Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
12/08 01:45 |
1 KT |
Bristol Rovers[ENG L1-22] Cardiff City[ENG LCH-8] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
12/08 00:45 |
4 KT |
Thun Grasshoppers |
12/08 00:45 |
4 KT |
Lausanne Sports St. Gallen |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
12/08 00:00 |
18 KT |
Viking Rosenborg |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
12/08 00:00 |
19 KT |
Varbergs BoIS FC[7] Syrianska FC[15] |
Lịch thi đấu Iran |
||
11/08 20:30 |
4 KT |
Mashin Sazi Teraktor-Sazi |
11/08 20:45 |
4 KT |
Peykan[13] Esteghlal Tehran[15] |
11/08 22:45 |
4 KT |
Zob Ahan Gostaresh Folad |
11/08 22:50 |
4 KT |
Saipa[7] Padideh Mashhad[9] |
11/08 22:59 |
4 KT |
Sanat-Naft[4] Sepahan[2] |
11/08 22:59 |
4 KT |
Esteghlal Khozestan Naft Tehran |
11/08 22:59 |
4 KT |
Persepolis Saba Battery |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
11/08 22:59 |
4 KT |
Vejle[5] Elite 3000 Helsingor[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
12/08 00:45 |
4 KT |
Servette Schaffhausen |
12/08 00:45 |
4 KT |
Wil 1900 Aarau |
Lịch thi đấu Singapore |
||
11/08 18:30 |
8 KT |
Geylang United FC DPMM FC |
11/08 18:30 |
8 KT |
Albirex Niigata FC Young Lions |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
12/08 09:00 |
Apertura KT |
Herediano Universidad de Costa Rica |
Lịch thi đấu Litva |
||
11/08 22:00 |
21 KT |
Stumbras Lietava Jonava |
11/08 23:30 |
21 KT |
FK Zalgiris Vilnius Spyris Kaunas |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
12/08 04:30 |
Apertura KT |
CD Dragon Sonsonate |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
11/08 23:30 |
Round 1 KT |
Middelfart[DEN D2-3] Esbjerg FB[DEN SASL-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
11/08 16:00 |
28 KT |
Giravanz Kitakyushu[22] JEF United Ichihara[9] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Kamatamare Sanuki[16] Thespa Kusatsu Gunma[20] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Mito Hollyhock[14] Roasso Kumamoto[17] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Yamagata Montedio[15] Kyoto Purple Sanga[6] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Shimizu S-Pulse[5] V-Varen Nagasaki[10] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Tokyo Verdy[18] Zweigen Kanazawa FC[21] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Matsumoto Yamaga FC[2] Gifu[19] |
11/08 16:00 |
28 KT |
Yokohama FC[13] Consadole Sapporo[1] |
11/08 17:00 |
28 KT |
Ehime FC[12] Okayama FC[4] |
11/08 17:00 |
28 KT |
Renofa Yamaguchi[8] Cerezo Osaka[3] |
11/08 17:00 |
28 KT |
Tokushima Vortis[11] Machida Zelvia[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
11/08 15:35 |
tháng 8 KT |
Slovenia U17 Ireland U17 |
11/08 16:30 |
tháng 8 KT |
Hungary U19 Slovenia U19 |
11/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Mainz 05[GER D1-6] Koln[GER D1-9] |
11/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Al Ahli Jeddah[KSA PR-1] Al-shabbab[BHR D2-2] |
11/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Konyaspor[TUR D1-3] Karabukspor[TUR D2-2] |
11/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Romania U17 Macedonia U17 |
11/08 22:59 |
tháng 8 KT |
Al-Riffa[BHR D1-4] Busaiteen[BHR D1-9] |
11/08 22:59 |
tháng 8 KT |
NK Rudar Velenje[SLO D1-8] Emirate[UAE LP-14] |
11/08 23:10 |
tháng 8 KT |
Al Shabab Ksa[KSA PR-6] Al Qadasiya[KSA PR-11] |
12/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Barakaldo CF Osasuna B |
12/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Omonia Nicosia FC[CYP D1-4] Panathinaikos[GRE D1-2] |
12/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Italy U19 Croatia U19 |
12/08 00:10 |
tháng 8 KT |
Genclerbirligi[TUR D1-10] Adanaspor[TUR D2-1] |
12/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Romania U19 Israel U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
12/08 00:45 |
Round 2 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[POL D2-7] Ruch Chorzow[POL D1-13] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
12/08 06:20 |
2 KT |
Defensores de Belgrano Arsenal de Sarandi |
12/08 06:25 |
2 KT |
Defensores Belgrano Villa Ramallo Arsenal de Sarandi[ARG D1-7] |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
12/08 01:00 |
qualifying round KT |
Gimnastica Torrelavega CD Tropezon |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
11/08 22:00 |
4 KT |
Zenit Penza Vityaz Podolsk |
11/08 22:00 |
4 KT |
Metallurg Lipetsk Torpedo Moscow |
11/08 22:30 |
4 KT |
Avangard Dinamo Briansk |
11/08 22:59 |
4 KT |
Saturn Arsenal Tula II |
11/08 22:59 |
4 KT |
Salyut-Energia Belgorod FK Oryol |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
11/08 22:00 |
2 KT |
Standard Sumqayit Qarabag |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
11/08 20:30 |
4 KT |
Chelyabinsk Syzran-2003 |
11/08 21:00 |
4 KT |
Lada Togliatti Pari Nizhny Novgorod |
11/08 21:00 |
4 KT |
Zenit-Izhevsk Nosta Novotroitsk |
11/08 21:30 |
4 KT |
Dynamo Kirov Kamaz |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
11/08 22:00 |
4 KT |
FK Kolomna Solaris |
11/08 22:00 |
4 KT |
Dolgiye Prudy Domodedovo |
11/08 22:00 |
4 KT |
Volga Tver Tekstilshchik Ivanovo |
11/08 22:00 |
4 KT |
Spartak Kostroma Znamya Truda |
11/08 22:30 |
4 KT |
Dnepr Smolensk Strogino Moscow |
11/08 22:30 |
4 KT |
Pskov 747 Dynamo Moscow B |
11/08 22:59 |
4 KT |
Sochi Torpedo Vladimir |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
12/08 04:30 |
1.1 KT |
Sociedad Deportiva Aucas[ECU D1-8] Cusco FC[PER D1-15] |
12/08 04:30 |
1.1 KT |
Deportivo Anzoategui[VEN D1-5] Sport Huancayo[PER D1-1] |
12/08 06:00 |
1.1 KT |
Blooming Plaza Colonia |
12/08 06:45 |
1.1 KT |
Palestino[CHI D1-8] Libertad Asuncion[PAR D1-5] |
12/08 08:15 |
1.1 KT |
Deportes Tolima[COL D1-2] Deportivo La Guaira[VEN D1-10] |
12/08 09:00 |
1.1 KT |
Deportivo Municipal[PER D1-4] Atletico Nacional[COL D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
11/08 22:59 |
23 KT |
Tallinna Levadia 2 Fci Tallinn B |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
12/08 01:00 |
15 KT |
Fjardabyggd[9] Leiknir Reykjavik[4] |
12/08 01:15 |
15 KT |
Haukar[7] Thor Akureyri[5] |
12/08 02:15 |
15 KT |
Ka Akureyri[1] Leiknir F[12] |
12/08 02:15 |
15 KT |
UMF Selfoss[6] HK Kopavog[10] |
12/08 02:15 |
15 KT |
Grindavik[2] Keflavik[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
11/08 19:30 |
regular season KT |
Uz Dong Joo Andijon Pakhtakor Ii |
11/08 19:30 |
regular season KT |
Naryn Nbu Osiyo |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
11/08 23:30 |
KT |
Follo U19 Stabaek U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
11/08 19:00 |
3 KT |
Zenit St.petersburg Youth Fk Rostov Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
11/08 20:00 |
4 KT |
Karpaty Lviv U21 Shakhtar Donetsk U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
11/08 22:30 |
group b KT |
Al-madina Al Sharara |
11/08 22:30 |
group b KT |
Abilashehar Al-tirsana |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
11/08 23:10 |
1 KT |
Al Shabab Ksa Al Qadasiya |
12/08 01:05 |
1 KT |
Al-Raed Al Ittihad |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
11/08 22:30 |
1 KT |
Al Watani Al Jeel |
11/08 22:59 |
1 KT |
Al Nojoom Dhamk |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
12/08 03:00 |
2 KT |
Cucuta[COL D2-5] La Equidad[COL D1-16] |
12/08 07:45 |
2 KT |
America de Cali[COL D2-3] Deportivo Cali[COL D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
12/08 08:00 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Tulsa Roughneck |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |