT |
Lech Poznan Pogon Szczecin |
14/05 20:30 |
vô địch KT |
Lechia Gdansk Korona Kielce |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
14/05 20:00 |
7 KT |
Osters IF[5] Degerfors IF[4] |
14/05 22:00 |
7 KT |
IFK Varnamo Varbergs BoIS FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
14/05 17:15 |
41 KT |
Portimonense[1] Olhanense SC[22] |
14/05 21:00 |
41 KT |
SC Covilha[8] Santa Clara[6] |
14/05 22:00 |
41 KT |
Sporting CP B[14] Academica Coimbra[12] |
14/05 22:00 |
41 KT |
Vizela[20] SC Freamunde[21] |
14/05 22:00 |
41 KT |
CF Uniao Madeira[9] Gil Vicente[13] |
14/05 22:00 |
41 KT |
Penafiel[4] Leixoes[18] |
14/05 22:00 |
41 KT |
SL Benfica B[3] Sporting Braga B[7] |
14/05 22:00 |
41 KT |
Fafe[19] Varzim[5] |
14/05 22:00 |
41 KT |
Famalicao[17] Academico Viseu[16] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
14/05 13:00 |
11 KT |
Pohang Steelers Jeju United FC |
14/05 13:00 |
11 KT |
Sangju Sangmu Phoenix Seoul |
14/05 13:00 |
11 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i Jeonbuk Hyundai Motors |
14/05 15:00 |
11 KT |
Chunnam Dragons Suwon Samsung Bluewings |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
14/05 11:00 |
11 KT |
Shimizu S-Pulse[14] Sagan Tosu[10] |
14/05 12:00 |
11 KT |
Albirex Niigata Japan Urawa Red Diamonds |
14/05 12:00 |
11 KT |
Kashima Antlers Vissel Kobe |
14/05 12:00 |
11 KT |
Yokohama F Marinos Ventforet Kofu |
14/05 13:00 |
11 KT |
Cerezo Osaka[7] Sanfrecce Hiroshima[16] |
14/05 13:00 |
11 KT |
Tokyo Kashiwa Reysol |
14/05 13:00 |
11 KT |
Jubilo Iwata Kawasaki Frontale |
14/05 15:05 |
11 KT |
Omiya Ardija Vegalta Sendai |
14/05 17:00 |
11 KT |
Consadole Sapporo[15] Gamba Osaka[3] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
14/05 22:15 |
play off KT |
Panionios Panathinaikos |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
14/05 22:00 |
vô địch KT |
Apollon Limassol FC Anorthosis Famagusta FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
14/05 22:00 |
xuống hạng KT |
ACS Poli Timisoara Politehnica Iasi |
Lịch thi đấu Brazil |
||
14/05 21:00 |
1 KT |
Fluminense Santos |
Lịch thi đấu Andorra |
||
14/05 17:00 |
5 KT |
UE Santa Coloma Santa Coloma |
14/05 17:00 |
5 KT |
Lusitanos la Posa UE Sant Julia |
14/05 21:00 |
5 KT |
Ordino Encamp |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
14/05 15:00 |
37 KT |
Luch-Energiya[12] Sibir[16] |
14/05 15:00 |
37 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[4] FK Tyumen[8] |
14/05 19:00 |
37 KT |
Dynamo Moscow[1] Shinnik Yaroslavl[6] |
14/05 20:00 |
37 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[20] Tambov[5] |
14/05 20:00 |
37 KT |
Baltika[17] Sokol[19] |
14/05 21:00 |
37 KT |
Spartak Moscow II[7] FK Khimki[11] |
14/05 21:00 |
37 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[13] Fakel Voronezh[10] |
14/05 21:00 |
37 KT |
Ruan Tosno SKA Energiya Khabarovsk |
14/05 21:00 |
37 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Kuban Krasnodar |
14/05 22:30 |
37 KT |
Spartak Nalchik[15] Mordovia Saransk[18] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
14/05 19:20 |
31 KT |
DAC Dunajska Streda Sport Podbrezova |
Lịch thi đấu Áo |
||
14/05 21:30 |
33 KT |
Rheindorf Altach Sturm Graz |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
14/05 18:00 |
14 KT |
Navy Osotspa Saraburi FC |
14/05 18:00 |
14 KT |
Nakhon Ratchasima Port |
14/05 19:00 |
14 KT |
Thai Honda Fc[16] Muang Thong United[1] |
14/05 19:00 |
14 KT |
BEC Tero Sasana Bangkok Glass Pathum |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
14/05 18:45 |
31 KT |
Elite 3000 Helsingor[3] Vendsyssel[4] |
14/05 18:45 |
31 KT |
AB Kobenhavn Nykobing Falster |
14/05 18:45 |
31 KT |
Herfolge Boldklub Koge Naestved |
14/05 18:45 |
31 KT |
Skive IK Vejle |
14/05 18:45 |
31 KT |
Fredericia Hobro I.K. |
14/05 18:45 |
31 KT |
Roskilde Fremad Amager |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
14/05 21:55 |
33 KT |
NK Aluminij NK Maribor |
Lịch thi đấu Belarus |
||
14/05 19:00 |
8 KT |
Dinamo Minsk Dinamo Brest |
14/05 21:00 |
8 KT |
Slutsksakhar Slutsk BATE Borisov |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
14/05 15:00 |
12 KT |
Okzhetpes Kairat Almaty |
14/05 17:00 |
12 KT |
Shakhtyor Karagandy Akzhayik Oral |
14/05 19:00 |
12 KT |
Astana Irtysh Pavlodar |
14/05 20:00 |
12 KT |
FK Aktobe Lento Tobol Kostanai |
14/05 20:00 |
12 KT |
FK Atyrau Ordabasy |
14/05 20:00 |
12 KT |
Taraz Kaisar Kyzylorda |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
14/05 22:00 |
championship round KT |
Krupa FK Zeljeznicar |
Lịch thi đấu Maroc |
||
14/05 22:30 |
28 KT |
JSK Chabab Kasba Tadla[15] Forces Armee Royales[5] |
14/05 22:30 |
28 KT |
Kawkab de Marrakech[14] Chabab Atlas Khenifra[11] |
14/05 22:30 |
28 KT |
HUSA Hassania Agadir[9] Maghrib Association Tetouan[12] |
14/05 22:30 |
28 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic Chabab Rif Hoceima |
14/05 22:30 |
28 KT |
IRT Itihad de Tanger Renaissance Sportive de Berkane |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
14/05 14:00 |
9 KT |
Changchun YaTai Guangzhou Evergrande FC |
14/05 18:35 |
9 KT |
Jiangsu Suning Shandong Taishan |
14/05 18:35 |
9 KT |
Tianjin Teda Shanghai East Asia FC |
Lịch thi đấu Armenia |
||
14/05 20:00 |
27 KT |
Shirak Banants |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
14/05 20:00 |
32 KT |
Le Mont LS Wohlen |
14/05 20:00 |
32 KT |
Neuchatel Xamax Servette |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
14/05 18:00 |
xuống hạng KT |
Vorskla Poltava Zirka Kirovohrad |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
14/05 15:00 |
6 KT |
Persija Jakarta[15] Mitra Kukar[6] |
14/05 18:30 |
6 KT |
Bali United Pusamania Borneo |
14/05 18:30 |
6 KT |
Arema Malang Madura United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
14/05 13:00 |
12 KT |
Bucheon 1995 Daejeon Citizen |
14/05 13:00 |
12 KT |
Busan I'Park Chungnam Asan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
14/05 21:00 |
9 KT |
Club Fernando De La Mora Ca River Plate Asuncion |
14/05 21:00 |
9 KT |
Deportivo Caaguazu Caacupe Fbc |
14/05 21:00 |
9 KT |
Sportivo Iteno Guairena |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
14/05 16:00 |
13 KT |
Nay Pyi Taw Hantharwady United |
14/05 16:00 |
13 KT |
Yangon United Rakhine United |
14/05 16:30 |
13 KT |
Magway Ayeyawady United |
14/05 16:30 |
13 KT |
Zwekapin United Yadanabon |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
14/05 13:05 |
tháng 5 KT |
Hàn Quốc U20 Senegal U20 |
14/05 18:00 |
tháng 5 KT |
Thisted[DEN D2UP-1] Avarta[DEN D2UP-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
14/05 15:30 |
34 KT |
Clinceni Uta Batrana Doamna |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
14/05 22:00 |
28 KT |
Sozopol Etar Veliko Tarnovo |
14/05 22:00 |
28 KT |
Vitosha Bistritsa Botev Vratsa |
14/05 22:00 |
28 KT |
Cska Sofia B Botev Galabovo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
14/05 21:00 |
6 KT |
Habo Ff IFK Aspudden-Tellus |
14/05 21:00 |
6 KT |
Gute Syrianska IF Kerbura |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
14/05 18:00 |
14 KT |
Krabi Fc[15] Trat Fc[13] |
14/05 18:00 |
14 KT |
Army United[10] Songkhla United[16] |
14/05 18:00 |
14 KT |
Samut Songkhram FC Prachuap Khiri Khan |
14/05 19:00 |
14 KT |
Ang Thong Fc Bangkok Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
14/05 14:00 |
north KT |
Qingdao Jonoon Shenyang Dongjin |
14/05 14:30 |
north KT |
Dalian Chanjoy Shaanxi Chang an Athletic |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
14/05 18:00 |
5 KT |
Fk Smiltene Bjss Jdfs Alberts |
14/05 20:00 |
5 KT |
Staiceles Bebri Preilu |
14/05 22:00 |
5 KT |
Daugava Daugavpils[9] Rezekne / Bjss[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
14/05 19:00 |
5 KT |
Zhetysu Taldykorgan Maktaaral |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
14/05 12:00 |
10 KT |
Hakoah Sydney Sydney Olympic |
14/05 12:00 |
10 KT |
South Coast Wolves Rockdale City Suns |
14/05 13:00 |
10 KT |
Sydney United Manly United |
14/05 13:45 |
10 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Blacktown City Demons |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
14/05 12:00 |
6 KT |
Tuggeranong United Belconnen United |
Lịch thi đấu Macao |
||
14/05 17:30 |
14 KT |
Benfica De Macau Windsor Arch Ka I |
14/05 19:30 |
14 KT |
Cheng Fung Lai Chi |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
14/05 12:00 |
13 KT |
St Albans Saints[14] Melbourne Knights[12] |
14/05 12:00 |
13 KT |
Heidelberg United Fc Bulleen Lions |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
14/05 17:00 |
20 KT |
Torpedo Moscow Salyut-Energia Belgorod |
14/05 18:00 |
18 KT |
FK Kaluga Metallurg Lipetsk |
14/05 19:00 |
18 KT |
Arsenal Tula II Dinamo Briansk |
14/05 19:00 |
24 KT |
Zenit Penza Avangard |
14/05 20:00 |
20 KT |
FK Zvezda Ryazan Saturn |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
14/05 22:00 |
apertura KT |
Atletico Venezuela Deportivo Anzoategui |
Lịch thi đấu Georgia |
||
14/05 16:30 |
12 KT |
Lokomotiv Tbilisi Saburtalo Tbilisi |
14/05 18:30 |
12 KT |
Shukura Kobuleti Chikhura Sachkhere |
14/05 18:30 |
12 KT |
Samtredia Dinamo Batumi |
14/05 20:30 |
12 KT |
Dila Gori Dinamo Tbilisi |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
14/05 21:00 |
apertura KT |
Deportivo Capiata Olimpia Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
14/05 18:00 |
5 KT |
Odd Grenland B Nest-Sotra |
14/05 20:00 |
5 KT |
Fana IL Hodd |
14/05 21:00 |
5 KT |
Egersunds IK Byasen Toppfotball |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
14/05 20:00 |
5 KT |
Finnsnes Skeid Oslo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
14/05 20:00 |
5 KT |
Arameisk-syrianska If IFK Lulea |
14/05 21:00 |
5 KT |
Nykopings BIS Vasalunds IF |
14/05 22:00 |
5 KT |
Enskede Ik Vasteras SK FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
14/05 17:20 |
28 KT |
Frydek-mistek[13] SC Znojmo[6] |
14/05 22:00 |
28 KT |
Budejovice[5] Fk Mas Taborsko[8] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
14/05 13:00 |
11 KT |
Capalaba Ipswich Knights Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
14/05 15:30 |
9 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[11] Shijiazhuang Ever Bright[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
14/05 21:00 |
33 KT |
Umraniyespor[7] Altinordu[8] |
14/05 21:00 |
33 KT |
Bandirmaspor[17] Mersin Idman Yurdu[18] |
14/05 21:00 |
33 KT |
Adana Demirspor[14] Sivasspor[2] |
14/05 21:00 |
33 KT |
Vestel Manisaspor[12] Surfaspor[15] |
14/05 21:00 |
33 KT |
Eskisehirspor[3] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[16] |
14/05 21:00 |
33 KT |
Goztepe Samsunspor |
14/05 21:00 |
33 KT |
Yeni Malatyaspor Boluspor |
14/05 21:00 |
33 KT |
Elazigspor Balikesirspor |
14/05 21:00 |
33 KT |
Giresunspor Denizlispor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
14/05 18:00 |
27 KT |
Alania Legion Dynamo |
14/05 20:00 |
27 KT |
Chernomorets Novorossiysk Chayka K Sr |
14/05 20:00 |
27 KT |
Rotor Volgograd FK Angusht Nazran |
14/05 20:00 |
27 KT |
Mashuk-KMV Dynamo Stavropol |
14/05 21:00 |
27 KT |
FK Biolog Krasnodar II |
14/05 21:00 |
27 KT |
Zhemchuzhina Sochi Afips |
14/05 21:00 |
27 KT |
SKA Rostov Torpedo Armavir |
14/05 21:30 |
27 KT |
Kuban Krasnodar B Druzhba Maykop |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
14/05 18:00 |
23 KT |
Dnepr Smolensk[W-10] Sochi[W-1] |
14/05 18:00 |
23 KT |
FK Kolomna[W-12] Dolgiye Prudy[W-2] |
14/05 20:00 |
23 KT |
Spartak Kostroma Volga Tver |
14/05 21:00 |
23 KT |
Strogino Moscow Dynamo Moscow B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
14/05 17:00 |
20 KT |
Dinamo Barnaul FK Chita |
14/05 18:00 |
20 KT |
Irtysh 1946 Omsk Zenit Irkutsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
14/05 21:00 |
5 KT |
Mjallby AIF IK Oddevold |
14/05 21:20 |
5 KT |
Rosengard Husqvarna FF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
14/05 11:00 |
8 KT |
Fukushima United FC[4] Blaublitz Akita[1] |
14/05 11:00 |
8 KT |
Sc Sagamihara Grulla Morioka |
14/05 12:00 |
8 KT |
Gamba Osaka U23 Yokohama Scc |
14/05 13:00 |
8 KT |
Giravanz Kitakyushu[10] Gainare Tottori[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
14/05 20:00 |
12 KT |
Spartaki Tskhinvali Sioni Bolnisi |
14/05 20:00 |
12 KT |
Baia Zugdidi Metalurgi Rustavi |
14/05 20:00 |
12 KT |
Gagra WIT Georgia Tbilisi |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
14/05 12:00 |
10 KT |
Brisbane Olympic United FC North Queensland Fury |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
14/05 21:00 |
25 KT |
F91 Dudelange Fola Esch |
14/05 21:00 |
25 KT |
UN Kaerjeng 97 Us Rumelange |
14/05 21:00 |
25 KT |
Us Mondorf-les-bains Differdange 03 |
14/05 21:00 |
25 KT |
Progres Niedercorn Hamm Rm Benfica |
14/05 21:00 |
25 KT |
Una Strassen CS Petange |
14/05 21:00 |
25 KT |
Victoria Rosport Racing Union Luxemburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
14/05 22:00 |
27 KT |
Radnicki Pirot Csk Pivara Celarevo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
14/05 22:00 |
25 KT |
Triglav Gorenjska Brezice |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
14/05 21:30 |
33 KT |
Bregalnica Stip Pobeda Prilep |
14/05 21:30 |
33 KT |
FK Makedonija FK Shkendija 79 |
14/05 21:30 |
33 KT |
Renova Cepciste Sileks |
14/05 21:30 |
33 KT |
Rabotnicki Skopje Vardar Skopje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
14/05 15:00 |
14 KT |
Ballarat Red Devils[12] Melbourne Victory Fc Am[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
14/05 15:30 |
Relegation West KT |
Spartak Trnava B Dukla Banska Bystrica |
14/05 15:30 |
Championship Group KT |
Msk Zilina B Lokomotiva Kosice |
14/05 22:00 |
Relegation West KT |
Svaty Jur Slovan Bratislava B |
14/05 22:00 |
Championship Group KT |
Stk 1914 Samorin Partizan Bardejov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
14/05 21:00 |
30 KT |
Aiginiakos[12] Panegialios[9] |
14/05 21:00 |
30 KT |
Lamia Apollon Smirnis |
14/05 21:00 |
30 KT |
Panelefsiniakos Trikala |
14/05 21:00 |
30 KT |
Kissamikos Kallithea |
14/05 21:00 |
30 KT |
Panserraikos Athletic Union Of Sparta |
14/05 21:00 |
30 KT |
Agrotikos Asteras Anagenisi Karditsa |
14/05 21:00 |
30 KT |
Aharnaikos Panthrakikos |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
14/05 18:00 |
6 KT |
Lindome GIF Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
14/05 19:30 |
6 KT |
Sodertalje IF Sylvia |
14/05 21:00 |
6 KT |
IK Sleipner Rynninge IK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
14/05 18:00 |
7 KT |
Baltija Panevezys Banga Gargzdai |
14/05 20:00 |
7 KT |
Dziugas Telsiai Fk Zalgiris Vilnius 2 |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
14/05 20:30 |
8 KT |
Tb Tuoroyri Ki Klaksvik |
14/05 21:00 |
8 KT |
EB Streymur HB Torshavn |
14/05 21:00 |
8 KT |
IF Fuglafjordur Vikingur Gotu |
14/05 21:00 |
8 KT |
Skala Itrottarfelag B36 Torshavn |
14/05 21:00 |
8 KT |
07 Vestur Sorvagur NSI Runavik |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
14/05 19:00 |
10 KT |
Nurafshon Yangiyer |
14/05 19:00 |
10 KT |
Mashal Ii Nbu Osiyo |
14/05 19:00 |
10 KT |
Sementchi Quvasoy Dinamo Gallakor |
14/05 19:00 |
10 KT |
Uz Dong Joo Andijon Zaamin |
14/05 19:00 |
10 KT |
Naryn Andijon |
14/05 19:00 |
10 KT |
Yozyovon Istiklol Fergana |
14/05 19:00 |
10 KT |
Aral Nukus Termez Surkhon |
14/05 19:00 |
10 KT |
Xorazm Urganch Nasaf Qarshi Ii |
14/05 19:00 |
10 KT |
Hotira Namangan Lokomotiv Bfk |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
14/05 20:00 |
8 KT |
Hwange Colliery Triangle Fc |
14/05 20:00 |
8 KT |
Highlanders Fc Dynamos Fc |
14/05 20:00 |
8 KT |
Shabanie Mine Chapungu United |
14/05 20:00 |
8 KT |
Harare City Ngezi Platinum Stars |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
14/05 15:05 |
11 KT |
University of Queensland Brisbane Knights |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
14/05 20:00 |
30 KT |
Black Leopards Mthatha Bucks |
14/05 20:00 |
30 KT |
Cape Town All Stars Marumo Gallants |
14/05 20:00 |
30 KT |
Cape Town AmaZulu |
14/05 20:00 |
30 KT |
Jomo Cosmos Pretoria Univ |
14/05 20:00 |
30 KT |
Mbombela United Magesi |
14/05 20:00 |
30 KT |
Real Kings Thanda Royal Zulu |
14/05 20:00 |
30 KT |
Stellenbosch Santos Cape Town |
14/05 20:00 |
30 KT |
Witbank Spurs Royal Eagles |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
14/05 19:00 |
6 KT |
Osterlen Ff Ifk Malmo |
14/05 20:00 |
6 KT |
Nybro If Lunds BK |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
14/05 14:30 |
28 KT |
Ufa Youth Fk Anzhi Youth |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
14/05 19:15 |
6 KT |
Gallivare Malmbergets Ff Valbo Ff |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
14/05 19:00 |
KT |
Nữ Ff Usv Jena[9] Nữ Sc Sand[8] |
14/05 19:00 |
KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[5] Nữ Hoffenheim[7] |
14/05 19:00 |
KT |
Nữ Turbine Potsdam[2] Nữ Bayern Munich[3] |
14/05 19:00 |
KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[6] Nữ Bayer Leverkusen[11] |
14/05 19:00 |
KT |
Nữ Sc Freiburg[4] Nữ Wolfsburg[1] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
14/05 11:00 |
8 KT |
Nữ As Elfen Sayama[10] Nữ Vegalta Sendai[4] |
14/05 11:00 |
8 KT |
Nữ Iga Kunoichi[9] Nữ Inac Kobe[2] |
14/05 11:00 |
8 KT |
Nữ Beleza Nữ JEF United Ichihara |
Lịch thi đấu England Conference |
||
14/05 21:00 |
playoff final KT |
Tranmere Rovers Forest Green Rovers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
14/05 12:30 |
26 KT |
Yau Tsim Mong Ft Citizen |
14/05 12:30 |
26 KT |
Wong Tai Sin District Rsc Double Flower Fa |
14/05 12:30 |
26 KT |
Shatin Sports Wan Chai Sf |
14/05 12:30 |
26 KT |
Kwai Tsing District Fa Dreams Metro Gallery Old |
14/05 12:30 |
26 KT |
Wing Yee Ft Tai Chung |
14/05 12:30 |
26 KT |
Tung Sing Eastern District Sa |
14/05 12:30 |
26 KT |
Kwun Tong Fa Convoy Sun Hei |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
14/05 20:30 |
KT |
Mohun Bagan East Bengal |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
14/05 11:00 |
9 KT |
Honda Honda Lock SC |
14/05 11:00 |
9 KT |
Osaka Vanraure Hachinohe |
14/05 11:00 |
9 KT |
Reinmeer Aomori Maruyasu Industries |
14/05 11:00 |
9 KT |
Nara Club Ohira Tochigi UVA SC |
14/05 11:00 |
9 KT |
Imabari FC Veertien Mie |
14/05 12:00 |
9 KT |
Urayasu Sc Yokogawa Musashino |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |