Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
12/05 02:00 |
36 KT |
Arsenal Swansea City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
12/05 01:45 |
36 KT |
Rayo Vallecano Getafe |
Lịch thi đấu Italia |
||
12/05 01:45 |
35 KT |
Genoa Torino |
Lịch thi đấu Nga |
||
11/05 17:30 |
27 KT |
Akhmat Grozny Spartak Moscow |
11/05 20:00 |
27 KT |
Mordovia Saransk Arsenal Tula |
11/05 22:30 |
27 KT |
Krasnodar FK Amkar Perm |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
12/05 01:00 |
33 KT |
Feyenoord Rotterdam[3] Vitesse Arnhem[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
12/05 01:15 |
32 KT |
Karlsruher SC Darmstadt |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
12/05 01:30 |
36 KT |
Angers SCO[3] Sochaux[9] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
12/05 02:00 |
32 KT |
CD Nacional[8] Vitoria Guimaraes[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
12/05 01:45 |
playoff 2 KT |
Swindon Sheffield United |
Lịch thi đấu Argentina |
||
12/05 04:00 |
regular season KT |
Sarmiento Junin[12] Gimnasia LP[17] |
12/05 07:10 |
regular season KT |
Defensa Y Justicia[22] Colon[23] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
12/05 00:00 |
28 KT |
Vestsjaelland Copenhagen |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
11/05 22:30 |
6 KT |
SJK Seinajoki KuPS |
11/05 22:30 |
7 KT |
HJK Helsinki VPS Vaasa |
11/05 22:30 |
33 KT |
Inter Turku Jaro |
Lịch thi đấu Iceland |
||
12/05 02:15 |
2 KT |
Breidablik KR Reykjavik |
12/05 02:15 |
2 KT |
Fjolnir Fylkir |
12/05 02:15 |
2 KT |
Leiknir Reykjavik IA Akranes |
Lịch thi đấu Ireland |
||
12/05 01:45 |
19 KT |
Cork City[2] Drogheda United[9] |
12/05 01:45 |
12 KT |
St Patrick's[4] Shamrock Rovers[2] |
12/05 01:45 |
12 KT |
St Patrick's Shamrock Rovers |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
12/05 00:00 |
8 KT |
Hammarby GIF Sundsvall |
12/05 00:00 |
8 KT |
Atvidabergs FF Djurgardens |
12/05 00:05 |
8 KT |
Elfsborg Malmo FF |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
11/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Piast Gliwice Gornik Leczna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
11/05 23:30 |
nacompetitie r1 KT |
Almere City FC De Graafschap |
12/05 01:45 |
nacompetitie r1 KT |
Oss VVV Venlo |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
12/05 00:00 |
7 KT |
IK Sirius FK[4] GAIS[6] |
Lịch thi đấu Israel |
||
11/05 23:30 |
relegation playoff KT |
Maccabi Netanya[4] Hapoel Acco[3] |
12/05 00:55 |
championship playoff KT |
Hapoel Beer Sheva[3] Maccabi Tel Aviv[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
11/05 22:00 |
31 KT |
Astra Ploiesti[4] Otelul Galati[18] |
12/05 00:30 |
31 KT |
Ceahlaul Piatra Neamt[17] Rapid Bucuresti[15] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
11/05 21:30 |
championship pool KT |
Lokomotiv Sofia[1] Beroe[4] |
11/05 23:45 |
championship pool KT |
Litex Lovech[3] Botev Plovdiv[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
11/05 17:00 |
31 KT |
Sochi SKA Energiya Khabarovsk |
Lịch thi đấu Belarus |
||
11/05 22:00 |
5 KT |
FC Minsk[6] Dinamo Minsk[11] |
11/05 22:59 |
5 KT |
Vitebsk[12] Slutsksakhar Slutsk[14] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
12/05 00:45 |
32 KT |
Lugano[2] Servette[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
12/05 06:00 |
15 KT |
Instituto[20] Patronato Parana[2] |
12/05 06:30 |
15 KT |
Santa Marina Tandil Csyd Juventud Unida Gualeguaychu |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
11/05 18:00 |
23 KT |
Metalist Kharkiv[6] Volyn[8] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
11/05 22:00 |
6 KT |
Skonto FC[5] Daugava Daugavpils[6] |
Lịch thi đấu Litva |
||
11/05 21:30 |
12 KT |
Klaipedos Granitas Atlantas Klaipeda |
11/05 23:30 |
12 KT |
Siauliai FK Zalgiris Vilnius |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
11/05 21:00 |
29 KT |
Enppi[2] Al Nasr Cairo[18] |
11/05 21:00 |
29 KT |
Alrga[17] El Ismaily[9] |
11/05 23:30 |
29 KT |
EL Masry[13] El Zamalek[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/05 05:00 |
tháng 5 KT |
Uruguay U20 Honduras U20 |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
11/05 21:15 |
tứ kết KT |
Al Khor SC Al-Sadd |
11/05 23:45 |
tứ kết KT |
Umm Salal Al Duhail Lekhwia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
11/05 19:30 |
relegation playoff KT |
Shahrdari Tabriz[9] Esteghlal Ahvaz |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
12/05 01:00 |
15 KT |
Almagro[20] Deportivo Moron[13] |
12/05 01:00 |
15 KT |
Sportivo Italiano[19] CA Fenix Pilar[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
11/05 21:00 |
4 KT |
Aalesund Fk B[7] Brumunddal[9] |
11/05 22:59 |
4 KT |
Nardo[6] Molde B[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
11/05 22:59 |
4 KT |
Nybergsund IL Trysil[13] Lillestrom B[12] |
12/05 00:00 |
4 KT |
Stromsgodset B[9] Notodden FK[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
11/05 21:00 |
26 KT |
Sumy[5] Hirnyk Sport[3] |
11/05 21:00 |
26 KT |
Stal Dniprodzherzhynsk[2] Ternopil[4] |
11/05 21:00 |
26 KT |
Naftovik Ukrnafta[9] Mfk Vodnyk Mikolaiv[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
11/05 22:59 |
4 KT |
Odda[12] Odd Grenland B[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
11/05 22:30 |
relegation playoff KT |
Hapoel Natzrat Illit[3] Ironi Tiberias[8] |
11/05 22:30 |
relegation playoff KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC[7] Ironi Ramat Hasharon[5] |
11/05 22:30 |
relegation playoff KT |
Hapoel Jerusalem[4] Hapoel Rishon Letzion[2] |
11/05 22:30 |
relegation playoff KT |
Maccabi Herzliya[6] Beitar Tel Aviv Ramla[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
11/05 22:59 |
32 KT |
Adanaspor[14] Antalyaspor[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
11/05 23:30 |
33 KT |
TSV Hartberg Wacker Innsbruck |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
12/05 06:00 |
regular season KT |
Barranquilla Deportivo Pereira |
12/05 08:00 |
regular season KT |
Atletico Bucaramanga Valledupar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
12/05 00:00 |
5 KT |
Landskrona BoIS Osters IF |
12/05 00:00 |
5 KT |
Orgryte Qviding FIF |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
11/05 20:00 |
group a KT |
Adeli Batumi[10] Saburtalo Tbilisi[1] |
11/05 20:00 |
group a KT |
Sasco Tbilisi Chkherimela Kharagauli |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
11/05 18:00 |
20 KT |
Dacia Buiucani[10] CF Gagauziya[12] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
12/05 02:00 |
playoff 3 KT |
Folgore/falciano AC Juvenes/Dogana |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
11/05 20:00 |
25 KT |
Ararat Yerevan 2 Ulisses Yerevan B |
11/05 20:00 |
25 KT |
Banants B Mika Ashtarak B |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
12/05 01:00 |
9 KT |
Leandro N Alem El Porvenir |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
11/05 22:00 |
8 KT |
Goteborg U21 Hacken U21 |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
11/05 22:59 |
8 KT |
Orebro U21 Aik Solna U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Bắc Thụy Điển |
||
11/05 22:00 |
8 KT |
Assyriska FF U21 Degerfors IF U21 |
11/05 22:00 |
8 KT |
Bk Forward U21 Brommapojkarna U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Nam Thụy Điển |
||
11/05 21:30 |
8 KT |
Utsiktens Bk U21[2] Mjallby AIF U21[4] |
11/05 22:59 |
8 KT |
Varbergs Bois U21 Angelholms FF U21 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
11/05 19:00 |
27 KT |
Dynamo Moscow Youth[1] Torpedo Moscow Youth[14] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
11/05 18:00 |
35 KT |
Banik Ostrava U21[7] Bohemians 1905 U21[12] |
11/05 18:00 |
35 KT |
Ceske Budejovice U21[16] Synot Slovacko U21[17] |
11/05 18:30 |
35 KT |
Vysocina Jihlava U21[5] Fotbal Trinec U21[18] |
11/05 19:00 |
35 KT |
Baumit Jablonec U21[9] Teplice U21[11] |
11/05 19:00 |
35 KT |
Dukla Praha U21[15] Sparta Praha U21[4] |
11/05 20:00 |
35 KT |
Brno U21[2] Pribram U21[3] |
11/05 20:00 |
35 KT |
Mlada Boleslav U21[1] Slovan Liberec U21[10] |
11/05 22:00 |
35 KT |
Slovan Varnsdorf U21[20] MAS Taborsko U21[19] |
11/05 22:00 |
35 KT |
Slavia Praha U21[6] Hradec Kralove U21[13] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
11/05 18:00 |
division 2 KT |
Bolton Wanderers U21[11] Arsenal U21[6] |
12/05 01:00 |
division 1 KT |
Southampton U21[9] Leicester City U21[3] |
12/05 01:00 |
division 1 KT |
Liverpool U21[2] Norwich City U21[4] |
12/05 01:00 |
division 1 KT |
Sunderland U21[5] Chelsea U21[6] |
12/05 01:00 |
division 2 KT |
West Bromwich U21[4] Newcastle U21[5] |
12/05 01:00 |
division 2 KT |
Wolves U21[12] Reading U21[2] |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
11/05 19:25 |
24 KT |
Hajer U21 Al Taawon U21 |
11/05 19:30 |
24 KT |
Najran U21 Al Fateh U21 |
11/05 19:30 |
24 KT |
Al Hilal U21 Al Shabab U21 |
11/05 19:35 |
24 KT |
Al Khaleej U21 Al Orubah U21 |
11/05 19:35 |
24 KT |
Al Shoalah U21 Al Faisaly Harmah U21 |
11/05 19:45 |
24 KT |
Al Raed U21 Al Ittihad U21 Ksa |
11/05 20:00 |
24 KT |
Al Ahli Jeddah U21 Al Nasr Riyadh U21 |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
11/05 17:00 |
12 KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels Nữ Busan Sangmu |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
11/05 20:00 |
34 KT |
Kilmarnock U20 Ross County U20 |
12/05 00:00 |
34 KT |
Glasgow Rangers U20 Partick Thistle U20 |
12/05 00:00 |
34 KT |
St Mirren U20 Celtic U20 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |