Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
11/08 02:00 |
1 KT |
West Bromwich Manchester City |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
11/08 01:30 |
Round 2 KT |
Catania Spal |
Lịch thi đấu Nga |
||
10/08 22:00 |
4 KT |
Rubin Kazan FK Rostov |
11/08 00:15 |
4 KT |
Krasnodar FK Kuban Krasnodar |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
10/08 23:30 |
Round 1 KT |
Arminia Bielefeld Hertha Berlin |
10/08 23:30 |
Round 1 KT |
VfR Aalen Nurnberg |
10/08 23:30 |
Round 1 KT |
VfL Osnabruck RB Leipzig |
11/08 01:30 |
Round 1 KT |
St Pauli Monchengladbach |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
11/08 00:00 |
4 KT |
Aalborg BK Midtjylland |
Lịch thi đấu Séc |
||
11/08 00:00 |
3 KT |
Vysocina Jihlava[14] FK Baumit Jablonec[5] |
11/08 00:00 |
3 KT |
Slovan Liberec[2] Dukla Praha[8] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
11/08 02:15 |
15 KT |
IA Akranes[8] Hafnarfjordur FH[1] |
11/08 02:15 |
15 KT |
Keflavik[12] Fjolnir[5] |
11/08 02:15 |
15 KT |
KR Reykjavik[2] Fylkir[7] |
11/08 02:15 |
15 KT |
Valur[3] Breidablik[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
11/08 00:00 |
19 KT |
Kalmar FF GIF Sundsvall |
11/08 00:20 |
19 KT |
AIK Solna Djurgardens |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
10/08 22:59 |
4 KT |
Ruch Chorzow[9] Podbeskidzie[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
11/08 01:00 |
1 KT |
Jong PSV Eindhoven Go Ahead Eagles |
11/08 01:00 |
1 KT |
Telstar RKC Waalwijk |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
11/08 00:30 |
19 KT |
Jonkopings Sodra IF[1] Assyriska FF[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
10/08 17:30 |
6 KT |
Radian-Baikal Irkutsk Volgar-Gazprom Astrachan |
10/08 20:00 |
6 KT |
Tom Tomsk Ruan Tosno |
10/08 20:00 |
6 KT |
Sibir[1] Sokol[8] |
10/08 21:00 |
6 KT |
Kamaz[20] Luch-Energiya[4] |
10/08 21:00 |
6 KT |
FK Tyumen Spartak Moscow II |
10/08 22:00 |
6 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Shinnik Yaroslavl |
10/08 22:59 |
6 KT |
Arsenal Tula[5] Gazovik Orenburg[3] |
10/08 22:59 |
6 KT |
Fakel Voronezh[16] Yenisey Krasnoyarsk[15] |
10/08 22:59 |
6 KT |
Volga Nizhny Novgorod Torpedo Armavir |
11/08 00:00 |
6 KT |
Baltika[7] SKA Energiya Khabarovsk[17] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
11/08 01:00 |
5 KT |
NK Lokomotiva Zagreb Hajduk Split |
Lịch thi đấu Belarus |
||
10/08 22:30 |
15 KT |
Shakhter Soligorsk[4] Slavia Mozyr[9] |
11/08 00:15 |
15 KT |
BATE Borisov Dinamo Minsk |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
10/08 22:00 |
1 KT |
Maritzburg United Jomo Cosmos |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
11/08 00:45 |
4 KT |
Schaffhausen Winterthur |
Lịch thi đấu Latvia |
||
10/08 22:59 |
17 KT |
Metta/LU Riga[7] Skonto FC[3] |
Lịch thi đấu Litva |
||
10/08 23:30 |
22 KT |
FK Zalgiris Vilnius Spyris Kaunas |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
10/08 22:00 |
bảng KT |
Maccabi Ahi Nazareth Hapoel Natzrat Illit |
10/08 22:59 |
bảng KT |
Beitar Tel Aviv Ramla Hapoel Jerusalem |
10/08 22:59 |
bảng KT |
Ashdod MS Maccabi Kiryat Gat |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
11/08 00:50 |
bảng KT |
Maccabi Tel Aviv Maccabi Petah Tikva FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
11/08 00:00 |
17 KT |
IFK Hassleholm[8] Hassleholms If[2] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
11/08 03:30 |
1/16 final KT |
Atletico Rafaela Deportivo Merlo |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
10/08 22:59 |
1 KT |
Ravan Baku Standard Sumqayit |
10/08 22:59 |
1 KT |
Gilan Gabala Qarabag |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
10/08 22:59 |
15 KT |
Floro[5] Aalesund Fk B[12] |
10/08 22:59 |
15 KT |
Stjordals Blink[6] Molde B[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
10/08 20:00 |
15 KT |
Lillestrom B[13] Alta[6] |
10/08 22:59 |
15 KT |
Fram Larvik[4] Stromsgodset B[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
11/08 00:00 |
15 KT |
Valerenga B[8] Holmen[11] |
11/08 00:00 |
15 KT |
Lyn Oslo Stabaek B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
10/08 20:00 |
15 KT |
Odd Grenland B[11] Vard Haugesund[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
11/08 00:00 |
18 KT |
Sogndal[1] Bryne[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
10/08 20:00 |
4 KT |
Nosta Novotroitsk Neftekhimik Nizhnekamsk |
10/08 20:30 |
4 KT |
Chelyabinsk Khimik Dzerzhinsk |
10/08 21:00 |
4 KT |
Zenit-Izhevsk Volga Ulyanovsk |
10/08 21:30 |
4 KT |
Lada Togliatti Dynamo Kirov |
10/08 22:00 |
4 KT |
Syzran-2003 Pari Nizhny Novgorod |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
10/08 17:00 |
5 KT |
Tom Tomsk II Novokuzneck |
10/08 19:30 |
5 KT |
Irtysh 1946 Omsk Dinamo Barnaul |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
10/08 18:30 |
tứ kết KT |
DPMM FC Tampines Rovers FC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
11/08 06:00 |
regular season KT |
Deportivo Pereira Bogota |
11/08 08:00 |
regular season KT |
Fortaleza CEIF Atletico Bucaramanga |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
11/08 01:00 |
2 KT |
CS Grevenmacher Jeunesse Esch |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
10/08 22:30 |
1 KT |
Bregalnica Stip Rabotnicki Skopje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
10/08 17:30 |
23 KT |
Fc Bulleen Lions Eastern Lions Sc |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
10/08 22:30 |
KT |
Japs Honka |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
10/08 21:00 |
2 KT |
Pyunik B Banants B |
10/08 21:00 |
2 KT |
Mika Ashtarak B Ararat Yerevan 2 |
10/08 21:00 |
2 KT |
Ulisses Yerevan B Shirak Gjumri B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
11/08 00:00 |
17 KT |
Trollhattan[1] Ifk Skovde[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
10/08 22:30 |
22 KT |
Trakai Ii Kruoja Pakruojis Ii |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
10/08 18:00 |
3 KT |
Pribram U21[4] Viktoria Plzen U21[6] |
10/08 19:00 |
3 KT |
Baumit Jablonec U21[16] Vysocina Jihlava U21[9] |
10/08 20:00 |
3 KT |
Hradec Kralove U21[10] Sparta Praha U21[1] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
10/08 15:00 |
22 KT |
Heartland Shooting Stars Sc |
10/08 17:30 |
22 KT |
Gabros Intl Sunshine Stars |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
11/08 01:45 |
2 KT |
Hungerford Town Poole Town |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |