Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
13/10 18:00 |
loại KT |
Georgia U19 Romania U19 |
13/10 18:00 |
loại KT |
Đảo Síp U19 Montenegro U19 |
13/10 20:00 |
loại KT |
FYR Macedonia U19 Liechtenstein U19 |
13/10 20:00 |
loại KT |
Pháp U19 Bosnia Herzegovina U19 |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
13/10 16:00 |
bảng KT |
Trung Quốc U19 Việt Nam U19 |
13/10 16:00 |
bảng KT |
Hàn quốc U19 Nhật Bản U19 |
13/10 19:00 |
bảng KT |
Myanmar U19 Iran U19 |
13/10 19:00 |
bảng KT |
Thái Lan U19 Yemen U19 |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
14/10 01:30 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Chelmsford City[ENG CS-16] Whitehawk[ENG CS-11] |
14/10 01:45 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Boreham Wood Frome Town |
Lịch thi đấu Euro |
||
13/10 22:59 |
loại KT |
Kazakhstan[127] Séc[28] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Iceland[34] Hà Lan[4] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Latvia[99] Thổ Nhĩ Kỳ[38] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Bosnia Herzegovina[25] Bỉ[5] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Andorra[203] Israel[64] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Xứ Wales[29] Đảo Síp[85] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Na Uy[76] Bulgaria[46] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Croatia[19] Azerbaijan[95] |
14/10 01:45 |
loại KT |
Malta[155] Italy[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
14/10 01:30 |
8 KT |
A.S. Varese Cittadella |
Lịch thi đấu Argentina |
||
14/10 06:30 |
11 KT |
Arsenal de Sarandi San Lorenzo |
14/10 06:30 |
11 KT |
Arsenal de Sarandi San Lorenzo |
Lịch thi đấu Ireland |
||
14/10 01:05 |
30 KT |
Dundalk[1] Shamrock Rovers[4] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
13/10 20:30 |
1 KT |
Northeast United Kerala Blasters |
Lịch thi đấu Iraq |
||
13/10 19:30 |
groups a KT |
Al Zawraa Naft Al Basra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
14/10 03:30 |
zona a KT |
Guarani Antonio Franco[9] Nueva Chicago[5] |
14/10 03:30 |
zona a KT |
Guarani Antonio Franco Nueva Chicago |
14/10 04:10 |
zona b KT |
Sportivo Belgrano[11] All Boys[7] |
14/10 04:10 |
zona b KT |
Sportivo Belgrano All Boys |
14/10 04:30 |
zona a KT |
San Martin San Juan[1] Boca Unidos[4] |
14/10 04:30 |
zona a KT |
San Martin San Juan Boca Unidos |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
13/10 21:00 |
tháng 10 KT |
Israel U19 Slovakia U19 |
13/10 21:30 |
tháng 10 KT |
Oman[76] Uruguay[7] |
13/10 22:00 |
tháng 10 KT |
Estonia U21 Lithuania U21 |
13/10 22:59 |
tháng 10 KT |
Jordan[69] Kuwait[124] |
13/10 22:59 |
tháng 10 KT |
Na Uy U21 Hungary U21 |
14/10 00:00 |
tháng 10 KT |
Anh U20 Thổ Nhĩ Kỳ U20 |
14/10 00:00 |
tháng 10 KT |
FYR Macedonia U21 Romania U21 |
14/10 02:00 |
tháng 10 KT |
Ma rốc[87] Kenya[111] |
14/10 05:00 |
tháng 10 KT |
Brazil U23 Mỹ U23 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
13/10 19:00 |
loại KT |
Albania U17 San Marino U17 |
13/10 19:00 |
loại KT |
Na uy U17 Áo U17 |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
14/10 02:15 |
regular season KT |
Linfield FC Institute |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
13/10 20:00 |
3 KT |
Al Karmel Kufranjeh |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
14/10 01:05 |
zona a KT |
Chacarita Juniors Club Atletico Colegiales |
14/10 01:30 |
zona a KT |
Deportivo Merlo Villa Dalmine |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
14/10 00:00 |
24 KT |
Valerenga B Eidsvold TF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
13/10 22:00 |
6 KT |
Maccabi Kiryat Gat[7] Maccabi Herzliya[6] |
13/10 22:59 |
6 KT |
Hapoel Rishon Letzion[10] Hapoel Kfar Saba[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
13/10 18:00 |
group b KT |
Akhmat Grozny II FK Taganrog |
13/10 18:30 |
group a KT |
Druzhba Maykop[7] Tsk Simferopol[4] |
13/10 19:00 |
group b KT |
Alania[10] Anzhi 2 Makhachkala[9] |
13/10 19:00 |
group a KT |
Zhemchuzhina Sochi[10] Zhemchuzhyna Yalta[8] |
13/10 19:00 |
group a KT |
Krasnodar II[6] Afips[5] |
13/10 19:00 |
group b KT |
Rotor Volgograd FK Astrakhan |
13/10 20:00 |
group a KT |
Chernomorets Novorossiysk FK Biolog |
13/10 21:00 |
group a KT |
Skchf Sevastopol[11] Torpedo Armavir[3] |
13/10 21:00 |
group b KT |
Dynamo Stavropol[1] Mitos Novocherkassk[3] |
13/10 21:30 |
group b KT |
Spartak Nalchik FK Angusht Nazran |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
13/10 16:00 |
18 KT |
Sibir B FK Yakutia Yakutsk |
13/10 17:00 |
18 KT |
Dinamo Barnaul Metallurg Kuzbass |
13/10 17:00 |
18 KT |
Irtysh 1946 Omsk Smena Komsomolsk |
13/10 18:30 |
18 KT |
Tom Tomsk II[9] FK Chita[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
14/10 05:30 |
clausura KT |
Real Cartagena Inter Palmira |
14/10 07:30 |
clausura KT |
Cucuta Atletico Bucaramanga |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
14/10 00:00 |
23 KT |
Orgryte Qviding FIF |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
13/10 22:59 |
Round of 16 KT |
Dnepr Mogilev[BLR D1-12] Dinamo Minsk[BLR D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
13/10 22:00 |
south group KT |
Larisa Apollon Kalamaria |
13/10 22:00 |
KT |
Apollon Larissas Apollon Kalamaria |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
14/10 00:30 |
championship playoff KT |
MRU Lietava Jonava |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
14/10 01:30 |
zona b KT |
Ca San Miguel Ituzaingo |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
13/10 18:00 |
14 KT |
Banik Ostrava U21 Baumit Jablonec U21 |
13/10 18:00 |
14 KT |
Vysocina Jihlava U21 Slovan Varnsdorf U21 |
13/10 18:00 |
14 KT |
Brno U21 MAS Taborsko U21 |
13/10 18:00 |
14 KT |
Ceske Budejovice U21 Sparta Praha U21 |
13/10 19:00 |
14 KT |
Dukla Praha U21 Teplice U21 |
13/10 19:30 |
14 KT |
Slovan Liberec U21 Fotbal Trinec U21 |
13/10 20:00 |
14 KT |
Viktoria Plzen U21 Synot Slovacko U21 |
13/10 20:00 |
14 KT |
Hradec Kralove U21 SC Znojmo U21 |
13/10 20:00 |
14 KT |
Mlada Boleslav U21 Bohemians 1905 U21 |
13/10 21:00 |
14 KT |
Slavia Praha U21 Pribram U21 |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
13/10 14:00 |
chung kết KT |
Nữ Daekyo Kangaroos Nữ Hyundai Steel Redangels |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
13/10 11:00 |
championship group KT |
Nữ Albirex Niigata Nữ Urawa Reds |
13/10 11:00 |
championship group KT |
Nữ Yunogo Belle Nữ Inac Kobe |
13/10 12:00 |
championship group KT |
Nữ JEF United Ichihara Nữ Beleza |
13/10 12:30 |
relegation group KT |
Nữ Vegalta Sendai Nữ Kibi International University |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
14/10 01:45 |
16 KT |
Curzon Ashton[3] Blyth Spartans[21] |
14/10 01:45 |
16 KT |
Ilkeston Town[7] Halesowen Town[20] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
13/10 20:00 |
10 KT |
Bristol City U21 Leeds United U21[6] |
13/10 20:00 |
10 KT |
Charlton Athletic U21 Sheffield United U21 |
13/10 20:30 |
10 KT |
Cardiff City U21[2] Nottingham Forest U21[16] |
14/10 00:30 |
10 KT |
Swansea City U21 Crewe Alexandra U21 |
14/10 01:00 |
10 KT |
Colchester United U21 Sheffield Wed U21 |
14/10 01:00 |
10 KT |
Queens Park Rangers U21 Coventry U21 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
13/10 18:30 |
1 KT |
Nữ Thụy Sỹ U17 Nữ Bồ Đào Nha U17 |
13/10 18:30 |
1 KT |
Nữ Hungary U17 Nữ Azerbaijan U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
14/10 06:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Curico Unido Coquimbo Unido |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |