Lịch thi đấu Việt Nam |
||
09/07 17:00 |
15 KT |
Đồng Tâm Long An[13] Khánh Hòa[10] |
09/07 17:00 |
15 KT |
Becamex Bình Dương[8] Hà Nội[4] |
09/07 18:00 |
15 KT |
Quảng Ninh[5] Đà Nẵng[2] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
09/07 22:59 |
10 KT |
Hafnarfjordur FH[1] Vikingur Reykjavik[8] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
10/07 01:45 |
18 KT |
Sligo Rovers[8] St Patrick's[6] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
09/07 21:00 |
13 KT |
Hacken Hammarby |
09/07 21:00 |
13 KT |
Djurgardens IFK Norrkoping |
09/07 21:00 |
13 KT |
Gefle IF Falkenbergs FF |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
09/07 20:30 |
15 KT |
Viking[4] Stromsgodset[3] |
09/07 22:59 |
15 KT |
Rosenborg[1] Sarpsborg 08 FF[8] |
09/07 22:59 |
15 KT |
Brann[7] Valerenga[14] |
09/07 22:59 |
15 KT |
Tromso IL[11] FK Haugesund[5] |
10/07 01:00 |
15 KT |
Sogndal[9] Molde[6] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
10/07 02:30 |
loại KT |
Seattle Sounders[18] Los Angeles Galaxy[5] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
09/07 17:00 |
19 KT |
Gwangju Fc[8] Incheon United FC[10] |
09/07 17:00 |
19 KT |
Chunnam Dragons[11] Jeju United FC[6] |
09/07 17:00 |
19 KT |
Seoul[2] Ulsan Hyundai Horang-i[3] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
09/07 16:00 |
2nd stage KT |
Nagoya Grampus Eight[13] Kawasaki Frontale[4] |
09/07 16:30 |
2nd stage KT |
Gamba Osaka[5] Vegalta Sendai[17] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Urawa Red Diamonds[7] Kashiwa Reysol[8] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Tokyo[10] Ventforet Kofu[18] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos[3] Avispa Fukuoka[11] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Albirex Niigata Japan[12] Shonan Bellmare[15] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Jubilo Iwata[16] Omiya Ardija[9] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vissel Kobe[1] Sagan Tosu[6] |
09/07 17:00 |
2nd stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[2] Kashima Antlers[14] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
10/07 02:30 |
14 KT |
Chapecoense SC[11] Corinthians Paulista[2] |
10/07 02:30 |
14 KT |
Coritiba[17] Botafogo[16] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
09/07 18:00 |
21 KT |
Chonburi Shark FC[7] Chainat FC[16] |
09/07 18:00 |
21 KT |
Sisaket Osotspa Saraburi FC |
09/07 18:00 |
21 KT |
Navy Army United |
09/07 19:00 |
21 KT |
Suphanburi FC[10] Buriram United[5] |
09/07 20:00 |
21 KT |
Bangkok Glass Pathum Nakhon Ratchasima |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
09/07 20:00 |
20 KT |
Taraz Irtysh Pavlodar |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
09/07 14:30 |
16 KT |
Yan Bian Changbaishan ShenHua SVA FC |
09/07 18:35 |
16 KT |
Shandong Taishan Jiangsu Suning |
09/07 18:35 |
16 KT |
Beijing Guoan Tianjin Teda |
Lịch thi đấu Estonia |
||
09/07 20:00 |
18 KT |
Paide Linnameeskond Tartu JK Tammeka |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
10/07 02:00 |
15 KT |
Nautico PE[8] CRB AL[4] |
10/07 02:00 |
15 KT |
Oeste FC[12] Bragantino[17] |
10/07 02:00 |
15 KT |
Goias[16] Atletico Clube Goianiense[2] |
10/07 02:00 |
15 KT |
Joinville SC[18] Sampaio Correa[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
09/07 17:00 |
22 KT |
Daegu FC[4] Daejeon Citizen[7] |
09/07 17:00 |
22 KT |
Anyang Chungnam Asan |
09/07 17:00 |
22 KT |
Goyang Hi Seoul E Land |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
10/07 00:00 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito Mushuc Runa |
10/07 00:30 |
apertura KT |
Delfin SC CD El Nacional |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
10/07 02:30 |
34 KT |
El Zamalek Al Ahly |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
09/07 17:00 |
22 KT |
Cerezo Osaka[2] Consadole Sapporo[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
10/07 02:00 |
16 KT |
3 De Febrero Sportivo San Lorenzo |
10/07 02:00 |
16 KT |
Sportivo Trinidense Club Sport Colombia |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/07 13:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Kanagawa University[JWD2-1] Nữ As Elfen Sayama[JWD2-2] |
09/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Spisska Nova Ves Slavoj Trebisov |
09/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Karvina[CZE D2-1] Zaglebie Sosnowiec[POL D2-5] |
09/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Msk Zilina B[SVK D2-8] Frydek-mistek[CZE D2-10] |
09/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Hatvan Monori Se |
09/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Trnava B Msk Thermal Velky Meder |
09/07 15:15 |
tháng 7 KT |
ACS Poli Timisoara[ROM D1-8] Szegedi Ak[HUN D2E-10] |
09/07 15:30 |
tháng 7 KT |
SC Znojmo[CZE D2-3] Poprad |
09/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Mlada Boleslav[CZE D1-4] Viktoria Zizkov[CZE CFL-2] |
09/07 15:35 |
tháng 7 KT |
Slovan Rosice Lisen |
09/07 15:45 |
tháng 7 KT |
Sandecja[POL D2-9] Partizan Bardejov[SVK D2-2] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Penafiel[POR D2-12] Sporting Braga B[POR D2-16] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Zlate Moravce[SVK D1-9] Skf Sered[SVK D2-6] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Nove Mesto Trencin[SVK D1-1] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Jarota Jarocin GKS Tychy |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Odra Opole[POL D4-5] Polonia Bytom[POL D4-4] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Brno[CZE D1-6] Opava[CZE D2-11] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Famalicao[POR D2-6] Vitoria Guimaraes B[POR D2-13] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Teplice[CZE D1-12] Bohemians 1905[CZE D1-9] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Hradec Kralove[CZE D2-2] Vysocina Jihlava[CZE D1-11] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Aves[POR D2-8] Leixoes[POR D2-20] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
NK Publikum Celje[SLO D1-5] Dinamo Bucuresti |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Synot Slovacko[CZE D1-8] Radomiak Radom[POL D4-3] |
09/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Warta Poznan[POL D4-7] Miedz Legnica[POL D2-7] |
09/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Porto[POR D1-3] Rio Ave[POR D1-6] |
09/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Academica Coimbra[POR D1-18] Academico Viseu[POR D2-18] |
09/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Gornik Zabrze Lechia Tomaszow Mazowiecki |
09/07 17:25 |
tháng 7 KT |
Ebbsfleet United[ENG CS-2] Olhanense SC[POR D2-7] |
09/07 17:30 |
tháng 7 KT |
Nữ Myanmar[44] Nữ Thái Lan[32] |
09/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Viborg[DEN SASL-8] Esbjerg FB[DEN SASL-11] |
09/07 18:05 |
tháng 7 KT |
Esbjerg FB[DEN SASL-11] Viborg[DEN SASL-8] |
09/07 18:30 |
tháng 7 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-4] Volendam[HOL D2-6] |
09/07 18:30 |
tháng 7 KT |
York City Middlesbrough[ENG LCH-2] |
09/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Dumbarton[SCO CH-8] Motherwell FC[SCO PR-6] |
09/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Walsall[ENG L1-3] Norwich City[ENG PR-19] |
09/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Aarhus AGF[DEN SASL-10] Lyngby[DEN D1-1] |
09/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Dukla Praha Hallescher |
09/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Oss[HOL D2-19] De Graafschap[HOL D1-17] |
09/07 19:30 |
tháng 7 KT |
VV Katwijk ADO Den Haag[HOL D1-11] |
09/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Spakenburg Utrecht[HOL D1-5] |
09/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Red Star 93[FRA D2-5] Anderlecht[BEL D1-3] |
09/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Airbus[WAL PR-2] Barrow[ENG Conf-11] |
09/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Stenhousemuir[SCO L1-8] St Mirren[SCO CH-6] |
09/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Arbroath[SCO L2-9] Raith Rovers[SCO CH-4] |
09/07 20:05 |
tháng 7 KT |
Brechin City[SCO L1-7] Dundee United[SCO PR-12] |
09/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Gornik Leczna[POL D1-15] Pogon Siedlce[POL D2-15] |
09/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Heracles Almelo Heracles Almelo |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
VfB Stuttgart[GER D1-17] St. Gallen[SUI D1-7] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Boreham Wood[ENG Conf-19] Reading[ENG LCH-17] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Eintr. Braunschweig[GER D2-8] Odense BK[DEN SASL-7] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Glentoran[NIR D1-5] St Johnstone[SCO PR-4] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Rijnsburgse Boys Feyenoord Rotterdam[HOL D1-3] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Liefering[AUT D2-4] Ajax Amsterdam[HOL D1-2] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Greenock Morton[SCO CH-5] Partick Thistle[SCO PR-9] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Chorley[ENG CN-8] Preston North End[ENG LCH-11] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cork City[IRE PR-2] Fulham[ENG LCH-20] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Stalybridge Celtic[ENG CN-12] Barnsley[ENG L1-6] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Shelbourne[IRE D1-5] Ipswich[ENG LCH-7] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Welling United[ENG Conf-24] Charlton Athletic[ENG LCH-22] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Vitesse Arnhem[HOL D1-9] Oostende[BEL D1-4] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Madureira J.Malucelli/PR[BRA D4-60] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Guingamp Avranches |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Ruch Chorzow Karpaty Lviv |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Paksi SE Luton Town |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians[IRE PR-8] Portsmouth[ENG L2-1] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nordsjaelland[DEN SASL-9] Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Wacker Innsbruck[AUT D2-3] MSV Duisburg[GER D2-16] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Grasshoppers[SUI D1-4] Aarau[SUI D2-4] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
St Albans City[ENG CS-18] Stevenage Borough[ENG L2-23] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nuneaton Town[ENG CN-4] Coventry[ENG L1-8] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Whitehawk[ENG CS-5] Worthing |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Albion Rovers[SCO L1-6] Falkirk[SCO CH-2] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Solihull Moors[ENG CN-1] Oxford United[ENG L2-2] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Boston United[ENG CN-6] Peterborough United[ENG L1-13] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cowdenbeath[SCO L1-9] Alloa Athletic[SCO CH-10] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Dunfermline[SCO L1-1] Hearts[SCO PR-3] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Annan Athletic[SCO L2-5] Airdrie United[SCO L1-5] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Rhyl FC[WAL PR-7] Fc United Of Manchester[ENG CN-13] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Blyth Spartans[ENG-N PR-2] Gateshead[ENG Conf-9] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Dover Athletic[ENG Conf-5] Billericay Town[ENG RYM-9] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Gosport Borough[ENG CS-9] Aldershot Town[ENG Conf-15] |
09/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Guiseley[ENG Conf-20] Bradford AFC[ENG L1-5] |
09/07 21:30 |
tháng 7 KT |
SV Waldhof Mannheim[GER Reg-32] Monchengladbach[GER D1-4] |
09/07 21:35 |
tháng 7 KT |
Jagiellonia Bialystok Dinamo Brest |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Eernegem Kortrijk[BEL D1-9] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Cambuur Leeuwarden[HOL D1-18] Telstar[HOL D2-12] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
VV Capelle SBV Excelsior[HOL D1-15] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Neuchatel Xamax[SUI D2-2] Sochaux[FRA D2-15] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lechia Gdansk[POL D1-7] Bytovia Bytow[POL D2-8] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
MSK Zilina[SVK D1-5] Podbeskidzie |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Senica[SVK D1-10] Banik Ostrava[CZE D1-16] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Voluntari[ROM D1-6] |
09/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-7] Botosani[ROM D1-2] |
09/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Inter Milan[ITA D1-4] WSG Wattens |
09/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Krsko Posavlje[SLO D1-7] Istra 1961[CRO D1-6] |
09/07 22:45 |
tháng 7 KT |
Lugano[SUI D1-9] Servette |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Luzern[SUI D1-3] Kaiserslautern[GER D2-10] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D2-10] Metz[FRA D2-3] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Spartak Moscow[RUS D1-6] FK Sarajevo[BOS PL-4] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Cercle Brugge[BEL D2-2] Gent[BEL D1-2] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Vigor Wuitens Hamme KSC Lokeren[BEL D1-11] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Winterthur[SUI D2-6] Nurnberg[GER D2-3] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Zapresic Stal Dniprodzherzhynsk |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
MFK Ruzomberok[SVK D1-6] SK Sigma Olomouc[CZE D1-14] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stade Lavallois MFC[FRA D2-13] Stade Rennais FC[FRA D1-8] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-8] Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-7] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-18] Auxerre[FRA D2-8] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Pogon Szczecin[POL D1-3] Chojniczanka Chojnice[POL D2-12] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Club Brugge[BEL D1-1] PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Korona Kielce[POL D1-11] AEK Athens[GRE D1-3] |
09/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Lorient[FRA D1-15] Fortuna Dusseldorf[GER D2-14] |
09/07 23:10 |
tháng 7 KT |
Varzim[POR D2-9] Portimonense[POR D2-4] |
09/07 23:15 |
tháng 7 KT |
SV Ried[AUT D1-7] Blackburn Rovers[ENG LCH-15] |
09/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Lyon[FRA D1-2] Zenit St.Petersburg[RUS D1-3] |
09/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Juliana 31 NEC Nijmegen[HOL D1-10] |
09/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Grazer AK Aston Villa |
10/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Lierse[BEL D2-1] Genk[BEL D1-5] |
10/07 00:00 |
tháng 7 KT |
NK Maribor[SLO D1-2] Celtic[SCO PR-1] |
10/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Eindhoven[HOL D2-4] KV Mechelen[BEL D1-10] |
10/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Bastia[FRA D1-10] Ajaccio GFCO[FRA D1-19] |
10/07 01:00 |
tháng 7 KT |
NK Rijeka Koper |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
09/07 15:30 |
12 KT |
Huế Tây Ninh |
09/07 16:30 |
12 KT |
Ca Mau Nam Định |
09/07 17:00 |
12 KT |
Tp Hồ Chí Minh[1] Bình Phước[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
09/07 18:00 |
21 KT |
Rayong Lampang Fc |
09/07 18:00 |
21 KT |
Bangkok Fc[16] Ubon Umt United[1] |
09/07 18:00 |
21 KT |
Songkhla United Port |
09/07 18:00 |
21 KT |
Samut Songkhram FC Chiangmai Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
09/07 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Beijing Tech |
09/07 14:30 |
north KT |
Shenyang Dongjin Shenyang Urban |
09/07 15:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Hainan Boying Seamen |
09/07 15:00 |
south KT |
Nanjing Qianbao Jiangxi Beidamen |
09/07 15:00 |
south KT |
Lijiang FC Shenzhen Renren |
09/07 15:00 |
south KT |
Guangdong Southern Tigers Sichuan Longfor |
09/07 15:00 |
north KT |
Tianjin Huichetou Ningxia Qidongli |
09/07 18:35 |
south KT |
Nantong Zhiyun Suzhou Dongwu |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
09/07 17:00 |
14 KT |
Bayterek Astana Kaspyi Aktau |
09/07 18:00 |
14 KT |
Bolat Temirtau Tarlan Shymkent |
09/07 19:00 |
14 KT |
Altay Spor Kulubu Kyzylzhar Petropavlovsk |
09/07 19:00 |
14 KT |
Maktaaral Baykonur |
09/07 20:00 |
14 KT |
Kaisar Kyzylorda Ekibastuzets |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
09/07 11:00 |
13 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Parramatta Eagles |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
09/07 12:00 |
17 KT |
Sturt Lions Poet Adelarde Pirates |
09/07 12:00 |
17 KT |
Western Strikers SC Cumberland United |
09/07 12:00 |
17 KT |
Adelaide Hills Playford City Patriots |
09/07 12:00 |
17 KT |
Modbury Jets The Cove |
09/07 12:00 |
17 KT |
Salisbury United Para Hills Knights |
09/07 14:00 |
17 KT |
White City Woodville Adelaide Victory |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
09/07 12:00 |
20 KT |
Hume City[4] Melbourne Knights[7] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
10/07 02:00 |
clausura KT |
Aragua Caracas FC |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
09/07 14:00 |
16 KT |
Balcatta[6] Subiaco AFC[12] |
09/07 14:00 |
16 KT |
Bayswater City[2] Sorrento[8] |
09/07 14:00 |
16 KT |
ECU Joondalup[7] Stirling Lions[3] |
09/07 14:00 |
16 KT |
Cockburn City Inglewood United |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
10/07 01:15 |
16 KT |
Cobh Ramblers Drogheda United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
09/07 21:00 |
14 KT |
Skeid Oslo Oppsal |
09/07 21:00 |
14 KT |
Follo Ullern |
09/07 21:00 |
14 KT |
Senja Tromsdalen UIL |
09/07 22:00 |
14 KT |
Grorud IL Mo IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
09/07 21:00 |
13 KT |
IK Brage Tegs Thoren ff |
09/07 21:00 |
13 KT |
Vasalunds IF Brommapojkarna |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
09/07 15:00 |
17 KT |
Capalaba[8] Peninsula Power[5] |
09/07 15:15 |
17 KT |
Mitchelton[2] University of Queensland[11] |
09/07 15:15 |
17 KT |
Holland Park Hawks Logan Lightning |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
09/07 18:00 |
17 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[9] Meizhou Hakka[10] |
09/07 18:35 |
17 KT |
Tianjin Quanjian Yiteng FC |
09/07 18:35 |
17 KT |
Hunan Billows Dalian Yifang Aerbin |
09/07 18:35 |
17 KT |
Beijing Renhe Beijing Beikong |
09/07 18:35 |
17 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Shanghai Shenxin |
Lịch thi đấu Colombia |
||
10/07 02:00 |
clausura KT |
Fortaleza CEIF[19] Aguilas Doradas[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
09/07 15:00 |
12 KT |
Yongin City Changwon City |
09/07 17:00 |
12 KT |
Cheonan City Mokpo City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
10/07 02:00 |
regular season KT |
Tigres FC Barranquilla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
09/07 20:00 |
13 KT |
Jazz[10] AC Oulu[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
09/07 20:00 |
13 KT |
Mjallby AIF Kristianstads FF |
09/07 21:00 |
13 KT |
Hollviken Oskarshamns AIK |
09/07 21:00 |
13 KT |
Ksf Prespa Birlik Qviding FIF |
09/07 21:00 |
13 KT |
Landskrona BoIS Husqvarna FF |
09/07 21:00 |
13 KT |
Osters IF Utsiktens BK |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
09/07 20:00 |
Round 2 KT |
Taaksi Jk Jalgpallihaigla |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
09/07 12:30 |
17 KT |
Croydon Kings[9] Adelaide Blue Eagles[5] |
09/07 12:30 |
17 KT |
Adelaide Panthers[11] Adelaide Olympic[10] |
09/07 12:30 |
17 KT |
Campbelltown City SC Adelaide City FC |
09/07 12:30 |
17 KT |
North Eastern Metrostars West Torrens Birkalla |
09/07 16:30 |
17 KT |
Adelaide Comets FC Adelaide Raiders SC |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
09/07 12:00 |
17 KT |
Redlands United FC[4] Sunshine Coast[9] |
09/07 15:00 |
17 KT |
Brisbane Strikers Brisbane Olympic United FC |
09/07 15:00 |
17 KT |
Moreton Bay United SWQ Thunder |
09/07 15:30 |
17 KT |
Far North Queensland Bulls Brisbane City SC |
09/07 16:00 |
17 KT |
Western Pride Brisbane Roar Am |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
09/07 10:05 |
KT |
Hume City U21[5] Melbourne Knights U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
09/07 22:59 |
18 KT |
Viljandi Jk Tulevik Nomme Jk Kalju Ii |
09/07 22:59 |
18 KT |
Tallinna Levadia 2 Kohtla Jarve Jk Jarve |
09/07 22:59 |
18 KT |
Tartu FS Santos Maardu Fc Starbunker |
09/07 22:59 |
18 KT |
Fci Tallinn B Flora Tallinn Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
09/07 12:00 |
20 KT |
Dandenong City Sc[4] Goulburn Valley Suns[7] |
09/07 12:00 |
20 KT |
Moreland City[14] Bendigo[18] |
09/07 12:00 |
20 KT |
North Geelong Warriors[8] Melbourne Heart Youth[6] |
09/07 12:00 |
20 KT |
Murray United Dandenong Thunder |
09/07 12:00 |
20 KT |
Springvale White Eagles Kingston City |
09/07 12:00 |
20 KT |
Whittlesea Ranges Fc Sunshine George Cross |
09/07 12:15 |
20 KT |
Box Hill United Sc[10] Eastern Lions Sc[15] |
09/07 15:00 |
20 KT |
Ballarat Red Devils[12] St Albans Saints[5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
09/07 14:00 |
12 KT |
Jeonju Citizen Chuncheon Citizen |
09/07 14:00 |
12 KT |
Chunnam Youngkwang Buyeo |
09/07 14:00 |
12 KT |
Seoul United Fc Yangpyeong |
09/07 15:00 |
12 KT |
Pocheon Fc Jungnang Chorus Mustang Fc |
09/07 15:00 |
12 KT |
Pyeongchang Goyang Fc |
09/07 15:00 |
12 KT |
Hwaseong Fc Paju Citizen Fc |
09/07 15:00 |
12 KT |
Siheung City Gimpo Fc |
09/07 15:00 |
12 KT |
Gyeongju Citizen Fc Icheon Citizen Fc |
09/07 15:00 |
12 KT |
Cheongju Jikji Fc Fc Uijeongbu |
09/07 15:00 |
12 KT |
Cheongju City Yangju Citizen Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
09/07 21:00 |
9 KT |
Huginn[12] Leiknir Reykjavik[4] |
09/07 22:59 |
9 KT |
Grindavik Thor Akureyri |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
09/07 21:00 |
2 KT |
Khimik Svetlogorsk[BLR D2-10] Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-15] |
09/07 21:00 |
2 KT |
Smorgon FC[BLR D2-11] Granit Mikashevichi[BLR D1-9] |
09/07 21:00 |
2 KT |
Senno Naftan Novopolock |
09/07 22:00 |
2 KT |
Fc Baranovichi[BLR D2-12] Belshina Babruisk[BLR D1-12] |
09/07 22:59 |
2 KT |
Volna Pinsk Torpedo Zhodino[BLR D1-8] |
09/07 22:59 |
2 KT |
Lokomotiv Gomel Krumkachy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
09/07 21:00 |
10 KT |
Ir Reykjavik[2] Sindri[6] |
09/07 21:00 |
10 KT |
Kv Vesturbaeja[4] Magni[7] |
09/07 21:00 |
10 KT |
Kfr Aegir[11] Volsungur Husavik[10] |
09/07 21:00 |
10 KT |
Vestri Grotta Seltjarnarnes |
09/07 22:00 |
10 KT |
Hottur Egilsstadir[9] Umf Afturelding[1] |
09/07 22:00 |
10 KT |
Kf Fjallabyggdar Umf Njardvik |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
09/07 22:59 |
1 KT |
Nublense[CHI D2-13] Colo Colo[CHI D1-2] |
10/07 02:00 |
1 KT |
Cd Copiapo S.a.[CHI D2-7] Cobresal[CHI D1-14] |
10/07 02:30 |
1 KT |
Union La Calera[CHI D1-16] San Luis Quillota[CHI D1-11] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
09/07 20:00 |
13 KT |
Chapungu United Chicken Inn |
09/07 20:00 |
13 KT |
Harare City How Mine Fc |
09/07 20:00 |
13 KT |
Ngezi Platinum Stars Zpc Kariba |
09/07 20:00 |
13 KT |
Platinum Caps United Fc |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
09/07 10:00 |
15 KT |
Hobart Olympia Warriors South Hobart |
09/07 11:00 |
15 KT |
Kingborough Lions Launceston City |
09/07 11:00 |
15 KT |
Devonport City Striker Clarence United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
09/07 14:30 |
17 KT |
North Star Taringa Rovers |
09/07 15:00 |
17 KT |
Southside Eagles Pine Rivers United |
09/07 16:00 |
17 KT |
Moggill Mount Gravatt |
09/07 16:00 |
17 KT |
Grange Thistle Sc Brisbane Wolves |
09/07 16:00 |
17 KT |
Souths United Bayside United |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
09/07 22:00 |
26 KT |
Heartland Enyimba International |
09/07 22:00 |
26 KT |
El Kanemi Warriors Mfm |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
10/07 00:00 |
KT |
Gremio Youth Corinthians Youth[BRA SPY-1] |
Lịch thi đấu Peru |
||
10/07 00:30 |
clausura KT |
Sport Huancayo Deportivo Municipal |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
10/07 02:00 |
loại KT |
Montreal Impact Reserves New York Red Bulls B |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
09/07 13:00 |
19 KT |
Honda Lock SC[5] Honda[4] |
09/07 13:00 |
19 KT |
Yokogawa Musashino[8] Ohira Tochigi UVA SC[15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |