Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
10/02 02:45 |
22 KT |
Elche Rayo Vallecano |
Lịch thi đấu Italia |
||
10/02 02:45 |
22 KT |
Lazio Genoa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
10/02 02:15 |
20 KT |
Munchen 1860 Heidenheimer |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
10/02 02:00 |
23 KT |
Nancy Stade Brestois |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
10/02 03:00 |
20 KT |
Boavista[13] Rio Ave[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
10/02 02:45 |
30 KT |
Bradford AFC Milton Keynes Dons |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
09/02 19:00 |
loại KT |
Ahal Dordoi-Dynamo Naryn |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
10/02 01:00 |
19 KT |
Eskisehirspor Galatasaray |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
10/02 02:00 |
24 KT |
Almere City FC Eindhoven |
10/02 02:00 |
24 KT |
Den Bosch Emmen |
10/02 02:00 |
24 KT |
Helmond Sport Sparta Rotterdam |
10/02 02:00 |
24 KT |
Jong Ajax Amsterdam Achilles 29 |
10/02 02:00 |
24 KT |
MVV Maastricht Twente Enschede Am. |
10/02 02:00 |
24 KT |
NEC Nijmegen Jong PSV Eindhoven |
10/02 02:00 |
24 KT |
RKC Waalwijk De Graafschap |
10/02 02:00 |
24 KT |
Roda JC Kerkrade Volendam |
10/02 02:00 |
24 KT |
Telstar Fortuna Sittard |
10/02 02:00 |
24 KT |
VVV Venlo Oss |
Lịch thi đấu Israel |
||
10/02 01:15 |
21 KT |
Hapoel Haifa[12] Beitar Jerusalem[5] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
10/02 00:30 |
23 KT |
AEL Kalloni Xanthi |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
10/02 00:00 |
19 KT |
Ermis Aradippou[6] AEL Limassol[7] |
Lịch thi đấu UAE |
||
09/02 20:20 |
15 KT |
Ajman[13] Al-Dhafra[10] |
09/02 23:15 |
15 KT |
Al-Wasl[8] Al Ain[1] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
09/02 18:30 |
groups b KT |
Al Talaba[3] Duhok[1] |
09/02 18:30 |
groups b KT |
Al-Hudod[5] Naft Misan[6] |
09/02 18:30 |
groups a KT |
Al Quwa Al Jawiya[1] Karbalaa[7] |
09/02 18:30 |
groups a KT |
Al-Masafi[8] Naft Al Basra[2] |
09/02 19:00 |
KT |
Naft Al Basra[2] Al-Masafi[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
10/02 01:45 |
19 KT |
Wil 1900 Wohlen |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/02 13:00 |
tháng 2 KT |
Uz Dong Joo Andijon[UZB D2-5] Pakhtakor Ii[UZB D2-7] |
09/02 13:05 |
tháng 2 KT |
Lokomotiv Bfk Nbu Osiyo[UZB D2-6] |
09/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Mashal Muborak[UZB D1-5] Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-4] |
09/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Hirnyk Sport Makiyivvuhillya |
09/02 17:00 |
tháng 2 KT |
FK Rostov[RUS D1-16] Ulisses FC[ARM D1-1] |
09/02 18:15 |
tháng 2 KT |
Skonto FC[LAT D1-2] Metta/LU Riga[LAT D1-9] |
09/02 18:30 |
tháng 2 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D2-1] Andijon[UZB D1-14] |
09/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Botosani[ROM D1-6] MFK Ruzomberok[SVK D1-11] |
09/02 20:30 |
tháng 2 KT |
Rubin Kazan[RUS D1-7] Sparta Praha[CZE D1-2] |
09/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Aalborg BK[DEN SASL-6] Torpedo Moscow[RUS D1-12] |
09/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Dinamo Bucuresti[ROM D1-7] Atletico Paranaense[Bra CaP-7] |
10/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Vestsjaelland[DEN SASL-11] Hammarby |
10/02 02:45 |
tháng 2 KT |
Billericay Town[ENG RYM-11] AFC Hornchurch[ENG RYM-20] |
10/02 09:30 |
tháng 2 KT |
Nữ Triều Tiên[7] Nữ Úc[10] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
10/02 03:00 |
inicial metropolitana KT |
Deportivo Riestra Victoriano Arenas |
10/02 03:00 |
KT |
Deportivo Riestra Victoriano Arenas |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
09/02 22:05 |
14 KT |
Al Ttadamon[10] Al Jahra[5] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
09/02 21:00 |
24 KT |
Benevento[1] Lupa Roma[13] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
10/02 02:00 |
chung kết KT |
Leiknir Reykjavik[ICE D1-1] Valur[ICE PR-5] |
Lịch thi đấu Chile |
||
10/02 06:00 |
clausura KT |
O Higgins[16] Nublense[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
09/02 22:59 |
23 KT |
Maccabi Herzliya[7] Ironi Ramat Hasharon[8] |
09/02 22:59 |
23 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[11] Hapoel Rishon Letzion[9] |
10/02 00:00 |
23 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[1] Hapoel Jerusalem[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
10/02 00:00 |
19 KT |
Samsunspor[7] Alanyaspor[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
09/02 20:00 |
north group KT |
Aharnaikos[6] Fostiras[11] |
09/02 20:00 |
north group KT |
Trachones[10] Iraklis Psachna[9] |
09/02 22:59 |
south group KT |
Apollon Kalamaria[9] ASK Olympiakos Volou[5] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Uzbekistan |
||
09/02 13:00 |
groups KT |
Uz Dong Joo Andijon Pakhtakor Ii |
09/02 13:00 |
groups KT |
Lokomotiv Bfk Nbu Osiyo |
09/02 16:00 |
groups KT |
Mashal Muborak Kuruvchi Bunyodkor |
09/02 18:30 |
groups KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon Andijon |
Lịch thi đấu Albania |
||
10/02 00:00 |
21 KT |
Partizani Tirana[4] Skenderbeu Korca[3] |
Lịch thi đấu Oman |
||
09/02 20:10 |
13 KT |
Al Seeb Dhufar |
09/02 21:30 |
13 KT |
Al Khaboora[2] Sohar Club[11] |
09/02 22:59 |
13 KT |
Al-Suwaiq Club[13] Al Msnaa[9] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
09/02 20:30 |
division 1 KT |
Leicester City U21[9] Norwich City U21[10] |
10/02 02:00 |
division 1 KT |
Everton U21[5] Southampton U21[2] |
10/02 02:00 |
division 2 KT |
Bolton Wanderers U21 Reading U21 |
10/02 02:00 |
division 2 KT |
Brighton Hove Albion U21 West Bromwich U21 |
10/02 02:00 |
division 2 KT |
Newcastle U21 Arsenal U21 |
10/02 02:45 |
division 1 KT |
Manchester United U21[4] Chelsea U21[1] |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
09/02 19:25 |
12 KT |
Al Khaleej U21[11] Al Ahli Jeddah U21[3] |
09/02 19:25 |
12 KT |
Hajer U21[4] Al Shabab U21[1] |
09/02 19:40 |
12 KT |
Al Shoalah U21[14] Al Fateh U21[7] |
09/02 19:50 |
12 KT |
Al Raed U21[9] Al Taawon U21[13] |
09/02 19:55 |
12 KT |
Najran U21[10] Al Ittihad U21 Ksa[6] |
09/02 20:00 |
12 KT |
Al Orubah U21[12] Al Faisaly Harmah U21[8] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
10/02 02:45 |
28 KT |
Farnborough Town[20] Boreham Wood[1] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
09/02 20:00 |
14 KT |
Charlton Athletic U21 Colchester United U21 |
09/02 20:00 |
14 KT |
Ipswich U21 Millwall U21 |
09/02 20:00 |
14 KT |
Nottingham Forest U21 Barnsley U21 |
09/02 20:30 |
14 KT |
Bristol City U21 Cardiff City U21 |
10/02 01:00 |
14 KT |
Swansea City U21 Crystal Palace U21 |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
09/02 21:00 |
22 KT |
Dunfermline U20 Glasgow Rangers U20 |
10/02 01:00 |
22 KT |
Partick Thistle U20 Celtic U20 |
Lịch thi đấu Al Kass International Cup |
||
09/02 19:35 |
11th place KT |
Schalke U17 Vissel Kobe U17 |
09/02 22:00 |
9th place KT |
Juventus U17 Atletico Madrid U17 |
09/02 22:00 |
KT |
Juventus U17 Atletico Madrid U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |