Lịch thi đấu AFF Suzuki Cup |
||
08/12 19:00 |
bán kết KT |
Thái Lan[146] Myanmar[156] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
08/12 22:59 |
bảng KT |
Sporting Braga[POR D1-4] Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
08/12 22:59 |
bảng KT |
Konyaspor[TUR D1-6] Gent[BEL D1-5] |
08/12 22:59 |
bảng KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-8] Slovan Liberec[CZE D1-13] |
08/12 22:59 |
bảng KT |
Qarabag[AZE D1-1] Fiorentina[ITA D1-8] |
08/12 22:59 |
bảng KT |
Osmanlispor[TUR D1-7] Zurich[SUI D1-1] |
08/12 22:59 |
bảng KT |
Villarreal[SPA D1-5] Steaua Bucuresti[ROM D1-1] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Feyenoord Rotterdam[HOL D1-1] Fenerbahce[TUR D1-4] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Zorya[UKR D1-3] Manchester United[ENG PR-6] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Young Boys[SUI Sl-2] Astana[KAZ PR-2] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
APOEL Nicosia[CYP D1-2] Olympiakos[GRE D1-1] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Mainz 05[GER D1-10] Gilan Gabala[AZE D1-2] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Anderlecht[BEL D1-3] Saint-Etienne[FRA D1-9] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Maccabi Tel Aviv[ISR D1-2] Dundalk[IRE PR-1] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-5] Zenit St.Petersburg[RUS PR-2] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Austria Wien[AUT D1-4] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-9] AS Roma[ITA D1-2] |
09/12 01:00 |
bảng KT |
Rapid Wien[AUT D1-5] Athletic Bilbao[SPA D1-7] |
09/12 03:05 |
bảng KT |
Standard Liege[BEL D1-7] Ajax Amsterdam[HOL D1-2] |
09/12 03:05 |
bảng KT |
Panathinaikos[GRE D1-2] Celta Vigo[SPA D1-9] |
09/12 03:05 |
bảng KT |
Nice[FRA D1-1] Krasnodar FK[RUS PR-5] |
09/12 03:05 |
bảng KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-3] Schalke 04[GER D1-8] |
09/12 03:05 |
bảng KT |
Inter Milan[ITA D1-10] Sparta Praha[CZE D1-3] |
09/12 03:05 |
bảng KT |
Southampton[ENG PR-12] Hapoel Beer Sheva[ISR D1-1] |
Lịch thi đấu Iran |
||
08/12 17:30 |
13 KT |
Mashin Sazi Zob Ahan |
08/12 18:30 |
13 KT |
Naft Tehran[3] Gostaresh Folad[12] |
08/12 19:00 |
13 KT |
Sanat-Naft[8] Saipa[15] |
Lịch thi đấu UAE |
||
08/12 19:45 |
11 KT |
Al-Wasl Dabba Al-Fujairah |
08/12 19:55 |
11 KT |
Al-Dhafra Al-Shabab UAE |
08/12 22:59 |
11 KT |
Ittihad Kalba[12] Emirate[14] |
08/12 22:59 |
11 KT |
Banni Yas Al Nasr Dubai |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
08/12 19:00 |
11 KT |
Guangzhou Rf U19 Hong Kong FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
09/12 03:00 |
19 KT |
Almagro Atletico Parana |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
08/12 17:00 |
12 KT |
Arema Malang Sriwijaya Palembang |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
09/12 08:00 |
Semifinal(A) KT |
Santa Tecla Aguila |
09/12 08:30 |
Semifinal(A) KT |
Alianza Sonsonate |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
09/12 02:00 |
apertura KT |
Petrolero de Yacuiba The Strongest |
09/12 05:00 |
apertura KT |
San Jose Blooming |
09/12 07:15 |
apertura KT |
Nacional Potosi Universitario de Sucre |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
09/12 09:00 |
semifinal(a) KT |
Club Comunicaciones Antigua Gfc |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
08/12 19:45 |
14 KT |
Ittihad Alexandria Enppi |
08/12 22:30 |
14 KT |
Aswan El Zamalek |
09/12 01:30 |
14 KT |
Al Ahly Smouha SC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/12 16:00 |
tháng 12 KT |
Shonan Bellmare[JPN D1-17] Đà Nẵng[VIE D1-3] |
08/12 18:00 |
tháng 12 KT |
Bangu[BRA RJ-7] Hải Phòng[VIE D1-2] |
08/12 19:00 |
tháng 12 KT |
Bosnia Herzegovina U17 Croatia U17 |
Lịch thi đấu FIFA Club World Cup |
||
08/12 17:30 |
1 KT |
Kashima Antlers[JPN D1-11] Auckland City[NZFC-2] |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
08/12 18:00 |
1 KT |
Real Union de Irun[SPA D3-2] CD Pena Sport |
Lịch thi đấu Chile |
||
09/12 01:00 |
apertura KT |
Palestino[5] Colo Colo[9] |
09/12 04:00 |
apertura KT |
Deportes Temuco[11] Univ Catolica[1] |
09/12 04:00 |
apertura KT |
Audax Italiano[14] Deportes Iquique[2] |
09/12 04:00 |
apertura KT |
Union Espanola[3] San Luis Quillota[7] |
09/12 04:00 |
apertura KT |
O Higgins[4] Santiago Wanderers[9] |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
08/12 21:20 |
bảng KT |
Al Shabab Kuw[KUW D1-10] Kazma[KUW D1-5] |
08/12 21:20 |
bảng KT |
Al Ttadamon[KUW D1-9] Al-Nasar[KUW D1-4] |
08/12 23:20 |
bảng KT |
Al-Arabi Club Burgan Sc |
08/12 23:20 |
bảng KT |
Al Kuwait SC Al Salmiyah |
Lịch thi đấu Colombia |
||
09/12 07:00 |
semifinal(c) KT |
Atletico Bucaramanga Deportes Tolima |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
08/12 18:00 |
18 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21[7] Olimpic Donetsk U21[3] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
08/12 21:40 |
12 KT |
Al Baten[11] Al Taawon[7] |
08/12 23:55 |
12 KT |
Al Hilal[1] Al Wehda Mecca[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |