Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
09/08 19:30 |
1 KT |
Arsenal West Ham United |
09/08 19:30 |
1 KT |
Newcastle United Southampton |
09/08 22:00 |
1 KT |
Stoke City Liverpool |
Lịch thi đấu Pháp |
||
09/08 22:00 |
1 KT |
Bordeaux[6] Stade Reims[15] |
09/08 22:00 |
1 KT |
Toulouse[17] Saint-Etienne[5] |
10/08 02:00 |
1 KT |
Lyon[2] Lorient[16] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
09/08 17:00 |
20 KT |
Thanh Hóa[2] Quảng Ninh[8] |
09/08 17:00 |
20 KT |
Becamex Bình Dương[1] Đồng Tâm Long An[4] |
09/08 17:00 |
20 KT |
Hải Phòng[3] Đồng Nai[13] |
09/08 17:00 |
20 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[14] Cần Thơ FC[12] |
09/08 18:00 |
20 KT |
Hà Nội[5] Sông Lam Nghệ An[7] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
09/08 22:00 |
Round 2 KT |
Modena Tuttocuoio |
10/08 00:00 |
Round 2 KT |
Teramo Cittadella |
10/08 01:00 |
Round 2 KT |
Avellino Us Casertana 1908 |
10/08 01:00 |
Round 2 KT |
Vicenza Cosenza |
10/08 01:00 |
Round 2 KT |
Lanciano Juve Stabia |
10/08 01:30 |
Round 2 KT |
Novara Laquila |
10/08 01:30 |
Round 2 KT |
Perugia Reggiana |
10/08 01:30 |
Round 2 KT |
Pro Vercelli Alessandria |
10/08 01:30 |
Round 2 KT |
Ternana Bassano |
10/08 01:30 |
Round 2 KT |
Trapani Como |
10/08 01:45 |
Round 2 KT |
Cesena Lecce |
10/08 01:45 |
Round 2 KT |
Crotone Feralpisalo |
10/08 01:45 |
Round 2 KT |
Latina Calcio Pavia |
10/08 01:45 |
Round 2 KT |
Pescara Sudtirol |
10/08 01:45 |
Round 2 KT |
Salernitana Pisa |
10/08 02:00 |
Round 2 KT |
Bari Foggia |
10/08 02:00 |
Round 2 KT |
Cagliari Virtus Entella |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
09/08 18:00 |
1 KT |
Preston North End[ENG L1-3] Middlesbrough[4] |
Lịch thi đấu Nga |
||
09/08 17:30 |
4 KT |
CSKA Moscow[2] Amkar Perm[4] |
09/08 20:00 |
4 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[10] Zenit St.Petersburg[1] |
09/08 22:59 |
4 KT |
Krylya Sovetov Samara Spartak Moscow |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
09/08 17:30 |
1 KT |
AZ Alkmaar[3] Ajax Amsterdam[2] |
09/08 21:45 |
1 KT |
Willem II[10] Vitesse Arnhem[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
09/08 18:30 |
2 KT |
Partick Thistle[7] Celtic[2] |
09/08 21:00 |
2 KT |
Aberdeen[4] Kilmarnock[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
09/08 19:30 |
Round 1 KT |
Carl Zeiss Jena[GER RegNO-7] Hamburger[GER D1-16] |
09/08 19:30 |
Round 1 KT |
Bahlinger SC[GER RegS-3] SV Sandhausen[GER D2-3] |
09/08 19:30 |
Round 1 KT |
Chemnitzer[GER D3-11] Borussia Dortmund[GER D1-7] |
09/08 19:30 |
Round 1 KT |
Hsv Barmbek Uhlenhorst Freiburg |
09/08 19:30 |
Round 1 KT |
Fsv Salmrohr Bochum |
09/08 21:00 |
Round 1 KT |
Nottingen Bayern Munich[GER D1-1] |
09/08 21:00 |
Round 1 KT |
SpVgg Unterhaching[GER RegB-17] Ingolstadt 04[GER D2-1] |
09/08 21:00 |
Round 1 KT |
VfB Lubeck[GER RegN-8] SC Paderborn 07[GER D2-9] |
09/08 21:00 |
Round 1 KT |
Pirmasens Heidenheimer |
09/08 21:00 |
Round 1 KT |
RW Essen Fortuna Dusseldorf |
09/08 23:30 |
Round 1 KT |
Hansa Rostock[GER D3-15] Kaiserslautern[GER D2-4] |
09/08 23:30 |
Round 1 KT |
Ksv Hessen Kassel Hannover 96 |
10/08 01:30 |
Round 1 KT |
Energie Cottbus[GER D3-1] Mainz 05[GER D1-11] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
09/08 19:30 |
3 KT |
Anderlecht[1] Gent[5] |
09/08 22:59 |
3 KT |
Sporting Charleroi[4] Club Brugge[6] |
10/08 01:00 |
3 KT |
Standard Liege[11] Beveren[9] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
09/08 18:45 |
4 KT |
Vaduz[10] Sion[5] |
09/08 18:45 |
4 KT |
St. Gallen[4] Zurich[9] |
09/08 21:00 |
4 KT |
Young Boys[6] Thun[7] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
09/08 18:30 |
4 KT |
Esbjerg FB[10] Sonderjyske[8] |
09/08 21:00 |
4 KT |
Copenhagen[3] Nordsjaelland[12] |
09/08 22:59 |
4 KT |
Randers FC[7] Brondby[11] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
09/08 20:00 |
24 KT |
KuPS[8] HIFK[7] |
09/08 20:00 |
24 KT |
Jaro[9] SJK Seinajoki[3] |
09/08 20:00 |
24 KT |
RoPS Rovaniemi[2] Lahti[6] |
09/08 20:00 |
24 KT |
VPS Vaasa[12] IFK Mariehamn[5] |
09/08 20:00 |
24 KT |
Ilves Tampere[10] KTP Kotka[11] |
Lịch thi đấu Séc |
||
09/08 22:59 |
3 KT |
Viktoria Plzen[9] Synot Slovacko[10] |
10/08 00:15 |
3 KT |
Sparta Praha[4] Zlin[1] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
10/08 00:00 |
15 KT |
Leiknir Reykjavik[11] IBV Vestmannaeyjar[10] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
09/08 20:00 |
19 KT |
Malmo FF[6] IFK Goteborg[1] |
09/08 20:00 |
19 KT |
Orebro[15] IFK Norrkoping[3] |
09/08 22:30 |
19 KT |
Hammarby[11] Elfsborg[4] |
09/08 22:30 |
19 KT |
Halmstads[13] Atvidabergs FF[16] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
10/08 00:00 |
apertura KT |
Toluca[4] Morelia[2] |
10/08 00:00 |
3 KT |
Toluca Morelia |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
09/08 22:59 |
19 KT |
Lillestrom[8] Rosenborg[1] |
09/08 22:59 |
19 KT |
Stromsgodset[5] Stabaek[2] |
09/08 22:59 |
19 KT |
Bodo Glimt[9] Start Kristiansand[12] |
09/08 22:59 |
19 KT |
FK Haugesund[11] Aalesund FK[10] |
10/08 01:00 |
19 KT |
Odd Grenland[6] Molde[7] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
09/08 20:30 |
4 KT |
Slask Wroclaw[8] Lechia Gdansk[14] |
09/08 22:59 |
4 KT |
Legia Warszawa[1] Wisla Krakow[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
09/08 23:30 |
19 KT |
Ik Frej Taby[11] Mjallby AIF[16] |
10/08 00:00 |
19 KT |
Syrianska FC[7] Varbergs BoIS FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
09/08 17:15 |
1 KT |
Varzim Famalicao |
09/08 22:59 |
1 KT |
Porto B[12] Portimonense[14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
09/08 21:00 |
3 KT |
Witgoor Sport Dender |
09/08 21:00 |
3 KT |
Royal Excel Mouscron Sporting Charleroi |
09/08 21:00 |
3 KT |
Rfc Meux Genly Quevy |
09/08 21:00 |
3 KT |
Bocholter Vv Rcs Stavelotain |
09/08 21:00 |
3 KT |
Eendracht Zele Merelbeke |
09/08 21:00 |
3 KT |
Kesk Leopoldsburg Gent Zeehaven |
09/08 21:00 |
3 KT |
Herk Givry |
09/08 21:00 |
3 KT |
Montkainoise Union Royale Namur |
09/08 21:00 |
3 KT |
Champlon Richelle United |
09/08 21:00 |
3 KT |
Torhout Berlare |
09/08 21:00 |
3 KT |
Tempo Overijse Beaufays |
09/08 21:00 |
3 KT |
Racing Waregem Walhain |
09/08 21:00 |
3 KT |
Sporting West Harelbeke Kvk Tienen |
09/08 21:00 |
3 KT |
KRC Mechelen Chevetogne |
09/08 21:00 |
3 KT |
Grimbergen Rotselaar |
09/08 21:00 |
3 KT |
Kskv Zwevezele Vigor Wuitens Hamme |
09/08 21:00 |
3 KT |
Damme Royal Leopold |
09/08 21:00 |
3 KT |
Eendracht Aalst Kfc Duffel |
09/08 21:00 |
3 KT |
Diegem Sport Rfc Tournai Doornik |
09/08 21:00 |
3 KT |
Oudenaarde Cointe Liege |
09/08 21:00 |
3 KT |
Royal Knokke Sprimont Comblain |
09/08 21:00 |
3 KT |
Verlaine Londerzeel Sk |
09/08 21:00 |
3 KT |
Sint Eloois Winkel Ougree |
09/08 21:00 |
3 KT |
Wolvertem Union La Calamine |
09/08 21:00 |
3 KT |
Acren Urs Lixhe Lanaye |
09/08 21:00 |
3 KT |
Sint Gillis Waas Js Fizoise |
09/08 21:00 |
3 KT |
Berchem Sport Olympia Wijgmaal |
09/08 21:00 |
3 KT |
Zwarte Leeuw Ksk Hasselt |
09/08 21:00 |
3 KT |
Gullegem Kgroen Rood Katelijne |
09/08 21:00 |
3 KT |
Francs Borains Esperanza Neerpelt |
09/08 22:00 |
3 KT |
Longlier Rrc Hamoir |
09/08 22:59 |
3 KT |
Pepingen La Louviere Centre |
Lịch thi đấu Hungary |
||
10/08 01:15 |
4 KT |
Debreceni VSC Szombathelyi Haladas |
Lịch thi đấu Romania |
||
09/08 20:30 |
5 KT |
Viitorul Constanta FCM Targu Mures |
09/08 22:30 |
5 KT |
ACS Poli Timisoara Astra Ploiesti |
10/08 01:00 |
5 KT |
Steaua Bucuresti Dinamo Bucuresti |
Lịch thi đấu Brazil |
||
09/08 21:00 |
17 KT |
Atletico Paranaense[6] Sport Club Recife[5] |
09/08 21:00 |
17 KT |
Vasco da Gama[20] Joinville SC[19] |
10/08 02:00 |
17 KT |
Cruzeiro[14] Palmeiras[4] |
10/08 02:00 |
17 KT |
Goias[17] Atletico Mineiro[1] |
10/08 02:00 |
17 KT |
Ponte Preta[12] Flamengo[11] |
10/08 02:00 |
17 KT |
Sao Paulo[7] Corinthians Paulista[2] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
09/08 21:30 |
4 KT |
Slavia Sofia[2] Beroe[1] |
10/08 00:00 |
4 KT |
Pirin Blagoevgrad[10] Botev Plovdiv[8] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
09/08 22:00 |
4 KT |
Mladost Lucani Vojvodina |
09/08 22:00 |
4 KT |
FK Vozdovac Beograd Crvena Zvezda |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
09/08 21:30 |
4 KT |
FK Senica[7] Spartak Trnava[10] |
10/08 00:00 |
4 KT |
Slovan Bratislava[6] MFK Ruzomberok[9] |
10/08 00:00 |
4 KT |
MSK Zilina[3] DAC Dunajska Streda[2] |
Lịch thi đấu Áo |
||
09/08 21:30 |
3 KT |
Rheindorf Altach Sturm Graz |
10/08 00:00 |
3 KT |
Rapid Wien Wolfsberger AC |
Lịch thi đấu Croatia |
||
10/08 02:00 |
5 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[7] ZNK Osijek[5] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
09/08 18:00 |
19 KT |
Navy Nakhon Ratchasima |
09/08 18:00 |
19 KT |
Port BEC Tero Sasana |
09/08 19:00 |
19 KT |
Muang Thong United[2] Bangkok Glass Pathum[3] |
09/08 19:00 |
19 KT |
Sisaket[12] Buriram United[1] |
09/08 20:10 |
19 KT |
Bangkok United FC[6] Army United[8] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
09/08 22:00 |
3 KT |
Cs Petrocub[10] Milsami[5] |
09/08 22:00 |
3 KT |
Saxan Ceadir Lunga[9] Zimbru Chisinau[3] |
09/08 22:00 |
3 KT |
Dacia Chisinau[8] Dinamo-Auto[4] |
09/08 22:00 |
3 KT |
Speranta Nisporeni[2] Sheriff[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
09/08 20:00 |
3 KT |
Fredericia[2] Elite 3000 Helsingor[7] |
09/08 20:00 |
3 KT |
Lyngby[1] Silkeborg IF[4] |
09/08 20:00 |
3 KT |
Naestved[5] Vendsyssel[3] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
09/08 19:30 |
15 KT |
FC Minsk[5] Dinamo Brest[7] |
09/08 21:30 |
15 KT |
Neman Grodno Gomel |
09/08 23:30 |
15 KT |
Torpedo Zhodino[8] Slutsksakhar Slutsk[13] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
09/08 22:00 |
3 KT |
Vitez[15] FK Zeljeznicar[14] |
09/08 22:00 |
3 KT |
FK Sarajevo[6] NK Siroki Brijeg[1] |
09/08 22:30 |
3 KT |
Rudar Prijedor[7] Olimpik Sarajevo[11] |
09/08 22:30 |
3 KT |
FK Slavija Sloboda |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
09/08 20:00 |
1 KT |
Chippa United FC Kaizer Chiefs FC |
09/08 20:00 |
1 KT |
Lamontville Golden Arrows Pretoria Univ |
Lịch thi đấu Armenia |
||
09/08 21:00 |
2 KT |
MIKA Ashtarak[5] Ararat Yerevan[1] |
09/08 21:00 |
2 KT |
Shirak Ulisses FC |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
09/08 20:00 |
4 KT |
Wohlen[7] Neuchatel Xamax[6] |
09/08 20:00 |
4 KT |
Le Mont LS[9] Lausanne Sports[5] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
09/08 23:30 |
4 KT |
Vorskla Poltava Shakhtar Donetsk |
09/08 23:30 |
4 KT |
Zorya Olimpic Donetsk |
09/08 23:30 |
4 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk Dynamo Kyiv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
09/08 17:00 |
25 KT |
Sangju Sangmu Phoenix Gangwon FC |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
10/08 00:00 |
Apertura KT |
Universidad de Costa Rica[11] Limon[9] |
10/08 00:00 |
Apertura KT |
Deportivo Saprissa[1] Santos De Guapiles[2] |
10/08 02:00 |
Apertura KT |
Perez Zeledon[5] AD Carmelita[8] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
09/08 22:00 |
17 KT |
Jelgava[4] Liepajas Metalurgs[1] |
09/08 22:59 |
17 KT |
Spartaks Jurmala FK Ventspils |
Lịch thi đấu Litva |
||
09/08 21:30 |
22 KT |
Stumbras[6] Trakai Riteriai[2] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
09/08 23:30 |
clausura KT |
Sociedad Deportiva Aucas[6] Liga Dep. Universitaria Quito[3] |
10/08 00:00 |
clausura KT |
CD El Nacional[4] Barcelona SC(ECU)[2] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
10/08 00:00 |
apertura KT |
CD Malacateco Club Comunicaciones |
10/08 00:00 |
apertura KT |
CSD Municipal CD Marquense |
10/08 00:00 |
apertura KT |
CD Suchitepequez Guastatoya |
10/08 00:05 |
apertura KT |
Universidad de San Carlos Coban Imperial |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
09/08 20:00 |
16 KT |
Isloch Minsk Lida |
09/08 21:00 |
16 KT |
Vigvam Smolevichy Fk Orsha |
09/08 21:00 |
16 KT |
Byaroza 2010 Khimik Svetlogorsk |
09/08 21:00 |
16 KT |
Kommunalnik Slonim Vedrich 97 Rechitsa |
09/08 21:00 |
16 KT |
Gorodeya Krumkachy |
09/08 22:00 |
16 KT |
Fk Kobrin Smorgon FC |
09/08 22:00 |
16 KT |
Fc Baranovichi Energetik Bgu Minsk |
09/08 22:00 |
16 KT |
Dnepr Mogilev Lokomotiv Gomel |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
09/08 21:00 |
20 KT |
Club Sport Colombia Sportivo Trinidense |
09/08 21:00 |
20 KT |
Tacuary FBC Deportivo Liberacion |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Valerenga Real Madrid |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
10/08 00:30 |
bảng KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona Hapoel Haifa |
10/08 00:50 |
bảng KT |
Hapoel Raanana Hapoel Beer Sheva |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
10/08 00:00 |
KT |
Stal Mielec[8] Puszcza Niepolomice[18] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
09/08 22:00 |
3 KT |
Litex Lovech Ii Pirin 2002 Razlog |
10/08 00:00 |
3 KT |
Neftohimik Dunav Ruse |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
09/08 20:00 |
17 KT |
Stromsbergs IF[12] Sollentuna United FF[5] |
09/08 21:00 |
17 KT |
Upsala If[11] Vasteras IK[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
09/08 18:00 |
22 KT |
Trat Fc Krabi Fc |
09/08 18:00 |
22 KT |
Sukhothai Chiangmai Fc |
09/08 18:00 |
22 KT |
Ptt Rayong Phuket |
09/08 18:00 |
22 KT |
Nakhon Pathom FC TTM Lopburi |
09/08 18:00 |
4 KT |
Police United FC Phichit |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
09/08 22:00 |
1 KT |
FK Sutjeska Niksic Ofk Titograd Podgorica |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
09/08 22:59 |
17 KT |
Ogres Fk 33 Staiceles Bebri |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
09/08 20:00 |
17 KT |
Osterlen Ff Ifk Malmo |
09/08 22:59 |
17 KT |
Bw 90 If Asarums If Fk |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
09/08 12:00 |
21 KT |
Parramatta Eagles Rockdale City Suns |
09/08 12:00 |
21 KT |
South Coast Wolves Manly United |
09/08 12:00 |
21 KT |
Blacktown Spartans Blacktown City Demons |
09/08 14:00 |
21 KT |
Sydney United Marconi Stallions |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
09/08 11:30 |
27 KT |
Adelaide United Fc Youth Noarlunga United |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
09/08 12:00 |
17 KT |
Canberra Ffa Centre Of Excellence |
Lịch thi đấu Chile |
||
10/08 01:00 |
apertura KT |
San Luis Quillota[CHI D2-1] Santiago Wanderers[2] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
09/08 12:00 |
24 KT |
Melbourne Knights[4] Hume City[6] |
09/08 12:00 |
24 KT |
Werribee City Sc[13] Northcote City[8] |
09/08 13:00 |
24 KT |
Heidelberg United North Geelong Warriors |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
09/08 22:59 |
1 KT |
Zira AZAL PFC Baku |
09/08 22:59 |
1 KT |
Neftci Baku Fk Kapaz Ganca |
09/08 22:59 |
1 KT |
FK Khazar Lenkoran FK Inter Baku |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
09/08 14:00 |
18 KT |
Floreat Athena[2] Inglewood United[6] |
09/08 14:00 |
18 KT |
Perth Glory Am Perth SC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
09/08 19:00 |
15 KT |
KFUM Oslo[1] Senja[7] |
09/08 20:00 |
15 KT |
Harstad[9] Grorud IL[2] |
09/08 21:00 |
15 KT |
Mjolner[13] Kjelsas IL[3] |
09/08 21:00 |
15 KT |
Tromsdalen UIL[4] Ullern[10] |
09/08 22:00 |
15 KT |
Skeid Oslo[12] Finnsnes[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
09/08 22:59 |
15 KT |
Arendal[9] Vindbjart[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
09/08 22:59 |
18 KT |
Honefoss Nest-Sotra |
09/08 22:59 |
18 KT |
Levanger Jerv |
09/08 22:59 |
18 KT |
Kristiansund BK Fredrikstad |
09/08 22:59 |
18 KT |
Baerum SK Strommen |
09/08 22:59 |
18 KT |
Asane Fotball IL Hodd |
09/08 22:59 |
18 KT |
Follo Ranheim IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
09/08 15:15 |
2 KT |
Sigma Olomouc B Usti nad Labem |
09/08 15:15 |
2 KT |
Slavoj Vysehrad Fk Graffin Vlasim |
09/08 22:00 |
2 KT |
Sk Slovan Varnsdorf Fk Banik Sokolov |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
09/08 14:30 |
21 KT |
Qingdao Jonoon Beijing Beikong |
09/08 18:30 |
21 KT |
Jiangxi Beidamen Dalian Yifang Aerbin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
09/08 22:59 |
2 KT |
Wisla Plock[5] Arka Gdynia[10] |
10/08 01:00 |
2 KT |
Wigry Suwalki[17] Rozwoj Katowice[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
09/08 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan America de Cali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
09/08 22:30 |
17 KT |
Mp Mikkeli Jazz |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
09/08 20:00 |
1 KT |
Vv Coxyde[BEL D3A-1] Lierse[BEL D1-16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
09/08 11:00 |
25 KT |
Sc Sagamihara Machida Zelvia |
09/08 14:00 |
25 KT |
Blaublitz Akita Fujieda Myfc |
09/08 15:00 |
25 KT |
Gainare Tottori Renofa Yamaguchi |
09/08 15:00 |
25 KT |
Kataller Toyama Grulla Morioka |
09/08 15:00 |
25 KT |
AC Nagano Parceiro Fukushima United FC |
09/08 16:00 |
25 KT |
Yokohama Scc Jleague Xi U22 |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
09/08 12:30 |
25 KT |
West Adelaide[1] Croydon Kings[3] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
09/08 11:30 |
20 KT |
Brisbane Strikers[2] Palm Beach Sharks[6] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
09/08 21:00 |
2 KT |
Etzella Ettelbruck Una Strassen |
09/08 21:00 |
2 KT |
F91 Dudelange Victoria Rosport |
09/08 21:00 |
2 KT |
Racing Union Luxemburg Differdange 03 |
09/08 21:00 |
2 KT |
Us Rumelange Wiltz 71 |
09/08 23:30 |
2 KT |
Fola Esch Us Mondorf-les-bains |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
09/08 22:59 |
22 KT |
Fci Tallinn B Kivioli Irbis |
09/08 22:59 |
22 KT |
Tallinna Levadia 2 Nomme Jk Kalju Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
09/08 22:59 |
1 KT |
NK Aluminij Tolmin |
10/08 00:00 |
1 KT |
Tinex Sencur NK Ptuj Drava |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
09/08 22:30 |
1 KT |
FK Shkendija 79 Mladost Carev Dvor |
09/08 22:30 |
1 KT |
Metalurg Skopje Sileks |
09/08 22:30 |
1 KT |
Horizont Turnovo Renova Cepciste |
10/08 01:00 |
1 KT |
Vardar Skopje Korzo Prilep |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
09/08 12:00 |
23 KT |
Nunawading City Sunshine George Cross |
09/08 13:00 |
23 KT |
Richmond Whittlesea Ranges Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
09/08 22:00 |
East KT |
Lokomotiva Kosice Mfk Lokomotiva Zvolen |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đông Phần Lan |
||
09/08 22:30 |
KT |
Viikingit[7] JIPPO[6] |
09/08 22:30 |
KT |
Klubi 04[1] Kultsu[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Phần Lan |
||
09/08 22:30 |
KT |
Narpes Kraft[10] P-iirot[9] |
09/08 22:30 |
KT |
Grifk[1] Maps Masku[7] |
09/08 22:30 |
KT |
Aifk Turku[6] Ekenas Sc[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
09/08 21:00 |
17 KT |
Vimmerby IF[5] Varmdo IF[9] |
09/08 21:00 |
17 KT |
Konyaspor KIF[14] Fc Linkoping City[2] |
09/08 22:00 |
17 KT |
Afk Linkoping[12] Orebro Syrianska If[6] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
09/08 21:00 |
20 KT |
B36 Torshavn NSI Runavik |
09/08 21:00 |
20 KT |
IF Fuglafjordur EB Streymur |
09/08 21:00 |
20 KT |
Suduroy Tb Tuoroyri |
09/08 23:15 |
20 KT |
Ab Argir Vikingur Gotu |
Lịch thi đấu Hạng 3 Bắc Phần Lan |
||
09/08 22:30 |
KT |
Gbk Kokkola[7] Ac Kajaani[4] |
09/08 22:30 |
KT |
Ops-jp[3] TP47 Tornio[6] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
09/08 20:00 |
4 KT |
Rubin Kazan Youth Fk Rostov Youth |
09/08 22:59 |
4 KT |
Fk Krasnodar Youth Kuban Krasnodar Youth |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
09/08 15:15 |
3 KT |
Dukla Praha U21[15] Mlada Boleslav U21[14] |
09/08 15:15 |
3 KT |
Slavia Praha U21[5] Banik Ostrava U21[9] |
09/08 15:30 |
3 KT |
Teplice U21[17] Slovan Liberec U21[10] |
09/08 16:00 |
3 KT |
Fotbal Trinec U21[13] Brno U21[8] |
09/08 18:00 |
3 KT |
Ceske Budejovice U21[12] SC Znojmo U21[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
09/08 18:00 |
17 KT |
Solleftea Gif Ff Bergnasets Aik |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
09/08 22:00 |
22 KT |
Bayelsa United Kano Pillars |
09/08 22:00 |
22 KT |
Wikki Tourist Nasarawa United |
09/08 22:00 |
22 KT |
El Kanemi Warriors Kwara United |
09/08 22:00 |
22 KT |
Dolphins Abia Warriors |
09/08 22:00 |
22 KT |
Giwa Warri Wolves |
09/08 22:00 |
22 KT |
Sharks Enugu Rangers International |
09/08 22:00 |
22 KT |
Taraba Akwa United |
09/08 22:00 |
22 KT |
Enyimba International Lobi Stars |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
09/08 15:30 |
hạng 3 KT |
Laos U16 Australia U16 |
09/08 18:30 |
chung kết KT |
Myanmar U16 Thailand U16 |
Lịch thi đấu Peru |
||
09/08 23:15 |
apertura KT |
Cusco FC Sporting Cristal |
10/08 01:30 |
apertura KT |
Leon de Huanuco Alianza Atletico |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
09/08 10:00 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc Colorado Springs Switchbacks |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
10/08 01:30 |
apertura KT |
Nublense Cd Magallanes |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |