Lịch thi đấu Cúp Châu Á (Asian Cup) |
||
09/01 16:00 |
bảng KT |
Australia Kuwait |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
10/01 02:45 |
18 KT |
Levante Deportivo La Coruna |
Lịch thi đấu Pháp |
||
10/01 02:30 |
20 KT |
Montpellier Marseille |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
10/01 02:00 |
19 KT |
Ajaccio Nimes |
10/01 02:00 |
19 KT |
Angers SCO Nancy |
10/01 02:00 |
19 KT |
Clermont Foot Stade Lavallois MFC |
10/01 02:00 |
19 KT |
Creteil Auxerre |
10/01 02:00 |
19 KT |
Dijon Tours FC |
10/01 02:00 |
19 KT |
Le Havre Chateauroux |
10/01 02:00 |
19 KT |
Chamois Niortais Ajaccio GFCO |
10/01 02:00 |
19 KT |
Orleans US 45 AC Arles-Avignon |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
10/01 03:30 |
16 KT |
GD Estoril-Praia[10] Moreirense[9] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
10/01 09:00 |
clausura KT |
Santos Laguna Veracruz |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
09/01 22:00 |
22 KT |
Sporting Braga B Vitoria Guimaraes B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
10/01 02:00 |
17 KT |
Chambly Colmar |
10/01 02:00 |
17 KT |
GS Consolat Marseille US Boulogne |
10/01 02:00 |
17 KT |
Bastia CA Epinal |
10/01 02:00 |
17 KT |
JA Le Poire Sur Vie Colomiers |
10/01 02:00 |
17 KT |
Strasbourg Vendee Lucon |
10/01 02:00 |
17 KT |
Red Star 93 Frejus Saint-Raphael |
10/01 02:00 |
17 KT |
Dunkerque Istres |
Lịch thi đấu Wales |
||
10/01 02:30 |
21 KT |
Airbus Aberystwyth Town |
10/01 02:45 |
KT |
Bala Town Connah's QN |
Lịch thi đấu Yemen |
||
09/01 19:30 |
16 KT |
Al Ahli Sanaa[1] Ittihad Ibb[11] |
09/01 19:30 |
16 KT |
Shaab Ibb[2] Al Saqr Taiz[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
10/01 01:30 |
14 KT |
Birzebbuga Gudja United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Sparta Praha[CZE D1-2] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-8] |
09/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Werder Bremen[GER D1-16] Energie Cottbus[GER D3-5] |
09/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Munchen 1860[GER D2-15] Stuttgart Amateure[GER D3-15] |
09/01 20:15 |
tháng 1 KT |
Al-Khuraitiat[QAT D1-12] Al Taawon[KSA PR-8] |
09/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Lierse[BEL D1-16] AZ Alkmaar[HOL D1-6] |
09/01 21:00 |
tháng 1 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[GER D3-18] Karlsruher SC[GER D2-2] |
09/01 21:15 |
tháng 1 KT |
Genk[BEL D1-7] KV Mechelen[BEL D1-10] |
09/01 21:30 |
tháng 1 KT |
NEC Nijmegen[HOL D2-1] Oostende[BEL D1-9] |
09/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Anderlecht[BEL D1-2] Vitesse Arnhem[HOL D1-10] |
09/01 22:15 |
tháng 1 KT |
Werder Bremen[GER D1-16] Ahli Al-Fujirah[UAE LP-12] |
09/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Senegal[35] Gabon[65] |
09/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Club Brugge[BEL D1-1] Heracles Almelo[HOL D1-15] |
09/01 23:45 |
tháng 1 KT |
SC Heerenveen[HOL D1-11] Standard Liege[BEL D1-6] |
10/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Helmond Sport[HOL D2-16] Patro Eisden[BEL D2-13] |
10/01 00:15 |
tháng 1 KT |
Flora Tallinn[EST D1-4] Nomme JK Kalju[EST D1-2] |
10/01 01:00 |
tháng 1 KT |
SV Wehen Wiesbaden[GER D3-9] Eintr Frankfurt[GER D1-9] |
10/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Royal Antwerp[BEL D2-11] Kortrijk[BEL D1-5] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
09/01 19:55 |
8 KT |
Al Khaleej Club Al Shaab |
09/01 19:55 |
8 KT |
Al Oruba Uae Al Taawon |
09/01 19:55 |
8 KT |
Dabba Al-Fujairah Dubba Al-Husun |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
09/01 20:55 |
bảng KT |
Fnjaa SC[OMA D1-8] Al Oruba Sur[OMA D1-1] |
09/01 20:55 |
bảng KT |
Al-Suwaiq Club[OMA D1-13] Al Msnaa[OMA D1-9] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
10/01 02:00 |
bảng KT |
Leiknir Reykjavik Throttur |
10/01 04:00 |
bảng KT |
Valur Ir Reykjavik |
Lịch thi đấu Chile |
||
10/01 04:30 |
clausura KT |
Huachipato Universidad de Concepcion |
10/01 07:00 |
clausura KT |
Audax Italiano Csd Antofagasta |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
10/01 08:30 |
clausura KT |
Mineros De Zacatecas Correcaminos Uat |
10/01 09:00 |
clausura KT |
Irapuato Alebrijes De Oaxaca |
10/01 09:00 |
clausura KT |
CF Atlante Csyd Dorados De Sinaloa |
10/01 09:30 |
clausura KT |
Merida Altamira |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
10/01 09:00 |
regular season KT |
Canterbury United Hawkes Bay United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
09/01 19:00 |
19 KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC Hapoel Afula |
09/01 19:00 |
19 KT |
Hapoel Bnei Lod Maccabi Kiryat Gat |
09/01 19:00 |
19 KT |
Hapoel Jerusalem Maccabi Ahi Nazareth |
09/01 19:00 |
19 KT |
Maccabi Herzliya Hapoel Kfar Saba |
09/01 20:00 |
19 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla Ironi Ramat Hasharon |
09/01 20:00 |
19 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv Maccabi Yavne |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
09/01 21:30 |
bảng KT |
Ajman Al-Shabab UAE |
09/01 21:30 |
bảng KT |
Ittihad Kalba Al Nasr Dubai |
09/01 21:30 |
bảng KT |
Al-Wasl Al Ain |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
09/01 17:30 |
bán kết KT |
Dempo SC[IND D1-4] Salgaocar Sports Club[IND D1-3] |
09/01 20:30 |
bán kết KT |
Sporting Clube de Goa Bengaluru |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |