Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
11/02 03:00 |
Semifinal KT |
Valencia[SPA D1-12] Barcelona[SPA D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
11/02 02:45 |
Round 4 Playoff KT |
Peterborough United[ENG L1-8] West Bromwich[ENG PR-14] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
11/02 02:45 |
25 KT |
Ross County[4] Hearts[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
11/02 01:00 |
Quarter Final KT |
Heidenheimer[GER D2-8] Hertha Berlin[GER D1-3] |
11/02 02:30 |
Quarter Final KT |
Bochum[GER D2-4] Bayern Munich[GER D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
11/02 00:45 |
Semifinal KT |
Maritimo[POR D1-13] Portimonense[POR D2-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
10/02 23:45 |
tứ kết KT |
Akhisar Bld.Geng Galatasaray |
11/02 02:15 |
tứ kết KT |
Besiktas[TUR D1-2] Konyaspor[TUR D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
11/02 06:45 |
qualifying round KT |
Sao Paulo[BRA D1-4] Univ. Cesar Vallejo[PER D1-13] |
11/02 07:45 |
qualifying round KT |
Racing Club[ARG D1-20] Puebla[MEX D1-12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
11/02 01:00 |
1/16 final KT |
Bordeaux[FRA D1-11] Nantes[FRA D1-6] |
11/02 01:00 |
1/16 final KT |
ES Troyes AC[FRA D1-20] Saint-Etienne[FRA D1-7] |
11/02 01:00 |
1/16 final KT |
Sarre Union Lorient[FRA D1-12] |
11/02 03:05 |
1/16 final KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Lyon[FRA D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
10/02 20:00 |
KT |
APOEL Nicosia[CYP D1-2] Aris Limassol[CYP D1-8] |
10/02 20:00 |
KT |
Apollon Limassol FC[CYP D1-5] AEL Limassol[CYP D1-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
11/02 00:30 |
Quarter Final KT |
PAE Atromitos Panathinaikos |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
10/02 20:35 |
7 KT |
Mumbai FC Mohun Bagan |
10/02 20:35 |
7 KT |
Bengaluru Dsk Shivajians |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
11/02 00:30 |
19 KT |
Orlando Pirates Mamelodi Sundowns |
11/02 00:30 |
19 KT |
Ajax Cape Town Cape Town City |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
11/02 00:00 |
3 KT |
Hoogee B Honka Am |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
11/02 02:45 |
KT |
Halifax Town[ENG Conf-19] Chester FC[ENG Conf-17] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
11/02 04:00 |
Clausura KT |
Santos De Guapiles[11] Municipal Liberia[8] |
11/02 04:00 |
Clausura KT |
Perez Zeledon[1] Cartagines Deportiva SA[5] |
11/02 09:00 |
Clausura KT |
Deportivo Saprissa[6] CS Uruguay De Coronado[9] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
11/02 04:00 |
Clausura KT |
Cd Pasaquina Aguila |
11/02 04:30 |
Clausura KT |
CD Universidad de El Salvador Atletico Marte |
11/02 07:30 |
Clausura KT |
Sonsonate Juventud Independiente |
11/02 08:00 |
Clausura KT |
CD Dragon Cd Chalatenango |
11/02 08:15 |
Clausura KT |
Isidro Metapan CD FAS |
11/02 08:15 |
Clausura KT |
Santa Tecla Alianza |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
11/02 01:30 |
clausura KT |
CSD Municipal Coban Imperial |
11/02 04:05 |
clausura KT |
Universidad de San Carlos[10] Guastatoya[6] |
11/02 04:30 |
clausura KT |
Antigua Gfc CD Marquense |
11/02 09:00 |
clausura KT |
Deportivo Mictlan Deportivo Petapa |
11/02 09:00 |
clausura KT |
Xelaju MC CD Suchitepequez |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
11/02 00:00 |
tứ kết KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC Hapoel Ashkelon |
11/02 02:00 |
tứ kết KT |
Hapoel Kfar Saba Maccabi Tel Aviv |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
10/02 10:00 |
tháng 2 KT |
Los Angeles Galaxy[MLS-2] Club Tijuana[MEX D1-9] |
10/02 12:00 |
tháng 2 KT |
Kagoshima United[JPN D3-3] Jubilo Iwata[JPN D2-2] |
10/02 19:00 |
tháng 2 KT |
AIK Solna[SWE D1-1] Copenhagen[DEN SASL-1] |
11/02 00:30 |
tháng 2 KT |
Viking[NOR D1-5] Bryne[NOR AL-10] |
11/02 07:00 |
tháng 2 KT |
Mexico[23] Senegal[45] |
11/02 09:00 |
tháng 2 KT |
Guatemala[93] Honduras[98] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Phần Lan |
||
10/02 22:59 |
KT |
Ilves Tampere[FIN D1-8] RoPS Rovaniemi[FIN D1-2] |
11/02 00:15 |
KT |
SJK Seinajoki[FIN D1-1] VPS Vaasa[FIN D1-10] |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
10/02 22:00 |
playoffs KT |
Red Bull Salzburg U19 AS Roma U19 |
10/02 22:59 |
playoffs KT |
Pribram U19[CZE U19-3] CSKA Moscow U19 |
10/02 22:59 |
playoffs KT |
Midtjylland U19 Atletico Madrid U19 |
11/02 00:00 |
playoffs KT |
Celtic U19 Valencia U19 |
11/02 00:00 |
playoffs KT |
Elfsborg U19 Real Madrid U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
11/02 00:00 |
KT |
Bekescsaba[HUN D1-12] Kozarmisleny Se |
11/02 00:00 |
KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-1] Fehervar Videoton[HUN D1-4] |
11/02 00:00 |
KT |
Ujpesti TE[HUN D1-2] Tiszaujvaros |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
11/02 06:00 |
xuống hạng KT |
Clube Atletico Pernambucano Porto Caruaru Pe |
11/02 06:00 |
xuống hạng KT |
Pesqueira Serra Talhada Pe |
11/02 06:00 |
xuống hạng KT |
Belo Jardim Pe Vitoria Pe |
11/02 06:30 |
2 KT |
Central Sc Pe Sport Club Recife |
11/02 07:30 |
2 KT |
Nautico PE[1] Salgueiros AC[2] |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
10/02 20:30 |
KT |
Juventus U19[ITA YTHL-1] Fiorentina U19[ITA YTHL-3] |
10/02 21:00 |
KT |
Inter Milan U19[ITA YTHL-3] Lazio U19[ITA YTHL-6] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
11/02 03:00 |
1 KT |
Union Aconquija San Lorenzo Alem |
11/02 08:00 |
1 KT |
Club Atletico Guemes Juventud Antoniana |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
10/02 21:30 |
tứ kết KT |
Elche Cf Ilicitano Atletico Baleares |
11/02 02:00 |
tứ kết KT |
Gimnastica Torrelavega CD Sarinena |
11/02 02:15 |
tứ kết KT |
Mostoles Rayo Majadahonda |
11/02 03:00 |
tứ kết KT |
Rapido de Bouzas UD Merida |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
11/02 01:45 |
KT |
Tigres Brasil[14] Boavista Sc[3] |
11/02 02:00 |
KT |
Bangu[9] Friburguense Rj[11] |
11/02 04:30 |
KT |
Botafogo[2] Macae[15] |
11/02 04:30 |
KT |
Vasco da Gama[1] Volta Redonda[4] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
11/02 02:00 |
3 KT |
Audax Sao Paulo[8] Red Bull Brasil[5] |
11/02 02:00 |
3 KT |
Sao Bento Gremio Novorizontino |
11/02 04:30 |
3 KT |
Linense Bra[11] Ponte Preta[20] |
11/02 06:45 |
3 KT |
Oeste FC[7] Palmeiras[4] |
11/02 06:45 |
3 KT |
Ferroviaria Sp Rio Claro |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
10/02 22:00 |
11 KT |
Bahrain Sc Al-Najma |
10/02 22:00 |
11 KT |
Al-shabbab Isa Town |
10/02 22:00 |
11 KT |
Al Ittihad Bhr Al Ittifaq |
10/02 22:00 |
11 KT |
Qalali Al Tadhmon |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
11/02 08:00 |
KT |
Hawkes Bay United[2] Waikato[5] |
11/02 08:00 |
KT |
Canterbury United[3] Auckland City[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
10/02 22:59 |
tứ kết KT |
Zapresic Dinamo Zagreb |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
11/02 00:00 |
Quarter Final KT |
Rapid Wien[AUT D1-3] Trenkwalder Admira[AUT D1-5] |
11/02 02:30 |
Quarter Final KT |
Sturm Graz[AUT D1-4] Red Bull Salzburg[AUT D1-2] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
10/02 19:30 |
13 KT |
Al-Ahli AL-Sareeh |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
10/02 22:10 |
16 KT |
Al Khaleej Club[8] Al Shabab Ksa[5] |
11/02 00:40 |
16 KT |
Al Wehda Mecca[10] Al Ahli Jeddah[2] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
11/02 02:45 |
28 KT |
Cambridge City Histon |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
11/02 05:30 |
KT |
Brasil De Pelotas Rs[9] Ypiranga Rs[6] |
Lịch thi đấu Peru |
||
11/02 01:15 |
apertura KT |
Alianza Atletico Deportivo Union Comercio |
11/02 03:30 |
apertura KT |
Comerciantes Unidos Dep. San Martin |
11/02 03:30 |
apertura KT |
Deportivo Municipal Alianza Lima |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
11/02 03:00 |
1 KT |
Deportes Quindio Atletico Huila |
11/02 03:30 |
1 KT |
Leones Jaguares De Cordoba |
11/02 03:30 |
1 KT |
Alianza Petrolera Cucuta |
11/02 03:30 |
1 KT |
Barranquilla Real Cartagena |
11/02 03:30 |
1 KT |
Fortaleza CEIF Boyaca Chico |
11/02 03:30 |
1 KT |
Deportes Tolima Deportivo Pereira |
11/02 06:00 |
1 KT |
Envigado Aguilas Doradas |
11/02 07:00 |
1 KT |
Patriotas Llaneros FC |
11/02 07:30 |
1 KT |
Deportiva Once Caldas Dep.Independiente Medellin |
11/02 07:30 |
1 KT |
Real Santander Atletico Bucaramanga |
11/02 07:45 |
1 KT |
Millonarios La Equidad |
11/02 08:00 |
1 KT |
Deportivo Pasto Union Magdalena |
11/02 08:00 |
1 KT |
America de Cali Orsomarso |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |