Lịch thi đấu Việt Nam |
||
10/07 16:30 |
15 KT |
Đồng Tháp[14] Cần Thơ FC[6] |
10/07 17:00 |
15 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[12] Hải Phòng[1] |
10/07 17:00 |
15 KT |
Sài Gòn FC[9] Sông Lam Nghệ An[11] |
10/07 18:00 |
15 KT |
Thanh Hóa[3] Quảng Nam[7] |
Lịch thi đấu Euro |
||
11/07 02:00 |
chung kết KT |
Pháp[17] Bồ Đào Nha[8] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
10/07 21:00 |
17 KT |
HJK Helsinki[1] Ps Kemi[8] |
10/07 21:00 |
17 KT |
KuPS[4] HIFK[11] |
10/07 21:00 |
17 KT |
IFK Mariehamn[2] Ilves Tampere[3] |
10/07 21:00 |
17 KT |
RoPS Rovaniemi[6] Inter Turku[10] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
10/07 22:59 |
10 KT |
KR Reykjavik[10] Vikingur Olafsvik[3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
10/07 22:59 |
18 KT |
Wexford Youths Cork City |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
10/07 20:00 |
13 KT |
IFK Goteborg GIF Sundsvall |
10/07 20:00 |
13 KT |
Ostersunds FK Jonkopings Sodra IF |
10/07 22:30 |
13 KT |
Helsingborg IF Elfsborg |
10/07 22:30 |
13 KT |
Kalmar FF AIK Solna |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
10/07 22:59 |
15 KT |
Lillestrom[10] Stabaek[15] |
10/07 22:59 |
15 KT |
Odd Grenland[2] Aalesund FK[12] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
11/07 05:00 |
loại KT |
New York Red Bulls[11] Portland Timbers[9] |
11/07 07:20 |
loại KT |
Sporting Kansas City[7] New York City Fc[3] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
10/07 17:00 |
19 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Pohang Steelers[5] |
10/07 17:00 |
19 KT |
Seongnam FC[4] Sangju Sangmu Phoenix[7] |
10/07 17:00 |
19 KT |
Suwon Samsung Bluewings[9] Suwon FC[12] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
10/07 21:00 |
14 KT |
Flamengo[8] Atletico Mineiro[6] |
10/07 21:00 |
14 KT |
Gremio[3] Figueirense (SC)[15] |
11/07 02:00 |
14 KT |
Sao Paulo[10] America MG[20] |
11/07 02:00 |
14 KT |
Santa Cruz (PE)[19] Internacional[5] |
11/07 05:30 |
14 KT |
Vitoria Salvador BA[13] Fluminense[12] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
10/07 18:00 |
21 KT |
Samut Prakan City[11] Sukhothai[9] |
10/07 18:00 |
21 KT |
Chiangrai United[6] BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] |
10/07 19:00 |
21 KT |
Ratchaburi FC[4] BEC Tero Sasana[8] |
10/07 20:00 |
21 KT |
Bangkok United FC[2] Muang Thong United[1] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
10/07 18:00 |
20 KT |
Shakhtyor Karagandy[10] Ordabasy[5] |
10/07 20:00 |
20 KT |
Okzhetpes Zhetysu Taldykorgan |
10/07 21:00 |
20 KT |
Kairat Almaty[3] Tobol Kostanai[6] |
10/07 21:00 |
20 KT |
FK Atyrau FK Aktobe Lento |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
10/07 14:30 |
16 KT |
Changchun YaTai Zhejiang Professional |
10/07 18:35 |
16 KT |
Shanghai East Asia FC[4] HeNan[6] |
10/07 18:35 |
16 KT |
Hebei Hx Xingfu Guangzhou R&F |
10/07 18:35 |
16 KT |
Guangzhou Evergrande FC Chongqing Lifan |
Lịch thi đấu Estonia |
||
10/07 20:00 |
18 KT |
Parnu Linnameeskond[9] Levadia Tallinn[1] |
10/07 20:00 |
18 KT |
Rakvere Flora[10] Nomme JK Kalju[3] |
10/07 20:15 |
18 KT |
FCI Tallinn Flora Tallinn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
10/07 17:00 |
22 KT |
Chungju Hummel[10] Busan I'Park[9] |
10/07 17:00 |
22 KT |
Bucheon 1995 Gangwon FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
10/07 21:00 |
14 KT |
Spartaks Jurmala[1] Riga Fc[4] |
10/07 21:00 |
14 KT |
Jelgava[5] Metta/LU Riga[6] |
10/07 22:59 |
14 KT |
FK Ventspils[2] Rigas Futbola Skola[7] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
10/07 23:30 |
apertura KT |
Independiente Jose Teran Sociedad Deportiva Aucas |
11/07 03:00 |
apertura KT |
Fuerza Amarilla Barcelona SC(ECU) |
Lịch thi đấu Canada |
||
11/07 05:40 |
regular season KT |
York Region Shooters Milton Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
10/07 16:00 |
22 KT |
JEF United Ichihara[9] Mito Hollyhock[18] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Kamatamare Sanuki[15] Ehime FC[11] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Machida Zelvia[7] Yamagata Montedio[10] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Renofa Yamaguchi[8] Giravanz Kitakyushu[20] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Shimizu S-Pulse[6] Roasso Kumamoto[12] |
10/07 16:00 |
22 KT |
V-Varen Nagasaki[17] Gifu[13] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Tokyo Verdy[19] Okayama FC[4] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Matsumoto Yamaga FC[3] Zweigen Kanazawa FC[22] |
10/07 16:00 |
22 KT |
Yokohama FC[14] Tokushima Vortis[16] |
10/07 17:00 |
22 KT |
Kyoto Purple Sanga[5] Thespa Kusatsu Gunma[21] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
10/07 21:00 |
16 KT |
Caacupe Fbc Independiente Fbc |
11/07 01:45 |
16 KT |
Deportivo Liberacion Deportivo Caaguazu |
11/07 02:00 |
16 KT |
Sportivo Iteno Resistencia Sc |
11/07 02:00 |
16 KT |
Cristobal Colon Club Fernando De La Mora |
11/07 02:00 |
16 KT |
Fulgencio Yegros Ovetense |
11/07 02:00 |
16 KT |
Olimpia De Ita Deportivo Santani |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
10/07 10:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Fukuoka An Nữ Jfa Academy Fukushima |
10/07 12:00 |
tháng 7 KT |
Central Coast Mariners Fc Am Mounties Wanderers |
10/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Clachnacuddin[SCO HL-13] Inverness C.T.[SCO PR-5] |
10/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Samut Sakhon Assumption Thonburi |
10/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Randers FC[DEN SASL-6] Vejle[DEN D1-5] |
10/07 18:05 |
tháng 7 KT |
Horsens[DEN D1-3] Midtjylland[DEN SASL-3] |
10/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Druzhba Maykop Afips |
10/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Mks Kluczbork[POL D2-14] Kp Calisia Kalisz |
10/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Skive IK[DEN D1-11] Vendsyssel[DEN D1-4] |
10/07 19:15 |
tháng 7 KT |
Nurnberg Am[GER Reg-8] Chelsea U21[ENG U21-5] |
10/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Schaffhausen[SUI D2-5] Yf Juventus Zurich |
10/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Formartine United[SCO HL-1] Peterhead[SCO L1-3] |
10/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Hibernian FC[SCO CH-3] Motherwell FC[SCO PR-6] |
10/07 21:00 |
tháng 7 KT |
East Fife[SCO L2-1] Aberdeen[SCO PR-2] |
10/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Sturm Graz[AUT D1-5] Munchen 1860[GER D2-15] |
10/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Krylya Sovetov Samara[RUS D1-9] Steaua Bucuresti |
10/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-10] Neftohimik[BUL D2-11] |
10/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Hirnyk Sport[UKR D2-12] Metalurh Zaporizhya |
10/07 22:00 |
tháng 7 KT |
CSKA Sofia Dynamo Kyiv[UKR D1-1] |
10/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Dukla Banska Bystrica Mfk Lokomotiva Zvolen[SVK D2-10] |
10/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Praha[CZE D1-2] Rubin Kazan[RUS D1-10] |
10/07 22:30 |
tháng 7 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-4] NK Krka |
10/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Legia Warszawa[POL D1-1] Zenit St.Petersburg[RUS D1-3] |
10/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Woking[ENG Conf-12] Watford[ENG PR-13] |
10/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Arsenal Tula[RUS D2-2] FK Zeljeznicar[BOS PL-5] |
10/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[SER D1-10] FK Rad Beograd[SER D1-15] |
10/07 23:10 |
tháng 7 KT |
FK Kolomna[RUS D3-15] Spartak Moscow II[RUS D2-5] |
11/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Ypiranga Pe Boa Esporte Clube |
11/07 02:00 |
tháng 7 KT |
River Pi Salgueiros AC |
11/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Club Guabira Sport Boys Warnes[BOL D1-9] |
11/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Real Potosi[BOL D1-10] Nacional Potosi[BOL D1-4] |
11/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Blooming[BOL D1-11] Oriente Petrolero[BOL D1-5] |
11/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1-1] Aurora |
11/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Frydek-mistek[CZE D2-10] Poprad |
11/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Cienciano Los Caimanes |
11/07 06:00 |
tháng 7 KT |
Deportivo Saprissa[CRC D1-2] San Lorenzo[ARG D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
10/07 15:30 |
12 KT |
Đắk Lắk[8] Phu Yen[7] |
10/07 17:00 |
12 KT |
Viettel Đồng Nai |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
10/07 18:00 |
21 KT |
Prachuap Khiri Khan[6] Thai Honda Fc[4] |
10/07 18:00 |
21 KT |
Khonkaen United Nakhon Pathom FC |
10/07 18:00 |
21 KT |
Krabi Fc Ptt Rayong |
10/07 18:00 |
21 KT |
Ang Thong Fc Air Force Central |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
10/07 14:30 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Hebei Elite |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
11/07 03:10 |
2 KT |
Atletico Tucuman Defensores de Belgrano |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
11/07 02:30 |
clausura KT |
Portuguesa de Desportos Carabobo |
11/07 02:30 |
clausura KT |
Deportivo Petare FC Deportivo Anzoategui |
11/07 03:00 |
clausura KT |
Deportivo La Guaira Llaneros FC |
11/07 03:00 |
clausura KT |
Zulia Mineros de Guayana |
11/07 03:00 |
clausura KT |
Trujillanos FC Estudiantes Caracas SC |
11/07 03:00 |
clausura KT |
Monagas SC Deportivo Jbl Del Zulia |
11/07 03:00 |
clausura KT |
Urena Sc Estudiantes Merida |
11/07 03:00 |
clausura KT |
Atletico Venezuela Deportivo Lara |
11/07 06:00 |
clausura KT |
Zamora Barinas Deportivo Tachira |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
10/07 14:00 |
16 KT |
Floreat Athena[4] Perth SC[5] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
11/07 02:30 |
clausura KT |
Sportivo Luqueno Olimpia Asuncion |
11/07 04:40 |
clausura KT |
General Diaz General Caballero |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
10/07 22:00 |
14 KT |
Kjelsas IL Finnsnes |
10/07 22:59 |
14 KT |
Tromso B Alta |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
10/07 20:30 |
17 KT |
Raufoss[15] Fredrikstad[13] |
10/07 22:59 |
17 KT |
Sandnes Ulf[8] Strommen[6] |
10/07 22:59 |
17 KT |
KFUM Oslo[11] IL Hodd[12] |
10/07 22:59 |
17 KT |
Kristiansund BK[1] Bryne[16] |
10/07 22:59 |
17 KT |
Levanger[3] Ullensaker/Kisa IL[14] |
10/07 22:59 |
17 KT |
Mjondalen[7] Jerv[4] |
10/07 22:59 |
17 KT |
Kongsvinger[9] Asane Fotball[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
10/07 18:00 |
13 KT |
IFK Lulea Bk Forward |
10/07 19:00 |
13 KT |
Pitea If Carlstad United BK |
10/07 21:00 |
13 KT |
Umea FC Nykopings BIS |
10/07 21:00 |
13 KT |
Vasteras SK FK IK Sleipner |
10/07 22:00 |
13 KT |
Enskede Ik Akropolis IF |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
10/07 12:30 |
17 KT |
Rochedale Rovers[3] Eastern Suburbs[7] |
10/07 13:00 |
17 KT |
Queensland Lions SC Albany Creek |
10/07 14:00 |
17 KT |
North Pine Ipswich Knights Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
10/07 14:30 |
17 KT |
Qingdao Jonoon Shenzhen |
10/07 18:35 |
17 KT |
Wuhan ZALL[12] Dalian Chaoyue[14] |
10/07 18:35 |
17 KT |
Guizhou Zhicheng Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Lịch thi đấu Colombia |
||
11/07 03:15 |
clausura KT |
Boyaca Chico[17] Deportivo Pasto[16] |
11/07 05:30 |
clausura KT |
Atletico Nacional[7] Jaguares De Cordoba[3] |
11/07 06:00 |
clausura KT |
Deportes Tolima[10] Deportivo Cali[1] |
11/07 07:30 |
clausura KT |
Deportiva Once Caldas[2] Alianza Petrolera[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
10/07 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan Cucuta |
11/07 03:30 |
regular season KT |
Atletico Clube Purtugal Orsomarso |
11/07 03:30 |
regular season KT |
Llaneros FC Valledupar |
11/07 03:30 |
regular season KT |
Real Cartagena Bogota |
11/07 03:30 |
regular season KT |
Union Magdalena Leones |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
10/07 19:00 |
13 KT |
Grifk[6] Jyvaskyla JK[2] |
10/07 21:00 |
13 KT |
Haka[5] Jaro[8] |
10/07 21:00 |
13 KT |
Kpv[1] TPS Turku[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
10/07 22:00 |
13 KT |
Trollhattan Tvaakers IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
10/07 13:00 |
16 KT |
Fukushima United FC[10] Kagoshima United[2] |
10/07 13:00 |
16 KT |
Fujieda Myfc Tokyo U23 |
10/07 15:00 |
16 KT |
Tochigi SC[1] Yokohama Scc[14] |
10/07 15:00 |
16 KT |
AC Nagano Parceiro[4] Blaublitz Akita[7] |
10/07 15:00 |
16 KT |
Gainare Tottori Sc Sagamihara |
10/07 15:00 |
16 KT |
Cerezo Osaka U23 Gamba Osaka U23 |
10/07 16:00 |
16 KT |
Oita Trinita[3] Ryukyu[6] |
10/07 17:30 |
16 KT |
Kataller Toyama[5] Grulla Morioka[15] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
10/07 12:30 |
17 KT |
West Adelaide[7] Adelaide United Fc Youth[8] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
10/07 10:00 |
17 KT |
Palm Beach Sharks North Queensland Fury |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
10/07 10:00 |
KT |
Oakleigh Cannons U21[8] Melbourne Victory FC[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
10/07 12:00 |
20 KT |
Nunawading City[20] Brunswick City[13] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
10/07 22:00 |
1 KT |
Tarpeda[BLR D2-13] Slavia Mozyr[BLR D1-11] |
10/07 22:00 |
2 KT |
Torpedo Minsk Slavia Mozyr |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
10/07 19:00 |
KT |
Staiceles Bebri[LAT D2-12] Alberts |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
10/07 22:59 |
1 KT |
Cd Magallanes[CHI D2-15] Union Espanola[CHI D1-13] |
10/07 22:59 |
1 KT |
Deportes Iquique[CHI D1-8] San Marcos De Arica[CHI D1-15] |
11/07 02:30 |
1 KT |
Iberia Los Angeles[CHI D2-6] Huachipato[CHI D1-9] |
11/07 03:00 |
1 KT |
Cobreloa[CHI D2-9] Csd Antofagasta[CHI D1-7] |
11/07 04:30 |
1 KT |
Curico Unido[CHI D2-1] Audax Italiano[CHI D1-12] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
10/07 20:00 |
13 KT |
Dynamos Fc Border Strikers |
10/07 20:00 |
13 KT |
Hwange Colliery Bulawayo City |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
11/07 04:45 |
7 KT |
Orlando Pride Womens Boston Breakers Womens |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
10/07 22:00 |
26 KT |
Shooting Stars Sc[18] Nasarawa United[5] |
10/07 22:00 |
26 KT |
Warri Wolves Wikki Tourist |
10/07 22:00 |
26 KT |
Rivers United Niger Tornadoes |
10/07 22:00 |
26 KT |
Plateau United Akwa United |
10/07 22:00 |
26 KT |
Kano Pillars Lobi Stars |
10/07 22:00 |
26 KT |
Ikorodu United Ifeanyi Ubah |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
10/07 15:30 |
bảng KT |
Philippines U16 Singapore U16 |
10/07 15:30 |
bảng KT |
Myanmar U16 Australia U16 |
10/07 18:30 |
bảng KT |
Malaysia U16 Viet Nam U16 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
11/07 01:00 |
KT |
Botafogo Rj Youth Fluminense Rj Youth |
11/07 01:00 |
KT |
Coritiba Youth Pr Ponte Preta Youth[BRA SPY-6] |
11/07 01:00 |
KT |
Internacional Rs Youth Sao Paulo Youth[BRA SPY-2] |
Lịch thi đấu Peru |
||
11/07 01:15 |
clausura KT |
Ayacucho Futbol Club[10] Alianza Lima[3] |
11/07 04:00 |
clausura KT |
Universitario de Deportes Cusco FC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
11/07 03:00 |
loại KT |
Bethlehem Steel Pittsburgh Riverhounds |
11/07 05:00 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders Toronto Fc II |
11/07 05:05 |
loại KT |
Rochester Rhinos Orlando City B |
11/07 06:00 |
loại KT |
Orange County Fc Sacramento Republic Fc |
11/07 07:05 |
loại KT |
Tacoma Defiance Colorado Springs Switchbacks |
11/07 07:40 |
loại KT |
Rio Grande Valley Fc Toros Tulsa Roughneck |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
10/07 11:00 |
19 KT |
Osaka[2] Azul Claro Numazu[3] |
10/07 11:00 |
19 KT |
Vanraure Hachinohe[6] Sony Sendai FC[9] |
10/07 12:00 |
19 KT |
Verspah Oita[13] Urayasu Sc[12] |
10/07 12:00 |
19 KT |
Nara Club[14] Ryutsu Keizai University[1] |
10/07 13:00 |
19 KT |
Mio Biwako Shiga[11] Okayama B[16] |
10/07 13:30 |
19 KT |
Maruyasu Industries Reinmeer Aomori |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |