Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
14/01 20:30 |
23 KT |
AFC Bournemouth[16] Arsenal[6] |
14/01 22:59 |
23 KT |
Liverpool[4] Manchester City[1] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
14/01 18:00 |
19 KT |
Levante[16] Celta Vigo[15] |
14/01 22:15 |
19 KT |
Alaves[18] Sevilla[5] |
15/01 00:30 |
19 KT |
Espanyol[14] Athletic Bilbao[8] |
15/01 02:45 |
19 KT |
Real Sociedad[12] Barcelona[1] |
Lịch thi đấu Đức |
||
14/01 21:30 |
18 KT |
Koln[18] Monchengladbach[6] |
15/01 00:00 |
18 KT |
Borussia Dortmund[3] Wolfsburg[12] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
14/01 21:00 |
20 KT |
Saint-Etienne[16] Toulouse[17] |
14/01 22:59 |
20 KT |
Lyon[3] Angers SCO[19] |
15/01 03:00 |
20 KT |
Nantes[5] Paris Saint Germain[1] |
Lịch thi đấu U23 Châu Á |
||
14/01 15:00 |
bảng KT |
Viet Nam U23 Australia U23 |
14/01 18:30 |
bảng KT |
Syria U23 Hàn Quốc U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
14/01 18:00 |
22 KT |
SD Huesca[1] Numancia[4] |
14/01 22:00 |
22 KT |
Cadiz[2] Cordoba C.F.[20] |
15/01 00:00 |
22 KT |
Albacete[15] Granada[6] |
15/01 00:00 |
22 KT |
Cultural Leonesa[18] La Hoya Lorca[21] |
15/01 02:00 |
22 KT |
Sevilla[22] Osasuna[8] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
14/01 22:59 |
18 KT |
Boavista[9] Portimonense[12] |
14/01 22:59 |
18 KT |
Desportivo de Tondela[10] Feirense[13] |
15/01 01:00 |
18 KT |
Belenenses[11] Rio Ave[5] |
15/01 03:15 |
18 KT |
Sporting Lisbon[2] Aves[14] |
Lịch thi đấu Úc |
||
14/01 13:00 |
16 KT |
Central Coast Mariners FC[8] Melbourne City[3] |
14/01 15:00 |
16 KT |
Adelaide United FC[4] Sydney FC[1] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
14/01 10:06 |
clausura KT |
Chivas Guadalajara[(c)-8] CDSyC Cruz Azul[(c)-11] |
15/01 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[(c)-2] Atlas[(c)-16] |
15/01 07:00 |
clausura KT |
Veracruz[(c)-10] Monterrey[(c)-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
14/01 18:15 |
20 KT |
Gil Vicente[15] Porto B[1] |
14/01 22:00 |
20 KT |
Penafiel[6] CD Nacional[7] |
14/01 22:00 |
20 KT |
Arouca[9] Famalicao[5] |
14/01 22:00 |
20 KT |
Vitoria Guimaraes B[19] Varzim[17] |
14/01 22:00 |
20 KT |
Leixoes[4] Real Sport[20] |
14/01 22:00 |
20 KT |
CF Uniao Madeira[14] Sporting Braga B[18] |
14/01 22:59 |
20 KT |
Santa Clara[8] CD Cova Piedade[13] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
14/01 21:30 |
KT |
Guinea Sudan |
14/01 23:30 |
KT |
Bờ Biển Ngà Namibia |
15/01 02:30 |
KT |
Zambia Uganda |
Lịch thi đấu Israel |
||
15/01 00:00 |
18 KT |
Hapoel Ashkelon[11] Hapoel Raanana[12] |
15/01 01:30 |
18 KT |
Hapoel Beer Sheva[1] Hapoel Haifa[3] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
14/01 20:00 |
17 KT |
Kerkyra[15] PAOK Saloniki[2] |
14/01 22:15 |
17 KT |
Asteras Tripolis[6] Larisa[9] |
14/01 22:15 |
17 KT |
PAE Atromitos[4] Panaitolikos Agrinio[13] |
15/01 00:30 |
17 KT |
PAE Levadiakos[11] Panathinaikos[8] |
15/01 00:30 |
17 KT |
AEK Athens[3] Pas Giannina[10] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
14/01 20:00 |
20 KT |
Doxa Katokopias[7] APOEL Nicosia[3] |
14/01 22:00 |
20 KT |
Apollon Limassol FC[4] Anorthosis Famagusta FC[2] |
14/01 22:59 |
20 KT |
AEP Paphos[8] AEL Limassol[5] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
14/01 18:00 |
11 KT |
UE Santa Coloma Penya Encarnada |
14/01 22:00 |
11 KT |
UE Sant Julia Inter Club Escaldes |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
14/01 19:00 |
10 KT |
Delhi Dynamos[10] Bengaluru[1] |
14/01 21:30 |
10 KT |
Mumbai City[4] Kerala Blasters[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
14/01 15:30 |
10 KT |
Shillong Lajong FC Minerva Punjab |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
14/01 20:30 |
17 KT |
Chippa United FC[7] Bidvest Wits[15] |
14/01 20:30 |
17 KT |
Baroka[8] AmaZulu[13] |
14/01 20:30 |
17 KT |
Lamontville Golden Arrows[11] Supersport United[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
14/01 18:30 |
9 KT |
Baghdad Al Bahri |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
14/01 13:30 |
9 KT |
Leeman Hong Kong Sapling |
14/01 16:30 |
9 KT |
Kitchee[1] Southern District[5] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
15/01 00:00 |
Clausura KT |
Alajuelense[(a)-5] Herediano[(a)-1] |
15/01 04:00 |
KT |
AD Carmelita[(a)-10] Santos De Guapiles[(a)-3] |
15/01 04:00 |
KT |
AD grecia[(a)-6] Limon[(a)-7] |
15/01 05:00 |
Clausura KT |
Cartagines Deportiva SA[(a)-8] Deportivo Saprissa[(a)-2] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
15/01 03:30 |
Clausura KT |
CD Dragon Isidro Metapan |
15/01 04:00 |
Clausura KT |
Alianza Municipal Limeno |
15/01 05:00 |
Clausura KT |
Santa Tecla Sonsonate |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
15/01 00:00 |
clausura KT |
Deportivo Sanarate CD Suchitepequez |
15/01 01:00 |
clausura KT |
CD Malacateco Xelaju MC |
15/01 01:00 |
clausura KT |
Siquinala FC Guastatoya |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
14/01 19:30 |
18 KT |
Petrojet[12] El Daklyeh[10] |
14/01 22:00 |
18 KT |
Smouha SC[6] Enppi[5] |
15/01 01:00 |
18 KT |
El Zamalek[4] El Entag El Harby[9] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
14/01 20:00 |
16 KT |
Mosta[9] Birkirkara FC[7] |
14/01 22:00 |
16 KT |
Floriana[4] Hibernians FC[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
14/01 20:00 |
14 KT |
Qrendi[7] Zejtun Corinthians[9] |
14/01 20:00 |
14 KT |
Zebbug Rangers[5] Mqabba[2] |
14/01 22:15 |
14 KT |
Qormi[1] Marsa[13] |
14/01 22:15 |
14 KT |
Vittoriosa Stars[4] San Gwann[10] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
14/01 16:00 |
1 KT |
Hantharwady United Yangon United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
14/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Arema Malang[IDN ISL-9] Barito Putera[IDN ISL-7] |
14/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Chiangrai United[THA PR-4] Khonkaen FC[THA D2-8] |
14/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Banik Ostrava U21[CZE U21M-6] Vitkovice[CZE D2-14] |
14/01 16:30 |
tháng 1 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-8] Viktoria Zizkov[CZE D2-13] |
14/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Vidir Gardur[LCE D3-4] Vestri[ICE D2-9] |
14/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Slavoj Vysehrad[CZE CFLC-10] Pribram[CZE D2-3] |
14/01 17:00 |
tháng 1 KT |
VfL Osnabruck[GER D3-15] BSV Rehden[GER RegN-15] |
14/01 18:00 |
tháng 1 KT |
FK Inter Baku[AZE D1-7] Neftci Baku[AZE D1-5] |
14/01 18:30 |
tháng 1 KT |
Indonesia[165] Iceland[21] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Muang Thong United[THA PR-2] Nakhon Ratchasima[THA PR-12] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Hajduk Split[CRO D1-2] NK Varteks[CRO D2-29] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Uhersky Brod[CZE CFLM-11] Synot Slovacko U21[CZE U21M-3] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Lugano[SUI Sl-7] Chiasso[SUI D1-6] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Phần Lan[74] Đan Mạch[19] |
14/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Ac Monza[ITA C1A-5] Renate Ac[ITA C1B-2] |
14/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Energie Cottbus[GER RegNE-1] 1. Magdeburg[GER D3-1] |
14/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Catania[ITA C1C-2] Sion[SUI Sl-10] |
14/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Gilan Gabala FK Atyrau |
14/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Heidenheimer[GER D2-15] LASK Linz[AUT D1-5] |
14/01 22:00 |
tháng 1 KT |
SV Sandhausen[GER D2-5] Young Boys[SUI Sl-1] |
14/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Basel[SUI Sl-2] Tianjin Quanjian[CHA CSL-3] |
14/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Galatasaray[TUR D1-2] Viitorul Constanta[ROM D1-6] |
14/01 23:30 |
tháng 1 KT |
AS Eupen[BEL D1-16] Guangzhou Evergrande FC[CHA CSL-1] |
15/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Atletico Nacional[COL D1(a)-1] Atletico Mineiro[BRA MG-1] |
15/01 01:30 |
tháng 1 KT |
Ca River Plate[URU D1(A)-4] Independiente Santa Fe[COL D1(a)-9] |
15/01 01:30 |
tháng 1 KT |
River Plate[URU D1(A)-4] Independiente Santa Fe[COL D1(a)-9] |
15/01 03:00 |
tháng 1 KT |
Sport Club Recife[BRA PE-3] Atletico Tucuman[ARG D1-15] |
15/01 06:10 |
tháng 1 KT |
Rosario Central[ARG D1-22] Lanus[ARG D1-23] |
15/01 08:10 |
tháng 1 KT |
Boca Juniors[ARG D1-1] Godoy Cruz[ARG D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
14/01 17:30 |
19 KT |
Gol Gohar[12] Nassaji Mazandaran[3] |
14/01 17:30 |
19 KT |
Rah Ahan[18] Bargh shiraz[4] |
14/01 17:30 |
19 KT |
Fajr Sepasi[7] Mashin Sazi[14] |
14/01 17:30 |
19 KT |
Khouneh Be Khouneh[5] Mes Krman[8] |
14/01 17:30 |
19 KT |
Naft Masjed Soleyman[1] Saba Battery[17] |
14/01 17:30 |
19 KT |
Aluminium Arak Mes Rafsanjan |
14/01 17:30 |
19 KT |
Iran Javan Bushehr Baderan Tehran |
14/01 17:30 |
19 KT |
Malavan Oxin Alborz |
14/01 17:30 |
19 KT |
Shahrdari Tabriz Shahrdari Mahshahr |
Lịch thi đấu Coppa Italia Lega PRO |
||
14/01 21:00 |
KT |
Lecce[ITA C1C-1] Matera[ITA C1C-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
14/01 10:00 |
clausura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-12] Mineros De Zacatecas[(a)-6] |
15/01 01:00 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara Uaem Potros |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
14/01 20:30 |
round 2 KT |
Lierse[5] Tubize[8] |
15/01 00:00 |
round 2 KT |
Oud Heverlee St Gilloise |
Lịch thi đấu San Marino |
||
14/01 21:00 |
13 KT |
SC Faetano SP Libertas |
14/01 21:00 |
13 KT |
AC Juvenes/Dogana Tre Fiori |
14/01 21:00 |
13 KT |
Tre Penne Cailungo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
14/01 20:00 |
11 KT |
Trikala Athletic Union Of Sparta |
14/01 20:00 |
11 KT |
Giorgos Karaiskakis Panahaiki-2005 |
14/01 20:00 |
11 KT |
Aiginiakos[14] Panserraikos[13] |
14/01 20:00 |
11 KT |
Apollon Larissas[12] Aris Thessaloniki[1] |
14/01 20:00 |
11 KT |
Ergotelis[17] Aharnaikos[18] |
14/01 20:00 |
11 KT |
Kallithea[16] Veria FC[10] |
14/01 20:00 |
11 KT |
Kissamikos[11] Anagenisi Karditsa[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
14/01 20:30 |
17 KT |
Jomo Cosmos Cape Town All Stars |
14/01 20:30 |
17 KT |
Marumo Gallants Black Leopards |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
14/01 22:05 |
17 KT |
Al Shabab Ksa[6] Al-Ettifaq[12] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
14/01 22:00 |
1 KT |
Wikki Tourist Go Round Omoku |
14/01 22:00 |
1 KT |
Ifeanyi Ubah Yobe Desert Stars |
14/01 22:00 |
1 KT |
Rivers United El Kanemi Warriors |
14/01 22:00 |
1 KT |
Lobi Stars Enyimba International |
14/01 22:00 |
1 KT |
Nasarawa United Plateau United |
14/01 22:00 |
1 KT |
Kwara United Niger Tornadoes |
14/01 22:00 |
1 KT |
Akwa United Enugu Rangers International |
14/01 22:00 |
1 KT |
Heartland Sunshine Stars |
14/01 22:00 |
1 KT |
Abia Warriors Mfm |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
14/01 12:30 |
7 KT |
Tung Sing[14] Eastern District Sa[8] |
14/01 14:30 |
7 KT |
Dreams Metro Gallery Old[12] Convoy Sun Hei[7] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
14/01 19:15 |
13 KT |
Al Bourj Al Akhaahli Alay |
14/01 21:00 |
13 KT |
Al-Nejmeh Bekaa Sport Club |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |