Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
10/04 19:30 |
33 KT |
Sunderland Leicester City |
10/04 22:00 |
33 KT |
Liverpool Stoke City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
10/04 17:00 |
32 KT |
Sporting de Gijon Celta Vigo |
10/04 21:00 |
32 KT |
Valencia Sevilla |
Lịch thi đấu Italia |
||
10/04 17:30 |
32 KT |
Empoli Fiorentina |
10/04 20:00 |
32 KT |
Napoli Hellas Verona |
10/04 20:00 |
32 KT |
Sampdoria Udinese |
10/04 20:00 |
32 KT |
Torino Atalanta |
Lịch thi đấu Đức |
||
10/04 20:30 |
29 KT |
Schalke 04 Borussia Dortmund |
Lịch thi đấu Pháp |
||
10/04 19:00 |
33 KT |
Lille Monaco |
10/04 22:00 |
33 KT |
Nice Stade Rennais FC |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
10/04 16:00 |
5 KT |
Sông Lam Nghệ An Sài Gòn FC |
10/04 16:30 |
5 KT |
Quảng Nam[13] Thanh Hóa[2] |
10/04 17:00 |
5 KT |
Cần Thơ FC[5] Đồng Tháp[12] |
10/04 17:00 |
5 KT |
Đà Nẵng[3] Quảng Ninh[9] |
10/04 17:00 |
5 KT |
Hải Phòng[1] Hoàng Anh Gia Lai[7] |
10/04 17:00 |
5 KT |
Khánh Hòa[6] Đồng Tâm Long An[11] |
10/04 17:30 |
5 KT |
Hà Nội[14] Becamex Bình Dương[8] |
Lịch thi đấu Nga |
||
10/04 18:30 |
23 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Akhmat Grozny |
10/04 21:00 |
23 KT |
Krasnodar FK Ural Yekaterinburg |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
10/04 17:30 |
30 KT |
SC Heerenveen AZ Alkmaar |
10/04 19:30 |
30 KT |
Groningen De Graafschap |
10/04 19:30 |
30 KT |
Utrecht NEC Nijmegen |
10/04 21:45 |
30 KT |
Twente Enschede Feyenoord Rotterdam |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
10/04 17:00 |
33 KT |
Zaragoza Mallorca |
10/04 22:00 |
33 KT |
Alaves Tenerife |
10/04 22:00 |
33 KT |
Cordoba C.F. Albacete |
10/04 22:00 |
33 KT |
SD Huesca Gimnastic Tarragona |
10/04 22:00 |
33 KT |
Real Oviedo Numancia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
10/04 18:30 |
29 KT |
Freiburg St Pauli |
10/04 18:30 |
29 KT |
Kaiserslautern Karlsruher SC |
10/04 18:30 |
29 KT |
Nurnberg MSV Duisburg |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
10/04 22:00 |
29 KT |
CD Nacional GD Estoril-Praia |
10/04 22:00 |
29 KT |
Vitoria Setubal Belenenses |
10/04 22:00 |
29 KT |
Desportivo de Tondela CF Uniao Madeira |
Lịch thi đấu Úc |
||
10/04 12:00 |
27 KT |
Wellington Phoenix[9] Western Sydney[3] |
10/04 14:00 |
27 KT |
Sydney FC Perth Glory FC |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
10/04 18:45 |
27 KT |
Basel Zurich |
10/04 18:45 |
27 KT |
Sion Thun |
10/04 21:00 |
27 KT |
Vaduz St. Gallen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
10/04 18:00 |
24 KT |
Hobro I.K. Aalborg BK |
10/04 21:00 |
24 KT |
Randers FC[7] Copenhagen[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
10/04 20:00 |
3 KT |
Gefle IF Djurgardens |
10/04 20:00 |
3 KT |
Hammarby Helsingborg IF |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
10/04 17:30 |
28 KT |
Mersin Idman Yurdu Genclerbirligi |
10/04 20:00 |
28 KT |
Kayserispor Antalyaspor |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
10/04 20:30 |
4 KT |
Brann[6] Bodo Glimt[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
10/04 18:00 |
2 KT |
IFK Varnamo[9] Ljungskile SK[8] |
10/04 20:00 |
2 KT |
Atvidabergs FF[12] IK Sirius FK[3] |
10/04 21:00 |
2 KT |
Syrianska FC Degerfors IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
10/04 17:15 |
40 KT |
Famalicao[3] SL Benfica B[20] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Porto B[1] SC Covilha[15] |
10/04 22:00 |
40 KT |
Sporting CP B[11] Gil Vicente[8] |
10/04 22:00 |
40 KT |
Leixoes[22] Santa Clara[21] |
10/04 22:00 |
40 KT |
UD Oliveirense[24] Aves[9] |
10/04 22:00 |
40 KT |
Penafiel[12] Feirense[6] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
10/04 12:00 |
4 KT |
Chunnam Dragons Seoul |
10/04 12:00 |
4 KT |
Pohang Steelers Jeonbuk Hyundai Motors |
10/04 14:00 |
4 KT |
Jeju United FC Suwon Samsung Bluewings |
Lịch thi đấu Iran |
||
10/04 19:00 |
25 KT |
Zob Ahan Teraktor-Sazi |
10/04 21:30 |
25 KT |
Esteghlal Tehran[1] Sepahan[11] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
10/04 11:00 |
1st stage KT |
Vissel Kobe[5] Avispa Fukuoka[18] |
10/04 11:00 |
1st stage KT |
Nagoya Grampus Eight[8] Omiya Ardija[10] |
10/04 11:00 |
1st stage KT |
Yokohama F Marinos[4] Urawa Red Diamonds[1] |
10/04 12:00 |
1st stage KT |
Ventforet Kofu[15] Shonan Bellmare[17] |
10/04 12:00 |
1st stage KT |
Vegalta Sendai[13] Gamba Osaka[12] |
10/04 13:00 |
1st stage KT |
Kawasaki Frontale[2] Sagan Tosu[14] |
10/04 14:00 |
1st stage KT |
Albirex Niigata Japan[9] Jubilo Iwata[11] |
10/04 14:00 |
1st stage KT |
Kashima Antlers[3] Sanfrecce Hiroshima[7] |
10/04 17:00 |
1st stage KT |
Kashiwa Reysol[16] Tokyo[6] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
10/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Doxa Katokopias[5] Aris Limassol[4] |
10/04 20:00 |
xuống hạng KT |
AEL Limassol[2] Ermis Aradippou[1] |
10/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Ethnikos Achnas[6] AEP Paphos[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
10/04 21:30 |
xuống hạng KT |
ACS Poli Timisoara[8] Voluntari[1] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
10/04 17:00 |
championship playoff KT |
UE Sant Julia Lusitanos la Posa |
10/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Encamp Penya Encarnada |
10/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Ue Engordany Ordino |
10/04 21:00 |
championship playoff KT |
UE Santa Coloma Santa Coloma |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
10/04 21:15 |
28 KT |
PFK Montana[10] Beroe[4] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
10/04 21:00 |
30 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[11] OFK Beograd[13] |
10/04 21:00 |
30 KT |
Borac Cacak[3] Crvena Zvezda[1] |
10/04 21:00 |
30 KT |
FK Rad Beograd[15] Radnicki Nis[5] |
10/04 21:00 |
30 KT |
Vojvodina[7] FK Vozdovac Beograd[6] |
10/04 21:00 |
30 KT |
Spartak Subotica[14] Cukaricki[4] |
10/04 21:00 |
30 KT |
Novi Pazar[12] Radnik Surdulica[8] |
10/04 21:00 |
30 KT |
Jagodina[16] FK Javor Ivanjica[9] |
10/04 21:00 |
30 KT |
Partizan Belgrade[2] Mladost Lucani[10] |
Lịch thi đấu Áo |
||
10/04 21:30 |
30 KT |
Red Bull Salzburg Trenkwalder Admira |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
10/04 18:00 |
16 KT |
Sporting Clube de Goa[4] Shillong Lajong FC[5] |
10/04 20:35 |
16 KT |
Bengaluru[2] East Bengal[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
10/04 20:00 |
30 KT |
Zapresic Dinamo Zagreb |
Lịch thi đấu Moldova |
||
10/04 20:00 |
21 KT |
Saxan Ceadir Lunga[10] Academia Chisinau[9] |
10/04 20:00 |
21 KT |
Speranta Nisporeni[6] Olimpia Balti[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
10/04 18:45 |
25 KT |
Roskilde Naestved |
10/04 18:45 |
25 KT |
Skive IK Vestsjaelland |
10/04 18:45 |
25 KT |
Elite 3000 Helsingor Horsens |
10/04 18:45 |
25 KT |
Herfolge Boldklub Koge Vejle |
10/04 18:45 |
25 KT |
Vendsyssel Fredericia |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
10/04 21:00 |
29 KT |
NK Krka NK Publikum Celje |
10/04 21:55 |
29 KT |
NK Olimpija Ljubljana NK Zavrc |
Lịch thi đấu Belarus |
||
10/04 18:00 |
2 KT |
Naftan Novopolock[15] Slavia Mozyr[6] |
10/04 19:00 |
2 KT |
Dinamo Minsk[2] Gorodeya[12] |
10/04 20:00 |
2 KT |
Slutsksakhar Slutsk[9] Torpedo Zhodino[14] |
10/04 21:00 |
2 KT |
Dinamo Brest[16] FC Minsk[4] |
Lịch thi đấu UAE |
||
10/04 21:00 |
22 KT |
Al-Jazira UAE[8] Al Ahli Dubai[1] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
10/04 21:00 |
24 KT |
FK Sarajevo Radnik Bijeljina |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
10/04 20:00 |
24 KT |
Bloemfontein Celtic Lamontville Golden Arrows |
10/04 20:00 |
24 KT |
Supersport United Chippa United FC |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
10/04 14:30 |
4 KT |
Tianjin Teda[13] Zhejiang Professional[4] |
10/04 14:30 |
4 KT |
Changchun YaTai Hebei Hx Xingfu |
10/04 14:30 |
4 KT |
Shanghai East Asia FC Liaoning Whowin |
10/04 18:35 |
4 KT |
ShenHua SVA FC Shandong Taishan |
Lịch thi đấu Armenia |
||
10/04 19:00 |
21 KT |
Gandzasar Kapan Ararat Yerevan |
10/04 19:00 |
21 KT |
MIKA Ashtarak Pyunik |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
10/04 20:00 |
27 KT |
Chiasso Lausanne Sports |
10/04 20:00 |
27 KT |
Aarau[4] Winterthur[5] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
10/04 13:30 |
6 KT |
Wong Tai Sin District Rsc Hong Kong Rangers FC |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
10/04 21:00 |
21 KT |
Stal Dniprodzherzhynsk[9] Shakhtar Donetsk[2] |
10/04 21:00 |
21 KT |
Karpaty Lviv[8] PFC Oleksandria[7] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
10/04 20:00 |
7 KT |
PDRM[7] Terengganu[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
10/04 12:00 |
3 KT |
Daegu FC[4] Gyeongnam FC[6] |
10/04 12:00 |
3 KT |
Goyang Hi[8] Busan I'Park[7] |
Lịch thi đấu Litva |
||
10/04 18:00 |
6 KT |
Spyris Kaunas[6] Suduva[5] |
10/04 21:30 |
6 KT |
Lietava Jonava[4] Trakai Riteriai[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
10/04 12:00 |
7 KT |
Tokyo Verdy[13] V-Varen Nagasaki[17] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
10/04 21:00 |
2a fase KT |
St Andrews Birkirkara FC |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
10/04 21:00 |
24 KT |
Gudja United St Georges |
10/04 21:00 |
24 KT |
San Gwann Mqabba |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
10/04 21:00 |
tháng 4 KT |
Nữ Hà Lan[12] Nữ Canada[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
10/04 20:00 |
KT |
Stal Stalowa Wola[10] Polonia Bytom[16] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
10/04 21:00 |
23 KT |
Neftohimik Litex Lovech Ii |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
10/04 20:00 |
1 KT |
Habo Ff Kvarnsvedens IK |
10/04 20:00 |
1 KT |
Nacka Boo Ff Ik Franke |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
10/04 20:30 |
1 KT |
Portmarnock Letterkenny Rovers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
10/04 21:00 |
21 KT |
FK Teteks Tetovo Pelister Bitola |
10/04 21:00 |
21 KT |
Skopje Ljubanci |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
10/04 20:00 |
KT |
Wolfsberger Ac Amateure[16] Wallern[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
10/04 16:00 |
1 KT |
Baykonur Kyzylzhar Petropavlovsk |
10/04 16:00 |
1 KT |
Maktaaral Kaisar Kyzylorda |
10/04 17:00 |
1 KT |
Kaspyi Aktau Altay Spor Kulubu |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
10/04 19:00 |
1 KT |
Nybro If Torns IF |
10/04 21:00 |
1 KT |
Ifk Malmo Lunds BK |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
10/04 12:00 |
5 KT |
Blacktown City Demons Bonnyrigg White Eagles |
10/04 12:00 |
5 KT |
Manly United Hakoah Sydney |
10/04 13:00 |
5 KT |
Sydney United Sydney Olympic |
10/04 13:30 |
5 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers South Coast Wolves |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
10/04 19:00 |
33 KT |
Hallescher[13] Chemnitzer[10] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
10/04 12:00 |
2 KT |
Gungahlin United Cooma Tigers |
10/04 12:00 |
2 KT |
Tuggeranong United Canberra United Academy |
10/04 12:00 |
2 KT |
Monaro Panthers Belconnen United |
10/04 12:00 |
2 KT |
Canberra Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
10/04 21:00 |
24 KT |
Bratstvo Cijevna Jezero Plav |
10/04 21:00 |
24 KT |
Berane Graficar |
10/04 21:00 |
24 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Ibar Rozaje |
10/04 21:00 |
24 KT |
Cetinje Kom Podgorica |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
10/04 21:00 |
chung kết KT |
Glasgow Rangers[SCO CH-1] Peterhead[SCO L1-2] |
Lịch thi đấu Macao |
||
10/04 18:00 |
11 KT |
Lai Chi[6] Casa De Portugal[8] |
10/04 20:00 |
11 KT |
Chuac Lun Windsor Arch Ka I |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
10/04 12:00 |
7 KT |
Melbourne Victory Fc Am[11] Oakleigh Cannons[6] |
10/04 13:00 |
7 KT |
South Melbourne Bentleigh Greens |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
10/04 17:00 |
18 KT |
Chertanovo Moscow Zenit Penza |
10/04 18:00 |
18 KT |
Arsenal Tula II Lokomotiv Liski |
10/04 18:00 |
18 KT |
FK Kaluga Torpedo Moscow |
10/04 19:00 |
22 KT |
Salyut-Energia Belgorod Metallurg Lipetsk |
10/04 19:00 |
18 KT |
Vityaz Podolsk FK Zvezda Ryazan |
10/04 20:00 |
18 KT |
Avangard Tambov |
10/04 20:00 |
18 KT |
Dinamo Briansk FK Oryol |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
10/04 17:00 |
29 KT |
Ravan Baku Zira |
10/04 19:30 |
29 KT |
FK Khazar Lenkoran Neftci Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
10/04 19:00 |
24 KT |
Dila Gori[3] Sioni Bolnisi[5] |
10/04 19:00 |
24 KT |
Dinamo Batumi[7] Guria Lanchkhuti[13] |
10/04 19:00 |
24 KT |
Merani Martvili[14] Sapovnela Terjola[15] |
10/04 19:00 |
24 KT |
Spartaki Tskhinvali[6] Dinamo Tbilisi[1] |
10/04 19:00 |
24 KT |
Baia Zugdidi[16] Shukura Kobuleti[8] |
10/04 19:15 |
24 KT |
Torpedo Kutaisi[9] Samtredia[2] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
10/04 16:00 |
4 KT |
Cockburn City Stirling Lions |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
10/04 21:00 |
KT |
Tristan Suarez[6] Villa San Carlos[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
10/04 21:00 |
1 KT |
Finnsnes Kjelsas IL |
10/04 21:00 |
1 KT |
Mo IL Grorud IL |
10/04 21:00 |
1 KT |
Stabaek B Harstad |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
10/04 20:30 |
2 KT |
Strommen[15] Fredrikstad[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
10/04 15:15 |
22 KT |
Sigma Olomouc B SC Znojmo |
10/04 21:30 |
22 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[13] Pardubice[7] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
10/04 12:30 |
7 KT |
Rochedale Rovers[9] Ipswich Knights Sc[8] |
10/04 13:00 |
7 KT |
Queensland Lions SC Logan Lightning |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
10/04 14:00 |
4 KT |
Dalian Chaoyue[10] Dalian Yifang Aerbin[11] |
10/04 14:30 |
4 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[12] Xinjiang Tianshan Leopard[14] |
10/04 18:35 |
4 KT |
Shenzhen Wuhan ZALL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
10/04 17:30 |
28 KT |
Giresunspor[7] Adana Demirspor[4] |
10/04 20:00 |
28 KT |
Goztepe[10] Karsiyaka[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
10/04 19:00 |
20 KT |
Sochi Dnepr Smolensk |
10/04 19:00 |
20 KT |
Znamya Truda Dolgiye Prudy |
10/04 20:00 |
20 KT |
Domodedovo Karelia Petrozavadovsk |
10/04 20:00 |
20 KT |
Torpedo Vladimir FK Kolomna |
10/04 21:00 |
20 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Pskov 747 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
10/04 17:45 |
25 KT |
Belchatow[11] Zaglebie Sosnowiec[5] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
10/04 19:00 |
4 KT |
Shurtan Guzor[15] Kuruvchi Bunyodkor[1] |
10/04 19:00 |
4 KT |
Sogdiana Jizak[14] Lokomotiv Tashkent[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
10/04 20:00 |
31 KT |
Vv Coxyde[17] KVSK Lommel[8] |
10/04 20:00 |
31 KT |
St Gilloise KSK Heist |
10/04 20:00 |
31 KT |
St Gilloise KSK Heist |
10/04 21:00 |
31 KT |
Cercle Brugge[5] Royal Antwerp[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
10/04 11:00 |
4 KT |
Sc Sagamihara Grulla Morioka |
10/04 11:00 |
4 KT |
Yokohama Scc Blaublitz Akita |
10/04 11:00 |
4 KT |
Fukushima United FC[14] Tochigi SC[9] |
10/04 11:00 |
4 KT |
Gainare Tottori[13] Kagoshima United[10] |
10/04 11:00 |
4 KT |
AC Nagano Parceiro Fujieda Myfc |
10/04 12:00 |
4 KT |
Tokyo U23 Kataller Toyama |
10/04 12:00 |
4 KT |
Gamba Osaka U23 Cerezo Osaka U23 |
10/04 14:00 |
4 KT |
Ryukyu[3] Oita Trinita[1] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
10/04 11:00 |
6 KT |
Sunshine Coast Redlands United FC |
10/04 15:00 |
6 KT |
Brisbane Olympic United FC[11] Brisbane Strikers[5] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
10/04 20:00 |
21 KT |
Stade Tunisien J.s. Kairouanaise |
10/04 20:30 |
21 KT |
Etoile Metlaoui A.s. Marsa |
10/04 21:30 |
21 KT |
Club Africain Esperance Sportive Zarzis |
10/04 21:30 |
21 KT |
Club Sportif Sfaxien Co Sidi Bouzid |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
10/04 21:00 |
20 KT |
Etzella Ettelbruck F91 Dudelange |
10/04 21:00 |
20 KT |
Jeunesse Esch Us Mondorf-les-bains |
10/04 21:00 |
20 KT |
Una Strassen Wiltz 71 |
10/04 21:00 |
20 KT |
Victoria Rosport Racing Union Luxemburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
10/04 20:00 |
18 KT |
Dacia Buiucani Abus Ungheni |
10/04 20:00 |
18 KT |
Edinet Zimbru Chisinau B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
10/04 17:00 |
7 KT |
Flora Tallinn Ii Kohtla Jarve Jk Jarve |
10/04 17:00 |
7 KT |
Viljandi Jk Tulevik Vandra Jk Vaprus |
10/04 20:00 |
7 KT |
Fci Tallinn B Tallinna Levadia 2 |
10/04 20:00 |
7 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Tartu FS Santos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
10/04 20:30 |
21 KT |
Zemun Fk Sindelic Nis |
10/04 20:30 |
21 KT |
Kolubara BSK Borca |
10/04 20:30 |
21 KT |
Indjija Proleter Novi Sad |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
10/04 21:30 |
21 KT |
Triglav Gorenjska Nk Verzej |
10/04 21:30 |
21 KT |
NK Aluminij Nk Roltek Dob |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
10/04 21:00 |
26 KT |
FK Shkendija 79 Renova Cepciste |
10/04 21:00 |
26 KT |
Korzo Prilep Bregalnica Stip |
10/04 21:00 |
26 KT |
Sileks Vardar Skopje |
10/04 21:00 |
26 KT |
Metalurg Skopje[10] Mladost Carev Dvor[9] |
10/04 21:00 |
26 KT |
Rabotnicki Skopje[5] Horizont Turnovo[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
10/04 12:00 |
7 KT |
Werribee City Sc St Albans Saints |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
10/04 15:30 |
Relegation West KT |
Spartak Trnava B Dunajska Luzna |
10/04 20:30 |
Relegation West KT |
Sfm Senec Slovan Duslo Sala |
10/04 20:30 |
Championship Group KT |
FK Pohronie Mfk Lokomotiva Zvolen |
10/04 20:30 |
Championship Group KT |
MFK Kosice Msk Zilina B |
Lịch thi đấu San Marino |
||
10/04 20:00 |
21 KT |
Folgore/falciano Fiorentino |
10/04 20:00 |
21 KT |
SS Murata Ss Virtus |
10/04 20:00 |
21 KT |
Tre Fiori Tre Penne |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
10/04 19:00 |
KT |
Metta/LU Riga[LAT D1-2] Daugava Daugavpils[LAT D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
10/04 19:00 |
27 KT |
Larisa[1] Panahaiki-2005[16] |
10/04 19:30 |
27 KT |
Zakynthos[12] Panserraikos[9] |
10/04 20:00 |
27 KT |
Agrotikos Asteras[14] Ergotelis[18] |
10/04 20:00 |
27 KT |
Panelefsiniakos ASK Olympiakos Volou |
10/04 20:00 |
27 KT |
Aharnaikos Anagenisi Karditsa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
10/04 19:00 |
1 KT |
Torslanda IK Vinbergs If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
10/04 21:00 |
1 KT |
Vanersborg Orebro Syrianska If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
10/04 21:00 |
1 KT |
Eskilstuna City FK Arameisk-syrianska If |
10/04 21:00 |
1 KT |
Huddinge If Karlslunds If Hfk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
10/04 16:00 |
3 KT |
Dainava Alytus Taip Vilnius |
10/04 19:00 |
3 KT |
Silute[13] Palanga[2] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
10/04 21:00 |
5 KT |
IF Fuglafjordur[7] Ki Klaksvik[5] |
10/04 21:00 |
5 KT |
Toftir B68[9] NSI Runavik[2] |
10/04 21:00 |
5 KT |
B36 Torshavn Tb Tuoroyri |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
10/04 20:00 |
2 KT |
Highlanders Fc Platinum |
10/04 20:00 |
2 KT |
Ngezi Platinum Stars Caps United Fc |
10/04 20:00 |
2 KT |
Border Strikers Chicken Inn |
Lịch thi đấu League Cup Thái Lan |
||
10/04 15:00 |
2 KT |
Yala United Bangkok Glass Pathum |
10/04 15:30 |
2 KT |
Krung Thonburi Ptt Rayong |
10/04 15:30 |
2 KT |
Look Isan Thai Honda Fc |
10/04 15:30 |
1 KT |
Kabin United Krabi Fc |
10/04 15:30 |
2 KT |
Loei City Navy |
10/04 15:30 |
2 KT |
Yasothon United Osotspa Saraburi FC |
10/04 15:30 |
2 KT |
Ayutthaya Fc Suphanburi FC |
10/04 15:45 |
2 KT |
Inter Pattaya Nakhon Ratchasima |
10/04 17:00 |
2 KT |
Army United Buriram United |
10/04 17:00 |
2 KT |
Sa Kaeo Sisaket |
10/04 17:00 |
2 KT |
Looktabfah Port |
10/04 17:30 |
2 KT |
Tak City Chiangmai Fc |
10/04 18:00 |
2 KT |
Btu United Chiangrai United |
10/04 18:00 |
2 KT |
Songkhla United Rayong |
10/04 18:00 |
2 KT |
Sisaket Nakhon Pathom FC |
10/04 18:30 |
2 KT |
Chachoengsao Sukhothai |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
10/04 14:20 |
7 KT |
Grange Thistle Sc Bayside United |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
10/04 20:00 |
24 KT |
AmaZulu Thanda Royal Zulu |
10/04 20:00 |
24 KT |
Santos Cape Town Stellenbosch |
10/04 20:00 |
24 KT |
Mbombela United Baroka |
Lịch thi đấu Albania |
||
10/04 21:00 |
29 KT |
KS Perparimi Kukesi Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
10/04 18:00 |
23 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[15] Lokomotiv Moscow Youth[3] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
10/04 16:00 |
KT |
Bohemians 1905 U21[12] Slavia Praha U21[8] |
10/04 16:00 |
KT |
Mlada Boleslav U21[2] Sparta Praha U21[1] |
10/04 17:00 |
KT |
Viktoria Plzen U21[9] Vysocina Jihlava U21[10] |
10/04 18:00 |
KT |
Ceske Budejovice U21[15] Baumit Jablonec U21[6] |
10/04 18:00 |
KT |
Slovan Liberec U21[11] Brno U21[7] |
10/04 18:00 |
KT |
Teplice U21[3] Hradec Kralove U21[13] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
10/04 11:00 |
3 KT |
Nữ Fc Takatsuki Nữ Iga Kunoichi |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
10/04 19:00 |
17 KT |
Al Egtmaaey Trablos Bekaa Sport Club |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
10/04 11:00 |
6 KT |
Verspah Oita[10] Osaka[1] |
10/04 11:00 |
6 KT |
Mio Biwako Shiga Vanraure Hachinohe |
10/04 11:00 |
6 KT |
Honda Lock SC Reinmeer Aomori |
10/04 11:00 |
6 KT |
Nara Club Sony Sendai FC |
10/04 11:00 |
6 KT |
Ryutsu Keizai University Okayama B |
10/04 11:00 |
6 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Urayasu Sc |
10/04 11:00 |
6 KT |
Yokogawa Musashino Azul Claro Numazu |
10/04 13:30 |
6 KT |
Maruyasu Industries Honda |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |