Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
10/09 01:00 |
Round 2 KT |
Girona[SPA D2-1] Tenerife[SPA D2-20] |
10/09 03:00 |
Round 2 KT |
Alaves[SPA D2-4] Osasuna[SPA D2-9] |
Lịch thi đấu Euro |
||
09/09 22:59 |
loại KT |
Kazakhstan Latvia |
09/09 22:59 |
loại KT |
Azerbaijan Bulgaria |
10/09 01:45 |
loại KT |
Séc Hà Lan |
10/09 01:45 |
loại KT |
Iceland Thổ Nhĩ Kỳ |
10/09 01:45 |
loại KT |
Andorra Xứ Wales |
10/09 01:45 |
loại KT |
Bosnia Herzegovina Đảo Síp |
10/09 01:45 |
loại KT |
Croatia Malta |
10/09 01:45 |
loại KT |
Na Uy Italy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
10/09 01:30 |
3 KT |
Beira Mar[24] SC Covilha[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
10/09 03:00 |
21 KT |
Ponte Preta[4] Atletico Clube Goianiense[14] |
10/09 03:00 |
21 KT |
Boa Esporte Clube[8] ABC RN[12] |
10/09 05:30 |
21 KT |
Bragantino[17] Avai[1] |
10/09 05:30 |
21 KT |
Vasco da Gama[2] Luverdense[7] |
10/09 05:30 |
21 KT |
Santa Cruz (PE)[11] Portuguesa de Desportos[19] |
10/09 05:30 |
21 KT |
Sampaio Correa[9] Icasa(CE)[18] |
10/09 05:30 |
21 KT |
Ceara[3] America MG[5] |
10/09 05:30 |
21 KT |
Vila Nova (GO)[20] Nautico PE[10] |
10/09 05:30 |
21 KT |
America Natal Rn[15] Oeste FC[16] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Latvia U19 Azerbaijan U19 |
09/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Indonesia[153] Yemen[180] |
09/09 17:20 |
tháng 9 KT |
Nhật Bản[45] Venezuela[30] |
09/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Trung Quốc Nữ Thái Lan |
09/09 18:35 |
tháng 9 KT |
Trung Quốc[94] Jordan[57] |
09/09 18:35 |
tháng 9 KT |
Singapore[154] Hong Kong China[162] |
09/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Pandurii[ROM D1-11] Scm Argesul Pitesti |
09/09 22:25 |
tháng 9 KT |
Kuwait[107] Bahrain[105] |
09/09 22:35 |
tháng 9 KT |
Qatar[86] Peru[59] |
10/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Ba Lan U19 Italy U19 |
10/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Longford Town[IRE D1-1] St Patrick's[IRE PR-3] |
10/09 06:35 |
tháng 9 KT |
Canada[118] Jamaica[83] |
10/09 07:00 |
tháng 9 KT |
Chile[12] Haiti[113] |
10/09 08:00 |
tháng 9 KT |
Brazil[7] Ecuador[21] |
10/09 09:10 |
tháng 9 KT |
Bolivia[71] Mexico[18] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
10/09 00:00 |
quarterfinals KT |
Ashdod MS Hapoel Tel Aviv |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
09/09 16:30 |
bảng KT |
Myanmar U19 Indonesia U19 |
09/09 19:00 |
bảng KT |
Việt Nam U19 Nhật Bản U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
09/09 20:30 |
2 KT |
Himeshaza Kse Ujpesti TE |
09/09 20:30 |
2 KT |
Bekescsaba Siofok |
09/09 20:30 |
2 KT |
Oroshaza Videoton Puskas Akademia |
09/09 20:30 |
2 KT |
Tevel Se MTK Hungaria FC |
09/09 20:30 |
2 KT |
Velence Se Kaposvar |
09/09 20:30 |
2 KT |
Tiszaujvaros Mezokovesd-Zsory |
09/09 20:30 |
2 KT |
Szegedi Ak Szigetszentmiklosi |
09/09 20:30 |
2 KT |
Felsotarkany Budapest Honved |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
09/09 22:00 |
3 KT |
Admira Praha Hradec Kralove |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
10/09 03:00 |
1/16 final KT |
Atletico Rafaela Talleres Cordoba |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
10/09 01:30 |
qualifying round KT |
Sd Laredo CD Tropezon |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
10/09 00:50 |
2 KT |
Khaitan Al Sahel |
10/09 00:50 |
2 KT |
Yarmouk Al Shabab Kuw |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
10/09 01:45 |
1 KT |
Barry Town Afc Merthyr |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
10/09 01:30 |
zona b KT |
Comunicaciones BsAs Barracas Central |
10/09 07:20 |
zona a KT |
Deportivo Espanol Tristan Suarez |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
10/09 00:00 |
7 KT |
Greuther Furth 2[14] Fv Illertissen[4] |
10/09 00:00 |
8 KT |
Sv Heimstetten[14] Memmingen[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
10/09 00:00 |
Round 2 KT |
Gariunai Vilnius Silute |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Viitorul Axintele Unirea 2004 Slobozia[ROM D2A-8] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Gloria Buzau Dacia Unirea Braila[ROM D2A-4] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Voluntari CS Mioveni[ROM D2B-9] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Chindia Targoviste Clinceni[ROM D2A-1] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Cs Autocatania Caransebes Sportul Snagov |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Acs Soimii Pancota ACS Poli Timisoara[ROM D2B-2] |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Cs Aerostar Bacau SC Bacau |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Cetatea Targu Neamt Acs Foresta Suceava |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Lindab Stefanesti ACS Berceni |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Fortuna Poiana Campina Unirea Tarlungeni |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Oltul Slatina Ramnicu Valcea |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Unirea Jucu Olimpia Satu Mare |
09/09 20:30 |
Round 5 KT |
Ariesul 1907 Bihor Oradea |
09/09 22:59 |
Round 5 KT |
Farul Constanta[ROM D2A-7] ACS Sageata Navodari[ROM D2A-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
09/09 19:30 |
vô địch KT |
Oktepa Mashal Ii |
09/09 19:30 |
vô địch KT |
Nbu Osiyo Shurtan Guzor |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
09/09 22:00 |
bảng KT |
Israel U21 FYR Macedonia U21 |
09/09 22:00 |
bảng KT |
Italy U21 Đảo Síp U21 |
09/09 22:00 |
bảng KT |
Bắc Ireland U21 Serbia U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Phần Lan U21 San Marino U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Lithuania U21 Xứ Wales U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Moldova U21 Anh U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Đan Mạch U21 Bulgaria U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Nga U21 Andorra U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Đảo Faroe U21 Montenegro U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Đức U21 Romania U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U21 Azerbaijan U21 |
09/09 22:59 |
bảng KT |
Armenia U21 Belarus U21 |
09/09 23:30 |
bảng KT |
Hy Lạp U21 Ba Lan U21 |
09/09 23:30 |
bảng KT |
Thụy Điển U21 Thổ Nhĩ Kỳ U21 |
10/09 00:00 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U21 Áo U21 |
Lịch thi đấu England Conference |
||
10/09 01:45 |
8 KT |
Aldershot Town Woking |
10/09 01:45 |
8 KT |
Alfreton Town Altrincham |
10/09 01:45 |
8 KT |
Bristol Rovers Wrexham |
10/09 01:45 |
8 KT |
Chester FC Torquay United |
10/09 01:45 |
8 KT |
Dartford Eastleigh |
10/09 01:45 |
8 KT |
Gateshead AFC Telford United |
10/09 01:45 |
8 KT |
Lincoln City Grimsby Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Macclesfield Town Halifax Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Nuneaton Town Forest Green Rovers |
10/09 01:45 |
8 KT |
Southport FC Kidderminster |
10/09 01:45 |
8 KT |
Welling United Braintree Town |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
10/09 01:45 |
8 KT |
Wealdstone Bath City |
10/09 01:45 |
8 KT |
Concord Rangers Bishop's Stortford |
10/09 01:45 |
8 KT |
Havant and Waterlooville Hemel Hempstead Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Maidenhead United Farnborough Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Weston Super Mare Ebbsfleet United |
10/09 01:45 |
8 KT |
Whitehawk Sutton United |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
10/09 01:45 |
8 KT |
Hyde United Hednesford Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
AFC Fylde Bradford Park Avenue |
10/09 01:45 |
8 KT |
Boston United Oxford City |
10/09 01:45 |
8 KT |
Chorley North Ferriby United |
10/09 01:45 |
8 KT |
Gainsborough Trinity Tamworth |
10/09 01:45 |
8 KT |
Guiseley Colwyn Bay |
10/09 01:45 |
8 KT |
Harrogate Town Stalybridge Celtic |
10/09 01:45 |
8 KT |
Leamington Gloucester City |
10/09 01:45 |
8 KT |
Worcester City Lowestoft Town |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
09/09 21:00 |
3 KT |
Kfc Kalna Nad Hronom Zlate Moravce |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
10/09 01:45 |
8 KT |
Ashton United Trafford |
10/09 01:45 |
8 KT |
Buxton FC Frickley Athletic |
10/09 01:45 |
8 KT |
Fc United Of Manchester Matlock Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Nantwich Town Grantham Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Rushall Olympic Halesowen Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Skelmersdale United Blyth Spartans |
10/09 01:45 |
8 KT |
Stamford AFC Barwell |
10/09 01:45 |
8 KT |
Stourbridge Belper Town |
10/09 01:45 |
8 KT |
Witton Albion Curzon Ashton |
10/09 01:45 |
8 KT |
Workington Marine |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
09/09 19:00 |
9 KT |
Birmingham U21 Cardiff City U21 |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
09/09 20:00 |
4 KT |
Glasgow Rangers U20 Aberdeen U20 |
10/09 00:00 |
4 KT |
Inverness Ct U20 Hearts U20 |
10/09 00:00 |
4 KT |
Motherwell Fc U20 Dunfermline U20 |
10/09 00:00 |
4 KT |
St Johnstone U20 Falkirk U20 |
10/09 00:00 |
4 KT |
St Mirren U20 Partick Thistle U20 |
10/09 01:00 |
4 KT |
Celtic U20 Dundee U20 |
10/09 01:00 |
4 KT |
Kilmarnock U20 Hamilton Fc U20 |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
10/09 01:30 |
9 KT |
Paulton Rovers Hereford |
10/09 01:45 |
9 KT |
Bideford Afc Frome Town |
10/09 01:45 |
9 KT |
Biggleswade Town Burnham |
10/09 01:45 |
9 KT |
Chesham United Hitchin Town |
10/09 01:45 |
9 KT |
Chippenham Town Weymouth |
10/09 01:45 |
9 KT |
Dorchester Town Truro City |
10/09 01:45 |
9 KT |
Dunstable Town Arlesey Town |
10/09 01:45 |
9 KT |
Hungerford Town Banbury United |
10/09 01:45 |
9 KT |
Poole Town Slough Town |
10/09 01:45 |
9 KT |
St Neots Town Histon |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
10/09 07:30 |
1 KT |
Dep.Independiente Medellin Deportes Tolima |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |