Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
13/08 18:30 |
1 KT |
Hull City[ENG LCH-4] Leicester City[1] |
13/08 21:00 |
1 KT |
Burnley[ENG LCH-1] Swansea City[12] |
13/08 21:00 |
1 KT |
Crystal Palace[15] West Bromwich[14] |
13/08 21:00 |
1 KT |
Everton[11] Tottenham Hotspur[3] |
13/08 21:00 |
1 KT |
Middlesbrough[ENG LCH-2] Stoke City[9] |
13/08 21:00 |
1 KT |
Southampton[6] Watford[13] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
13/08 16:30 |
20 KT |
Đồng Tháp[14] Đồng Tâm Long An[13] |
13/08 17:00 |
20 KT |
Cần Thơ FC[8] Khánh Hòa[11] |
13/08 17:00 |
20 KT |
Đà Nẵng[3] Quảng Nam[6] |
13/08 17:00 |
20 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[12] Becamex Bình Dương[9] |
13/08 17:00 |
20 KT |
Hải Phòng[1] Hà Nội[2] |
13/08 17:30 |
20 KT |
Sông Lam Nghệ An[10] Thanh Hóa[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
13/08 21:00 |
2 KT |
Aston Villa[21] Rotherham United[11] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Barnsley[22] Derby County[15] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Brentford[17] Ipswich[3] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Burton Albion FC[16] Bristol City[6] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Leeds United[24] Birmingham[14] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Newcastle United[20] Huddersfield Town[5] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Preston North End[19] Fulham[8] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Wigan Athletic[18] Blackburn Rovers[23] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Wolves[10] Reading[9] |
Lịch thi đấu Nga |
||
13/08 19:30 |
3 KT |
Ural Yekaterinburg[4] CSKA Moscow[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
13/08 18:00 |
2 KT |
Karlsruher SC[12] Bochum[2] |
13/08 20:30 |
2 KT |
St Pauli[13] Eintr. Braunschweig[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
13/08 20:00 |
3 KT |
Valenciennes[3] Stade Reims[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
13/08 18:15 |
2 KT |
Dundee[1] Glasgow Rangers[5] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Motherwell FC St Johnstone |
13/08 21:00 |
2 KT |
Hamilton FC Kilmarnock |
13/08 21:00 |
2 KT |
Aberdeen Hearts |
13/08 21:00 |
2 KT |
Inverness C.T.[12] Ross County[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
13/08 21:00 |
2 KT |
AFC Wimbledon[20] Bolton Wanderers[8] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Charlton Athletic[23] Northampton Town[12] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Coventry[18] Shrewsbury Town[19] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Gillingham[3] Bury[5] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Milton Keynes Dons[9] Millwall[1] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Oldham Athletic[24] Walsall[2] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Sheffield United[17] Rochdale[16] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Chesterfield[10] Swindon[7] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Fleetwood Town[13] Scunthorpe United[4] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Peterborough United[6] Bradford AFC[15] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Port Vale[14] Southend United[21] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
13/08 21:00 |
5 KT |
Horsens[10] Silkeborg IF[14] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
13/08 20:00 |
22 KT |
Ilves Tampere[5] HIFK[10] |
13/08 20:00 |
22 KT |
PK-35[12] Lahti[9] |
13/08 20:00 |
22 KT |
Ps Kemi[8] Inter Turku[11] |
13/08 20:00 |
22 KT |
SJK Seinajoki RoPS Rovaniemi |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
13/08 21:00 |
18 KT |
AIK Solna Helsingborg IF |
13/08 21:00 |
18 KT |
Gefle IF IFK Norrkoping |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
13/08 20:30 |
20 KT |
Bodo Glimt[13] Lillestrom[12] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
13/08 10:05 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps FC[12] San Jose Earthquakes[13] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
13/08 20:30 |
5 KT |
Arka Gdynia[7] Slask Wroclaw[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
13/08 21:00 |
19 KT |
Ljungskile SK[14] IK Sirius FK[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
13/08 17:15 |
2 KT |
Varzim[22] SL Benfica B[9] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
13/08 17:00 |
25 KT |
Chunnam Dragons Incheon United FC |
13/08 17:00 |
25 KT |
Sangju Sangmu Phoenix Seongnam FC |
13/08 17:00 |
25 KT |
Seoul Suwon Samsung Bluewings |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
13/08 16:00 |
2nd stage KT |
Ventforet Kofu[15] Albirex Niigata Japan[13] |
13/08 16:00 |
2nd stage KT |
Nagoya Grampus Eight[18] Urawa Red Diamonds[2] |
13/08 16:30 |
2nd stage KT |
Shonan Bellmare[17] Sanfrecce Hiroshima[7] |
13/08 17:00 |
2nd stage KT |
Vegalta Sendai[9] Kashiwa Reysol[6] |
13/08 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos[3] Omiya Ardija[10] |
13/08 17:00 |
2nd stage KT |
Jubilo Iwata[16] Gamba Osaka[4] |
13/08 17:00 |
2nd stage KT |
Vissel Kobe[8] Tokyo[11] |
13/08 17:00 |
2nd stage KT |
Sagan Tosu[5] Kawasaki Frontale[1] |
Lịch thi đấu Wales |
||
13/08 20:30 |
1 KT |
Newtown Bala Town |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
13/08 14:00 |
7 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Fakel Voronezh |
13/08 16:00 |
7 KT |
Luch-Energiya[16] Yenisey Krasnoyarsk[18] |
13/08 16:30 |
7 KT |
Sibir[13] Mordovia Saransk[9] |
13/08 21:00 |
7 KT |
Tambov[6] Sokol[15] |
13/08 21:00 |
7 KT |
FK Khimki[20] Kuban Krasnodar[19] |
13/08 21:00 |
7 KT |
Ruan Tosno[2] Shinnik Yaroslavl[10] |
Lịch thi đấu Áo |
||
13/08 21:00 |
4 KT |
SV Ried[9] Red Bull Salzburg[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
13/08 21:00 |
2 KT |
Barnet[11] Accrington Stanley[6] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Carlisle[10] Plymouth Argyle[24] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Colchester United[16] Cambridge United[9] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Crewe Alexandra[7] Portsmouth[14] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Doncaster Rovers[17] Crawley Town[8] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Exeter City[22] Hartlepool United FC[15] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Mansfield Town[5] Cheltenham Town[12] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Morecambe[23] Blackpool[2] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Notts County[21] Stevenage Borough[19] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Wycombe Wanderers[20] Grimsby Town[3] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Leyton Orient[13] Newport County[18] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Luton Town[1] Yeovil Town[4] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
13/08 18:00 |
27 KT |
Chonburi Shark FC Ratchaburi FC |
13/08 18:00 |
27 KT |
Sisaket Bangkok Glass Pathum |
13/08 19:00 |
27 KT |
Samut Prakan City[12] BEC Tero Sasana[9] |
13/08 19:00 |
27 KT |
Buriram United Osotspa Saraburi FC |
13/08 20:00 |
27 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] Chainat FC[16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
13/08 20:30 |
1 KT |
Wabern Bruhl Sg |
Lịch thi đấu Belarus |
||
13/08 21:00 |
18 KT |
Dinamo Minsk[4] Shakhter Soligorsk[2] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
13/08 18:00 |
championship play off KT |
Okzhetpes Kairat Almaty |
13/08 21:00 |
championship play off KT |
FK Aktobe Lento Ordabasy |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
13/08 14:30 |
22 KT |
Yan Bian Changbaishan Shanghai East Asia FC |
13/08 18:35 |
22 KT |
Zhejiang Professional[13] HeNan[9] |
13/08 18:35 |
22 KT |
ShenHua SVA FC[4] Guangzhou Evergrande FC[1] |
13/08 18:35 |
22 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[15] Tianjin Teda[12] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
13/08 20:30 |
2 KT |
Gandzasar Kapan Ararat Yerevan |
Lịch thi đấu Estonia |
||
13/08 20:00 |
23 KT |
Paide Linnameeskond Tartu JK Tammeka |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
13/08 21:00 |
4 KT |
Volyn[11] Zirka Kirovohrad[10] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
13/08 16:00 |
8 KT |
Persiba Balikpapan Perseru Serui |
13/08 16:00 |
8 KT |
Madura United Persela Lamongan |
13/08 19:00 |
8 KT |
Persib Bandung Barito Putera |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
13/08 17:00 |
28 KT |
Busan I'Park Chungnam Asan |
13/08 17:00 |
28 KT |
Goyang Hi Daegu FC |
13/08 17:00 |
28 KT |
Gyeongnam FC Bucheon 1995 |
Lịch thi đấu Latvia |
||
13/08 20:00 |
18 KT |
Spartaks Jurmala Jelgava |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
13/08 15:00 |
tháng 8 KT |
CD Olimpic Xativa Villarreal B |
13/08 15:05 |
tháng 8 KT |
Alcorcon[SPA D2-8] Leganes[SPA D2-2] |
13/08 17:00 |
tháng 8 KT |
Bhutan[188] Ấn Độ[163] |
13/08 17:00 |
tháng 8 KT |
Rangsit[THA D2-25] Bangkok Christian College[THA D2-26] |
13/08 19:30 |
tháng 8 KT |
Bayer Leverkusen[GER D1-3] Real Sociedad[SPA D1-9] |
13/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Platinum Stars[SAPL D1-3] Orlando Pirates[SAPL D1-7] |
13/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Monchengladbach[GER D1-4] Lazio[ITA D1-8] |
13/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Werder Bremen[GER D1-13] Ingolstadt 04[GER D1-11] |
13/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Fa 2000 NB Bornholm |
13/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Darmstadt[GER D1-14] Las Palmas[SPA D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
13/08 15:00 |
2 KT |
Chindia Targoviste Balotesti |
13/08 15:00 |
2 KT |
Acs Foresta Suceava Uta Batrana Doamna |
13/08 15:00 |
2 KT |
Dacia Unirea Braila Unirea Tarlungeni |
13/08 15:00 |
2 KT |
Sportul Snagov Dunarea Calarasi |
13/08 15:00 |
2 KT |
CS Mioveni Olimpia Satu Mare |
13/08 15:00 |
2 KT |
Luceafarul Oradea Afumati |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
13/08 15:00 |
17 KT |
Bình Phước Phu Yen |
13/08 15:00 |
17 KT |
Đồng Nai Huế |
13/08 15:00 |
17 KT |
Tp Hồ Chí Minh Ca Mau |
13/08 15:00 |
17 KT |
Nam Định Đắk Lắk |
13/08 15:00 |
17 KT |
Viettel Tây Ninh |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
13/08 19:00 |
17 KT |
Vasteras IK Sollentuna United FF |
13/08 20:00 |
17 KT |
Sundbybergs Kvarnsvedens IK |
13/08 21:00 |
17 KT |
BKV Norrtalje Ik Franke |
13/08 21:00 |
17 KT |
Skiljebo SK Habo Ff |
13/08 21:00 |
17 KT |
Gamla Upsala Karlbergs BK |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
13/08 18:00 |
26 KT |
Ubon Umt United Rayong |
13/08 18:00 |
26 KT |
Khonkaen United Krabi Fc |
13/08 18:00 |
26 KT |
Ptt Rayong Samut Songkhram FC |
13/08 18:00 |
26 KT |
Lampang Fc Prachuap Khiri Khan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
13/08 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Shenyang Urban |
13/08 14:30 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Ningxia Qidongli |
13/08 14:30 |
north KT |
Shenyang Dongjin Baoding Rongda FC |
13/08 15:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Sichuan Longfor |
13/08 15:00 |
south KT |
Nanjing Qianbao Guangdong Southern Tigers |
13/08 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Inner Mongolia Caoshangfei |
13/08 15:00 |
north KT |
Beijing Tech Tianjin Huichetou |
13/08 15:30 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Suzhou Dongwu |
13/08 18:35 |
south KT |
Nantong Zhiyun Lijiang FC |
13/08 18:40 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Shenzhen Renren |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
13/08 20:00 |
18 KT |
Staiceles Bebri Rezekne / Bjss |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
13/08 19:00 |
17 KT |
Ifk Berga Torns IF |
13/08 19:00 |
17 KT |
Rosengard Bw 90 If |
13/08 19:00 |
17 KT |
Ifk Malmo IFK Hassleholm |
13/08 20:00 |
17 KT |
Bk Olympic Lindsdals IF |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
13/08 11:30 |
22 KT |
Sturt Lions White City Woodville |
13/08 11:30 |
22 KT |
The Cove Western Strikers SC |
13/08 11:30 |
22 KT |
Poet Adelarde Pirates Playford City Patriots |
13/08 11:30 |
22 KT |
Adelaide Victory Modbury Jets |
13/08 11:30 |
22 KT |
Salisbury United Adelaide Hills |
13/08 11:30 |
22 KT |
Para Hills Knights Cumberland United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
13/08 19:00 |
4 KT |
FSV Frankfurt[17] SSV Jahn Regensburg[2] |
13/08 19:00 |
4 KT |
MSV Duisburg[8] Mainz Am[18] |
13/08 19:00 |
4 KT |
SC Paderborn 07 Werder Bremen Am |
13/08 19:00 |
4 KT |
Fsv Zwickau SV Wehen Wiesbaden |
13/08 19:00 |
4 KT |
Fortuna Koln Holstein Kiel |
13/08 19:00 |
4 KT |
Hallescher Hansa Rostock |
13/08 19:00 |
4 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach Preuben Munster |
13/08 19:15 |
4 KT |
VfL Osnabruck 1. Magdeburg |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
13/08 11:00 |
18 KT |
Ffa Centre Of Excellence Belconnen United |
13/08 12:00 |
18 KT |
Woden Weston Gungahlin United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
13/08 19:45 |
2 KT |
Mes Rafsanjan Khouneh Be Khouneh |
13/08 20:00 |
2 KT |
Nassaji Mazandaran Naft Masjed Soleyman |
13/08 20:15 |
2 KT |
Kheybar Khorramabad Pars Jonoubi Jam |
13/08 20:15 |
2 KT |
Fajr Sepasi Sepidroud Rasht |
13/08 20:30 |
2 KT |
Malavan Rah Ahan |
13/08 20:30 |
2 KT |
Iran Javan Bushehr Mes Krman |
13/08 20:30 |
2 KT |
Gol Gohar Oxin Alborz |
13/08 20:30 |
2 KT |
Baderan Tehran Foolad Yazd |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
13/08 20:00 |
preliminary round KT |
Wigtown Bladnoch Auchinleck Talbot |
13/08 20:00 |
preliminary round KT |
St Cuthberts Wanderers Leith Athletic |
13/08 20:00 |
preliminary round KT |
Newton Stewart Ath Beith |
13/08 20:00 |
preliminary round KT |
Edusport Academy Colville Park Afc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
13/08 10:35 |
apertura KT |
Cimarrones De Sonora Murcielagos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
13/08 20:30 |
1 KT |
Barry Town Afc Undy Athletic |
13/08 20:30 |
1 KT |
Ton Pentre Penybont |
13/08 20:30 |
1 KT |
Taffs Well Haverfordwest County |
13/08 20:30 |
1 KT |
Goytre United Risca United |
13/08 20:30 |
1 KT |
Cwmbran Celtic Port Talbot |
13/08 20:30 |
1 KT |
Caldicot Town Afc Goytre Afc |
13/08 20:30 |
1 KT |
Caerau Monmouth Town |
13/08 20:30 |
1 KT |
Afan Lido Cambrian Clydach |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
13/08 12:00 |
25 KT |
Green Gully Cavaliers[6] Melbourne Victory Fc Am[14] |
13/08 12:00 |
25 KT |
Northcote City[13] Bentleigh Greens[1] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
13/08 20:00 |
2 KT |
Fk Kapaz Ganca AZAL PFC Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
13/08 20:30 |
group white KT |
Lokomotiv Tbilisi Torpedo Kutaisi |
13/08 20:30 |
group white KT |
Shukura Kobuleti Chikhura Sachkhere |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
13/08 14:00 |
20 KT |
Cockburn City[9] Perth SC[2] |
13/08 14:00 |
20 KT |
Inglewood United Subiaco AFC |
13/08 14:00 |
20 KT |
Sorrento Armadale |
13/08 14:00 |
20 KT |
Perth Glory Am Floreat Athena |
13/08 14:00 |
20 KT |
Bayswater City ECU Joondalup |
13/08 14:00 |
20 KT |
Balcatta Stirling Lions |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
13/08 20:00 |
21 KT |
Limerick FC Cabinteely |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
13/08 21:00 |
17 KT |
Brumunddal Brattvag |
13/08 21:00 |
17 KT |
Byasen Toppfotball Nardo |
13/08 21:00 |
17 KT |
Strindheim IL Tynset |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
13/08 21:00 |
17 KT |
Finnsnes Senja |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
13/08 19:00 |
17 KT |
Nest-Sotra Frigg FK |
13/08 19:00 |
17 KT |
Lorenskog Stord IL |
13/08 19:00 |
17 KT |
FK Vidar Forde IL |
13/08 19:00 |
17 KT |
Floro Vard Haugesund |
13/08 21:00 |
17 KT |
Fyllingsdalen Egersunds IK |
13/08 21:00 |
17 KT |
Sola Fana |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
13/08 15:15 |
2 KT |
Pardubice[16] Viktoria Zizkov[6] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
13/08 14:00 |
21 KT |
Peninsula Power[5] Eastern Suburbs[6] |
13/08 15:00 |
21 KT |
Capalaba Ipswich Knights Sc |
13/08 15:00 |
21 KT |
Mitchelton Rochedale Rovers |
13/08 15:15 |
21 KT |
Holland Park Hawks North Pine |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
13/08 15:00 |
22 KT |
Hunan Billows Yiteng FC |
13/08 18:00 |
22 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Wuhan ZALL |
13/08 18:30 |
22 KT |
Dalian Chaoyue[14] Meizhou Hakka[9] |
13/08 18:35 |
22 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Guizhou Zhicheng |
13/08 18:35 |
22 KT |
Beijing Beikong Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
13/08 21:00 |
2 KT |
Dumbarton[8] Dundee United[7] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Hibernian FC[3] Dunfermline[2] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Queen of South[4] Ayr Utd[10] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Raith Rovers St Mirren |
13/08 21:00 |
2 KT |
Greenock Morton Falkirk |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
13/08 21:00 |
2 KT |
Airdrie United[3] Livingston[1] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Stranraer[9] Alloa Athletic[2] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Peterhead[10] East Fife[5] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Stenhousemuir[7] Queens Park[8] |
13/08 21:00 |
2 KT |
Albion Rovers Brechin City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
13/08 15:00 |
17 KT |
Yongin City Mokpo City |
13/08 17:00 |
17 KT |
Cheonan City Ulsan Mipo |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
13/08 20:00 |
18 KT |
Andijon Kuruvchi Kokand Qoqon |
13/08 20:30 |
18 KT |
Shurtan Guzor Metallurg Bekobod |
13/08 21:00 |
18 KT |
Pakhtakor Tashkent Buxoro |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
13/08 15:00 |
5 KT |
Kataller Toyama[4] Gainare Tottori[14] |
13/08 15:00 |
5 KT |
Kagoshima United Sc Sagamihara |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
13/08 12:30 |
22 KT |
Adelaide United Fc Youth[9] Adelaide Olympic[11] |
13/08 12:30 |
22 KT |
Croydon Kings[8] West Adelaide[7] |
13/08 12:30 |
22 KT |
North Eastern Metrostars[6] Adelaide City FC[1] |
13/08 12:30 |
22 KT |
Adelaide Blue Eagles Campbelltown City SC |
13/08 12:30 |
22 KT |
Adelaide Panthers Adelaide Comets FC |
13/08 12:30 |
22 KT |
West Torrens Birkalla Adelaide Raiders SC |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
13/08 15:15 |
21 KT |
Moreton Bay United Far North Queensland Bulls |
13/08 15:30 |
21 KT |
Brisbane City SC Redlands United FC |
13/08 16:00 |
21 KT |
North Queensland Fury Brisbane Strikers |
13/08 16:00 |
21 KT |
Western Pride SWQ Thunder |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
13/08 10:00 |
KT |
Green Gully Cavaliers U21[11] Melbourne Victory FC[5] |
13/08 10:00 |
KT |
Northcote City U21[7] Bentleigh Greens U21[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
13/08 17:00 |
23 KT |
JK Tallinna Kalev Nomme Jk Kalju Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
13/08 12:00 |
25 KT |
Dandenong City Sc Melbourne Heart Youth |
13/08 12:00 |
25 KT |
Brunswick City[9] Sunshine George Cross[17] |
13/08 12:00 |
25 KT |
Eastern Lions Sc[15] Moreland City[14] |
13/08 12:00 |
25 KT |
Kingston City[2] St Albans Saints[3] |
13/08 12:00 |
25 KT |
Whittlesea Ranges Fc Murray United |
13/08 12:15 |
25 KT |
Box Hill United Sc[10] North Geelong Warriors[4] |
13/08 14:15 |
25 KT |
Bendigo Springvale White Eagles |
13/08 15:00 |
25 KT |
Ballarat Red Devils Nunawading City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
13/08 19:00 |
17 KT |
Hogaborgs Bk Dalstorps If |
13/08 20:00 |
17 KT |
Hoganas Bk Tenhults IF |
13/08 20:00 |
17 KT |
Laholms Vinbergs If |
13/08 21:00 |
17 KT |
Assyriska Bk IS Halmia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
13/08 21:00 |
17 KT |
Orebro Syrianska If Stenungsunds If |
13/08 21:00 |
17 KT |
Skoftebyns If Rynninge IK |
13/08 21:00 |
17 KT |
Skovde AIK Kumla |
13/08 21:00 |
17 KT |
IFK Uddevalla Karlstad BK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
13/08 20:00 |
17 KT |
Karlslunds If Hfk Konyaspor KIF |
13/08 20:00 |
17 KT |
Fc Linkoping City Sodertalje |
13/08 20:00 |
17 KT |
Motala AIF Arameisk-syrianska If |
13/08 21:00 |
17 KT |
IFK Aspudden-Tellus Vimmerby IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
13/08 21:00 |
20 KT |
FBK Kaunas Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
13/08 20:00 |
19 KT |
Ngezi Platinum Stars How Mine Fc |
13/08 20:00 |
19 KT |
Harare City Border Strikers |
13/08 20:00 |
19 KT |
Chapungu United Zpc Kariba |
13/08 20:00 |
19 KT |
Tsholotsho Triangle Fc |
13/08 20:00 |
19 KT |
Platinum Mutare City |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
13/08 12:00 |
20 KT |
Hobart Olympia Warriors Launceston City |
13/08 13:30 |
20 KT |
Clarence United Kingborough Lions |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
13/08 15:00 |
21 KT |
North Star Grange Thistle Sc |
13/08 15:00 |
21 KT |
Southside Eagles Bayside United |
13/08 15:00 |
21 KT |
Pine Rivers United Taringa Rovers |
13/08 16:00 |
21 KT |
Souths United Moggill |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
13/08 15:30 |
1 KT |
Zlin U19 Synot Slovacko U19 |
13/08 16:00 |
1 KT |
Vysocina Jihlava U19 Brno U19 |
13/08 16:00 |
1 KT |
Sk Sigma Olomouc u19 Hradec Kralove u19 |
13/08 16:00 |
1 KT |
Pribram U19 Sparta Praha U19 |
13/08 16:00 |
1 KT |
Ceske Budejovice u19 Slavia Praha u19 |
13/08 18:00 |
1 KT |
Pardubice U19 Teplice U19 |
13/08 18:15 |
1 KT |
Viktoria Plzen U19 Hlucin U19 |
13/08 19:00 |
1 KT |
Opava U19 Mlada Boleslav U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
13/08 14:00 |
3 KT |
Fk Ural Youth Cska Moscow Youth |
13/08 16:00 |
3 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth Fk Krasnodar Youth |
13/08 18:25 |
3 KT |
Tom Tomsk Youth[10] Ufa Youth[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
13/08 18:00 |
17 KT |
Bodens BK Ange If |
13/08 19:00 |
17 KT |
Ifk Timra Moron Bk |
13/08 19:00 |
17 KT |
Sandvikens IF Gallivare Malmbergets Ff |
13/08 20:00 |
17 KT |
Friska Viljor Hudiksvalls Forenade FF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
13/08 20:00 |
KT |
Kedah[MAS SL-4] Terengganu B DKTT-Team[MAS SL-8] |
13/08 20:00 |
KT |
Selangor PKNS[MAS PL-3] Perak[MAS SL-6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |