Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
10/05 01:45 |
Semifinal KT |
Juventus[ITA D1-1] Monaco[FRA D1-1] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
09/05 17:00 |
bảng KT |
Jeju United FC[KOR D1-1] Gamba Osaka[JPN D1-3] |
09/05 17:00 |
bảng KT |
Adelaide United FC Jiangsu Suning |
09/05 17:30 |
bảng KT |
Guangzhou Evergrande FC[CHA CSL-1] Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-4] |
09/05 17:30 |
bảng KT |
Kawasaki Frontale[JPN D1-6] Eastern A.A Football Team[HK PR-1] |
09/05 22:30 |
bảng KT |
Esteghlal Khozestan[IRN PR-7] Al-Jazira UAE[UAE LP-1] |
09/05 22:30 |
bảng KT |
Al Duhail Lekhwia Al-Fath[KSA PR-8] |
09/05 22:50 |
bảng KT |
Al Taawon[KSA PR-7] Esteghlal Tehran[IRN PR-2] |
09/05 22:50 |
bảng KT |
Al Ahli Dubai[UAE LP-3] Lokomotiv Tashkent[UZB D1-1] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
10/05 00:30 |
28 KT |
Supersport United Cape Town City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
10/05 01:30 |
32 KT |
Flandria[17] Independiente Rivadavia[14] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
09/05 19:15 |
13 KT |
Sarawak Selangor PB |
09/05 20:00 |
13 KT |
Selangor PKNS[9] Kedah[3] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
09/05 15:00 |
5 KT |
Barito Putera Pstni |
09/05 18:30 |
5 KT |
Persiba Balikpapan[18] Sriwijaya Palembang[13] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
10/05 00:00 |
28 KT |
El Entag El Harby Tala Al Jaish |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/05 20:00 |
tháng 5 KT |
Đảo Síp U19 Armenia U19 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
09/05 17:00 |
bảng KT |
Croatia U17 Tây Ban Nha U17 |
09/05 17:00 |
bảng KT |
Italy U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
09/05 21:00 |
bảng KT |
Đảo Faroe u17 Hungary U17 |
09/05 21:00 |
bảng KT |
Pháp U17 Scotland U17 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
10/05 01:45 |
promotion final KT |
Institute Carrick Rangers |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
10/05 04:05 |
1 KT |
Tigre Deportivo Riestra |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
10/05 01:45 |
KT |
Institute Carrick Rangers[Rp-6] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
09/05 16:00 |
KT |
Brisbane Knights[AUS BPL1-5] Peninsula Power[AUS BPL-5] |
09/05 16:30 |
qualifying KT |
Southside Eagles Grange Thistle Sc |
09/05 16:45 |
qualifying KT |
Nepean Football Club Bulli |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
09/05 20:30 |
11 KT |
Kufer Soom Sama Al Sarhan |
09/05 20:30 |
11 KT |
Al Taibeh Ethad Al-Ramtha |
09/05 20:30 |
11 KT |
Al Asalah Al Wehda |
Lịch thi đấu Georgia |
||
09/05 22:00 |
11 KT |
Saburtalo Tbilisi Kolkheti Poti |
10/05 00:00 |
11 KT |
Torpedo Kutaisi[5] Shukura Kobuleti[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Serbia |
||
09/05 21:00 |
KT |
Crvena Zvezda[SER D1CG-4] Cukaricki[SER D1RG-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
10/05 01:30 |
KT |
Estudiantes de Caseros[6] Almirante Brown[5] |
10/05 01:30 |
KT |
Comunicaciones BsAs[7] Ca Platense[8] |
10/05 01:35 |
KT |
Tristan Suarez[11] Defensores de Belgrano[2] |
10/05 07:10 |
KT |
Atletico Atlanta[4] San Telmo[13] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
10/05 06:10 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion Guarani CA |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
09/05 21:00 |
29 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk Inhulets Petrove |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
10/05 00:00 |
6 KT |
Kongsvinger Sandnes Ulf |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
09/05 22:00 |
27 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[11] Usti nad Labem[8] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
10/05 03:15 |
apertura KT |
Atletico Huila[(a)-16] Deportivo Pasto[(a)-5] |
10/05 07:45 |
apertura KT |
Envigado Deportiva Once Caldas |
10/05 08:00 |
apertura KT |
Millonarios Inter Palmira |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
10/05 01:45 |
play off 1 KT |
Greenock Morton Dundee United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
09/05 22:00 |
Semifinal KT |
Tartu JK Tammeka[EST D1-7] Paide Linnameeskond[EST D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
09/05 20:00 |
11 KT |
Metalurgi Rustavi Samgurali Tskh |
09/05 20:00 |
11 KT |
Guria Lanchkhuti[9] Meshakhte Tkibuli[8] |
09/05 20:00 |
11 KT |
Merani Martvili[1] Spartaki Tskhinvali[7] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
10/05 05:15 |
1.2 KT |
Sport Huancayo[PER D1(a)-5] Nacional Potosi[BOL D1-7] |
10/05 07:45 |
1.2 KT |
Sportivo Luqueno[PAR D1-11] Atletico Clube Purtugal[COL D2-15] |
10/05 07:45 |
1.2 KT |
Gimnasia LP[ARG D1-11] Ponte Preta[BRA SP-4] |
10/05 07:45 |
1.2 KT |
Sportivo Luqueno[PAR D1-11] Deportivo Cali[COL D2-15] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
09/05 22:59 |
18 KT |
Al-hala Al Ahli Bhr |
Lịch thi đấu San Marino |
||
10/05 01:45 |
playoff 3 KT |
Tre Penne AC Juvenes/Dogana |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
10/05 01:30 |
25 KT |
Victoriano Arenas Ca Atlas |
10/05 01:30 |
25 KT |
Deportivo Paraguayo Liniers |
10/05 01:30 |
25 KT |
Leandro N Alem Ituzaingo |
Lịch thi đấu Oman |
||
09/05 21:00 |
24 KT |
Oman Club[11] Al Shabab Oma[1] |
10/05 00:00 |
24 KT |
Muscat Fnjaa SC |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
09/05 16:00 |
34 KT |
Sparta Praha U19[1] Ceske Budejovice u19[12] |
09/05 19:00 |
32 KT |
Pribram U19[5] Synot Slovacko U19[13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |