Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
11/11 19:30 |
loại KT |
Đảo Síp U19 Luxembourg U19 |
11/11 19:45 |
loại KT |
Bulgaria U19 Ba Lan U19 |
Lịch thi đấu Mexico |
||
11/11 10:00 |
apertura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[18] Veracruz[9] |
12/11 09:30 |
apertura KT |
Atlas Chivas Guadalajara |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
11/11 20:30 |
9 KT |
Chennai Titans[5] Northeast United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
11/11 17:00 |
38 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[2] Suwon FC[4] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
12/11 08:05 |
apertura KT |
CD Motagua CD Olimpia |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
12/11 04:00 |
Apertura KT |
Atletico Marte Isidro Metapan |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
12/11 09:00 |
apertura KT |
CD Marquense CSD Municipal |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
11/11 18:00 |
tháng 11 KT |
Đồng Tâm Long An[VIE D1-10] Bangu[BRA RJ-8] |
11/11 22:00 |
tháng 11 KT |
Jordan[92] Malta[159] |
12/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Estonia[78] Georgia[154] |
12/11 03:00 |
tháng 11 KT |
Barcelona B Girona[SPA D2-16] |
12/11 06:00 |
tháng 11 KT |
Brazil U23 Mỹ U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
11/11 19:00 |
13 KT |
SC Bacau Clinceni |
11/11 19:00 |
13 KT |
Acs Foresta Suceava Dunarea Calarasi |
11/11 19:00 |
13 KT |
Bucovina Pojorata Dacia Unirea Braila |
11/11 19:00 |
13 KT |
Gloria Buzau Farul Constanta |
11/11 19:00 |
13 KT |
Balotesti Ceahlaul Piatra Neamt |
12/11 01:30 |
13 KT |
ACS Berceni Rapid Bucuresti |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup (Châu Phi) |
||
12/11 00:00 |
KT |
Sudan[87] Zambia[73] |
12/11 00:00 |
KT |
Mozambique[97] Gabon[64] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
11/11 20:00 |
bảng KT |
Dhufar Salalah |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
11/11 22:59 |
4 KT |
SK Sigma Olomouc Vysocina Jihlava |
11/11 22:59 |
4 KT |
Pribram Hradec Kralove |
Lịch thi đấu Coppa Italia Lega PRO |
||
11/11 21:00 |
KT |
Cittadella[ITA C1-A-1] Sudtirol[ITA C1-A-6] |
11/11 21:00 |
KT |
Pontedera[ITA C1-B-4] Santarcangelo[ITA C1-B-10] |
12/11 01:00 |
KT |
Feralpisalo[ITA C1-A-11] Cremonese[ITA C1-A-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
11/11 20:00 |
12 KT |
Helios Kharkiv Illichivets mariupol |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
11/11 13:00 |
chung kết KT |
Gyeongju KHNP Ulsan Mipo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
11/11 19:00 |
8 KT |
FK Bezanija Zemun |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
11/11 20:00 |
2 KT |
Kissamikos Panserraikos |
11/11 21:00 |
2 KT |
Panahaiki-2005 Kerkyra |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
11/11 22:59 |
bảng KT |
Croatia U21 San Marino U21 |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
12/11 02:45 |
3 KT |
Dagenham and Redbridge[ENG L2-24] Oxford United[ENG L2-2] |
12/11 02:45 |
3 KT |
Southend United[ENG L1-12] Bristol Rovers[ENG L2-12] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
12/11 02:45 |
20 KT |
Aldershot Town[12] Lincoln City[11] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
11/11 22:00 |
36 KT |
Sunshine Stars Lobi Stars |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
11/11 19:30 |
5 KT |
Topolcany MFK Ruzomberok[SVK D1-8] |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản |
||
11/11 17:00 |
4 KT |
Tokyo[JPN D1-6] Mito Hollyhock[JPN D2-19] |
11/11 17:00 |
4 KT |
Tokushima Vortis[JPN D2-13] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-1] |
11/11 17:00 |
4 KT |
Machida Zelvia[JPN D3-2] Urawa Red Diamonds[JPN D1-5] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
11/11 21:00 |
KT |
Dundee U20[16] Glasgow Rangers U20[5] |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
12/11 00:00 |
1/16 KT |
Lsk Kvinner Womens Nữ Eintracht Frankfurt |
12/11 01:00 |
1/16 KT |
Twente Enschede Womens[HOL WD1-2] Nữ Barcelona[SPA WD1-3] |
12/11 01:00 |
1/16 KT |
Orebro Womens Paris Saint Germain Womens |
12/11 02:00 |
1/16 KT |
Nữ Atletico Madrid Lyonnais Womens |
12/11 02:00 |
1/16 KT |
Nữ Chelsea Nữ Wolfsburg |
12/11 02:30 |
1/16 KT |
Brescia Womens[IWD1-3] Fortuna Hjorring Womens[DEN WD1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
12/11 07:30 |
chung kết KT |
Atletico Junior Barranquilla Independiente Santa Fe |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |