Lịch thi đấu Euro |
||
08/09 22:59 |
loại KT |
Nga Liechtenstein |
09/09 01:45 |
loại KT |
Luxembourg Belarus |
09/09 01:45 |
loại KT |
Ukraine Slovakia |
09/09 01:45 |
loại KT |
Tây Ban Nha Macedonia |
09/09 01:45 |
loại KT |
Estonia Slovenia |
09/09 01:45 |
loại KT |
San Marino Lithuania |
09/09 01:45 |
loại KT |
Thụy Sỹ Anh |
09/09 01:45 |
loại KT |
Áo Thụy Điển |
09/09 01:45 |
loại KT |
Montenegro Moldova |
Lịch thi đấu Argentina |
||
09/09 06:30 |
6 KT |
Quilmes Arsenal de Sarandi |
09/09 06:30 |
6 KT |
Quilmes Arsenal de Sarandi |
Lịch thi đấu Ireland |
||
09/09 01:45 |
20 KT |
Sligo Rovers[5] Bohemians[7] |
09/09 01:45 |
28 KT |
Dundalk[1] Derry City[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/09 22:00 |
4 KT |
CF Uniao Madeira[2] Portimonense[19] |
08/09 22:00 |
4 KT |
CF Uniao Madeira Portimonense |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
09/09 01:45 |
6 KT |
Newport County Cambridge United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
09/09 07:00 |
21 KT |
Joinville SC[6] Parana PR[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
09/09 01:15 |
zona a KT |
Nueva Chicago[8] Ferrol Carril Oeste[11] |
09/09 01:15 |
zona a KT |
Nueva Chicago Ferrol Carril Oeste |
09/09 07:30 |
zona b KT |
Independiente Rivadavia[3] Crucero del Norte[6] |
09/09 07:30 |
zona b KT |
Independiente Rivadavia Crucero del Norte |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/09 15:00 |
tháng 9 KT |
CSKA Moscow[RUS D1-5] FK Anzhi[RUS D2-5] |
08/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Hàn Quốc[56] Uruguay[6] |
08/09 20:30 |
tháng 9 KT |
Pháp U19 Bỉ U19 |
08/09 20:30 |
tháng 9 KT |
Ukraine U19 Hungary U19 |
08/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Uzbekistan[52] New Zealand[101] |
08/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Serbia U19 Israel U19 |
08/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Đức U19 Anh U19 |
08/09 23:05 |
tháng 9 KT |
Sturm Graz[AUT D1-4] NK Rudar Velenje[SLO D1-7] |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Republic of Ireland U19 Hà Lan U19 |
09/09 02:00 |
tháng 9 KT |
Saudi Arabia[78] Australia[76] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
08/09 23:30 |
21 KT |
Syrianska IF Kerbura Kvarnsvedens IK |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
09/09 01:45 |
2 KT |
Pontedera San Marino Calcio |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
08/09 22:00 |
1 KT |
Kercem Ajax Attard |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
09/09 01:30 |
zona b KT |
Deportivo Moron Ca Platense |
09/09 07:05 |
zona a KT |
Chacarita Juniors Estudiantes de Caseros |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
08/09 22:59 |
19 KT |
Valerenga B Follo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
08/09 22:59 |
19 KT |
Nybergsund IL Trysil Rosenborg B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
08/09 22:00 |
1 KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC Maccabi Kiryat Gat |
08/09 22:59 |
1 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[8] Hapoel Ramat Gan FC[6] |
08/09 22:59 |
1 KT |
Hapoel Bnei Lod[3] Hapoel Natzrat Illit |
08/09 22:59 |
1 KT |
Hapoel Rishon Letzion Hapoel Afula |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
09/09 06:00 |
clausura KT |
Deportivo Pereira Deportes Quindio |
09/09 08:00 |
clausura KT |
America de Cali Atletico Clube Purtugal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
08/09 17:30 |
23 KT |
Kingston City Brunswick City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
08/09 22:00 |
9 KT |
Bk-46 Karis Karjaa[3] Klubi 04[6] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
09/09 01:00 |
16 KT |
Nữ Umf Selfoss Nữ Fylkir |
09/09 01:00 |
16 KT |
Nữ Umf Afturelding Nữ Breidablik |
09/09 01:00 |
16 KT |
Nữ Valur Nữ Hafnarfjordur |
09/09 01:00 |
16 KT |
Nữ Thor Ka Akureyri Nữ Stjarnan |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
09/09 01:30 |
zona a KT |
Central Ballester El Porvenir |
09/09 01:30 |
zona a KT |
Puerto Nuevo Ca Lugano |
09/09 01:30 |
zona a KT |
Yupanqui Leandro N Alem |
09/09 01:30 |
zona b KT |
San Martin Burzaco Ca San Miguel |
09/09 01:30 |
zona b KT |
Victoriano Arenas Ituzaingo |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
08/09 21:00 |
bảng KT |
Estonia U21 Slovenia U21 |
08/09 22:00 |
bảng KT |
Luxembourg U21 Scotland U21 |
08/09 22:00 |
bảng KT |
Bosnia Herzegovina U21 Hungary U21 |
08/09 23:30 |
bảng KT |
Hà Lan U21 Slovakia U21 |
08/09 23:30 |
bảng KT |
Ukraine U21 Liechtenstein U21 |
08/09 23:30 |
bảng KT |
Thụy Sỹ U21 Latvia U21 |
09/09 02:00 |
bảng KT |
Pháp U21 Iceland U21 |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
08/09 18:00 |
8 KT |
Slovan Liberec U21 Teplice U21 |
08/09 18:00 |
8 KT |
Ceske Budejovice U21 Slovan Varnsdorf U21 |
08/09 19:00 |
8 KT |
Dukla Praha U21 Banik Ostrava U21 |
08/09 20:00 |
8 KT |
Mlada Boleslav U21 Baumit Jablonec U21 |
08/09 21:00 |
8 KT |
Viktoria Plzen U21 Brno U21 |
08/09 21:30 |
8 KT |
Synot Slovacko U21 Pribram U21 |
08/09 22:00 |
8 KT |
Slavia Praha U21 Vysocina Jihlava U21 |
08/09 22:00 |
8 KT |
Hradec Kralove U21 MAS Taborsko U21 |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
09/09 01:45 |
8 KT |
Boreham Wood Eastbourne Borough |
09/09 01:45 |
8 KT |
St Albans City Bromley |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
09/09 01:45 |
8 KT |
Ilkeston Town Kings Lynn |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
08/09 19:00 |
9 KT |
Leeds United U21 Ipswich U21 |
08/09 20:00 |
9 KT |
Barnsley U21 Bristol City U21 |
08/09 20:00 |
9 KT |
Sheffield United U21 Queens Park Rangers U21 |
08/09 20:30 |
9 KT |
Nottingham Forest U21 Millwall U21 |
09/09 01:00 |
9 KT |
Crewe Alexandra U21 Colchester United U21 |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
09/09 01:45 |
9 KT |
Redditch United Cirencester Town |
Lịch thi đấu Peru |
||
09/09 01:00 |
clausura KT |
Los Caimanes Deportivo Union Comercio |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |