Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
08/11 20:30 |
12 KT |
Aston Villa Manchester City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
08/11 18:00 |
11 KT |
Athletic Bilbao[8] Espanyol[10] |
08/11 22:00 |
11 KT |
Barcelona[2] Villarreal[5] |
Lịch thi đấu Italia |
||
08/11 18:30 |
12 KT |
Torino Inter Milan |
08/11 21:00 |
12 KT |
AS Roma Lazio |
08/11 21:00 |
12 KT |
Empoli Juventus |
08/11 21:00 |
12 KT |
Frosinone Genoa |
08/11 21:00 |
12 KT |
Palermo Chievo |
08/11 21:00 |
12 KT |
US Sassuolo Calcio Carpi |
Lịch thi đấu Đức |
||
08/11 21:30 |
12 KT |
Borussia Dortmund Schalke 04 |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
08/11 19:00 |
Round 1 KT |
Didcot Town Exeter City[ENG L2-15] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Aldershot Town[ENG Conf-12] Bradford AFC[ENG L1-9] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Brackley Town[ENG CN-18] Newport County[ENG L2-21] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Bristol Rovers[ENG L2-12] Chesham United[ENG-S PR-17] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Braintree Town[ENG Conf-5] Oxford United[ENG L2-2] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Whitehawk[ENG CS-4] Lincoln City[ENG Conf-11] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Maidstone United[ENG CS-3] Yeovil Town[ENG L2-23] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Halifax Town[ENG Conf-24] Wycombe Wanderers[ENG L2-9] |
08/11 21:00 |
Round 1 KT |
Gainsborough Trinity[ENG CN-15] Shrewsbury Town[ENG L1-17] |
08/11 22:00 |
Round 1 KT |
Port Vale[ENG L1-15] Maidenhead United[ENG CS-5] |
Lịch thi đấu Nga |
||
08/11 18:30 |
15 KT |
Rubin Kazan Krylya Sovetov Samara |
08/11 21:00 |
15 KT |
Krasnodar FK CSKA Moscow |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
08/11 18:30 |
12 KT |
PSV Eindhoven Utrecht |
08/11 20:30 |
12 KT |
Cambuur Leeuwarden Groningen |
08/11 20:30 |
12 KT |
Feyenoord Rotterdam Ajax Amsterdam |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
08/11 18:00 |
12 KT |
Elche Osasuna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
08/11 19:30 |
14 KT |
Eintr. Braunschweig Munchen 1860 |
08/11 19:30 |
14 KT |
SC Paderborn 07 Heidenheimer |
08/11 19:30 |
14 KT |
RB Leipzig Kaiserslautern |
Lịch thi đấu Úc |
||
08/11 13:00 |
5 KT |
Central Coast Mariners FC[9] Wellington Phoenix[5] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
08/11 20:30 |
15 KT |
Standard Liege Anderlecht |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
08/11 19:45 |
15 KT |
Sion Luzern |
08/11 19:45 |
15 KT |
Thun St. Gallen |
08/11 22:00 |
15 KT |
Basel Grasshoppers |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
08/11 19:30 |
15 KT |
Viborg Odense BK |
08/11 22:00 |
15 KT |
Midtjylland Esbjerg FB |
Lịch thi đấu Séc |
||
08/11 21:00 |
13 KT |
Slavia Praha Bohemians 1905 |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/11 19:00 |
11 KT |
Sivasspor Gaziantepspor |
08/11 22:00 |
11 KT |
Fenerbahce Konyaspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
08/11 10:00 |
16 KT |
Csyd Dorados De Sinaloa Chivas Guadalajara |
08/11 10:00 |
apertura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa Chivas Guadalajara |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
08/11 21:30 |
15 KT |
Gornik Zabrze Korona Kielce |
08/11 21:30 |
15 KT |
Lech Poznan Gornik Leczna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
08/11 20:30 |
13 KT |
Den Bosch Oss |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
08/11 21:00 |
play out KT |
Mjallby AIF[13] Orgryte |
08/11 21:00 |
play out KT |
Ik Frej Taby[14] Akropolis IF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
08/11 19:00 |
Round 2 KT |
Gotene If Malmo FF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/11 18:15 |
15 KT |
Academico Viseu[11] Porto B[1] |
08/11 19:00 |
15 KT |
Santa Clara[20] SL Benfica B[8] |
08/11 22:00 |
15 KT |
Sporting Braga B SC Freamunde |
08/11 22:00 |
15 KT |
Chaves UD Oliveirense |
08/11 22:00 |
15 KT |
Sporting CP B Penafiel |
08/11 22:00 |
15 KT |
Portimonense[4] Leixoes[23] |
08/11 22:00 |
15 KT |
Feirense[6] Olhanense SC[19] |
08/11 22:00 |
15 KT |
Aves[5] Famalicao[12] |
08/11 22:00 |
15 KT |
SC Farense Vitoria Guimaraes B |
08/11 22:00 |
15 KT |
CD Mafra Atletico Clube Purtugal |
08/11 22:00 |
15 KT |
SC Covilha Oriental Lisboa |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
08/11 12:00 |
championship round KT |
Jeju United FC Jeonbuk Hyundai Motors |
08/11 12:00 |
relegation round KT |
Incheon United FC Busan I'Park |
08/11 14:00 |
championship round KT |
Pohang Steelers Seongnam FC |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
08/11 20:00 |
10 KT |
Olympiakos[1] Iraklis Saloniki[12] |
08/11 22:15 |
10 KT |
PAOK Saloniki[6] Panthrakikos[16] |
08/11 22:15 |
10 KT |
PAE Levadiakos[11] Veria FC[9] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
08/11 21:00 |
10 KT |
Doxa Katokopias AEL Limassol |
Lịch thi đấu Romania |
||
08/11 19:00 |
17 KT |
CS Universitatea Craiova FCM Targu Mures |
Lịch thi đấu Andorra |
||
08/11 18:00 |
6 KT |
UE Sant Julia Santa Coloma |
08/11 20:00 |
6 KT |
Encamp Ordino |
08/11 22:00 |
6 KT |
Penya Encarnada Lusitanos la Posa |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
08/11 19:00 |
15 KT |
Botev Plovdiv Beroe |
08/11 21:15 |
15 KT |
Levski Sofia Lokomotiv Plovdiv |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
08/11 20:30 |
9 KT |
Pune City[1] Goa[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
08/11 11:00 |
20 KT |
Luch-Energiya Sokol |
08/11 13:00 |
20 KT |
Radian-Baikal Irkutsk Ruan Tosno |
08/11 16:00 |
20 KT |
Tom Tomsk Fakel Voronezh |
08/11 17:00 |
20 KT |
Gazovik Orenburg Spartak Moscow II |
08/11 18:00 |
20 KT |
Shinnik Yaroslavl Kamaz |
08/11 18:00 |
20 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Sibir |
08/11 18:00 |
20 KT |
Torpedo Armavir SKA Energiya Khabarovsk |
08/11 19:00 |
20 KT |
FK Tyumen Volga Nizhny Novgorod |
08/11 20:00 |
20 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Baltika |
08/11 22:00 |
20 KT |
Arsenal Tula Zenit-2 St.Petersburg |
Lịch thi đấu Serbia |
||
08/11 19:00 |
17 KT |
FK Rad Beograd[14] Cukaricki[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
08/11 21:00 |
16 KT |
Dinamo Zagreb Istra 1961 |
Lịch thi đấu Moldova |
||
08/11 19:00 |
14 KT |
Academia Chisinau Dacia Chisinau |
08/11 19:00 |
14 KT |
Milsami Sheriff |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
08/11 19:00 |
16 KT |
Elite 3000 Helsingor Vejle |
08/11 21:00 |
16 KT |
Herfolge Boldklub Koge Fredericia |
08/11 21:00 |
16 KT |
Vendsyssel Skive IK |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
08/11 20:00 |
17 KT |
NK Krka[7] NK Maribor[2] |
08/11 21:30 |
17 KT |
Domzale[3] NK Publikum Celje[10] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
08/11 18:00 |
26 KT |
BATE Borisov Slutsksakhar Slutsk |
08/11 18:00 |
26 KT |
Belshina Babruisk Granit Mikashevichi |
08/11 18:00 |
26 KT |
Gomel Dinamo Minsk |
08/11 18:00 |
26 KT |
FC Minsk Vitebsk |
08/11 18:00 |
26 KT |
Neman Grodno Slavia Mozyr |
08/11 18:00 |
26 KT |
Shakhter Soligorsk Dinamo Brest |
08/11 18:00 |
26 KT |
Torpedo Zhodino Naftan Novopolock |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
08/11 16:00 |
championship play off KT |
Astana[1] FK Aktobe Lento[5] |
08/11 16:00 |
relegation play off KT |
Okzhetpes[3] Shakhtyor Karagandy[2] |
08/11 16:00 |
championship play off KT |
Kairat Almaty Ordabasy |
08/11 16:00 |
championship play off KT |
FK Atyrau Irtysh Pavlodar |
08/11 16:00 |
relegation play off KT |
Zhetysu Taldykorgan Tobol Kostanai |
08/11 16:00 |
relegation play off KT |
Taraz Kaisar Kyzylorda |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
08/11 19:00 |
15 KT |
Olimpik Sarajevo[11] FK Sarajevo[5] |
08/11 19:00 |
15 KT |
FK Zeljeznicar FK Slavija |
08/11 19:30 |
15 KT |
Sloboda Zrinjski Mostar |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
08/11 20:30 |
7 KT |
Pretoria Univ Maritzburg United |
Lịch thi đấu Maroc |
||
08/11 21:30 |
6 KT |
OCK Olympique de Khouribga[10] Union Touarga Sport Rabat[6] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
08/11 17:00 |
13 KT |
Ulisses FC Pyunik |
08/11 18:00 |
13 KT |
Shirak Ararat Yerevan |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
08/11 21:00 |
15 KT |
Winterthur[5] Schaffhausen[7] |
08/11 21:00 |
15 KT |
Biel-bienne[3] Wohlen[9] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
08/11 19:00 |
14 KT |
Volyn[6] Vorskla Poltava[5] |
08/11 22:00 |
14 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk[3] Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod[11] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
08/11 18:30 |
10 KT |
Home United FC Tampines Rovers FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
08/11 12:00 |
42 KT |
Gangwon FC Daegu FC |
08/11 14:00 |
42 KT |
Chungnam Asan Bucheon 1995 |
Lịch thi đấu Litva |
||
08/11 18:00 |
34 KT |
Stumbras Atlantas Klaipeda |
08/11 20:00 |
34 KT |
Trakai Riteriai Siauliai |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
08/11 22:05 |
4 KT |
Aswan Ghazl El Mahallah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
08/11 11:00 |
40 KT |
Zweigen Kanazawa FC[12] Cerezo Osaka[4] |
08/11 11:00 |
40 KT |
JEF United Ichihara[8] Tokyo Verdy[7] |
08/11 11:00 |
40 KT |
Yokohama FC[16] Oita Trinita[21] |
08/11 11:00 |
40 KT |
Jubilo Iwata[2] V-Varen Nagasaki[6] |
08/11 11:00 |
40 KT |
Kamatamare Sanuki[18] Omiya Ardija[1] |
08/11 11:00 |
40 KT |
Kyoto Purple Sanga[17] Ehime FC[5] |
08/11 14:00 |
40 KT |
Roasso Kumamoto[11] Mito Hollyhock[19] |
08/11 14:00 |
40 KT |
Giravanz Kitakyushu[9] Tochigi SC[22] |
08/11 14:00 |
40 KT |
Gifu[20] Okayama FC[14] |
08/11 17:00 |
40 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[15] Avispa Fukuoka[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
08/11 18:00 |
29 KT |
Byaroza 2010 Vigvam Smolevichy |
08/11 18:00 |
29 KT |
Isloch Minsk Fk Orsha |
08/11 18:00 |
29 KT |
Kommunalnik Slonim Khimik Svetlogorsk |
08/11 18:00 |
29 KT |
Fk Kobrin Lida |
08/11 18:00 |
29 KT |
Gorodeya Vedrich 97 Rechitsa |
08/11 18:00 |
29 KT |
Dnepr Mogilev Smorgon FC |
08/11 18:00 |
29 KT |
Fc Baranovichi Krumkachy |
08/11 18:00 |
29 KT |
Energetik Bgu Minsk Lokomotiv Gomel |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
08/11 20:00 |
7 KT |
Gzira United San Gwann |
08/11 20:00 |
7 KT |
Fgura United Gudja United |
08/11 22:15 |
7 KT |
Senglea Athletic Vittoriosa Stars |
08/11 22:15 |
7 KT |
St Georges Zebbug Rangers |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
08/11 21:45 |
bảng KT |
Saham Sohar Club |
08/11 21:45 |
bảng KT |
Sur Club Al Oruba Sur |
08/11 22:00 |
bảng KT |
Al Khaboora AL-Nahda |
08/11 22:15 |
bảng KT |
Al Nasr (OMA) Dhufar |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
08/11 19:30 |
14 KT |
Chernomorets Pomorie Botev Galabovo |
08/11 19:30 |
14 KT |
Ludogorets Razgrad Ii Lokomotiv Mezdra |
08/11 19:30 |
14 KT |
Neftohimik Oborishte |
08/11 19:30 |
14 KT |
Septemvri Sofia Pirin 2002 Razlog |
08/11 19:30 |
14 KT |
Spartak Pleven Dobrudzha |
08/11 20:30 |
14 KT |
Sozopol Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
08/11 21:00 |
14 KT |
FC Vereya Dunav Ruse |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
08/11 20:00 |
KT |
Rimini[10] Prato[16] |
08/11 21:00 |
KT |
Pisa[4] Laquila[9] |
08/11 21:00 |
KT |
Teramo[6] Arezzo[13] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
08/11 21:00 |
KT |
Padova[11] Pordenone[6] |
08/11 21:00 |
KT |
Pro Piacenza[14] Cremonese[7] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
08/11 20:30 |
KT |
Benevento[5] Paganese[10] |
08/11 21:00 |
KT |
Catania[3] Usd Akragas[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
08/11 19:30 |
14 KT |
Bratstvo Cijevna Radnicki Berane |
08/11 19:30 |
14 KT |
Berane Jedinstvo Bijelo Polje |
08/11 19:30 |
14 KT |
Brskovo Graficar |
08/11 19:30 |
14 KT |
Ibar Rozaje Cetinje |
08/11 19:30 |
14 KT |
Kom Podgorica Ofk Igalo |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
08/11 10:35 |
KT |
Waitakere United[6] Auckland City[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
08/11 19:30 |
7 KT |
Al Jalil Sama Al Sarhan |
08/11 19:30 |
7 KT |
Ethad Al-Ramtha Al Yarmouk |
08/11 19:30 |
7 KT |
Sahab Sc AL shaik Hussian |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
08/11 17:00 |
17 KT |
FK Oryol Vityaz Podolsk |
08/11 18:00 |
17 KT |
Tambov Chertanovo Moscow |
08/11 18:00 |
17 KT |
Torpedo Moscow Avangard |
08/11 19:00 |
17 KT |
Salyut-Energia Belgorod Zenit Penza |
08/11 19:00 |
17 KT |
Metallurg Lipetsk Arsenal Tula II |
08/11 19:00 |
17 KT |
FK Zvezda Ryazan FK Kaluga |
08/11 20:00 |
17 KT |
Lokomotiv Liski Dinamo Briansk |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
08/11 19:00 |
12 KT |
FK Khazar Lenkoran[7] Qarabag[1] |
08/11 21:00 |
12 KT |
Neftci Baku[6] Ravan Baku[10] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
08/11 17:00 |
11 KT |
Samtredia[4] Chikhura Sachkhere[7] |
08/11 17:00 |
11 KT |
Guria Lanchkhuti[13] Spartaki Tskhinvali[5] |
08/11 17:20 |
11 KT |
Sioni Bolnisi[3] Torpedo Kutaisi[11] |
08/11 21:00 |
11 KT |
Dinamo Tbilisi Kolkheti Poti |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
08/11 21:00 |
KT |
Atletico Atlanta[4] Sportivo Italiano[17] |
08/11 21:00 |
KT |
Flandria[14] CA Fenix Pilar[11] |
08/11 21:00 |
KT |
Club Atletico Colegiales[8] Deportivo Moron[5] |
08/11 21:00 |
KT |
Deportivo Merlo[22] Ca Platense[10] |
08/11 22:05 |
KT |
Almirante Brown[19] Defensores de Belgrano[3] |
08/11 22:05 |
KT |
Estudiantes de Caseros[1] Barracas Central[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
08/11 18:00 |
KT |
Almeria B[15] UD Melilla[19] |
08/11 18:00 |
KT |
Recreativo Huelva[11] Algeciras[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
08/11 18:00 |
prom qualification KT |
Kristiansund BK Ranheim IL |
08/11 21:00 |
prom qualification KT |
IL Hodd Jerv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
08/11 16:15 |
14 KT |
Slavoj Vysehrad[13] Sk Slovan Varnsdorf[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/11 18:30 |
11 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor[11] Karabukspor[2] |
08/11 18:30 |
11 KT |
Karsiyaka[15] Goztepe[6] |
08/11 20:30 |
11 KT |
Kayseri Erciyesspor[18] Balikesirspor[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
08/11 18:00 |
17 KT |
Alania[13] Krasnodar II[3] |
08/11 18:00 |
17 KT |
FK Angusht Nazran[6] Druzhba Maykop[14] |
08/11 18:00 |
17 KT |
FK Biolog[12] Akhmat Grozny II[7] |
08/11 18:00 |
17 KT |
Dynamo Stavropol Chernomorets Novorossiysk |
08/11 18:00 |
17 KT |
SKA Rostov Mashuk-KMV |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
08/11 18:00 |
19 KT |
FK Kolomna[15] Sochi[11] |
08/11 18:00 |
19 KT |
Karelia Petrozavadovsk Volga Tver |
08/11 18:00 |
19 KT |
Solaris Znamya Truda |
08/11 19:00 |
19 KT |
Domodedovo Pskov 747 |
08/11 21:00 |
19 KT |
Spartak Kostroma[10] Torpedo Vladimir[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
08/11 18:00 |
16 KT |
Pogon Siedlce[11] Stomil Olsztyn OKS 1945[6] |
08/11 18:45 |
16 KT |
Zaglebie Sosnowiec[2] Chrobry Glogow[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
08/11 19:00 |
1/8 Finals KT |
Viimsi Mrjk Vastseliina Fc Tannem |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
08/11 21:00 |
14 KT |
Tubize[1] Lierse[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
08/11 11:00 |
37 KT |
Ryukyu Sc Sagamihara |
08/11 11:00 |
37 KT |
Fujieda Myfc Blaublitz Akita |
08/11 11:00 |
37 KT |
Gainare Tottori Machida Zelvia |
08/11 11:00 |
37 KT |
Grulla Morioka Renofa Yamaguchi |
08/11 11:00 |
37 KT |
AC Nagano Parceiro Yokohama Scc |
08/11 11:00 |
37 KT |
Fukushima United FC Jleague Xi U22 |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
08/11 20:30 |
7 KT |
Cs. Hammam-lif[9] Egs Gafsa[16] |
08/11 20:30 |
7 KT |
As Kasserine Esperance Sportive Zarzis |
08/11 20:30 |
7 KT |
Us Ben Guerdane A.s. Marsa |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
08/11 22:00 |
12 KT |
Fola Esch Us Rumelange |
08/11 22:00 |
12 KT |
Differdange 03 F91 Dudelange |
08/11 22:00 |
12 KT |
Wiltz 71 CS Grevenmacher |
08/11 22:00 |
12 KT |
Racing Union Luxemburg Jeunesse Esch |
08/11 22:00 |
12 KT |
Una Strassen Hamm Rm Benfica |
08/11 22:00 |
12 KT |
Us Mondorf-les-bains Etzella Ettelbruck |
08/11 22:00 |
12 KT |
Victoria Rosport Progres Niedercorn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
08/11 21:00 |
13 KT |
Mezokovesd-Zsory Budaorsi Sc |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
08/11 20:00 |
KT |
Benesov[17] Viktoria Zizkov[10] |
08/11 20:00 |
KT |
Zenit Caslav[19] Domazlice[7] |
08/11 20:00 |
KT |
Novy Bydzov[11] Dobrovice[9] |
08/11 20:00 |
KT |
Sokol Zapy[6] Viktorie Jirny[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
08/11 19:00 |
36 KT |
Kuressaare Nomme Jk Kalju Ii |
08/11 19:00 |
36 KT |
Kivioli Irbis JK Tallinna Kalev |
08/11 19:00 |
36 KT |
Rakvere Flora Tallinna Levadia 2 |
08/11 19:00 |
36 KT |
Flora Tallinn Ii Fci Tallinn B |
08/11 19:00 |
36 KT |
Tartu FS Santos Vandra Jk Vaprus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
08/11 19:30 |
13 KT |
FK Bezanija Dinamo Vranje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
08/11 20:00 |
14 KT |
Triglav Gorenjska Ankaran Hrvatini Mas Tech |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
08/11 19:00 |
14 KT |
Sileks Rabotnicki Skopje |
08/11 19:00 |
14 KT |
Mladost Carev Dvor Metalurg Skopje |
08/11 19:00 |
14 KT |
Korzo Prilep Renova Cepciste |
08/11 19:00 |
14 KT |
FK Shkendija 79[2] Horizont Turnovo[9] |
08/11 19:00 |
14 KT |
Vardar Skopje[1] Bregalnica Stip[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
08/11 16:30 |
West KT |
Spartak Trnava B FK Pohronie |
Lịch thi đấu San Marino |
||
08/11 21:00 |
8 KT |
Tre Fiori SP Libertas |
08/11 21:00 |
8 KT |
Sp Cosmos Ss Virtus |
08/11 21:00 |
8 KT |
SS Murata SP La Fiorita |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
08/11 20:00 |
7 KT |
Apollon Smirnis[10] Ergotelis[4] |
08/11 20:00 |
7 KT |
Agrotikos Asteras Lamia |
08/11 20:00 |
7 KT |
Panelefsiniakos Trikala |
08/11 20:00 |
7 KT |
Aharnaikos Kallithea |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
08/11 20:00 |
27 KT |
Dynamos Fc Caps United Fc |
08/11 20:00 |
27 KT |
Highlanders Fc Buffaloes Fc |
08/11 20:00 |
27 KT |
Hwange Colliery Tsholotsho |
08/11 20:00 |
27 KT |
Triangle Fc Dongo Sawmills |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
08/11 20:30 |
11 KT |
Marumo Gallants Baroka |
Lịch thi đấu Albania |
||
08/11 19:00 |
10 KT |
Ks Bylis[9] KS Perparimi Kukesi[3] |
08/11 19:00 |
10 KT |
KF Laci Partizani Tirana |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
08/11 16:30 |
KT |
Bohemians 1905 U21[14] Mlada Boleslav U21[13] |
08/11 17:00 |
KT |
Ceske Budejovice U21[15] Sparta Praha U21[1] |
08/11 17:30 |
KT |
Teplice U21[6] Vysocina Jihlava U21[11] |
08/11 19:30 |
KT |
Fotbal Trinec U21[8] Baumit Jablonec U21[5] |
08/11 20:00 |
KT |
SC Znojmo U21[17] Slovan Liberec U21[9] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
08/11 17:00 |
14 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21[2] Hoverla Zakarpattia U21[14] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
08/11 21:00 |
apertura KT |
Ca Juventud De Las Piedras Centro Atletico Fenix |
08/11 21:00 |
apertura KT |
Liverpool P. Ca Rentistas |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
08/11 11:00 |
vô địch KT |
Nữ Beleza[1] Nữ Inac Kobe[4] |
08/11 11:00 |
vô địch KT |
Nữ Vegalta Sendai[3] Nữ Urawa Reds[5] |
08/11 11:00 |
vô địch KT |
Nữ JEF United Ichihara Nữ Albirex Niigata |
08/11 11:00 |
xuống hạng KT |
Nữ Yunogo Belle Nữ As Elfen Sayama |
08/11 11:00 |
xuống hạng KT |
Nữ Fc Takatsuki Nữ Iga Kunoichi |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
08/11 22:00 |
37 KT |
Kano Pillars Akwa United |
08/11 22:00 |
37 KT |
El Kanemi Warriors Wikki Tourist |
08/11 22:00 |
37 KT |
Dolphins Heartland |
08/11 22:00 |
37 KT |
Giwa Shooting Stars Sc |
08/11 22:00 |
37 KT |
Gabros Intl Nasarawa United |
08/11 22:00 |
37 KT |
Sharks Kwara United |
08/11 22:00 |
37 KT |
Taraba Abia Warriors |
08/11 22:00 |
37 KT |
Enyimba International Warri Wolves |
08/11 22:00 |
37 KT |
Bayelsa United Sunshine Stars |
08/11 22:00 |
37 KT |
Lobi Stars Enugu Rangers International |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
08/11 12:30 |
9 KT |
Metro Gallery Sun Source[14] Kwai Tsing District Fa[8] |
08/11 12:30 |
9 KT |
Yau Tsim Mong Ft[5] Citizen[2] |
08/11 12:30 |
9 KT |
Shatin Sports[7] Wan Chai Sf[10] |
08/11 12:30 |
9 KT |
Wofoo Tai Po Kwun Tong Fa |
08/11 12:30 |
9 KT |
Convoy Sun Hei Wing Yee Ft |
08/11 12:30 |
9 KT |
Tai Chung Double Flower Fa |
08/11 15:45 |
9 KT |
Lucky Mile[9] Hong Kong FC[1] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
08/11 19:15 |
4 KT |
Bekaa Sport Club Al Egtmaaey Trablos |
08/11 19:15 |
4 KT |
Trables Sports Club Al Hikma |
08/11 20:30 |
4 KT |
Al-Ahed Racing Beirut |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
08/11 22:00 |
apertura KT |
Deportes Concepcion Puerto Montt |
08/11 22:00 |
apertura KT |
Deportes Temuco Union San Felipe |
08/11 22:00 |
apertura KT |
Nublense Rangers Talca |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
08/11 11:00 |
29 KT |
Okayama B[16] Azul Claro Numazu[5] |
08/11 11:00 |
29 KT |
Nara Club[7] Kagoshima United[4] |
08/11 11:00 |
29 KT |
Vanraure Hachinohe Honda Lock SC |
08/11 11:00 |
29 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Yokogawa Musashino |
08/11 11:00 |
29 KT |
Ryutsu Keizai University Honda |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |