Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
09/09 22:59 |
Round 2 KT |
CD Mensajero Cadiz |
09/09 22:59 |
Round 2 KT |
CD Ebro CD Tudelano |
10/09 00:30 |
Round 2 KT |
Huracan Valencia CF Ud Socuellamos |
10/09 01:00 |
Round 2 KT |
Sd Laredo[SPA D4-55] Cultural Leonesa[SPA D3-A-7] |
10/09 01:00 |
Round 2 KT |
Almeria[SPA D2-6] Elche[SPA D2-12] |
10/09 01:15 |
Round 2 KT |
Barakaldo CF Sd Formentera |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
UCAM Murcia[SPA D3-D-8] Algeciras[SPA D3-D-12] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Lleida[SPA D3-C-9] Cd Guijuelo[SPA D3-A-1] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Arandina[SPA D3-A-11] CF Reus Deportiu[SPA D3-C-6] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Gimnastic Tarragona[SPA D2-2] Girona[SPA D2-15] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Leganes[SPA D2-10] Tenerife[SPA D2-22] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Cordoba C.F.[SPA D2-17] CD Lugo[SPA D2-9] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
CD Mirandes[SPA D2-20] Osasuna[SPA D2-5] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
UE Llagostera[SPA D2-14] Albacete[SPA D2-21] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Numancia[SPA D2-1] Alaves[SPA D2-7] |
10/09 01:30 |
Round 2 KT |
Alcorcon SD Ponferradina |
10/09 01:45 |
Round 2 KT |
Racing de Ferrol[SPA D3-A-3] CD Castellon[SPA D4-18] |
10/09 01:45 |
Round 2 KT |
UD Logrones[SPA D3-A-2] CD Linares[SPA D3-D-13] |
10/09 01:45 |
Round 2 KT |
Talavera CF Linense |
10/09 02:00 |
Round 2 KT |
Villanovense[SPA D3-D-11] CD Pena Sport[SPA D3-A-19] |
10/09 03:00 |
Round 2 KT |
Real Oviedo[SPA D2-11] Valladolid[SPA D2-16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Duzyurtspor[TUR 3B-A-5] Bayburt Ozel Idare |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Arhavispor Arsinspor[TUR 3B-A-2] |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Batman Petrolspor[TUR 3B-C-2] Cizrespor |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Kirikhanspor[TUR 3B-A-11] Payas BS 1975[TUR 3B-B-18] |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Ofspor Yomraspor |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Kurtalan Spor Tatvan Genclerbirligi Spor |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Osmaniyespor Kilis Bldspor |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Korfez Iskenderun Spor Iskenderunspor |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
24 Erzincanspor Zara Belediyespor |
09/09 18:30 |
Round 1 KT |
Kiziltepe Firat Spor Diyarbakirspor |
09/09 19:00 |
Round 1 KT |
Etimesgut Belediye Spor[TUR 3B-B-2] Yimpas Yozgatspor |
09/09 19:00 |
Round 1 KT |
Corum Belediyespor[TUR 3B-C-15] Kizilcahamamspor[TUR 3B-A-9] |
09/09 19:00 |
Round 1 KT |
Ankara Adliyespor[TUR 3B-B-4] Nevsehirspor Genclik |
09/09 19:00 |
Round 1 KT |
Kastamonuspor Bartinspor |
09/09 19:00 |
Round 1 KT |
Sinopspor Yeni Amasya Spor |
09/09 19:00 |
Round 1 KT |
Karaman Belediyespor Kozan Bldspor |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Maltepespor[TUR 3B-A-17] Tekirdagspor |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Ayvalikgucu Belediyespor[TUR 3B-B-14] Cine Madranspor[TUR 3B-C-18] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Sancaktepe Belediye Spor[TUR 3B-B-11] Silivrispor[TUR 3B-A-12] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Gaziosmanpasa[TUR 3B-B-12] Catalca Spor[TUR 3B-C-11] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Golcukspor[TUR 3B-C-12] Darica Genclerbirligi[TUR 3B-C-13] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Derince Belediyespor[TUR 3B-B-6] Zonguldak |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Usakspor Sandikli Belediyespor[TUR 3B-C-19] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Turgutluspor[TUR 3B-A-7] Tire 1922 Spor[TUR 3B-A-10] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Orhangazispor[TUR 3B-B-3] Tavsanli Belediye T.L.[TUR 3B-C-16] |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Karacabey Birlikspor Altinova Belediyespor |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Beylerbeyi Sultanbeyli |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Duzcespor Sakaryaspor |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Manavgat Evrenseki Kemer Tekirova Spor |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Kizilcabolukspor Denizli Bld |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Bodrumspor Bergama Belediyespor |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Manisa Bb Spor Altay Spor Kulubu |
09/09 19:30 |
Round 1 KT |
Canakkale Dardanelspor Yesil Bursa |
09/09 21:00 |
Round 1 KT |
Kahramanmaras Bld[TUR 3B-B-13] Nigde Belediyespor[TUR 3B-C-7] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
10/09 09:00 |
qualifying KT |
Vancouver Whitecaps FC[2] Colorado Rapids[14] |
10/09 09:30 |
qualifying KT |
Portland Timbers[10] Sporting Kansas City[8] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
09/09 17:00 |
29 KT |
Gwangju Fc[9] Incheon United FC[6] |
09/09 17:00 |
29 KT |
Busan I'Park[11] Suwon Samsung Bluewings[2] |
09/09 17:00 |
29 KT |
Chunnam Dragons Seongnam FC |
09/09 17:30 |
29 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[10] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
09/09 17:30 |
29 KT |
Seoul[4] Pohang Steelers[5] |
09/09 17:30 |
29 KT |
Daejeon Citizen Jeju United FC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
09/09 20:30 |
Round 1 KT |
Agrotikos Asteras[GRE D2-S1] Kallithea[GRE D2-2] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
10/09 05:30 |
24 KT |
Atletico Mineiro Avai |
10/09 05:30 |
24 KT |
Internacional Palmeiras |
10/09 05:30 |
24 KT |
Ponte Preta Vasco da Gama |
10/09 07:00 |
24 KT |
Figueirense (SC) Atletico Paranaense |
10/09 08:00 |
24 KT |
Corinthians Paulista Gremio |
10/09 08:00 |
24 KT |
Coritiba Fluminense |
10/09 08:00 |
24 KT |
Santos Sao Paulo |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
09/09 21:30 |
7 KT |
NK Celik NK Siroki Brijeg |
09/09 21:30 |
7 KT |
Rudar Prijedor Zrinjski Mostar |
09/09 21:30 |
7 KT |
Radnik Bijeljina Drina Zvornik |
09/09 21:30 |
7 KT |
FK Velez Mostar Mladost Doboj Kakanj |
09/09 21:30 |
7 KT |
Vitez[15] Olimpik Sarajevo[13] |
09/09 23:30 |
7 KT |
FK Zeljeznicar Sloboda |
10/09 00:30 |
7 KT |
Borac Banja Luka Travnik |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Maroc |
||
09/09 22:00 |
1/16 final KT |
Union Touarga Sport Rabat Difaa Hassani Jdidi |
09/09 22:59 |
1/16 final KT |
Union Sportive De Mohammedia Chabab Atlas Khenifra |
09/09 22:59 |
1/16 final KT |
OCK Olympique de Khouribga Rb Rachad Bernoussi |
09/09 22:59 |
1/16 final KT |
Chabab Rif Hoceima Forces Armee Royales |
10/09 00:15 |
1/16 final KT |
Kawkab de Marrakech RCA Raja Casablanca Atlhletic |
10/09 02:30 |
1/16 final KT |
Wydad Casablanca KAC de Kenitra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
09/09 17:00 |
32 KT |
Chungju Hummel[11] Gangwon FC[7] |
09/09 17:00 |
32 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[1] Anyang[9] |
09/09 17:00 |
32 KT |
Chungnam Asan Suwon FC |
09/09 17:30 |
32 KT |
Seoul E Land[3] Daegu FC[2] |
09/09 18:00 |
32 KT |
Goyang Hi[6] Gyeongnam FC[10] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
10/09 04:00 |
Apertura KT |
AD Belen Siglo Santos De Guapiles |
10/09 04:00 |
Apertura KT |
Limon AD Carmelita |
10/09 09:00 |
Apertura KT |
CS Uruguay De Coronado Cartagines Deportiva SA |
10/09 09:00 |
Apertura KT |
Municipal Liberia Herediano |
Lịch thi đấu Honduras |
||
10/09 08:00 |
KT |
CD Olimpia[9] Marathon[5] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
10/09 07:00 |
apertura KT |
Bolivar[8] Blooming[9] |
10/09 07:00 |
apertura KT |
Nacional Potosi The Strongest |
10/09 07:30 |
apertura KT |
Oriente Petrolero Universitario de Sucre |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
10/09 02:00 |
apertura KT |
CD Malacateco Deportivo Mictlan |
10/09 04:00 |
apertura KT |
Guastatoya CSD Municipal |
10/09 09:00 |
apertura KT |
Deportivo Petapa CD Marquense |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
09/09 22:45 |
Round 2 KT |
Tarup Paarup If Odense BK[DEN SASL-7] |
10/09 01:15 |
Round 2 KT |
Vendsyssel[DEN D1-2] Aalborg BK[DEN SASL-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
10/09 02:00 |
26 KT |
General Caballero Cristobal Colon |
10/09 02:00 |
26 KT |
Club Sport Colombia 12 De Octubre |
10/09 02:00 |
26 KT |
Sportivo Carapegua Independiente Fbc |
10/09 02:00 |
26 KT |
Sportivo Trinidense Sportivo Iteno |
10/09 02:00 |
26 KT |
Tacuary FBC Caacupe Fbc |
10/09 02:15 |
26 KT |
Deportivo Caaguazu Ca River Plate Asuncion |
10/09 02:15 |
26 KT |
Deportivo Liberacion 3 De Febrero |
10/09 02:15 |
26 KT |
Resistencia Sc Club Fernando De La Mora |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Sriwijaya Palembang[IDN ISL-8] Persela Lamongan[IDN ISL-10] |
09/09 16:30 |
tháng 9 KT |
Oakleigh Cannons[AUS VPL-11] Melbourne City[AUS D1-6] |
09/09 16:30 |
tháng 9 KT |
Hume City[AUS VPL-5] Melbourne Victory FC[AUS D1-1] |
09/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Qatar U19 United Arab Emirates U19 |
10/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Rosenborg B Ntnui |
10/09 00:30 |
tháng 9 KT |
SSV Jahn Regensburg[GER RegB-1] Eintr. Bamberg[GER RegB-5] |
10/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Resende-RJ[BRA RJ-9] Bangu[BRA RJ-8] |
10/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Nova Iguacu[BRA RJ-16] Bonsucesso[BRA RJ-12] |
10/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Vaengir Jupiters Augnablik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
09/09 19:45 |
5 KT |
Peykan Nassaji Mazandaran |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
10/09 05:00 |
tứ kết KT |
Lanus[ARG D1-10] Velez Sarsfield[ARG D1-20] |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
09/09 21:30 |
qualifying round KT |
Real Oviedo B Marino luanco |
10/09 00:00 |
qualifying round KT |
Constancia Cd Llosetense |
10/09 00:00 |
qualifying round KT |
Mallorca B Atletico Baleares |
10/09 00:45 |
qualifying round KT |
Cd Iruna UD Mutilve |
10/09 01:00 |
qualifying round KT |
L'Hospitalet[SPA D3-C-19] CF Badalona[SPA D3-C-12] |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
10/09 01:30 |
1 KT |
Holywell[WAL CA-5] Buckley Town[WAL CA-14] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
10/09 06:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata[10] Libertad Asuncion[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
09/09 20:00 |
9 KT |
Pari Nizhny Novgorod[6] Neftekhimik Nizhnekamsk[1] |
09/09 20:00 |
9 KT |
Nosta Novotroitsk[9] Chelyabinsk[5] |
09/09 21:00 |
9 KT |
Zenit-Izhevsk[2] Khimik Dzerzhinsk[8] |
09/09 22:00 |
9 KT |
Syzran-2003[3] Lada Togliatti[7] |
09/09 22:00 |
9 KT |
Volga Ulyanovsk[4] Dynamo Kirov[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
09/09 13:00 |
11 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[3] Novokuzneck[6] |
09/09 14:00 |
11 KT |
Smena Komsomolsk[1] Dinamo Barnaul[8] |
09/09 15:30 |
11 KT |
FK Yakutia Yakutsk[4] Tom Tomsk II[2] |
09/09 19:00 |
11 KT |
Sibir B[9] FK Chita[7] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
10/09 04:00 |
clausura KT |
Deportes Tolima[8] Aguilas Doradas[15] |
10/09 06:00 |
clausura KT |
Inter Palmira[5] Dep.Independiente Medellin[2] |
10/09 06:00 |
clausura KT |
U. Autonoma[17] Independiente Santa Fe[4] |
10/09 08:00 |
clausura KT |
Alianza Petrolera[1] Cucuta[20] |
10/09 08:00 |
clausura KT |
Millonarios[13] Atletico Junior Barranquilla[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
09/09 16:00 |
20 KT |
Gyeongju KHNP[1] Yongin City[6] |
09/09 17:00 |
20 KT |
Ulsan Mipo[3] Incheon Korail[5] |
09/09 17:00 |
20 KT |
Gimhae City[10] Cheonan City[9] |
09/09 17:00 |
20 KT |
Changwon City[2] Busan Transpor Tation[7] |
09/09 17:00 |
20 KT |
Gangneung[8] Mokpo City[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
10/09 00:00 |
18 KT |
Husqvarna FF IK Oddevold |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
10/09 01:30 |
2 KT |
Lierse[15] Cercle Brugge[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
09/09 20:00 |
5 KT |
Cf Intersport Aroma[8] Sheriff B[3] |
09/09 20:00 |
5 KT |
Victoria Bardar[5] Kolos Copceac[1] |
09/09 20:00 |
5 KT |
Zimbru Chisinau B[10] Edinet[11] |
09/09 20:00 |
5 KT |
Prut Leova CF Gagauziya |
09/09 20:00 |
5 KT |
Abus Ungheni Dacia Buiucani |
09/09 20:00 |
5 KT |
Real Succes Codru Lozova |
09/09 20:00 |
5 KT |
Sfintul Gheorghe Iskra-stal Ribnita |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
09/09 21:00 |
Round 2 KT |
NK Mura 05 NK Publikum Celje[SLO D1-10] |
09/09 21:00 |
Round 2 KT |
NK Ptuj Drava Triglav Gorenjska |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
ACS Berceni[ROM D2A-9] Rapid Bucuresti[ROM D2A-4] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Acs Foresta Suceava[ROM D2A-6] Ceahlaul Piatra Neamt[ROM D2A-5] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Unirea Tarlungeni[ROM D2B-12] Gloria Buzau |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Dacia Unirea Braila Otelul Galati |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Atletico Vaslui SC Bacau |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Minaur Baia Mare Olimpia Satu Mare |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Cs Osorhei Universitaea Cluj |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Targu Mures B Metalurgistul Cugir |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Csm Flacara Moreni CS Mioveni |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Acs Unirea Branceni Cs Universitatea Craiova B |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Cs Paulesti Brasov |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Metaloglobus Balotesti |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Ripensia Timisoara Ineu |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Phần Lan |
||
09/09 22:00 |
KT |
Bk-46 Karis Karjaa[5] Grifk[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
09/09 23:15 |
21 KT |
If Angered United[12] Jonsereds If[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
09/09 21:30 |
26 KT |
FK Tauras Taurage[17] Kruoja Pakruojis Ii[18] |
09/09 23:30 |
26 KT |
MRU[12] Fk Zalgiris Vilnius 2[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
10/09 02:00 |
KT |
Universidad de Concepcion[CHI D1-2] O Higgins[CHI D1-3] |
10/09 04:00 |
KT |
Universidad de Chile[CHI D1-5] San Luis Quillota[CHI D1-16] |
10/09 06:30 |
KT |
Univ Catolica[CHI D1-4] Cobreloa[CHI D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Zaamin Nbu Osiyo |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Lokomotiv Bfk Oktepa |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Nasaf Qarshi Ii Fk Kasansay |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Aral Nukus Hotira Namangan |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Fk Gijduvon Sementchi Quvasoy |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Mashal Ii Yozyovon |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Xorazm Urganch Uz Dong Joo Andijon |
09/09 19:00 |
vô địch KT |
Obod Tashkent Pakhtakor Ii |
Lịch thi đấu Albania |
||
09/09 21:00 |
1 KT |
Vllaznia Shkoder[7] Skenderbeu Korca[1] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
09/09 16:00 |
2 KT |
Slovan Liberec U19[19] Pardubice U19[17] |
09/09 20:00 |
5 KT |
Banik Ostrava u19[3] Sparta Praha U19[4] |
09/09 20:00 |
5 KT |
Jablonec U19[13] Brno U19[19] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
10/09 01:30 |
apertura KT |
Ca Juventud De Las Piedras Liverpool P. |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản |
||
09/09 17:00 |
2 KT |
Kashima Antlers[JPN D1-1] Ryukyu[JPN D3-5] |
09/09 17:00 |
2 KT |
Albirex Niigata Japan[JPN D1-12] Blaublitz Akita[JPN D3-10] |
09/09 17:00 |
2 KT |
Shimizu S-Pulse[JPN D1-15] Fujieda Myfc[JPN D3-9] |
09/09 17:00 |
2 KT |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-8] Machida Zelvia[JPN D3-2] |
09/09 17:00 |
2 KT |
Vissel Kobe[JPN D1-10] AC Nagano Parceiro[JPN D3-3] |
09/09 17:00 |
2 KT |
Roasso Kumamoto[JPN D2-15] Gainare Tottori[JPN D3-7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
10/09 06:30 |
loại KT |
Montreal Impact Reserves New York Red Bulls B |
10/09 07:00 |
loại KT |
Charlotte Independence Toronto Fc II |
10/09 08:00 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Austin Aztex |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |