Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
13/12 02:45 |
15 KT |
Villarreal[5] Atletico Madrid[4] |
Lịch thi đấu Italia |
||
13/12 01:00 |
16 KT |
Fiorentina[8] US Sassuolo Calcio[15] |
13/12 03:00 |
16 KT |
AS Roma[2] AC Milan[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
13/12 02:15 |
16 KT |
VfB Stuttgart[1] Hannover 96[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
13/12 02:30 |
18 KT |
Orleans US 45[18] Stade Reims[4] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
13/12 03:00 |
13 KT |
Arouca[11] Rio Ave[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
13/12 03:00 |
21 KT |
Bolton Wanderers[2] Gillingham[15] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
13/12 07:15 |
13 KT |
Defensa Y Justicia[23] Arsenal de Sarandi[30] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
13/12 01:00 |
21 KT |
Viborg[13] Odense BK[12] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
13/12 00:00 |
14 KT |
Antalyaspor[10] Fenerbahce[4] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
13/12 00:00 |
19 KT |
Arka Gdynia[9] Jagiellonia Bialystok[1] |
Lịch thi đấu Israel |
||
13/12 02:00 |
13 KT |
Beitar Jerusalem Hapoel Beer Sheva |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
13/12 00:30 |
14 KT |
Pas Giannina Olympiakos |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
13/12 00:00 |
14 KT |
APOEL Nicosia Anorthosis Famagusta FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
13/12 01:30 |
20 KT |
Concordia Chiajna[12] Viitorul Constanta[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/12 22:30 |
18 KT |
Pirin Blagoevgrad[10] Beroe[9] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
12/12 20:00 |
11 KT |
Al Duhail Lekhwia Al-Khuraitiat |
12/12 22:10 |
11 KT |
Al-Sadd[2] Umm Salal[6] |
12/12 22:10 |
11 KT |
Al-Arabi SC[8] Al Khor SC[12] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
12/12 22:00 |
12 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic Renaissance Sportive de Berkane |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
13/12 01:45 |
18 KT |
Winterthur Zurich |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
13/12 00:00 |
18 KT |
Dynamo Kyiv[2] Shakhtar Donetsk[1] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
12/12 15:00 |
12 KT |
Persiba Balikpapan Barito Putera |
12/12 16:00 |
12 KT |
Semen Padang Mitra Kukar |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
13/12 02:45 |
KT |
Aldershot Town[ENG Conf-10] East Thurrock United[ENG CS-9] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
13/12 06:00 |
apertura KT |
Real Potosi Petrolero de Yacuiba |
13/12 07:00 |
apertura KT |
The Strongest Nacional Potosi |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
12/12 22:59 |
15 KT |
Enppi Al Ahly |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/12 15:55 |
tháng 12 KT |
Thanh Hóa[VIE D1-6] Hà Nội[VIE D1-1] |
12/12 17:55 |
tháng 12 KT |
Shonan Bellmare[JPN D1-17] Đà Nẵng[VIE D1-3] |
12/12 18:20 |
tháng 12 KT |
Chonburi Shark FC[THA PR-5] Ratchaburi FC[THA PR-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
13/12 03:30 |
KT |
Sao Paulo Youth[BRA SPY-1] Atletico Mineiro Youth Mg[BRA SPY-54] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
12/12 19:00 |
17 KT |
Tsarsko Selo Cska Sofia B |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
12/12 21:20 |
bảng KT |
Al-Qadsia SC[KUW D1-2] Yarmouk[KUW D1-11] |
12/12 21:20 |
bảng KT |
Al Salibikhaet[KUW D1-6] Al Jahra[KUW D1-13] |
12/12 21:20 |
bảng KT |
Al Salmiyah[KUW D1-7] Al Shabab Kuw[KUW D1-10] |
12/12 21:20 |
bảng KT |
Al Ttadamon[KUW D1-9] Al-Arabi Club[KUW D1-3] |
12/12 21:20 |
bảng KT |
Al Kuwait SC[KUW D1-1] Al-Nasar[KUW D1-4] |
12/12 23:20 |
bảng KT |
Al Sahel[KUW D1-8] Al Fahaheel Sc[KUW D1-12] |
12/12 23:20 |
bảng KT |
Kazma Burgan Sc |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
13/12 03:00 |
KT |
Villa San Carlos[18] Ca Platense[10] |
13/12 03:00 |
KT |
Deportivo Espanol[15] San Telmo[9] |
13/12 07:05 |
KT |
Deportivo Moron[1] Defensores de Belgrano[5] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
13/12 05:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata Cerro Porteno |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
13/12 00:00 |
14 KT |
Maccabi Shaarayim[16] Maccabi Herzliya[9] |
13/12 00:00 |
14 KT |
Hapoel Afula Maccabi Ahi Nazareth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/12 22:30 |
14 KT |
Mersin Idman Yurdu[18] Giresunspor[12] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
13/12 03:00 |
6 KT |
General Lamadrid Ca Atlas |
13/12 03:00 |
6 KT |
Leandro N Alem Yupanqui |
13/12 03:10 |
6 KT |
Claypole Deportivo Muniz |
13/12 03:20 |
6 KT |
Puerto Nuevo Victoriano Arenas |
13/12 03:30 |
6 KT |
Ca Lugano Argentino De Rosario |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
13/12 02:00 |
KT |
Celtic U20[10] Hamilton Fc U20[4] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
13/12 02:45 |
20 KT |
Hitchin Town Redditch United |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
12/12 19:40 |
bảng KT |
Ittihad Kalba[UAE LP-11] Al Nasr Dubai[UAE LP-8] |
12/12 19:50 |
bảng KT |
Banni Yas[UAE LP-14] Al-Shabab UAE[UAE LP-5] |
12/12 22:30 |
bảng KT |
Emirate Al-Wasl |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |