Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
14/09 01:45 |
bảng KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-3] Arsenal[ENG PR-8] |
14/09 01:45 |
bảng KT |
Basel[SUI Sl-1] Ludogorets Razgrad[BUL D1-4] |
14/09 01:45 |
bảng KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-2] Napoli[ITA D1-6] |
14/09 01:45 |
bảng KT |
SL Benfica[POR D1-1] Besiktas[TUR D1-3] |
14/09 01:45 |
bảng KT |
Barcelona[SPA D1-2] Celtic[SCO PR-1] |
14/09 01:45 |
bảng KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-2] Atletico Madrid[SPA D1-13] |
14/09 01:45 |
bảng KT |
Bayern Munich[GER D1-1] FK Rostov[RUS PR-3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
14/09 01:45 |
7 KT |
Brighton[9] Huddersfield Town[1] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Derby County[18] Ipswich[13] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Fulham[2] Burton Albion FC[14] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Leeds United[21] Blackburn Rovers[24] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Norwich City[12] Wigan Athletic[20] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Preston North End[23] Cardiff City[17] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Queens Park Rangers[6] Newcastle United[5] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Sheffield Wed[19] Bristol City[7] |
14/09 01:45 |
7 KT |
Wolves[10] Barnsley[4] |
14/09 02:00 |
7 KT |
Reading[3] Birmingham[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
14/09 01:45 |
6 KT |
Bristol Rovers Walsall |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
13/09 17:00 |
tứ kết KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] Shanghai East Asia FC[CHA CSL-4] |
13/09 21:00 |
tứ kết KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-1] Al Ain[UAE LP-8] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
13/09 19:00 |
tứ kết KT |
South China Johor FC |
13/09 22:59 |
tứ kết KT |
Al Quwa Al Jawiya[IRQ D1-4] Al-Jaish Damascus[SYR D1-1] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
14/09 00:30 |
2 KT |
Ajax Cape Town[8] Orlando Pirates[4] |
14/09 00:30 |
2 KT |
Polokwane City[16] Bidvest Wits[2] |
14/09 00:30 |
2 KT |
Highlands Park Baroka |
Lịch thi đấu Estonia |
||
13/09 22:00 |
29 KT |
Nomme JK Kalju[4] Levadia Tallinn[2] |
13/09 22:00 |
29 KT |
JK Sillamae Kalev[5] Parnu Linnameeskond[9] |
13/09 22:59 |
29 KT |
Trans Narva[8] Tartu JK Tammeka[7] |
14/09 00:00 |
29 KT |
Flora Tallinn FCI Tallinn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
14/09 05:15 |
25 KT |
CRB AL[4] Avai[9] |
14/09 05:15 |
25 KT |
Paysandu (PA)[16] Bahia[7] |
14/09 05:15 |
25 KT |
Tupi Juiz de Fora MG[18] Londrina (PR)[6] |
14/09 05:15 |
25 KT |
Joinville SC[19] Nautico PE[11] |
14/09 05:15 |
25 KT |
Parana PR[10] Vila Nova (GO)[8] |
14/09 06:30 |
25 KT |
Bragantino[17] Atletico Clube Goianiense[2] |
14/09 06:30 |
25 KT |
Criciuma[13] Oeste FC[15] |
14/09 07:30 |
25 KT |
Ceara[5] Sampaio Correa[20] |
14/09 07:30 |
25 KT |
Goias[14] Vasco da Gama[1] |
14/09 07:30 |
25 KT |
Luverdense[12] Brasil De Pelotas Rs[3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
13/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Kazakhstan U19 Iran U19 |
13/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Đức U17 Israel U17 |
13/09 19:30 |
tháng 9 KT |
Italy U17 Hà Lan U17 |
13/09 21:00 |
tháng 9 KT |
FYR Macedonia U19 Bosnia Herzegovina U19 |
13/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Đảo Síp U17 Luxembourg U17 |
14/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Hyde United Glossop North End |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
14/09 07:05 |
KT |
Sporting Kansas City[MLS-9] Vancouver Whitecaps FC[MLS-16] |
14/09 09:05 |
KT |
Real Esteli[NIC D1-2] CD Suchitepequez[GUA D1-9] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
13/09 22:59 |
bảng KT |
Beitar Tel Aviv Ramla Hapoel Petah Tikva |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
13/09 23:30 |
bảng KT |
Hapoel Kfar Saba Maccabi Haifa |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
13/09 18:00 |
bảng KT |
Dynamo Kyiv U19 Napoli U19 |
13/09 19:00 |
bảng KT |
Bayern Munich U19 Rostov U19 |
13/09 21:00 |
bảng KT |
Basel U19 Ludogorets Razgrad U19 |
13/09 21:00 |
bảng KT |
Barcelona U19 Celtic U19 |
13/09 21:00 |
bảng KT |
Benfica U19 Besiktas Jk U19 |
13/09 21:00 |
bảng KT |
Manchester City U19 Monchengladbach U19 |
13/09 21:00 |
bảng KT |
PSV Eindhoven U19 Atletico Madrid U19 |
13/09 22:59 |
bảng KT |
Paris Saint Germain U19 Arsenal U19 |
14/09 00:00 |
bảng KT |
Club Brugge U19 Leicester City U19 |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
13/09 16:00 |
bảng KT |
Philippines U19 Malaysia U19 |
13/09 19:00 |
bảng KT |
Việt Nam U19 Đông Timo U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
14/09 07:00 |
KT |
CF Atlante[MEX D2-11] Celaya[MEX D2-3] |
14/09 07:30 |
KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2-11] Puebla[MEX D1-10] |
14/09 09:30 |
KT |
Santos Laguna[MEX D1-17] Veracruz[MEX D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
13/09 21:30 |
21 KT |
Skonto FC[2] Fk Valmiera[4] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
14/09 01:45 |
regular season KT |
Glentoran Glenavon Lurgan |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
14/09 09:10 |
KT |
Dallas[MLS-1] New England Revolution[MLS-17] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
14/09 03:30 |
KT |
Almirante Brown[8] CA Fenix Pilar[17] |
14/09 07:05 |
KT |
Estudiantes de Caseros[4] Deportivo Espanol[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
13/09 20:00 |
9 KT |
Kolos Kovalivka Skala Stryi |
13/09 21:00 |
9 KT |
Bukovyna Chernivtsi[8] Arsenal Kyiv[11] |
13/09 21:00 |
9 KT |
Naftovik Ukrnafta[6] Illichivets mariupol[1] |
13/09 21:00 |
9 KT |
Veres Rivne Inhulets Petrove |
13/09 21:30 |
9 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk[15] Desna Chernihiv[5] |
13/09 21:30 |
9 KT |
Ternopil[18] Hirnyk Sport[17] |
13/09 22:00 |
9 KT |
Helios Kharkiv[4] Fk Poltava[12] |
13/09 22:30 |
9 KT |
Cherkaskyi Dnipro Obolon Kiev |
13/09 22:30 |
9 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[9] Sumy[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
13/09 22:59 |
5 KT |
Usti nad Labem Fk Graffin Vlasim |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
13/09 20:00 |
10 KT |
Nosta Novotroitsk Chelyabinsk |
13/09 21:00 |
10 KT |
Lada Togliatti[8] Zenit-Izhevsk[1] |
13/09 22:00 |
10 KT |
Kamaz[5] Volga Ulyanovsk[6] |
13/09 22:59 |
10 KT |
Pari Nizhny Novgorod Dynamo Kirov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
13/09 23:30 |
9 KT |
Liefering[2] Blau Weiss Linz[10] |
13/09 23:30 |
9 KT |
LASK Linz[1] SV Horn[8] |
13/09 23:30 |
9 KT |
Wacker Innsbruck[9] SC Wiener Neustadt[7] |
13/09 23:30 |
9 KT |
Kapfenberg Superfund[3] Floridsdorfer AC Wien[5] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
14/09 06:00 |
clausura KT |
Deportes Tolima[4] Inter Palmira[18] |
14/09 08:00 |
clausura KT |
Deportiva Once Caldas[14] Atletico Bucaramanga[3] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
13/09 18:45 |
bán kết KT |
Balestier Khalsa FC Albirex Niigata FC |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
14/09 05:15 |
2.2 KT |
San Lorenzo[ARG D1-14] CA Banfield[ARG D1-29] |
14/09 07:45 |
2.2 KT |
Atletico Nacional[COL D1-5] Bolivar[BOL D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
13/09 21:00 |
Round 2 KT |
Tolmin Domzale[SLO D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Csikszereda Miercurea Acs Foresta Suceava |
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Dinamo 1948 Bucuresti Ii Inainte Modelu |
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Afc Harman Scm Argesul Pitesti |
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Nuova Mama Mia Industria Galda |
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Soimii Lipova Cetate Deva |
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Comuna Recea Metalurgistul Cugir |
13/09 20:30 |
Round 3 KT |
Acs Unirea Branceni Acso Filiasi |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
14/09 01:30 |
3 KT |
Deportivo Muniz Leandro N Alem |
Lịch thi đấu OFC Championship U20 |
||
13/09 10:30 |
KT |
Vanuatu U20 Solomon Islands U20 |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
14/09 01:45 |
south division KT |
Swindon Chelsea U21 |
Lịch thi đấu England Conference |
||
14/09 01:45 |
10 KT |
Chester FC[19] Guiseley[24] |
14/09 01:45 |
10 KT |
Dagenham and Redbridge[6] Dover Athletic[10] |
14/09 01:45 |
10 KT |
Gateshead[9] North Ferriby United[20] |
14/09 01:45 |
10 KT |
Lincoln City[3] Solihull Moors[17] |
14/09 01:45 |
10 KT |
Maidstone United[15] Bromley[18] |
14/09 01:45 |
10 KT |
Sutton United[11] Braintree Town[21] |
14/09 01:45 |
10 KT |
York City[14] Tranmere Rovers[2] |
14/09 01:45 |
10 KT |
Boreham Wood Aldershot Town |
14/09 01:45 |
10 KT |
Forest Green Rovers Eastleigh |
14/09 01:45 |
10 KT |
Southport FC Barrow |
14/09 01:45 |
10 KT |
Woking Torquay United |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
14/09 01:45 |
KT |
Hampton & Richmond[2] Whitehawk[20] |
14/09 01:45 |
KT |
Margate[15] Dartford[12] |
14/09 01:45 |
KT |
St Albans City[3] Hemel Hempstead Town[17] |
14/09 01:45 |
KT |
Truro City[16] Poole Town[5] |
14/09 01:45 |
KT |
Welling United[21] Eastbourne Borough[8] |
14/09 01:45 |
KT |
Weston Super Mare[14] Hungerford Town[9] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
14/09 01:45 |
11 KT |
Brackley Town[5] Worcester City[17] |
14/09 01:45 |
11 KT |
Chorley[6] Salford City[2] |
14/09 01:45 |
11 KT |
Gainsborough Trinity[18] Halifax Town[9] |
14/09 01:45 |
11 KT |
Gloucester City[10] AFC Telford United[12] |
14/09 01:45 |
11 KT |
Kidderminster[7] Tamworth[8] |
14/09 01:45 |
11 KT |
Nuneaton Town[20] Altrincham[21] |
14/09 01:45 |
11 KT |
Boston United Alfreton Town |
14/09 01:45 |
11 KT |
Harrogate Town Stalybridge Celtic |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
13/09 21:00 |
3 KT |
Oravske Vesele Slovan Bratislava[SVK D1-4] |
13/09 21:30 |
3 KT |
Partizan Bardejov[SVK D2-1] MFK Ruzomberok[SVK D1-3] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
14/09 01:45 |
2 KT |
Whitby Town[6] Ilkeston Town[23] |
14/09 01:45 |
25 KT |
Blyth Spartans[1] Marine[7] |
14/09 01:45 |
25 KT |
Frickley Athletic[24] Workington[20] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
14/09 00:00 |
KT |
Dundee U20[5] Hamilton Fc U20[8] |
14/09 00:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[7] Dundee United U20[15] |
14/09 00:00 |
KT |
Partick Thistle U20[3] St Johnstone U20[14] |
14/09 00:00 |
KT |
Glasgow Rangers U20[10] Inverness Ct U20[17] |
14/09 00:00 |
KT |
Ross County U20[2] Dunfermline U20[11] |
14/09 00:00 |
KT |
St Mirren U20[1] Hibernian Fc U20[6] |
14/09 01:00 |
KT |
Falkirk U20[9] Aberdeen U20[12] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
14/09 01:45 |
9 KT |
Leamington[3] Redditch United[7] |
14/09 01:45 |
9 KT |
Biggleswade Town[15] Kings Lynn[18] |
14/09 01:45 |
9 KT |
Chippenham Town[1] Banbury United[13] |
14/09 01:45 |
9 KT |
Dunstable Town[4] St Ives Town[10] |
14/09 01:45 |
9 KT |
St Neots Town[9] Kettering Town[12] |
14/09 01:45 |
9 KT |
Weymouth[11] Slough Town[2] |
14/09 01:45 |
9 KT |
Kings Langley Basingstoke Town |
14/09 01:45 |
9 KT |
Hayes&Yeading Chesham United |
14/09 01:45 |
9 KT |
Cirencester Town Cinderford Town |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
14/09 09:40 |
loại KT |
Phoenix Rising Arizona U Portland Timbers B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
14/09 06:00 |
apertura KT |
Curico Unido Cd Magallanes |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |