Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
13/05 01:45 |
37 KT |
Everton[7] Watford[15] |
13/05 02:00 |
37 KT |
West Bromwich[8] Chelsea[1] |
Lịch thi đấu Nga |
||
12/05 23:30 |
28 KT |
CSKA Moscow Arsenal Tula |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
13/05 01:00 |
38 KT |
Sevilla[9] Getafe[3] |
13/05 02:00 |
38 KT |
Zaragoza[14] Cadiz[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
13/05 01:30 |
37 KT |
Amiens[2] Stade Lavallois MFC[20] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Bourg Peronnas[14] Stade Brestois[5] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Ajaccio GFCO[8] Lens[4] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Nimes[6] Ajaccio[12] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Chamois Niortais[10] Strasbourg[1] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Orleans US 45[18] Clermont Foot[16] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Red Star 93[19] Sochaux[11] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Tours FC[15] Le Havre[9] |
13/05 01:30 |
37 KT |
ES Troyes AC[3] Stade Reims[7] |
13/05 01:30 |
37 KT |
Valenciennes[13] Auxerre[17] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
13/05 02:30 |
33 KT |
Belenenses[13] Moreirense[16] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
13/05 01:45 |
36 KT |
Aberdeen Celtic |
Lịch thi đấu Argentina |
||
13/05 07:15 |
24 KT |
San Martin San Juan Godoy Cruz |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
13/05 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Standard Liege KV Mechelen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
12/05 19:00 |
championship round KT |
Sonderjyske Midtjylland |
12/05 21:00 |
championship round KT |
Lyngby Nordsjaelland |
12/05 22:59 |
relegation p/o KT |
Viborg Horsens |
13/05 01:00 |
el p/o quarterfina KT |
Aalborg BK Randers FC |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
12/05 22:30 |
6 KT |
Inter Turku VPS Vaasa |
12/05 22:30 |
6 KT |
KuPS HIFK |
12/05 22:30 |
6 KT |
IFK Mariehamn Ps Kemi |
12/05 22:30 |
6 KT |
RoPS Rovaniemi Lahti |
13/05 00:00 |
6 KT |
SJK Seinajoki Jyvaskyla JK |
Lịch thi đấu Séc |
||
12/05 23:15 |
28 KT |
Viktoria Plzen[2] Mlada Boleslav[4] |
13/05 01:15 |
28 KT |
Mfk Karvina[9] Sparta Praha[3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
13/05 01:45 |
13 KT |
St Patrick's[12] Drogheda United[7] |
13/05 01:45 |
13 KT |
Bohemians Shamrock Rovers |
13/05 01:45 |
13 KT |
Dundalk Sligo Rovers |
13/05 01:45 |
13 KT |
Galway United Cork City |
13/05 02:05 |
13 KT |
Finn Harps Bray Wanderers |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
13/05 00:00 |
8 KT |
AFC United[16] IFK Norrkoping[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
13/05 00:00 |
31 KT |
Kayserispor[15] Konyaspor[9] |
13/05 00:00 |
31 KT |
Kasimpasa[7] Rizespor[16] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
13/05 00:00 |
8 KT |
Aalesund FK Valerenga |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
13/05 08:00 |
loại KT |
Houston Dynamo Vancouver Whitecaps FC |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
12/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Zaglebie Lubin Piast Gliwice |
13/05 01:30 |
xuống hạng KT |
Arka Gdynia Gornik Leczna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
12/05 23:30 |
nacompetitie r1 KT |
Emmen RKC Waalwijk |
13/05 01:45 |
nacompetitie r1 KT |
Almere City FC Helmond Sport |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
13/05 00:00 |
7 KT |
Syrianska FC[12] Atvidabergs FF[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
13/05 00:45 |
41 KT |
Porto B[11] Vitoria Guimaraes B[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
13/05 01:00 |
33 KT |
ASM Belfortaine[18] GS Consolat Marseille[5] |
13/05 01:00 |
33 KT |
Avranches[11] Concarneau[9] |
13/05 01:00 |
33 KT |
Bastia CA[16] Paris Fc[4] |
13/05 01:00 |
33 KT |
Creteil[12] Sedan[14] |
13/05 01:00 |
33 KT |
Les Herbiers[13] Chambly[7] |
13/05 01:00 |
33 KT |
Lyon la Duchere[6] Chateauroux[2] |
13/05 01:00 |
33 KT |
Quevilly[1] Dunkerque[3] |
13/05 01:00 |
33 KT |
US Boulogne AS Beziers |
13/05 01:00 |
33 KT |
Pau FC Epinal |
Lịch thi đấu Romania |
||
13/05 00:30 |
xuống hạng KT |
Gaz Metan Medias Voluntari |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/05 21:30 |
championship round KT |
Dunav Ruse Ludogorets Razgrad |
13/05 00:00 |
championship round KT |
Lokomotiv Plovdiv[6] Levski Sofia[3] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
13/05 00:00 |
31 KT |
Slovan Bratislava 1. Tatran Presov |
Lịch thi đấu Croatia |
||
12/05 22:59 |
33 KT |
Istra 1961 Cibalia |
13/05 01:00 |
33 KT |
NK Split Dinamo Zagreb |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
12/05 20:00 |
14 KT |
Chonburi Shark FC Chiangrai United |
Lịch thi đấu Moldova |
||
12/05 22:00 |
32 KT |
Sheriff Saxan Ceadir Lunga |
12/05 22:00 |
32 KT |
Olimpia Balti Abus Ungheni |
12/05 22:00 |
32 KT |
Dacia Chisinau Dinamo-Auto |
12/05 22:00 |
32 KT |
Zimbru Chisinau Speranta Nisporeni |
12/05 22:00 |
32 KT |
Academia Chisinau Cs Petrocub |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
12/05 22:00 |
33 KT |
Nk Radomlje Koper |
13/05 00:00 |
33 KT |
NK Publikum Celje Krsko Posavlje |
Lịch thi đấu UAE |
||
12/05 21:10 |
26 KT |
Al-Jazira UAE Al-Dhafra |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
12/05 22:00 |
relegation round KT |
NK Siroki Brijeg Vitez |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
13/05 01:45 |
28 KT |
Highlands Park Chippa United FC |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
12/05 18:35 |
9 KT |
Guangzhou R&F Hebei Hx Xingfu |
Lịch thi đấu Estonia |
||
12/05 22:59 |
11 KT |
Tartu JK Tammeka Paide Linnameeskond |
12/05 23:30 |
11 KT |
Nomme JK Kalju Levadia Tallinn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
13/05 05:15 |
1 KT |
CRB AL Ceara |
13/05 06:30 |
1 KT |
Guarani Sp[3] Brasil De Pelotas Rs[16] |
13/05 06:30 |
1 KT |
Juventude Luverdense |
13/05 07:30 |
1 KT |
Nautico PE[19] America MG[14] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
12/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Volyn Stal Dniprodzherzhynsk |
Lịch thi đấu Singapore |
||
12/05 18:30 |
5 KT |
Tampines Rovers FC Home United FC |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
12/05 13:50 |
6 KT |
Persipura Jayapura Bhayangkara Surabaya United |
12/05 18:30 |
6 KT |
Gresik United[18] Persiba Balikpapan[17] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
12/05 21:00 |
8 KT |
Babite[8] Jelgava[4] |
12/05 22:59 |
8 KT |
Spartaks Jurmala Rigas Futbola Skola |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
13/05 02:00 |
9 KT |
22 De Setiembre General Caballero |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
13/05 00:30 |
relegation playoff KT |
Mosta Qormi |
Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||
13/05 00:50 |
bán kết KT |
Al Faisaly Harmah Al Ahli Jeddah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
12/05 22:00 |
34 KT |
Juventus Bucharest Chindia Targoviste |
12/05 22:00 |
34 KT |
Brasov CS Mioveni |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
12/05 17:00 |
tứ kết KT |
Hungary U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
12/05 22:45 |
tứ kết KT |
Tây Ban Nha U17 Pháp U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
13/05 00:00 |
30 KT |
Polonia Bytom[16] Olimpia Zambrow[15] |
13/05 00:00 |
30 KT |
Polonia Warszawa[17] Rozwoj Katowice[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
13/05 01:45 |
promotion final KT |
Carrick Rangers Institute |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
12/05 14:00 |
south KT |
Kun Shan Shanghai Sunfun |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
13/05 00:00 |
KT |
SC Weiz[M-13] Union St.florian[M-7] |
13/05 00:00 |
KT |
SC Kalsdorf[M-8] Sc Gleisdorf[M-2] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
13/05 01:45 |
KT |
Carrick Rangers[Rp-6] Institute |
13/05 01:45 |
uefa cup qualifications final KT |
Ballymena United Glenavon Lurgan |
Lịch thi đấu Chile |
||
13/05 06:00 |
clausura KT |
Everton CD Huachipato |
Lịch thi đấu Macao |
||
12/05 20:00 |
14 KT |
Kei Lun Cd Monte Carlo |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
12/05 17:15 |
13 KT |
Pascoe Vale Sc Green Gully Cavaliers |
12/05 17:30 |
13 KT |
Oakleigh Cannons Bentleigh Greens |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
13/05 04:00 |
apertura KT |
Independiente Fbc Sportivo Trinidense |
13/05 06:10 |
apertura KT |
Rubio Nu Asuncion Sol De America |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
13/05 01:45 |
12 KT |
Cobh Ramblers Cabinteely |
13/05 01:45 |
12 KT |
Shelbourne Athlone |
13/05 02:00 |
12 KT |
Wexford Youths Waterford United |
Lịch thi đấu Algeria |
||
12/05 22:00 |
26 KT |
Mo Bejaia[16] Usm Bel Abbes[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
12/05 21:30 |
30 KT |
Fk Poltava Kolos Kovalivka |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
12/05 20:00 |
promotion playoff KT |
Hapoel Bnei Lod Maccabi Ahi Nazareth |
12/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Afula Hapoel Natzrat Illit |
12/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Rishon Letzion Ironi Ramat Hasharon |
12/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Maccabi Herzliya Ironi Nesher |
12/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Maccabi Shaarayim Hapoel Jerusalem |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
12/05 17:30 |
11 KT |
Logan Lightning Queensland Lions SC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
12/05 23:30 |
34 KT |
Liefering Austria Lustenau |
12/05 23:30 |
34 KT |
LASK Linz Kapfenberg Superfund |
12/05 23:30 |
34 KT |
Wacker Innsbruck Blau Weiss Linz |
12/05 23:30 |
34 KT |
SV Horn WSG Wattens |
13/05 01:30 |
34 KT |
Floridsdorfer AC Wien SC Wiener Neustadt |
Lịch thi đấu Colombia |
||
13/05 08:00 |
apertura KT |
Deportiva Once Caldas Atletico Huila |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
12/05 22:45 |
30 KT |
GKS Katowice[2] Sandecja[1] |
13/05 00:00 |
30 KT |
Miedz Legnica[8] Zaglebie Sosnowiec[3] |
13/05 00:00 |
30 KT |
Chrobry Glogow[13] Olimpia Grudziadz[4] |
13/05 00:30 |
30 KT |
Znicz Pruszkow[17] Pogon Siedlce[12] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
13/05 01:45 |
play off 1 KT |
Dundee United Greenock Morton |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
13/05 00:00 |
5 KT |
Angelholms FF Karlskrona |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
12/05 19:30 |
10 KT |
Metallurg Bekobod Sogdiana Jizak |
12/05 19:30 |
10 KT |
Neftchi Fargona Obod Tashkent |
12/05 20:00 |
10 KT |
Shurtan Guzor Kuruvchi Bunyodkor |
12/05 20:00 |
10 KT |
Navbahor Namangan Kuruvchi Kokand Qoqon |
12/05 21:00 |
10 KT |
Pakhtakor Tashkent Buxoro |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
12/05 21:40 |
18 KT |
Manama Club[3] Al-Najma[9] |
12/05 21:40 |
18 KT |
Al-Hadd[5] Bahrain Sc[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
12/05 22:00 |
27 KT |
FK Bezanija Dinamo Vranje |
Lịch thi đấu San Marino |
||
13/05 01:45 |
playoff 4 KT |
SP La Fiorita Folgore/falciano |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
13/05 02:15 |
2 KT |
Ir Reykjavik[11] Throttur[9] |
13/05 02:15 |
2 KT |
Grotta Seltjarnarnes[5] Fylkir[1] |
13/05 02:15 |
2 KT |
Fram Reykjavik Haukar |
13/05 02:15 |
2 KT |
HK Kopavog Leiknir Reykjavik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
12/05 21:00 |
30 KT |
AEL Kalloni[17] Chania[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
13/05 00:00 |
6 KT |
Ullared IS Halmia |
13/05 00:00 |
6 KT |
Tenhults IF Assyriska Turab Ik Jkp |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
13/05 00:00 |
6 KT |
Trollhattan Vanersborgs If |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
12/05 22:59 |
7 KT |
Dainava Alytus Pakruojis |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
12/05 17:00 |
9 KT |
Hobart Olympia Warriors Clarence United |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
12/05 15:30 |
29 KT |
Hlucin U19[18] Opava U19[16] |
12/05 18:00 |
29 KT |
Brno U19[10] Teplice U19[11] |
12/05 18:00 |
29 KT |
Viktoria Plzen U19[3] Vysocina Jihlava U19[17] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
12/05 16:00 |
28 KT |
Amkar Perm Youth[15] Spartak Moscow Youth[2] |
12/05 17:00 |
28 KT |
Lokomotiv Moscow Youth Orenburg Youth |
12/05 18:00 |
28 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth Zenit St.petersburg Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
12/05 16:00 |
vô địch KT |
Chernomorets Odessa U21 Shakhtar Donetsk U21 |
12/05 16:00 |
vô địch KT |
Olimpic Donetsk U21 Dynamo Kyiv U21 |
12/05 17:00 |
vô địch KT |
Zorya U21 Karpaty Lviv U21 |
12/05 20:00 |
xuống hạng KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21 Pfc Oleksandria U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
13/05 00:30 |
6 KT |
Ifk Timra Soderhamns Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
12/05 22:00 |
30 KT |
Asm Oran[12] Mc Saida[6] |
12/05 22:00 |
30 KT |
Aso Chlef Gc Mascara |
12/05 22:00 |
30 KT |
A Bou Saada Wa Boufarik |
12/05 22:00 |
30 KT |
Crb Ain Fakroun Mc El Eulma |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
12/05 20:30 |
KT |
Mohun Bagan[IND D1-2] Bengaluru[IND D1-4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |