Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
08/03 18:00 |
26 KT |
Barcelona[2] Rayo Vallecano[11] |
08/03 22:59 |
26 KT |
Real Sociedad[12] Espanyol[9] |
09/03 01:00 |
26 KT |
Villarreal[6] Celta Vigo[8] |
Lịch thi đấu Italia |
||
08/03 18:30 |
26 KT |
Cesena[19] Palermo[11] |
08/03 21:00 |
26 KT |
Parma[20] Atalanta[17] |
08/03 21:00 |
26 KT |
Empoli[13] Genoa[7] |
08/03 21:00 |
26 KT |
Chievo[16] AS Roma[2] |
08/03 21:00 |
26 KT |
Udinese[14] Torino[8] |
Lịch thi đấu Đức |
||
08/03 21:30 |
24 KT |
Koln[13] Eintr Frankfurt[9] |
08/03 23:30 |
24 KT |
SC Paderborn 07[15] Bayer Leverkusen[6] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
08/03 20:00 |
28 KT |
Saint-Etienne Lorient |
08/03 22:59 |
28 KT |
Guingamp Lille |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
08/03 22:59 |
6 KT |
Liverpool Blackburn Rovers |
Lịch thi đấu Nga |
||
08/03 17:30 |
18 KT |
Spartak Moscow Krasnodar FK |
08/03 20:00 |
18 KT |
Dynamo Moscow Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
08/03 22:30 |
18 KT |
FK Rostov Lokomotiv Moscow |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
08/03 18:30 |
26 KT |
Groningen[11] Dordrecht 90[18] |
08/03 20:30 |
26 KT |
Ajax Amsterdam[2] SBV Excelsior[13] |
08/03 20:30 |
26 KT |
Feyenoord Rotterdam[4] NAC Breda[17] |
08/03 22:45 |
26 KT |
Utrecht[12] AZ Alkmaar[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
08/03 18:00 |
28 KT |
Real Betis[5] Valladolid[2] |
08/03 22:00 |
28 KT |
UE Llagostera[14] Alaves[15] |
08/03 22:59 |
28 KT |
SD Ponferradina[7] Girona[3] |
09/03 00:15 |
28 KT |
Mallorca[12] Zaragoza[6] |
09/03 01:00 |
28 KT |
Sporting de Gijon[4] Las Palmas[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
08/03 19:30 |
24 KT |
Munchen 1860[15] SV Sandhausen[13] |
08/03 19:30 |
24 KT |
FSV Frankfurt[9] Darmstadt[2] |
08/03 19:30 |
24 KT |
Union Berlin[10] Kaiserslautern[3] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
08/03 22:59 |
24 KT |
Moreirense[10] Academica Coimbra[15] |
08/03 22:59 |
24 KT |
Maritimo[11] Pacos Ferreira[7] |
08/03 22:59 |
24 KT |
Arouca[14] SL Benfica[1] |
09/03 00:00 |
24 KT |
GD Estoril-Praia[12] Gil Vicente[17] |
Lịch thi đấu Úc |
||
08/03 11:00 |
20 KT |
Central Coast Mariners FC[8] Melbourne City[6] |
08/03 13:00 |
20 KT |
Brisbane Roar FC[7] Western Sydney[10] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
08/03 19:45 |
23 KT |
Young Boys Sion |
08/03 19:45 |
23 KT |
Vaduz Zurich |
08/03 22:00 |
23 KT |
Aarau St. Gallen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
08/03 19:00 |
20 KT |
Silkeborg IF[12] Hobro I.K.[8] |
08/03 21:00 |
20 KT |
Copenhagen[2] Brondby[5] |
08/03 22:59 |
20 KT |
Midtjylland[1] Esbjerg FB[9] |
09/03 01:00 |
20 KT |
Aalborg BK[4] Randers FC[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
09/03 00:45 |
18 KT |
Sparta Praha[2] Dukla Praha[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/03 18:00 |
23 KT |
Basaksehir FK[4] Konyaspor[13] |
08/03 19:00 |
23 KT |
Sivasspor[12] Besiktas[2] |
08/03 21:00 |
23 KT |
Karabukspor[17] Gaziantepspor[9] |
09/03 00:00 |
23 KT |
Fenerbahce[3] Galatasaray[1] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
08/03 10:00 |
clausura KT |
Jaguares Chiapas FC[8] Puebla[7] |
09/03 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[16] Morelia[18] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
08/03 10:30 |
qualifying KT |
Portland Timbers[17] Real Salt Lake[11] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
08/03 21:30 |
23 KT |
Podbeskidzie[7] Korona Kielce[13] |
09/03 00:00 |
23 KT |
Slask Wroclaw[4] Legia Warszawa[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
08/03 20:30 |
28 KT |
Roda JC Kerkrade De Graafschap |
08/03 20:30 |
28 KT |
Achilles 29[16] Den Bosch[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
08/03 20:00 |
Group stage KT |
Trollhattan Myresjo If |
08/03 20:00 |
Group stage KT |
IFK Goteborg Ljungskile SK |
08/03 20:00 |
Group stage KT |
Helsingborg IF Halmstads |
08/03 20:00 |
Group stage KT |
Syrianska FC Vasteras SK FK |
08/03 22:00 |
Group stage KT |
Elfsborg Brommapojkarna |
08/03 22:00 |
Group stage KT |
IK Sirius FK AFC United |
08/03 22:00 |
Group stage KT |
Orebro Gefle IF |
08/03 22:00 |
Group stage KT |
Varbergs BoIS FC Dalkurd Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/03 18:15 |
32 KT |
CF Uniao Madeira Chaves |
08/03 18:15 |
32 KT |
Porto B Portimonense |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
08/03 12:00 |
1 KT |
Chunnam Dragons Jeju United FC[4] |
08/03 12:00 |
1 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Pohang Steelers[5] |
08/03 14:00 |
1 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[6] Seoul[3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
08/03 19:30 |
22 KT |
Naft Tehran[1] Gostaresh Folad[14] |
08/03 20:00 |
22 KT |
Foolad Khozestan Peykan |
08/03 20:00 |
22 KT |
Teraktor-Sazi Persepolis |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
08/03 11:00 |
1st stage KT |
Shimizu S-Pulse[15] Kashima Antlers[3] |
Lịch thi đấu Israel |
||
09/03 01:15 |
25 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] Maccabi Haifa[7] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
08/03 20:00 |
27 KT |
AEL Kalloni Panionios |
08/03 22:15 |
27 KT |
Panaitolikos Agrinio[5] Kerkyra[9] |
08/03 22:15 |
27 KT |
OFI Crete[17] Xanthi[8] |
08/03 22:15 |
27 KT |
Niki Volou Pas Giannina |
09/03 00:30 |
27 KT |
Panathinaikos[2] PAOK Saloniki[3] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
08/03 21:00 |
xuống hạng KT |
Doxa Katokopias[10] AEL Limassol[2] |
08/03 21:00 |
xuống hạng KT |
Ethnikos Achnas[8] Othellos Athienou[CYP D2-3] |
08/03 21:00 |
xuống hạng KT |
Agia Napa[CYP D2-1] Nea Salamis[6] |
08/03 22:59 |
vô địch KT |
AEK Larnaca[7] Omonia Nicosia FC[5] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
08/03 22:30 |
19 KT |
Budapest Honved[15] MTK Hungaria FC[2] |
09/03 00:30 |
19 KT |
Debreceni VSC[4] Ujpesti TE[7] |
Lịch thi đấu Romania |
||
08/03 20:30 |
20 KT |
Universitaea Cluj[13] Concordia Chiajna[10] |
08/03 22:59 |
20 KT |
Viitorul Constanta[9] CS Universitatea Craiova[5] |
09/03 01:30 |
20 KT |
Steaua Bucuresti[1] CFR Cluj[18] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
08/03 20:30 |
21 KT |
Ludogorets Razgrad[2] Levski Sofia[6] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
08/03 20:30 |
18 KT |
OFK Beograd FK Napredak Krusevac |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
09/03 01:00 |
21 KT |
MSK Zilina Trencin |
Lịch thi đấu Áo |
||
08/03 22:30 |
24 KT |
Austria Wien Rapid Wien |
Lịch thi đấu Croatia |
||
08/03 21:00 |
24 KT |
ZNK Osijek[8] Hajduk Split[3] |
08/03 22:59 |
24 KT |
Zadar[10] Istra 1961[9] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
08/03 18:00 |
4 KT |
Army United[4] Ratchaburi FC[2] |
08/03 19:00 |
4 KT |
Chonburi Shark FC[9] BEC Tero Sasana[11] |
08/03 20:00 |
4 KT |
TOT S.C.[16] Chainat FC[10] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
08/03 19:00 |
21 KT |
Academia Chisinau[10] Sheriff[3] |
08/03 19:00 |
21 KT |
Zimbru Chisinau[7] Dinamo-Auto[11] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
08/03 21:00 |
23 KT |
Gorica[8] Nk Radomlje[10] |
Lịch thi đấu UAE |
||
08/03 20:45 |
18 KT |
Al Wehda UAE[4] Al-Shabab UAE[3] |
08/03 23:30 |
18 KT |
Al Ahli Dubai[7] Ahli Al-Fujirah[12] |
08/03 23:30 |
18 KT |
Al Ain[1] Al-Jazira UAE[2] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
08/03 20:30 |
25 KT |
Platinum Stars Moroka Swallows |
08/03 20:30 |
25 KT |
Pretoria Univ Maritzburg United |
Lịch thi đấu Maroc |
||
08/03 21:00 |
22 KT |
Olympique de Safi[9] Difaa Hassani Jdidi[7] |
08/03 23:15 |
22 KT |
Maghreb Fez[13] Chabab Atlas Khenifra[14] |
09/03 01:30 |
22 KT |
Kawkab de Marrakech[4] Itihad Khemisset[16] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
08/03 18:30 |
groups a KT |
Karbalaa Al-Masafi |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
08/03 14:35 |
1 KT |
Chongqing Lifan[CHA D1-1] Beijing Guoan[2] |
08/03 18:35 |
1 KT |
Shandong Taishan[4] Changchun YaTai[12] |
08/03 18:45 |
1 KT |
HeNan[14] Tianjin Teda[7] |
08/03 18:45 |
1 KT |
ShenHua SVA FC[9] Shanghai Shenxin[11] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
08/03 17:00 |
17 KT |
Shirak MIKA Ashtarak |
08/03 17:00 |
17 KT |
Banants Ararat Yerevan |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
08/03 21:00 |
23 KT |
Lausanne Sports Wohlen |
08/03 21:00 |
23 KT |
Lugano Le Mont LS |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
08/03 13:30 |
13 KT |
Yuen Long[7] Dreams Metro Gallery Old[5] |
08/03 16:30 |
13 KT |
South China[4] Wong Tai Sin District Rsc[8] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
08/03 19:00 |
16 KT |
Olimpic Donetsk[6] Dynamo Kyiv[1] |
08/03 19:00 |
16 KT |
Volyn[7] Chernomorets Odessa[10] |
08/03 22:00 |
16 KT |
Vorskla Poltava[8] Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod[13] |
09/03 00:30 |
16 KT |
Karpaty Lviv[12] Dnipro Dnipropetrovsk[3] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
08/03 18:00 |
3 KT |
Janpa Jomala Ik |
08/03 22:30 |
3 KT |
Pk-37 Jyvaskyla JK |
09/03 00:00 |
3 KT |
Allianssi Vantaa Bk-46 Karis Karjaa |
09/03 01:00 |
3 KT |
Gnistan Ogeli Toolon Taisto |
Lịch thi đấu Litva |
||
08/03 18:00 |
2 KT |
Klaipedos Granitas[6] FK Zalgiris Vilnius[4] |
08/03 20:00 |
2 KT |
Utenis Utena[9] Atlantas Klaipeda[1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
08/03 23:30 |
apertura KT |
Sociedad Deportivo Quito Liga Dep. Universitaria Quito |
09/03 00:00 |
apertura KT |
Sociedad Deportiva Aucas CD El Nacional |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
09/03 01:00 |
clausura KT |
Halcones Coatepeque |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
08/03 11:00 |
1 KT |
Avispa Fukuoka Kyoto Purple Sanga |
08/03 11:00 |
1 KT |
V-Varen Nagasaki JEF United Ichihara |
08/03 11:00 |
1 KT |
Thespa Kusatsu Gunma Yokohama FC |
08/03 11:00 |
1 KT |
Jubilo Iwata Giravanz Kitakyushu |
08/03 11:00 |
1 KT |
Mito Hollyhock Roasso Kumamoto |
08/03 12:00 |
1 KT |
Okayama FC Gifu |
08/03 12:00 |
1 KT |
Tokushima Vortis Ehime FC |
08/03 12:00 |
1 KT |
Omiya Ardija Zweigen Kanazawa FC |
08/03 14:00 |
1 KT |
Tokyo Verdy Cerezo Osaka |
08/03 14:00 |
1 KT |
Kamatamare Sanuki Oita Trinita |
08/03 14:00 |
1 KT |
Tochigi SC Consadole Sapporo |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
08/03 20:00 |
2a fase KT |
Naxxar Lions Zebbug Rangers |
08/03 22:00 |
2a fase KT |
Valletta FC Tarxien Rainbows |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
08/03 20:00 |
20 KT |
Birzebbuga Pembroke Athleta |
08/03 20:00 |
20 KT |
Lija Athletic Msida St Joseph |
08/03 22:00 |
20 KT |
Gzira United Fgura United |
08/03 22:15 |
20 KT |
Zurrieq Vittoriosa Stars |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/03 12:30 |
tháng 3 KT |
Sydney United Sydney Olympic |
08/03 16:00 |
tháng 3 KT |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1] Lokomotiv Tashkent[UZB D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Phần Lan |
||
09/03 00:15 |
tứ kết KT |
Ilves Tampere[FIN D2-3] Inter Turku[FIN D1-10] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
08/03 20:30 |
17 KT |
FC Vereya PFK Montana |
08/03 20:30 |
17 KT |
Botev Vratsa Sozopol |
08/03 20:30 |
17 KT |
Chernomorets Burgas Master Burgas |
08/03 20:30 |
17 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Lokomotiv Mezdra |
Lịch thi đấu Australia West Premier Bam CNS |
||
08/03 16:00 |
bảng KT |
Floreat Athena Balcatta |
08/03 18:00 |
bảng KT |
Inglewood United ECU Joondalup |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
08/03 18:00 |
4 KT |
Air Force Central[19] Thai Honda Fc[6] |
08/03 18:00 |
4 KT |
Samut Prakan City[12] Samut Songkhram FC[15] |
08/03 18:00 |
4 KT |
Prachuap Khiri Khan[17] BB-Chulalongkorn Univ. FC[3] |
08/03 18:00 |
22 KT |
Phichit[7] Police United FC[5] |
08/03 19:00 |
4 KT |
Ayutthaya Fc Ang Thong Fc |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
08/03 20:30 |
20 KT |
FK Sutjeska Niksic Zeta |
08/03 20:30 |
20 KT |
Ofk Titograd Podgorica FK Mogren Budva |
08/03 20:30 |
20 KT |
Mornar Grbalj Radanovici |
08/03 20:30 |
20 KT |
Lovcen Cetinje Rudar Pljevlja |
08/03 23:30 |
20 KT |
OFK Petrovac[5] Bokelj Kotor[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
08/03 21:00 |
17 KT |
Wolfsberger Ac Amateure ATSV Wolfsberg |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
08/03 22:00 |
28 KT |
Pontedera[6] Gubbio[15] |
09/03 00:00 |
28 KT |
Ascoli[1] Lucchese[10] |
09/03 00:00 |
28 KT |
Spal[12] Prato[16] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
08/03 17:00 |
29 KT |
Lumezzane[17] Bassano[4] |
08/03 18:30 |
29 KT |
Cremonese[15] Feralpisalo[6] |
08/03 18:30 |
29 KT |
Novara[3] Venezia[9] |
08/03 20:30 |
29 KT |
Pordenone[19] Alessandria[2] |
08/03 20:30 |
29 KT |
Mantova[10] Sassari Torres[12] |
08/03 22:00 |
29 KT |
Arezzo[11] Pavia[1] |
08/03 22:00 |
29 KT |
Albinoleffe[18] Renate Ac[13] |
09/03 00:00 |
29 KT |
Giana[16] Pro Patria[20] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
08/03 20:30 |
28 KT |
Vigor Lamezia[10] Messina[16] |
08/03 20:30 |
28 KT |
Lupa Roma[13] Reggina[20] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
08/03 19:45 |
tứ kết KT |
Hibernian FC[SCO CH-2] Berwick Rangers[SCO L2-7] |
08/03 22:30 |
tứ kết KT |
Dundee United[SCO PR-4] Celtic[SCO PR-1] |
Lịch thi đấu Peru Copa Inca |
||
08/03 23:15 |
group c KT |
Sport Huancayo[C1] Club Deportivo Sport Loreto[C5] |
09/03 01:30 |
group b KT |
Cusco FC[B3] Univ. Cesar Vallejo[B1] |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
08/03 17:00 |
groups c KT |
Catania Youth Livorno U19 |
08/03 17:00 |
groups b KT |
Inter Milan U19 AC Milan U19 |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
08/03 11:00 |
4 KT |
Werribee City Sc[9] South Melbourne[4] |
08/03 12:00 |
4 KT |
Heidelberg United[5] Bentleigh Greens[6] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
08/03 18:00 |
25 KT |
Neftci Baku[3] FK Inter Baku[2] |
08/03 19:00 |
25 KT |
AZAL PFC Baku[7] FK Baki[9] |
08/03 20:00 |
25 KT |
Qarabag[1] FK Khazar Lenkoran[6] |
08/03 21:00 |
25 KT |
Gilan Gabala[4] Standard Sumqayit[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
08/03 18:00 |
28 KT |
La Hoya Lorca[15] Real Jaen CF[8] |
08/03 18:00 |
28 KT |
Cacereno[11] Cadiz[1] |
08/03 18:00 |
28 KT |
Almeria B[3] Cartagena[16] |
08/03 22:59 |
28 KT |
Linense[5] Arroyo Club Polideportivo[17] |
08/03 22:59 |
28 KT |
UCAM Murcia[2] La Roda CF[20] |
08/03 22:59 |
28 KT |
CD El Palo[10] Lucena CF[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
08/03 16:15 |
17 KT |
Viktoria Zizkov[3] Zlin[7] |
08/03 20:30 |
17 KT |
Kolin[16] Mfk Karvina[5] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
08/03 13:00 |
3 KT |
Taringa Rovers[4] University of Queensland[9] |
08/03 14:00 |
3 KT |
Capalaba[3] Albany Creek[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/03 18:00 |
23 KT |
Osmanlispor[4] Giresunspor[9] |
08/03 18:30 |
23 KT |
Samsunspor[7] Antalyaspor[3] |
08/03 18:30 |
23 KT |
Vestel Manisaspor[16] Elazigspor[12] |
08/03 20:30 |
23 KT |
Adana Demirspor[2] Adanaspor[11] |
08/03 21:00 |
23 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[14] Karsiyaka[6] |
08/03 21:00 |
23 KT |
Altinordu[13] Boluspor[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
08/03 17:30 |
20 KT |
LKS Nieciecza[1] GKS Katowice[7] |
08/03 18:30 |
20 KT |
Arka Gdynia[9] GKS Tychy[17] |
08/03 22:59 |
20 KT |
Wigry Suwalki[12] Pogon Siedlce[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
08/03 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan Bogota |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
08/03 21:00 |
28 KT |
KRC Mechelen Roeselare |
08/03 21:00 |
28 KT |
Tubize Excelsior Virton |
08/03 21:00 |
28 KT |
Eendracht Aalst ASV Geel |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
08/03 11:15 |
2 KT |
Sunshine Coast Far North Queensland Bulls |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
08/03 20:00 |
20 KT |
As Gabes[14] Esperance Sportive de Tunis[4] |
08/03 20:00 |
20 KT |
A.s. Marsa[8] Stade Gabesien[10] |
08/03 20:00 |
20 KT |
C. A. Bizertin[5] Esperance Sportive Zarzis[6] |
08/03 20:00 |
20 KT |
Club Africain[1] Club Sportif Sfaxien[3] |
08/03 20:00 |
20 KT |
Cs. Hammam-lif[9] Es Du Sahel[2] |
08/03 20:00 |
20 KT |
Egs Gafsa[11] As Djerba[15] |
08/03 20:00 |
20 KT |
J.s. Kairouanaise[12] Stade Tunisien[7] |
08/03 20:00 |
20 KT |
U.s.monastir[13] Etoile Metlaoui[16] |
08/03 20:00 |
20 KT |
Cs. Hammam-lif Es Du Sahel |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
08/03 22:00 |
16 KT |
F91 Dudelange Differdange 03 |
08/03 22:00 |
16 KT |
Us Rumelange Wiltz 71 |
08/03 22:00 |
16 KT |
Fola Esch Jeunesse Canach |
08/03 22:00 |
16 KT |
UN Kaerjeng 97 Us Mondorf-les-bains |
08/03 22:00 |
16 KT |
Etzella Ettelbruck Victoria Rosport |
08/03 22:00 |
16 KT |
Progres Niedercorn Hostert |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
08/03 16:15 |
18 KT |
Slavoj Vysehrad Domazlice |
08/03 16:15 |
18 KT |
Meteor Praha Chrudim |
08/03 16:15 |
18 KT |
Prevysov Novy Bydzov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
08/03 19:00 |
1 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Kivioli Irbis |
08/03 19:00 |
1 KT |
Fci Tallinn B Tartu FS Santos |
08/03 19:00 |
1 KT |
Rakvere Flora Vandra Jk Vaprus |
08/03 21:30 |
1 KT |
JK Tallinna Kalev Flora Tallinn Ii |
08/03 21:30 |
1 KT |
Tallinna Levadia 2 Kuressaare |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
08/03 11:00 |
3 KT |
Eastern Lions Sc Kingston City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
08/03 16:30 |
west KT |
Spartak Trnava B Sfm Senec |
08/03 16:30 |
west KT |
Slovan Bratislava B Nitra |
08/03 20:30 |
east KT |
Lokomotiva Kosice Zemplin Michalovce |
08/03 20:30 |
east KT |
Slavoj Trebisov MFK Kosice B |
08/03 20:30 |
west KT |
FK Pohronie Skf Sered |
Lịch thi đấu San Marino |
||
08/03 21:00 |
18 KT |
San Giovanni SP Libertas |
08/03 21:00 |
18 KT |
Fiorentino SP La Fiorita |
08/03 21:00 |
18 KT |
Tre Penne SP Domagnano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
08/03 20:00 |
south group KT |
Aiginiakos[6] Pierikos[7] |
08/03 20:00 |
north group KT |
Iraklis Psachna[11] Fostiras[12] |
08/03 20:00 |
north group KT |
Paniliakos Pyrgos AO Episkopis Rethymno |
08/03 20:00 |
north group KT |
Kallithea Panahaiki-2005 |
08/03 20:00 |
south group KT |
Tyrnavos 2005 ASK Olympiakos Volou |
08/03 20:00 |
south group KT |
Apollon Kalamaria Ethnikos Gazorou |
08/03 20:00 |
south group KT |
Agrotikos Asteras AS Fokikos |
08/03 20:00 |
north group KT |
Aharnaikos Panegialios |
08/03 22:59 |
south group KT |
Iraklis Saloniki[1] Anagenisi Karditsa[9] |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
08/03 20:00 |
relegation play off KT |
Kecskemeti(u21)[5] Debreceni Vsc u21[3] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
08/03 21:00 |
2 KT |
Ab Argir Tb Tuoroyri |
08/03 22:00 |
2 KT |
IF Fuglafjordur HB Torshavn |
08/03 22:00 |
2 KT |
Ki Klaksvik Suduroy |
08/03 23:15 |
2 KT |
B36 Torshavn Vikingur Gotu |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
08/03 20:30 |
21 KT |
African Warriors Garankuwa United |
08/03 20:30 |
21 KT |
Cape Town All Stars Royal Eagles |
08/03 20:30 |
21 KT |
Highlands Park Maluti Fet College |
Lịch thi đấu Albania |
||
08/03 20:00 |
26 KT |
KS Elbasani KF Laci |
08/03 20:00 |
26 KT |
Apolonia Fier Teuta Durres |
08/03 22:59 |
26 KT |
KF Tirana[3] KS Perparimi Kukesi[1] |
08/03 22:59 |
26 KT |
Flamurtari[6] Skenderbeu Korca[2] |
08/03 22:59 |
26 KT |
Vllaznia Shkoder Partizani Tirana |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
08/03 15:00 |
18 KT |
Amkar Perm Youth Torpedo Moscow Youth |
08/03 18:00 |
18 KT |
Kuban Krasnodar Youth Mordovia Saransk Youth |
08/03 18:00 |
18 KT |
Rubin Kazan Youth Arsenal Tula Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
08/03 17:00 |
16 KT |
Vorskla U21[5] Hoverla Zakarpattia U21[12] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
08/03 20:00 |
clausura KT |
Racing Club Montevideo Ca Atenas |
Lịch thi đấu England Conference |
||
08/03 20:00 |
38 KT |
Welling United Altrincham |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
08/03 22:00 |
1 KT |
Bayelsa United Lobi Stars |
08/03 22:00 |
1 KT |
Dolphins Kwara United |
08/03 22:00 |
1 KT |
El Kanemi Warriors Nasarawa United |
08/03 22:00 |
1 KT |
Enyimba International Akwa United |
08/03 22:00 |
1 KT |
Gabros Intl Warri Wolves |
08/03 22:00 |
1 KT |
Giwa Abia Warriors |
08/03 22:00 |
1 KT |
Sharks Sunshine Stars |
08/03 22:00 |
1 KT |
Taraba Enugu Rangers International |
08/03 22:00 |
1 KT |
Wikki Tourist Shooting Stars Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
08/03 12:30 |
20 KT |
Double Flower Fa[11] Yau Tsim Mong Ft[3] |
08/03 12:30 |
20 KT |
Citizen Convoy Sun Hei |
08/03 14:30 |
20 KT |
Kwun Tong Fa[10] Wan Chai Sf[12] |
08/03 14:30 |
20 KT |
Metro Gallery Sun Source[2] Tai Chung[13] |
08/03 14:30 |
20 KT |
Shatin Sports Happy Valley |
08/03 14:30 |
20 KT |
Tuen Mun Progoal Kwai Tsing District Fa |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
08/03 19:15 |
17 KT |
Shabab Al Ghazieh Bekaa Sport Club |
08/03 20:00 |
17 KT |
Al-Ahed Al Akhaahli Alay |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
08/03 11:00 |
1 KT |
Honda Ryutsu Keizai University |
08/03 11:00 |
1 KT |
Sagawa Printing S.C. Osaka |
08/03 11:00 |
1 KT |
Kagoshima United Nara Club |
08/03 11:00 |
1 KT |
Yokogawa Musashino Ohira Tochigi UVA SC |
08/03 11:00 |
1 KT |
Verspah Oita Mio Biwako Shiga |
08/03 11:00 |
1 KT |
Azul Claro Numazu Okayama B |
08/03 11:00 |
1 KT |
Honda Lock SC Vanraure Hachinohe |
08/03 15:00 |
1 KT |
Maruyasu Okazaki Sony Sendai FC |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |