Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
12/07 23:30 |
2 KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-1] Legia Warszawa[POL D1-1] |
13/07 00:00 |
2 KT |
Qarabag[AZE D1-1] F91 Dudelange[LUX D1-1] |
13/07 00:00 |
2 KT |
Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] Alashkert[ARM D1-1] |
13/07 00:50 |
2 KT |
Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] Sheriff[MOL D1-1] |
13/07 01:00 |
2 KT |
Lincoln City Celtic[SCO PR-1] |
13/07 01:00 |
2 KT |
The New Saints[WAL PR-9] APOEL Nicosia |
13/07 01:00 |
2 KT |
Valletta FC[MAL D1 PO-2] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
13/07 01:00 |
2 KT |
BATE Borisov SJK Seinajoki |
13/07 01:30 |
2 KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-1] Liepajas Metalurgs[LAT D1-2] |
13/07 01:45 |
2 KT |
Vardar Skopje[MKD D1-1] Dinamo Zagreb[CRO D1-1] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
12/07 17:00 |
bảng KT |
Croatia U19 Hà Lan U19 |
13/07 00:30 |
bảng KT |
Pháp U19 Anh U19 |
Lịch thi đấu Brazil |
||
13/07 06:30 |
14 KT |
Palmeiras[1] Santos[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
13/07 05:15 |
16 KT |
Atletico Clube Goianiense[2] Londrina (PR)[10] |
13/07 07:30 |
16 KT |
Parana PR[5] Paysandu (PA)[15] |
Lịch thi đấu Litva |
||
12/07 22:30 |
17 KT |
Atlantas Klaipeda[3] Utenis Utena[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Luceafarul Oradea ACS Poli Timisoara[ROM D1-8] |
12/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Mladost Lucani[SER D1-11] Borac Banja Luka |
12/07 17:35 |
tháng 7 KT |
GKS Tychy Chojniczanka Chojnice[POL D2-12] |
12/07 19:05 |
tháng 7 KT |
Dortmund AM[GER Reg-42] Preuben Munster[GER D3-9] |
12/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Al Nassr[KSA PR-8] PFC Oleksandria[UKR D1-6] |
12/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Dukla Banska Bystrica Rimavska Sobota |
12/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Obolon Kiev[UKR D2-3] Olimpic Donetsk[UKR D1-10] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Spisska Nova Ves MFK Kosice[SVK D2-3] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Gornik Walbrzych Hradec Kralove[CZE D2-2] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Kotwica Kolobrzeg[POL D4-8] Bytovia Bytow[POL D2-8] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
GKP Gorzow Wielkopolski Blekitni Stargard Szczecinski[POL D4-18] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
SK Sigma Olomouc[CZE D1-14] Fk Mas Taborsko[CZE D2-5] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-9] Msk Fomat Martin |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wigry Suwalki[POL D2-10] AEK Athens[GRE D1-3] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Synot Slovacko[CZE D1-8] Banik Ostrava[CZE D1-16] |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Korzo Prilep Bregalnica Stip |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Ashkelon Maccabi Shaarayim |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pobeda Prilep Pelister Bitola |
12/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Arka Gdynia[POL D2-1] Gryf Wejherowo[POL D4-15] |
12/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Nantes[FRA D1-14] Le Mont LS[SUI D2-9] |
12/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Luzern[SUI D1-3] Monaco[FRA D1-3] |
12/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Lille[FRA D1-5] Red Star 93[FRA D2-5] |
12/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dorogi Ajka[HUN D2E-16] |
12/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Fortuna Dusseldorf[GER D2-14] |
12/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Miedz Legnica[POL D2-7] Rotherham United[ENG LCH-21] |
12/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Tachov Fk Banik Sokolov |
12/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Varda Se Cigand Se |
12/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Krasnodar FK[RUS D1-4] FK Sarajevo[BOS PL-4] |
12/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SC Kalsdorf Grazer AK |
12/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Caen[FRA D1-7] Avranches[FRA D3-7] |
12/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Mattersburg[AUT D1-9] Mfk Karvina[CZE D2-1] |
13/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Lierse[BEL D2-1] Utrecht[HOL D1-5] |
13/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NEC Nijmegen[HOL D1-10] Almere City FC[HOL D2-8] |
13/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Vigor Wuitens Hamme Zulte-Waregem[BEL D1-6] |
13/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Szolnoki MAV[HUN D2E-13] Cegled |
13/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Thun[SUI D1-6] Galatasaray[TUR D1-6] |
13/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Le Havre[FRA D2-4] Wycombe Wanderers[ENG L2-14] |
13/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Marseille[FRA D1-13] Lausanne Sports[SUI D2-1] |
13/07 01:00 |
tháng 7 KT |
North Ferriby United[ENG CN-2] Grimsby Town[ENG L2-15] |
13/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Shelbourne[IRE D1-5] Swindon[ENG L1-16] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Guiseley[ENG Conf-20] Barnsley[ENG L1-6] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Livingston[SCO CH-9] St Johnstone[SCO PR-4] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Nuneaton Town[ENG CN-4] Northampton Town[ENG L2-1] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Berwick Rangers[SCO L2-6] Gateshead[ENG Conf-9] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Stenhousemuir[SCO L1-8] Cowdenbeath[SCO L1-9] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Bamber Bridge Morecambe[ENG L2-22] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Carlton Town Notts County[ENG L2-19] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Lowestoft Town[ENG CN-20] Norwich City[ENG PR-19] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Swindon Supermarine Hungerford Town[ENG-S PR-4] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Nantwich Town[ENG-N PR-8] Curzon Ashton[ENG CN-11] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Airbus[WAL PR-2] Runcorn Town |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Mickleover Sports[ENG-N PR-20] Tamworth[ENG CN-7] |
13/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Drogheda United Milton Keynes Dons |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Canvey Island[ENG RYM-14] Southend United[ENG L1-15] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Lewes[ENG RYM-23] Worthing |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dover Athletic[ENG Conf-5] AFC Wimbledon[ENG L2-7] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cheshunt Harlow Town |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Elgin City[SCO L2-2] Inverness C.T.[SCO PR-5] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Forfar Athletic[SCO L1-10] Cove Rangers[SCO HL-3] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Annan Athletic[SCO L2-5] Queen of South[SCO CH-7] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bath City[ENG CS-14] Bristol Rovers[ENG L2-3] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Boston United[ENG CN-6] Lincoln City[ENG Conf-13] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bromley[ENG Conf-14] Charlton Athletic[ENG LCH-22] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bury Braintree Town[ENG Conf-3] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Buxton FC[ENG-N PR-11] Macclesfield Town[ENG Conf-10] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Solihull Moors[ENG CN-1] Birmingham[ENG LCH-10] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Stockport County[ENG CN-9] Barrow[ENG Conf-11] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Chorley[ENG CN-8] Southport FC[ENG Conf-16] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Billericay Town[ENG RYM-9] Reading U21[ENG U21-9] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Metropolitan Police[ENG RYM-12] Hayes&Yeading[ENG CS-21] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Fylde[ENG CN-3] Rochdale[ENG L1-10] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Wealdstone[ENG CS-13] Leyton Orient[ENG L2-16] |
13/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dorchester Town Yeovil Town |
13/07 07:00 |
tháng 7 KT |
Carolina RailHawks[NAL-7] West Ham United[ENG PR-7] |
13/07 08:05 |
tháng 7 KT |
Colorado Springs Switchbacks Mainz 05 |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
12/07 16:30 |
13 KT |
Rockdale City Suns Hakoah Sydney |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
12/07 17:30 |
16 KT |
Richmond Oakleigh Cannons |
Lịch thi đấu Colombia |
||
13/07 08:00 |
clausura KT |
Dep.Independiente Medellin[15] Envigado[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
13/07 00:30 |
10 KT |
Fjardabyggd Fram Reykjavik |
13/07 01:00 |
10 KT |
Thor Akureyri[2] Keflavik[4] |
13/07 02:15 |
10 KT |
HK Kopavog[9] Huginn[12] |
13/07 02:15 |
10 KT |
Grindavik Ka Akureyri |
13/07 02:15 |
10 KT |
UMF Selfoss Haukar |
13/07 03:00 |
10 KT |
Leiknir Reykjavik[5] Leiknir F[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
13/07 01:00 |
8 KT |
Kf Fjallabyggdar Grotta Seltjarnarnes |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
12/07 23:30 |
8th finals KT |
Al Ahly Haras El Hedoud |
13/07 02:30 |
8th finals KT |
El Zamalek[EGY D1-2] Ithad Al Shortah[EGY D1-16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
12/07 20:00 |
KT |
Selangor PB[MAS SL-3] Kuala Lumpur[MAS PL-4] |
12/07 20:00 |
KT |
Kelantan FA[MAS SL-8] Pahang[MAS SL-11] |
12/07 20:00 |
KT |
Johor FC[MAS SL-1] Selangor PKNS[MAS PL-5] |
12/07 20:00 |
KT |
Felda United FC[MAS SL-2] Negeri Sembilan[MAS PL-2] |
12/07 20:00 |
KT |
Melaka United[MAS PL-1] Terengganu[MAS SL-6] |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
12/07 15:30 |
bảng KT |
Viet Nam U16 Australia U16 |
12/07 18:30 |
bảng KT |
Singapore U16 Myanmar U16 |
12/07 21:30 |
bảng KT |
Philippines U16 Malaysia U16 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
13/07 07:30 |
loại KT |
Sporting Kansas City ii Okc Energy Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |