Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
13/02 03:00 |
27 KT |
Chelsea[4] West Bromwich[20] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
13/02 03:00 |
23 KT |
Deportivo La Coruna[18] Real Betis[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
13/02 02:30 |
25 KT |
Palermo[3] Foggia[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
13/02 02:30 |
22 KT |
St Pauli[11] Nurnberg[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
13/02 02:45 |
25 KT |
Auxerre[11] Nimes[2] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
13/02 03:00 |
22 KT |
Moreirense[15] GD Estoril-Praia[17] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
13/02 05:00 |
15 KT |
Tigre[26] Argentinos Juniors[9] |
13/02 05:00 |
15 KT |
Atletico Tucuman[12] San Martin San Juan[11] |
13/02 07:15 |
15 KT |
CA Huracan[6] Rosario Central[21] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
12/02 18:00 |
bảng KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-1] Al Wehda UAE[UAE LP-2] |
12/02 20:15 |
bảng KT |
Al Duhail Lekhwia Zob Ahan |
12/02 22:30 |
bảng KT |
Teraktor-Sazi[IRN PR-11] Al Ahli Jeddah[KSA PR-2] |
12/02 22:30 |
bảng KT |
Al-Jazira UAE[UAE LP-5] Al-Garrafa[QAT D1-6] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
12/02 20:00 |
bảng KT |
Al-Ahed Al Zawraa |
12/02 22:00 |
bảng KT |
Al Quwa Al Jawiya[IRQ D1-4] Al-Jazeera (Jordan)[JOR D1-3] |
12/02 22:15 |
bảng KT |
Malkia[BHR D1-3] Al-Suwaiq Club[OMA D1-1] |
12/02 22:30 |
bảng KT |
Al-Jaish Damascus Manama Club |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
13/02 01:00 |
20 KT |
Hobro I.K.[4] Aarhus AGF[11] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
13/02 00:00 |
21 KT |
Galatasaray[2] Antalyaspor[15] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
13/02 00:00 |
22 KT |
Piast Gliwice[15] Jagiellonia Bialystok[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
13/02 02:00 |
KT |
Go Ahead Eagles[16] Emmen[6] |
13/02 02:00 |
24 KT |
Jong AZ Fortuna Sittard |
13/02 02:00 |
24 KT |
Go Ahead Eagles Emmen |
Lịch thi đấu Israel |
||
13/02 02:00 |
22 KT |
Hapoel Beer Sheva[2] Ashdod MS[11] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
13/02 00:30 |
21 KT |
PAOK Saloniki[1] Larisa[11] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
13/02 00:00 |
24 KT |
Alki Oroklini AEL Limassol |
Lịch thi đấu Romania |
||
12/02 22:59 |
24 KT |
Politehnica Iasi[8] Botosani[6] |
13/02 01:45 |
24 KT |
Concordia Chiajna[11] Dinamo Bucuresti[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
12/02 15:30 |
14 KT |
Mohun Bagan Gokulam |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
13/02 02:00 |
20 KT |
Schaffhausen[3] Servette[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
13/02 03:00 |
14 KT |
Deportivo Riestra[21] San Martin Tucuman[7] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
12/02 20:00 |
3 KT |
Felda United FC[1] Pulau Pinang[5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
12/02 19:30 |
23 KT |
Tanta[15] Tala Al Jaish[10] |
12/02 22:59 |
23 KT |
Al Ahly El Mokawloon |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
13/02 00:00 |
19 KT |
Lija Athletic Valletta FC |
13/02 00:00 |
19 KT |
Tarxien Rainbows Naxxar Lions |
13/02 02:00 |
19 KT |
Hamrun Spartans[8] Gzira United[4] |
13/02 02:15 |
19 KT |
Hibernians FC Senglea Athletic |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/02 15:15 |
tháng 2 KT |
Ufa Youth[RUS YthC-8] Kamaz[RUS D2U-6] |
12/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Orenburg 2[RUS D2U-11] Volga Ulyanovsk[RUS D2U-2] |
12/02 17:15 |
tháng 2 KT |
Rockdale City Suns[AUS NSW-3] St George Saints[ANSW L-3] |
12/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[UKR D2-12] Zhemchuzhyna Odessa |
12/02 20:50 |
tháng 2 KT |
Gomel Rotor Volgograd |
12/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Hungary U17 Slovakia U17 |
12/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Vendsyssel[DEN D1-3] Avangard[RUS D1-14] |
12/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Zaglebie Sosnowiec[POL D2-8] Beijing Renhe[CHA D1-2] |
12/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Budapest Honved[HUN D1-4] SKA Energiya Khabarovsk[RUS PR-16] |
12/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Fehervar Videoton[HUN D1-2] Tianjin Teda[CHA CSL-13] |
12/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Hacken[SWE D1-4] Astana[KAZ PR-1] |
13/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Rosenborg[NOR D1-1] Stjordals Blink[NOR D4-5] |
13/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Na uy U17 Thụy Điển U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
12/02 17:30 |
23 KT |
Shahrdari Tabriz[15] Mes Rafsanjan[7] |
12/02 17:30 |
23 KT |
Bargh shiraz[9] Mes Krman[10] |
12/02 17:30 |
23 KT |
Aluminium Arak Mashin Sazi |
12/02 18:30 |
23 KT |
Iran Javan Bushehr[16] Fajr Sepasi[6] |
Lịch thi đấu Chile |
||
13/02 06:00 |
2 KT |
O Higgins Everton CD |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
13/02 01:00 |
7 KT |
Avai Atletico Tubarao Sc |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
13/02 04:00 |
apertura KT |
Trujillanos FC Academia Puerto Cabello |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
13/02 03:00 |
KT |
Defensores de Belgrano[5] CA Fenix Pilar[8] |
13/02 03:00 |
KT |
Sacachispas[17] Club Atletico Acassuso[6] |
13/02 03:00 |
KT |
Ca San Miguel[12] Club Atletico Colegiales[15] |
13/02 03:00 |
KT |
Tristan Suarez[4] Comunicaciones BsAs[11] |
13/02 06:00 |
KT |
Talleres Rem De Escalada[7] UAI Urquiza[3] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
13/02 05:00 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion General Diaz |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
13/02 00:00 |
22 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[12] Hapoel Rishon Letzion[6] |
13/02 00:00 |
22 KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[14] Maccabi Herzliya[15] |
13/02 00:00 |
22 KT |
Hapoel Kfar Saba[2] Hapoel Afula[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/02 22:00 |
21 KT |
Adanaspor[11] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
13/02 06:00 |
regular season KT |
Real Cartagena Orsomarso |
13/02 08:00 |
regular season KT |
Cucuta Deportes Quindio |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
12/02 19:00 |
16 KT |
Apollon Larissas[8] Kissamikos[4] |
Lịch thi đấu Indonesia President Cup |
||
12/02 14:30 |
bán kết KT |
Persija Jakarta PSMS Medan |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
13/02 03:00 |
17 KT |
General Lamadrid Deportivo Paraguayo |
13/02 03:00 |
17 KT |
Ca Lugano Ca Atlas |
Lịch thi đấu Libya |
||
12/02 22:59 |
2nd phase KT |
Al Taawun Al Anwar |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
12/02 14:30 |
semi final KT |
Persija Jakarta PSMS Medan |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
12/02 22:00 |
8 KT |
Wikki Tourist[14] Lobi Stars[4] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
13/02 02:45 |
24 KT |
Stourbridge[14] Farsley Celtic[7] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
13/02 01:00 |
KT |
Celtic U20[7] Motherwell Fc U20[5] |
13/02 01:00 |
KT |
Dundee United U20[13] Dundee U20[2] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
13/02 02:45 |
21 KT |
Hitchin Town[12] Chesham United[6] |
Lịch thi đấu Peru |
||
13/02 03:00 |
torneo de verano KT |
Deportivo Union Comercio Binacional |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
13/02 06:00 |
2 KT |
Rangers Talca[16] Nublense[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |