Lịch thi đấu Phần Lan |
||
08/07 22:30 |
17 KT |
SJK Seinajoki PK-35 |
08/07 23:30 |
17 KT |
VPS Vaasa[5] Lahti[7] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
09/07 01:45 |
18 KT |
Bohemians[7] Bray Wanderers[10] |
09/07 02:00 |
18 KT |
Finn Harps Galway United |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
09/07 00:00 |
15 KT |
Start Kristiansand[16] Bodo Glimt[13] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
09/07 07:20 |
loại KT |
Orlando City[14] Houston Dynamo[17] |
09/07 09:30 |
loại KT |
San Jose Earthquakes Dallas |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
08/07 21:00 |
20 KT |
Akzhayik Oral[12] Astana[1] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
08/07 18:35 |
16 KT |
Liaoning Whowin Shijiazhuang Ever Bright |
Lịch thi đấu Estonia |
||
08/07 22:59 |
18 KT |
JK Sillamae Kalev Trans Narva |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
09/07 05:15 |
15 KT |
Criciuma[6] Luverdense[10] |
09/07 07:30 |
15 KT |
Tupi Juiz de Fora MG[20] Ceara[3] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
08/07 22:00 |
14 KT |
Liepajas Metalurgs Daugava Daugavpils |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
09/07 05:30 |
apertura KT |
Guayaquil City[8] Liga Dep. Universitaria Quito[6] |
09/07 08:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec Deportivo Cuenca |
Lịch thi đấu Canada |
||
09/07 06:00 |
regular season KT |
Serbian White Eagles York Region Shooters |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
08/07 22:59 |
34 KT |
Ghazl El Mahallah EL Masry |
08/07 22:59 |
34 KT |
Ittihad Alexandria Wadi Degla SC |
08/07 22:59 |
34 KT |
Tala Al Jaish Smouha SC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/07 13:30 |
tháng 7 KT |
Maccabi Petah Tikva FC Hapoel Ashkelon[ISR D2-3] |
08/07 16:00 |
tháng 7 KT |
CSKA Moscow[RUS D1-1] Dolgiye Prudy[RUS D3-3] |
08/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Wisla Krakow[POL D1-10] Slask Wroclaw[POL D1-13] |
08/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-5] Chrobry Glogow[POL D2-6] |
08/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Porto B[POR D2-1] Brighton Hove Albion U21 |
08/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Vysocina Jihlava SC Znojmo |
08/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Aalborg BK[DEN SASL-5] Silkeborg IF[DEN D1-2] |
08/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Sporting Charleroi[BEL D1-8] Steaua Bucuresti |
08/07 20:30 |
tháng 7 KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-1] Queens Park Rangers[ENG LCH-12] |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fk Poltava[UKR D2-10] Metalurh Zaporizhya |
08/07 21:05 |
tháng 7 KT |
SpVgg Unterhaching Wurzburger Kickers |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04 Am Wacker Burghausen |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Sturm Graz Amat. Austria Wien U19 |
08/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Saarbrucken[GER Reg-19] FSV Frankfurt[GER D2-17] |
08/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Pobeda Prilep Junior Horizont Turnovo |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Soroksar[HUN D2E-7] Ross County[SCO PR-8] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Holstein Kiel[GER D3-14] Sonderjyske[DEN SASL-2] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Thun Wohlen |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Krasnodar FK Cibalia |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Paris Fc Creteil |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SC/ESV Parndorf ETO Gyori FC |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dynamo Kyiv NK Split |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nk Radomlje[SLO D2-1] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Arka Gdynia[POL D2-1] Wisla Plock[POL D2-2] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
CFR Cluj[ROM D1-4] Zorya[UKR D1-4] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[POL D4-18] Kotwica Kolobrzeg[POL D4-8] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Obolon Kiev[UKR D2-3] Persepolis[IRN PR-2] |
08/07 23:10 |
tháng 7 KT |
SV Babelsberg 03 St Pauli |
08/07 23:10 |
tháng 7 KT |
Schweinfurt[GER Reg-5] Rot-weiss Erfurt[GER D3-8] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Orleans US 45[FRA D3-2] Chateauroux[FRA D3-5] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Basel Lausanne Sports |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SAK Klagenfurt SK Austria Klagenfurt |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Wolfsberger AC FK Vozdovac Beograd |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
VVV Venlo[HOL D2-2] Zwolle[HOL D1-8] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
SC Heerenveen[HOL D1-12] Emmen[HOL D2-7] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Willem II[HOL D1-16] Beveren[BEL D1-12] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Zwolle[HOL D1-8] VVV Venlo[HOL D2-2] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
TSV Hartberg SKU Amstetten |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Roeselare Westerlo |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-3] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
SV Austria Salzburg Union Gurten |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Zurich[SUI D1-10] SSV Jahn Regensburg[GER Reg-1] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
VfR Garching[GER Reg-18] Munchen 1860 Am[GER Reg-4] |
09/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Bamber Bridge Preston North End[ENG LCH-11] |
09/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Stamford AFC[ENG-N PR-21] Scunthorpe United[ENG L1-7] |
09/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Tranmere Rovers[ENG Conf-6] Liverpool[ENG PR-8] |
09/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Boreham Wood[ENG Conf-19] Brentford[ENG LCH-9] |
09/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gent[BEL D1-2] Olympiakos |
09/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Bangor City FC[WAL PR-8] Wrexham[ENG Conf-8] |
09/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Buxton FC[ENG-N PR-11] Crewe Alexandra[ENG L2-3] |
09/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Mangotsfield United Bristol Rovers[ENG L2-3] |
09/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Guilsfield[WAL CA-4] Newtown[WAL PR-4] |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Fylde[ENG CN-3] Stranraer[SCO L1-4] |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Sudbury Histon[ENG-S PR-22] |
09/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Weymouth[ENG-S PR-7] Exeter City[ENG L2-21] |
09/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Vaengir Jupiters Throttur Vogur |
09/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Arborg Afrika |
09/07 04:00 |
tháng 7 KT |
Ocean City Barons Baltimore Bohemians[USA NPSL-31] |
09/07 08:15 |
tháng 7 KT |
Honduras Progreso CD Olimpia |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
08/07 17:00 |
20 KT |
Richmond[12] Pascoe Vale Sc[8] |
08/07 17:15 |
20 KT |
Bentleigh Greens[2] South Melbourne[1] |
08/07 17:30 |
20 KT |
Oakleigh Cannons[6] Melbourne Victory Fc Am[14] |
08/07 17:30 |
20 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Heidelberg United[3] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
09/07 04:00 |
clausura KT |
Guarani CA Rubio Nu Asuncion |
09/07 06:10 |
clausura KT |
Libertad Asuncion Ca River Plate Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
09/07 01:45 |
16 KT |
Athlone Shelbourne |
09/07 01:45 |
16 KT |
UC Dublin UCD Cabinteely |
09/07 01:45 |
16 KT |
Waterford United Limerick FC |
Lịch thi đấu Colombia |
||
09/07 08:00 |
clausura KT |
Inter Palmira[20] La Equidad[8] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
09/07 00:30 |
Round 1 KT |
Qarabag Rapid Wien |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
08/07 16:00 |
12 KT |
Gyeongju KHNP Busan Transpor Tation |
08/07 17:00 |
12 KT |
Gimhae City Gangneung |
08/07 17:00 |
12 KT |
Ulsan Mipo Incheon Korail |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
08/07 15:15 |
KT |
Bentleigh Greens U21[6] South Melbourne U21[2] |
08/07 15:30 |
KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[14] Heidelberg United U21[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
08/07 17:30 |
20 KT |
Moreland Zebras[9] Werribee City Sc[17] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
09/07 00:30 |
9 KT |
Leiknir F[11] Keflavik[6] |
09/07 02:15 |
9 KT |
Fram Reykjavik[5] UMF Selfoss[8] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
08/07 21:00 |
2 KT |
Energetik Bgu Minsk[BLR D2-7] Gorodeya[BLR D1-6] |
08/07 22:00 |
2 KT |
Vigvam Smolevichy[BLR D2-5] Vitebsk[BLR D1-10] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
09/07 01:00 |
KT |
Kr Reykjavik Womens[7] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[8] |
09/07 01:00 |
KT |
Nữ Ia Akranes[10] Nữ Valur[3] |
09/07 02:15 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[6] Nữ Fylkir[9] |
09/07 02:15 |
KT |
Nữ Breidablik[2] Nữ Stjarnan[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
09/07 07:00 |
1 KT |
La Serena Santiago Wanderers |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
08/07 19:45 |
regular season KT |
Nbu Osiyo Uz Dong Joo Andijon |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
09/07 09:30 |
15 KT |
Northern Rangers Hobart Zebras |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
09/07 01:20 |
26 KT |
Enugu Rangers International Abia Warriors |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
09/07 06:00 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders Richmond Kickers |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |