Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
11/05 01:45 |
26 KT |
Southampton[10] Arsenal[6] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
11/05 01:45 |
Semifinal KT |
Atletico Madrid[SPA D1-3] Real Madrid[SPA D1-2] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
10/05 17:00 |
bảng KT |
Kashima Antlers[JPN D1-1] Muang Thong United[THA PR-1] |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Brisbane Roar FC[AUS D1-3] Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-6] |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Western Sydney[AUS D1-6] Shanghai East Asia FC[CHA CSL-3] |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Seoul Urawa Red Diamonds |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
11/05 05:15 |
bảng KT |
River Plate[ARG D1-6] Club Sport Emelec[ECU D1-3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
11/05 07:30 |
quarterfinals(c) KT |
Tigres UANL Monterrey |
11/05 09:30 |
quarterfinals(c) KT |
Santos Laguna Toluca |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
11/05 06:30 |
loại KT |
Columbus Crew Toronto FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
10/05 21:30 |
xuống hạng KT |
Concordia Chiajna ACS Poli Timisoara |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
10/05 22:59 |
relegation round KT |
Botev Plovdiv Slavia Sofia |
10/05 22:59 |
relegation round KT |
PFK Montana FC Vereya |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
10/05 15:30 |
36 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Spartak Moscow II |
10/05 19:00 |
36 KT |
Sibir[17] Spartak Nalchik[15] |
10/05 20:00 |
36 KT |
Tambov[6] Ruan Tosno[2] |
10/05 20:00 |
36 KT |
FK Tyumen[9] Neftekhimik Nizhnekamsk[20] |
10/05 21:00 |
36 KT |
Mordovia Saransk Volgar-Gazprom Astrachan |
10/05 22:00 |
36 KT |
Sokol[16] Dynamo Moscow[1] |
10/05 22:30 |
36 KT |
Shinnik Yaroslavl[8] Yenisey Krasnoyarsk[3] |
10/05 22:59 |
36 KT |
Fakel Voronezh[7] Baltika[18] |
10/05 22:59 |
36 KT |
FK Khimki[11] Luch-Energiya[14] |
10/05 22:59 |
36 KT |
Kuban Krasnodar[10] Zenit-2 St.Petersburg[12] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
10/05 22:30 |
7 KT |
Gomel[6] Vitebsk[11] |
10/05 22:59 |
7 KT |
Dinamo Brest Slutsksakhar Slutsk |
10/05 23:30 |
7 KT |
FC Minsk Dinamo Minsk |
11/05 00:00 |
7 KT |
BATE Borisov Isloch Minsk |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
11/05 00:30 |
27 KT |
Bloemfontein Celtic[12] Orlando Pirates[8] |
11/05 00:30 |
28 KT |
Free State Stars[14] Bidvest Wits[1] |
11/05 00:30 |
28 KT |
Maritzburg United[7] Platinum Stars[11] |
11/05 00:30 |
27 KT |
Mamelodi Sundowns Baroka |
Lịch thi đấu Iraq |
||
10/05 20:30 |
30 KT |
Al Hussein Irbid Al Kahrabaa |
10/05 20:30 |
30 KT |
Al-Hudod Al-Naft |
10/05 20:30 |
30 KT |
Zakho Al Bahri |
10/05 20:30 |
30 KT |
Al Semawah Al Karkh |
10/05 20:30 |
30 KT |
Al Najaf Karbalaa |
10/05 20:30 |
30 KT |
Naft Al Basra Baghdad |
10/05 22:00 |
30 KT |
Al Zawraa Al Shorta |
11/05 00:00 |
30 KT |
Al Minaa Al Quwa Al Jawiya |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
11/05 01:20 |
32 KT |
Nueva Chicago[3] Ferrol Carril Oeste[5] |
11/05 01:30 |
32 KT |
Gimnasia Jujuy[16] Almagro[7] |
11/05 05:30 |
32 KT |
Estudiantes De San Luis[18] CA Douglas Haig[15] |
11/05 07:00 |
32 KT |
Crucero del Norte[22] Villa Dalmine[21] |
11/05 07:00 |
32 KT |
Instituto[6] Guillermo Brown[2] |
11/05 07:00 |
32 KT |
Csyd Juventud Unida Gualeguaychu Boca Unidos |
11/05 07:05 |
32 KT |
Chacarita Juniors[4] CA Brown Adrogue[10] |
11/05 07:05 |
32 KT |
Argentinos Juniors[1] All Boys[11] |
11/05 07:15 |
32 KT |
Los Andes Central Cordoba Sde |
11/05 07:30 |
32 KT |
San Martin Tucuman[12] Atletico Parana[23] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
10/05 15:00 |
5 KT |
Persela Lamongan[14] Persija Jakarta[11] |
10/05 18:30 |
5 KT |
PSM Makassar Arema Malang |
10/05 18:30 |
5 KT |
Mitra Kukar Bali United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
10/05 17:00 |
bảng KT |
Vegalta Sendai Kashiwa Reysol |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Tokyo Omiya Ardija |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Shimizu S-Pulse Jubilo Iwata |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Cerezo Osaka Albirex Niigata Japan |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Vissel Kobe Ventforet Kofu |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Sanfrecce Hiroshima Sagan Tosu |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
11/05 04:00 |
playoffs(c) KT |
Limon Santos De Guapiles |
11/05 09:00 |
playoffs(c) KT |
Herediano Deportivo Saprissa |
Lịch thi đấu Litva |
||
10/05 22:00 |
11 KT |
Lietava Jonava FK Zalgiris Vilnius |
11/05 00:00 |
11 KT |
Trakai Riteriai Atlantas Klaipeda |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
11/05 07:15 |
apertura KT |
Barcelona SC(ECU) Liga Dep. Universitaria Quito |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
11/05 06:00 |
Semifinal(C) KT |
Santa Tecla Aguila |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
11/05 07:00 |
apertura adecuacion KT |
Oriente Petrolero The Strongest |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
11/05 09:00 |
quarterfinals(c) KT |
Xelaju MC Guastatoya |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
11/05 05:30 |
1/16 KT |
Flamengo[BRA RJ-2] Atletico Clube Goianiense[BRA D2-1] |
11/05 07:45 |
1/16 KT |
Santa Cruz (PE)[BRA PE-4] Atletico Paranaense[Bra CaP-8] |
11/05 07:45 |
1/16 KT |
Paysandu (PA)[BRA D4-37] Santos[BRA SP-3] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
10/05 17:00 |
bảng KT |
Bosnia Herzegovina U17 Serbia U17 |
10/05 17:00 |
bảng KT |
Ireland U17 Đức U17 |
10/05 21:00 |
bảng KT |
Anh U17 Hà Lan U17 |
10/05 21:00 |
bảng KT |
Ukraine U17 Na uy U17 |
Lịch thi đấu Siêu cúp Nam Mỹ |
||
11/05 07:45 |
KT |
Atletico Nacional[COL D1(a)-1] Chapecoense SC[BRA D1-11] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
10/05 22:00 |
30 KT |
Bokelj Kotor[11] Grbalj Radanovici[6] |
10/05 22:00 |
30 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Rudar Pljevlja |
10/05 22:00 |
30 KT |
Iskra Danilovgrad OFK Petrovac |
10/05 22:00 |
30 KT |
Lovcen Cetinje FK Sutjeska Niksic |
10/05 22:00 |
30 KT |
FK Buducnost Podgorica Decic Tuzi |
10/05 22:00 |
30 KT |
Ofk Titograd Podgorica Zeta |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
10/05 18:00 |
tứ kết KT |
Zhetysu Taldykorgan Ordabasy |
10/05 18:00 |
tứ kết KT |
Okzhetpes Shakhtyor Karagandy |
10/05 19:30 |
tứ kết KT |
FK Atyrau FK Aktobe Lento |
10/05 21:00 |
tứ kết KT |
Kairat Almaty Irtysh Pavlodar |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
11/05 04:00 |
1 KT |
Quilmes Gimnasia Mendoza |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
10/05 21:40 |
27 KT |
Burgan Sc Al Ttadamon |
11/05 00:15 |
27 KT |
Al-Arabi Club[4] Al Jahra[7] |
11/05 00:15 |
27 KT |
Yarmouk Al Fahaheel Sc |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
10/05 16:00 |
KT |
Belconnen United[AUS CGP-4] Monaro Panthers[AUS CGP-10] |
10/05 16:00 |
qualifying KT |
Cooma Tigers Anu |
10/05 16:15 |
qualifying KT |
Blacktown City Demons Mt Druitt Town Rangers |
10/05 16:30 |
KT |
Sydney Olympic[AUS NSW-6] Parramatta Eagles[AUS NSW-12] |
10/05 16:30 |
qualifying KT |
Wollongong United Hills Brumbies |
10/05 16:35 |
KT |
University of Queensland[AUS BPL1-9] Redlands United FC[AUS QSL-10] |
10/05 16:50 |
qualifying KT |
Bonnyrigg White Eagles A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
10/05 17:00 |
qualifying KT |
Dulwich Hill Sc Winston Hills |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
11/05 06:00 |
KT |
West Mass Pioneers[USA NPSL-44] Boston United[USA NPSL-9] |
11/05 06:00 |
KT |
Charlotte Eagles[USA NPSL-10] Chattanooga[USA NPSL-23] |
11/05 09:30 |
KT |
Tucson[USA NPSL-2] Colorado Rovers |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
11/05 05:40 |
apertura KT |
Zulia Deportivo La Guaira |
Lịch thi đấu Georgia |
||
10/05 20:00 |
11 KT |
Dinamo Batumi Dila Gori |
10/05 22:00 |
11 KT |
Dinamo Tbilisi Lokomotiv Tbilisi |
11/05 00:00 |
11 KT |
Chikhura Sachkhere Samtredia |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Serbia |
||
10/05 22:59 |
KT |
Partizan Belgrade[SER D1CG-1] Vojvodina[SER D1CG-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bosnia |
||
10/05 22:59 |
Final KT |
FK Sarajevo[BOS PL-2] NK Siroki Brijeg |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
11/05 01:30 |
KT |
Club Atletico Colegiales[17] Barracas Central[10] |
11/05 01:30 |
KT |
Talleres Rem De Escalada[19] UAI Urquiza[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
10/05 22:00 |
27 KT |
Fk Mas Taborsko[10] Prostejov[16] |
10/05 22:00 |
27 KT |
SK Sigma Olomouc[1] Frydek-mistek[13] |
10/05 22:00 |
27 KT |
Fk Banik Sokolov[14] SC Znojmo[6] |
10/05 22:00 |
27 KT |
Fotbal Trinec[9] Opava[3] |
10/05 22:00 |
27 KT |
Viktoria Zizkov[7] Fk Graffin Vlasim[4] |
10/05 22:00 |
27 KT |
Vitkovice Banik Ostrava |
10/05 22:59 |
27 KT |
Budejovice[5] Pardubice[12] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
11/05 03:15 |
apertura KT |
Jaguares De Cordoba[(a)-7] Dep.Independiente Medellin[(a)-2] |
11/05 06:00 |
apertura KT |
Alianza Petrolera[(a)-9] Patriotas[(a)-10] |
11/05 06:00 |
apertura KT |
La Equidad[(a)-11] Independiente Santa Fe[(a)-8] |
11/05 08:00 |
apertura KT |
Atletico Junior Barranquilla Atletico Bucaramanga |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
11/05 01:45 |
ch&d1 prom/rel play off KT |
Airdrie United Alloa Athletic |
11/05 01:45 |
ch&d1 prom/rel play off KT |
Brechin City[4] Raith Rovers |
11/05 01:45 |
d1&d2 prom/rel play off KT |
Montrose Peterhead[9] |
11/05 01:45 |
d1&d2 prom/rel play off KT |
Annan Athletic Forfar Athletic |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
10/05 13:00 |
10 KT |
Gyeongju KHNP Changwon City |
10/05 13:00 |
10 KT |
Incheon Korail Busan Transpor Tation |
10/05 17:00 |
10 KT |
Mokpo City Cheonan City |
10/05 17:30 |
10 KT |
Gimhae City Gangneung |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
10/05 22:00 |
Semifinal KT |
FCI Tallinn[EST D1-5] Narva United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
10/05 20:00 |
11 KT |
WIT Georgia Tbilisi Baia Zugdidi |
10/05 20:00 |
11 KT |
Sioni Bolnisi[3] Gagra[2] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
11/05 05:15 |
1.2 KT |
Atletico Venezuela[VEN D1-6] Palestino[CHI D1C-14] |
11/05 05:15 |
1.2 KT |
Nacional Asuncion[PAR D1-8] Cruzeiro[BRA MG-2] |
11/05 07:45 |
1.2 KT |
Universidad de Chile[CHI D1C-1] Corinthians Paulista[BRA SP-2] |
11/05 07:45 |
1.2 KT |
Liverpool P.[URU D1(C)-15] Fluminense[BRA RJ-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
10/05 22:00 |
Championship Group KT |
Skf Sered Spisska Nova Ves |
10/05 22:00 |
Championship Group KT |
Lokomotiva Kosice Nitra |
10/05 22:00 |
Championship Group KT |
Mfk Skalica Mfk Lokomotiva Zvolen |
10/05 22:00 |
Championship Group KT |
MFK Kosice FK Pohronie |
10/05 22:00 |
Championship Group KT |
Stk 1914 Samorin Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
10/05 22:00 |
Championship Group KT |
Partizan Bardejov Msk Zilina B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
10/05 21:00 |
4 KT |
Vanersborg Vanersborgs If |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
11/05 00:00 |
bán kết KT |
Ki Klaksvik NSI Runavik |
11/05 00:00 |
bán kết KT |
B36 Torshavn HB Torshavn |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
10/05 20:00 |
29 KT |
AmaZulu Jomo Cosmos |
10/05 20:00 |
29 KT |
Magesi Real Kings |
10/05 20:00 |
29 KT |
Marumo Gallants Stellenbosch |
10/05 20:00 |
29 KT |
Mthatha Bucks Cape Town All Stars |
10/05 20:00 |
29 KT |
Pretoria Univ Black Leopards |
10/05 20:00 |
29 KT |
Royal Eagles Mbombela United |
10/05 20:00 |
29 KT |
Santos Cape Town Witbank Spurs |
10/05 20:00 |
29 KT |
Thanda Royal Zulu Cape Town |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
11/05 01:30 |
25 KT |
Deportivo Muniz Cdys Juventud Unida |
11/05 01:30 |
25 KT |
Central Ballester Puerto Nuevo |
11/05 01:30 |
25 KT |
Yupanqui General Lamadrid |
Lịch thi đấu Albania |
||
10/05 21:00 |
33 KT |
KF Tirana Ks Korabi Peshkopi |
10/05 21:00 |
33 KT |
Vllaznia Shkoder Luftetari Gjirokaster |
10/05 21:00 |
33 KT |
KS Perparimi Kukesi Flamurtari |
10/05 23:30 |
33 KT |
Teuta Durres Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu Oman |
||
10/05 21:15 |
24 KT |
Al Khaboora[12] Al Rustaq[14] |
10/05 21:15 |
24 KT |
Dhufar AL-Nahda |
11/05 00:15 |
24 KT |
Saham[10] Jalan[13] |
11/05 00:15 |
24 KT |
Al Nasr (OMA) Al Oruba Sur |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
10/05 19:00 |
KT |
Nữ Ff Usv Jena[9] Nữ Sc Freiburg[4] |
10/05 22:59 |
KT |
Nữ Hoffenheim[8] Nữ Sc Sand[7] |
10/05 22:59 |
KT |
Nữ Wolfsburg[1] Nữ Sg Essen Schonebeck[6] |
10/05 22:59 |
KT |
Nữ Fcr 2001 Duisburg[10] Nữ Eintracht Frankfurt[5] |
11/05 01:00 |
KT |
Nữ Bayer Leverkusen[11] Nữ Turbine Potsdam[2] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
10/05 22:00 |
19 KT |
Gombe United Enugu Rangers International |
Lịch thi đấu Peru |
||
11/05 07:00 |
Torneo de Verano KT |
Melgar Ayacucho Futbol Club |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
11/05 01:00 |
loại KT |
Portland Timbers B Colorado Springs Switchbacks |
11/05 09:30 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy 2 Real Monarchs Slc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |