Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
07/12 20:30 |
15 KT |
West Ham United Swansea City |
07/12 22:59 |
15 KT |
Aston Villa Leicester City |
Lịch thi đấu AFF Suzuki Cup |
||
07/12 19:00 |
bán kết KT |
Malaysia[156] Việt Nam[136] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
07/12 18:00 |
14 KT |
Rayo Vallecano Sevilla |
07/12 22:59 |
14 KT |
Barcelona Espanyol |
08/12 01:00 |
14 KT |
Villarreal Real Sociedad |
08/12 03:00 |
14 KT |
Granada Valencia |
Lịch thi đấu Italia |
||
07/12 18:30 |
14 KT |
Napoli Empoli |
07/12 21:00 |
14 KT |
Atalanta Cesena |
07/12 21:00 |
14 KT |
Genoa AC Milan |
07/12 21:00 |
14 KT |
Parma Lazio |
08/12 02:45 |
14 KT |
Inter Milan Udinese |
Lịch thi đấu Đức |
||
07/12 21:30 |
14 KT |
Hamburger Mainz 05 |
07/12 23:30 |
14 KT |
Eintr Frankfurt Werder Bremen |
Lịch thi đấu Pháp |
||
07/12 20:00 |
17 KT |
Evian Thonon Gaillard Lyon |
07/12 22:59 |
17 KT |
Lens Lille |
07/12 22:59 |
17 KT |
Stade Reims Guingamp |
08/12 03:00 |
17 KT |
Marseille Metz |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
07/12 19:00 |
Round 2 KT |
Gateshead Warrington Town AFC |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Wycombe Wanderers AFC Wimbledon |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Scunthorpe United Worcester City |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Barnsley Chester FC |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Bradford AFC Dartford |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Cheltenham Town Dover Athletic |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Aldershot Town Rochdale |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Southport FC Eastleigh |
07/12 21:00 |
Round 2 KT |
Bristol City AFC Telford United |
07/12 23:30 |
Round 2 KT |
Colchester United Peterborough United |
Lịch thi đấu Nga |
||
07/12 17:30 |
17 KT |
Akhmat Grozny Lokomotiv Moscow |
07/12 20:00 |
17 KT |
Dynamo Moscow Amkar Perm |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
07/12 18:30 |
15 KT |
Zwolle ADO Den Haag |
07/12 20:30 |
15 KT |
Groningen SC Heerenveen |
07/12 20:30 |
15 KT |
Utrecht Heracles Almelo |
07/12 22:45 |
15 KT |
Vitesse Arnhem Twente Enschede |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
07/12 18:00 |
16 KT |
Girona Barcelona B |
07/12 22:59 |
16 KT |
Alcorcon Sabadell |
07/12 22:59 |
16 KT |
Sporting de Gijon CD Lugo |
08/12 00:15 |
16 KT |
Valladolid Recreativo Huelva |
08/12 01:00 |
16 KT |
Tenerife Racing de Santander |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
07/12 19:30 |
16 KT |
Karlsruher SC Eintr. Braunschweig |
07/12 19:30 |
16 KT |
Union Berlin FSV Frankfurt |
07/12 19:30 |
16 KT |
RB Leipzig Ingolstadt 04 |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
07/12 22:59 |
12 KT |
Moreirense Pacos Ferreira |
07/12 22:59 |
12 KT |
Arouca Penafiel |
08/12 03:15 |
12 KT |
Sporting Braga Vitoria Guimaraes |
Lịch thi đấu Argentina |
||
08/12 03:00 |
19 KT |
Newells Old Boys Lanus |
08/12 03:00 |
19 KT |
Newells Old Boys Lanus |
08/12 06:40 |
19 KT |
Boca Juniors Gimnasia LP |
Lịch thi đấu Úc |
||
07/12 13:05 |
9 KT |
Melbourne City Brisbane Roar FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
07/12 20:30 |
18 KT |
Club Brugge Zulte-Waregem |
08/12 00:15 |
18 KT |
Sporting Charleroi Standard Liege |
08/12 02:00 |
18 KT |
Gent Genk |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
07/12 19:45 |
18 KT |
Thun Zurich |
07/12 19:45 |
18 KT |
Vaduz Aarau |
07/12 22:00 |
18 KT |
St. Gallen Sion |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
07/12 20:00 |
17 KT |
Vestsjaelland Hobro I.K. |
07/12 22:59 |
17 KT |
Brondby Silkeborg IF |
08/12 01:00 |
17 KT |
Copenhagen Midtjylland |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/12 18:30 |
12 KT |
Bursaspor Kasimpasa |
07/12 18:30 |
12 KT |
Rizespor Karabukspor |
07/12 21:00 |
12 KT |
Eskisehirspor Basaksehir FK |
08/12 00:00 |
12 KT |
Besiktas Trabzonspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
08/12 05:00 |
bán kết 2 KT |
Tigres UANL Toluca |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
08/12 03:25 |
chung kết KT |
Los Angeles Galaxy New England Revolution |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
07/12 21:30 |
18 KT |
Lechia Gdansk Piast Gliwice |
08/12 00:00 |
18 KT |
Wisla Krakow Lech Poznan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
07/12 20:30 |
17 KT |
Volendam Telstar |
07/12 20:30 |
17 KT |
NEC Nijmegen Achilles 29 |
07/12 20:30 |
17 KT |
Sparta Rotterdam Emmen |
07/12 20:30 |
17 KT |
VVV Venlo Roda JC Kerkrade |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
07/12 19:00 |
8 KT |
Saint Louisienne Quevilly |
07/12 19:45 |
8 KT |
Paulhan Pezenas Es Grenoble |
07/12 19:45 |
8 KT |
Pagny Sur Moselle Sedan |
07/12 20:00 |
8 KT |
Mos 3 Rivieres Dijon |
07/12 20:00 |
8 KT |
Fa Illkirch Graffenstaden Yzeure AS |
07/12 20:00 |
8 KT |
Bobigny Ac Noisy Le Sec |
07/12 20:00 |
8 KT |
Fleury Merogis US Sarre Union |
07/12 20:30 |
8 KT |
Forbach Red Star 93 |
07/12 20:30 |
8 KT |
Martigues GS Consolat Marseille |
07/12 20:30 |
8 KT |
Meaux Academy Football Amiens |
07/12 20:30 |
8 KT |
Le Mans Fougere |
07/12 20:30 |
8 KT |
Loon Plage St Omer |
07/12 20:30 |
8 KT |
Us Ailly Iris Club de Croix |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
07/12 18:15 |
18 KT |
Oriental Lisboa Sporting CP B |
07/12 22:00 |
18 KT |
Aves Chaves |
07/12 22:00 |
18 KT |
SC Farense Maritimo B |
07/12 22:00 |
18 KT |
Portimonense Desportivo de Tondela |
07/12 22:00 |
18 KT |
Beira Mar Feirense |
07/12 22:00 |
18 KT |
Olhanense SC Clube Desportivo Trofense |
07/12 22:59 |
18 KT |
CF Uniao Madeira UD Oliveirense |
07/12 22:59 |
18 KT |
Santa Clara Leixoes |
07/12 22:59 |
18 KT |
Porto B Atletico Clube Purtugal |
Lịch thi đấu Israel |
||
08/12 01:15 |
12 KT |
Ashdod MS[8] Hapoel Tel Aviv[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
07/12 20:00 |
13 KT |
Xanthi PAOK Saloniki |
07/12 22:15 |
13 KT |
Niki Volou AEL Kalloni |
07/12 22:15 |
13 KT |
Panaitolikos Agrinio Panionios |
07/12 22:15 |
13 KT |
OFI Crete PAE Levadiakos |
08/12 00:30 |
13 KT |
Asteras Tripolis Panathinaikos |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
07/12 21:00 |
12 KT |
Ermis Aradippou Doxa Katokopias |
Lịch thi đấu Hungary |
||
07/12 22:30 |
17 KT |
Diosgyor[4] Ujpesti TE[6] |
08/12 00:30 |
17 KT |
Debreceni VSC[5] MTK Hungaria FC[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
07/12 20:30 |
17 KT |
Otelul Galati[17] FCM Targu Mures[6] |
07/12 22:59 |
17 KT |
Steaua Bucuresti[1] Politehnica Iasi[16] |
08/12 01:30 |
17 KT |
CFR Cluj[2] CS Universitatea Craiova[4] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
08/12 02:00 |
38 KT |
Botafogo Atletico Mineiro |
08/12 02:00 |
38 KT |
Sport Club Recife Sao Paulo |
08/12 02:00 |
38 KT |
Palmeiras Atletico Paranaense |
08/12 02:00 |
38 KT |
Coritiba Bahia |
08/12 02:00 |
38 KT |
Cruzeiro Fluminense |
08/12 02:00 |
38 KT |
Vitoria Salvador BA Santos |
08/12 02:00 |
38 KT |
Gremio Flamengo |
08/12 02:00 |
38 KT |
Goias Chapecoense SC |
Lịch thi đấu Andorra |
||
07/12 18:00 |
10 KT |
Inter Club Escaldes Ordino |
07/12 18:00 |
10 KT |
Santa Coloma UE Santa Coloma |
07/12 22:00 |
10 KT |
UE Sant Julia Encamp |
08/12 00:00 |
10 KT |
Lusitanos la Posa Ue Engordany |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
07/12 19:00 |
18 KT |
Botev Plovdiv Haskovo |
07/12 21:00 |
18 KT |
Litex Lovech Slavia Sofia |
Lịch thi đấu Wales |
||
07/12 22:30 |
16 KT |
Aberystwyth Town Rhyl FC |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
07/12 20:30 |
13 KT |
Mumbai City Atletico De Kolkata |
Lịch thi đấu Serbia |
||
07/12 19:00 |
15 KT |
FK Vozdovac Beograd Radnicki Nis |
07/12 19:00 |
15 KT |
FK Donji Srem Novi Pazar |
07/12 19:00 |
15 KT |
FK Rad Beograd FK Napredak Krusevac |
07/12 19:00 |
15 KT |
Cukaricki Spartak Subotica |
07/12 19:00 |
15 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac Vojvodina |
07/12 19:00 |
15 KT |
OFK Beograd Jagodina |
07/12 19:00 |
15 KT |
Mladost Lucani Crvena Zvezda |
07/12 21:00 |
15 KT |
Partizan Belgrade Borac Cacak |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
07/12 23:30 |
14 KT |
Slovan Bratislava[6] Spartak Trnava[4] |
Lịch thi đấu Áo |
||
07/12 22:30 |
18 KT |
Wolfsberger AC Rapid Wien |
Lịch thi đấu Croatia |
||
07/12 21:00 |
18 KT |
ZNK Osijek Slaven Belupo Koprivnica |
07/12 22:59 |
18 KT |
Hajduk Split[3] NK Split[4] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
07/12 18:00 |
17 KT |
Dinamo-Auto Milsami |
07/12 18:00 |
17 KT |
Zimbru Chisinau Dacia Chisinau |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
07/12 19:00 |
20 KT |
NK Krka[9] Gorica[8] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
07/12 20:30 |
10 KT |
Ajax Cape Town Supersport United |
07/12 20:30 |
10 KT |
Bloemfontein Celtic Bidvest Wits |
Lịch thi đấu Maroc |
||
07/12 20:00 |
11 KT |
Chabab Atlas Khenifra[16] Chabab Rif Hoceima[10] |
07/12 22:00 |
11 KT |
Forces Armee Royales[12] Wydad Casablanca[2] |
07/12 22:59 |
11 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[11] Union Touarga Sport Rabat[6] |
08/12 01:30 |
11 KT |
HUSA Hassania Agadir[9] OCK Olympique de Khouribga[3] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
07/12 19:00 |
groups a KT |
Naft Al Basra Al Kahrabaa |
07/12 19:00 |
groups b KT |
Al Shorta Al-Naft |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
07/12 21:00 |
18 KT |
Wohlen Winterthur |
07/12 21:00 |
18 KT |
Servette Chiasso |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
07/12 13:30 |
8 KT |
Dreams Metro Gallery Old Yuen Long |
07/12 19:00 |
8 KT |
Eastern A.A Football Team Wofoo Tai Po |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
08/12 03:00 |
zona a KT |
Argentinos Juniors[3] CA Douglas Haig[8] |
08/12 03:00 |
zona a KT |
Aldosivi[6] Gimnasia Jujuy[1] |
08/12 03:00 |
zona a KT |
Colon[4] Boca Unidos[7] |
08/12 03:00 |
zona a KT |
San Martin San Juan[5] Ferrol Carril Oeste[11] |
08/12 03:00 |
zona a KT |
Argentinos Juniors CA Douglas Haig |
08/12 03:00 |
zona a KT |
Aldosivi Gimnasia Jujuy |
08/12 03:00 |
zona a KT |
Colon Boca Unidos |
08/12 03:00 |
zona a KT |
San Martin San Juan Ferrol Carril Oeste |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
07/12 19:00 |
10 KT |
Volyn[10] Metalist Kharkiv[7] |
07/12 19:00 |
10 KT |
Illichivets mariupol[14] Metalurh Zaporizhya[12] |
07/12 22:00 |
10 KT |
Chernomorets Odessa[8] Karpaty Lviv[11] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
07/12 23:30 |
clausura KT |
Sociedad Deportivo Quito Liga Dep. Universitaria Quito |
08/12 04:00 |
clausura KT |
Club Sport Emelec Manta |
Lịch thi đấu Honduras |
||
08/12 05:00 |
semifinal(a) KT |
CD Olimpia CD Motagua |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
08/12 02:00 |
apertura KT |
The Strongest[3] Petrolero de Yacuiba[9] |
08/12 02:00 |
apertura KT |
Universitario Pando[12] Bolivar[1] |
08/12 02:30 |
apertura KT |
Real Potosi[7] Nacional Potosi[10] |
08/12 06:00 |
apertura KT |
Oriente Petrolero[2] San Jose[4] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
08/12 04:45 |
quarterfinals(a) KT |
CD Suchitepequez Deportivo Petapa |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
07/12 22:00 |
12 KT |
Haras El Hedoud[9] Petrojet[8] |
08/12 00:30 |
12 KT |
Al Nasr Cairo[20] Wadi Degla SC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
07/12 10:35 |
relegation playoff KT |
Kamatamare Sanuki AC Nagano Parceiro |
07/12 13:30 |
play off KT |
JEF United Ichihara Yamagata Montedio |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
07/12 20:00 |
1a fase KT |
Naxxar Lions Birkirkara FC |
07/12 20:00 |
1a fase KT |
Zebbug Rangers Mosta |
07/12 22:00 |
1a fase KT |
Balzan Youths Qormi |
07/12 22:15 |
1a fase KT |
Pieta Hotspurs Tarxien Rainbows |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
07/12 20:00 |
10 KT |
Gudja United St Andrews |
07/12 22:00 |
10 KT |
Rabat Ajax Pembroke Athleta |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
08/12 01:00 |
1 KT |
America Pe Central Sc Pe |
08/12 02:00 |
1 KT |
Porto Caruaru Pe Serra Talhada Pe |
08/12 02:00 |
1 KT |
Vera Cruz Pe Clube Atletico Pernambucano |
08/12 02:00 |
1 KT |
Ypiranga Pe Pesqueira |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
07/12 20:00 |
20 KT |
Energie Cottbus VfL Osnabruck |
07/12 21:00 |
20 KT |
Stuttgart Amateure Dynamo Dresden |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
07/12 18:30 |
16 KT |
Teramo Prato |
07/12 20:30 |
16 KT |
Carrarese Ascoli |
07/12 20:30 |
16 KT |
Grosseto San Marino Calcio |
07/12 22:00 |
16 KT |
Santarcangelo Gubbio |
08/12 00:00 |
16 KT |
Reggiana Savona |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
07/12 18:30 |
16 KT |
Bassano Real Vicenza |
07/12 20:00 |
16 KT |
Lumezzane Cremonese |
07/12 20:30 |
16 KT |
Pordenone Ac Monza |
08/12 00:00 |
16 KT |
Alessandria Feralpisalo |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
07/12 17:00 |
16 KT |
Ischia Isolaverde Messina |
07/12 17:00 |
16 KT |
Salernitana Juve Stabia |
07/12 20:30 |
16 KT |
Aversa Normanna Paganese |
07/12 22:00 |
16 KT |
Catanzaro Us Casertana 1908 |
08/12 00:00 |
16 KT |
Vigor Lamezia Barletta |
Lịch thi đấu Chile |
||
08/12 02:00 |
apertura KT |
Cobresal Union Espanola |
08/12 02:00 |
apertura KT |
Palestino Csyd Barnechea |
08/12 02:00 |
apertura KT |
Csd Antofagasta O Higgins |
08/12 04:30 |
apertura KT |
Audax Italiano San Marcos De Arica |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
07/12 17:00 |
groups c KT |
Napoli U19 Livorno U19 |
07/12 17:00 |
groups c KT |
Catania Youth Palermo U19 |
07/12 17:30 |
groups b KT |
Atalanta U19 Pescara Youth |
07/12 20:30 |
groups b KT |
Perugia Youth Cesena Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
07/12 22:00 |
9 KT |
Al Ahli Bhr Al-Najma |
07/12 22:00 |
9 KT |
Al Ittihad Bhr Al Tadhmon |
07/12 22:00 |
9 KT |
Al Budaiya Al Ittifaq |
07/12 22:00 |
9 KT |
Isa Town Qalali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
07/12 19:00 |
11 KT |
Al Jalil Blama |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
07/12 18:15 |
15 KT |
Qarabag Neftci Baku |
07/12 19:00 |
15 KT |
Standard Sumqayit Simurq Zakatali |
07/12 20:00 |
15 KT |
FK Khazar Lenkoran Gilan Gabala |
07/12 20:15 |
15 KT |
FK Inter Baku AZAL PFC Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
07/12 17:00 |
15 KT |
Merani Martvili Samtredia |
07/12 17:00 |
15 KT |
Chikhura Sachkhere Dinamo Tbilisi |
07/12 17:00 |
15 KT |
Baia Zugdidi Zestafoni |
07/12 17:00 |
15 KT |
Guria Lanchkhuti Sioni Bolnisi |
07/12 17:00 |
15 KT |
Torpedo Kutaisi Metalurgi Rustavi |
07/12 17:00 |
15 KT |
WIT Georgia Tbilisi Dila Gori |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
07/12 18:00 |
16 KT |
UD Melilla Arroyo Club Polideportivo |
07/12 18:00 |
16 KT |
Cacereno La Hoya Lorca |
07/12 18:00 |
16 KT |
Lucena CF Real Betis B |
07/12 18:00 |
16 KT |
Cartagena Cadiz |
07/12 18:00 |
16 KT |
Cordoba Cf B Villanovense |
07/12 22:59 |
16 KT |
CD El Palo La Roda CF |
08/12 01:00 |
16 KT |
CD San Roque Granada Cf B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/12 18:00 |
12 KT |
Elazigspor Giresunspor |
07/12 18:30 |
12 KT |
Vestel Manisaspor Samsunspor |
07/12 18:30 |
12 KT |
Orduspor Bucaspor |
07/12 18:30 |
12 KT |
Surfaspor Altinordu |
07/12 20:30 |
12 KT |
Kayserispor Osmanlispor |
Lịch thi đấu Colombia |
||
08/12 03:00 |
tứ kết 2 KT |
Aguilas Doradas Deportivo Cali |
08/12 05:00 |
tứ kết 2 KT |
Dep.Independiente Medellin Deportes Tolima |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
07/12 20:30 |
19 KT |
KRC Mechelen Eendracht Aalst |
07/12 20:30 |
19 KT |
Woluwe Zaventem Roeselare |
07/12 21:00 |
19 KT |
Royal White Star Bruxelles Excelsior Virton |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
07/12 20:00 |
12 KT |
C. A. Bizertin[8] Club Africain[1] |
07/12 20:00 |
12 KT |
Etoile Metlaoui[13] Es Du Sahel[2] |
07/12 20:00 |
12 KT |
Esperance Sportive de Tunis[4] Club Sportif Sfaxien[3] |
07/12 20:00 |
12 KT |
J.s. Kairouanaise[10] Cs. Hammam-lif[9] |
07/12 20:00 |
12 KT |
U.s.monastir[11] Egs Gafsa[15] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Luxembourg |
||
07/12 22:00 |
6 KT |
Jeunesse Canach UN Kaerjeng 97 |
07/12 22:00 |
6 KT |
Us Mondorf-les-bains Fola Esch |
07/12 22:00 |
6 KT |
Hostert Etzella Ettelbruck |
07/12 22:00 |
6 KT |
Rodange 91 Differdange 03 |
07/12 22:00 |
6 KT |
Una Strassen F91 Dudelange |
07/12 22:00 |
6 KT |
Wiltz 71 Us Rumelange |
07/12 22:00 |
6 KT |
Swift Hesperange CS Grevenmacher |
07/12 22:00 |
6 KT |
Racing Union Luxemburg Hamm Rm Benfica |
Lịch thi đấu San Marino |
||
07/12 21:00 |
11 KT |
Folgore/falciano Sp Cosmos |
07/12 21:00 |
11 KT |
Tre Penne SS Murata |
07/12 21:00 |
11 KT |
Cailungo Fiorentino |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
07/12 20:00 |
north group KT |
Fostiras[13] Athletic Union Ermionida[7] |
07/12 20:00 |
south group KT |
Aiginiakos[7] Larisa[4] |
07/12 20:00 |
south group KT |
Apollon Kalamaria[8] AS Fokikos[11] |
07/12 20:00 |
south group KT |
Zakynthos Anagenisi Karditsa |
07/12 20:00 |
south group KT |
Tyrnavos 2005 Pierikos |
07/12 20:00 |
north group KT |
Aharnaikos Trachones |
07/12 22:59 |
north group KT |
AEK Athens[2] AO Episkopis Rethymno[8] |
Lịch thi đấu Albania |
||
07/12 19:00 |
15 KT |
KS Elbasani Vllaznia Shkoder |
07/12 19:00 |
15 KT |
KF Laci Flamurtari |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
07/12 17:00 |
17 KT |
Fk Rostov Youth Arsenal Tula Youth |
07/12 17:00 |
17 KT |
Spartak Moscow Youth Fk Ural Youth |
07/12 18:30 |
17 KT |
Mordovia Saransk Youth Rubin Kazan Youth |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
08/12 03:00 |
apertura KT |
Cerro Montevideo Centro Atletico Fenix |
08/12 03:00 |
apertura KT |
Defensor SC Rampla Juniors |
08/12 03:00 |
apertura KT |
El Tanque Sisley Ca Atenas |
08/12 04:00 |
apertura KT |
CA Penarol Racing Club Montevideo |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
07/12 17:00 |
12 KT |
Nữ Hoffenheim Nữ Bayer Leverkusen |
07/12 17:00 |
12 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt Nữ Bayern Munich |
07/12 17:00 |
12 KT |
Nữ Sc Freiburg Nữ Wolfsburg |
07/12 19:00 |
12 KT |
Nữ Ff Usv Jena Nữ Sc Sand |
07/12 20:00 |
12 KT |
Nữ Herforder Sv Borussia Friedenstal Nữ Turbine Potsdam |
07/12 20:00 |
12 KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck Nữ Fcr 2001 Duisburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
07/12 12:30 |
14 KT |
Citizen[6] Lucky Mile[12] |
07/12 14:30 |
14 KT |
Metro Gallery Sun Source Kwun Tong Fa |
07/12 14:30 |
14 KT |
Kwai Tsing District Fa[8] Wan Chai Sf[10] |
07/12 14:30 |
14 KT |
Tuen Mun Progoal[14] Southern District[5] |
07/12 14:30 |
14 KT |
Tai Chung[11] Yau Tsim Mong Ft[4] |
07/12 14:30 |
14 KT |
Happy Valley Convoy Sun Hei |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
07/12 10:00 |
8 KT |
Australian Institute Of Sport Am Brisbane Roar Am |
07/12 10:30 |
8 KT |
Adelaide United Fc Youth Newcastle Jets Fc Youth |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
07/12 19:15 |
10 KT |
Trables Sports Club[4] Al Akhaahli Alay[12] |
07/12 20:30 |
10 KT |
Al-Nejmeh[3] Al-Ahed[1] |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/12 18:30 |
12 KT |
Bursaspor U21 Kasimpasa U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Besiktas Jk U21 Trabzonspor U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Eskisehirspor U21 Basaksehir U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Rizespor U21 Kardemir Karabukspor U21 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
07/12 18:00 |
bảng KT |
Vitoria Salvador Youth Palmeiras Youth |
08/12 00:00 |
bảng KT |
Goias Youth Atletico Mineiro Youth Mg |
08/12 02:30 |
bảng KT |
Chapecoense Youth Gremio Youth |
08/12 05:00 |
bảng KT |
Cr Flamengo Rj Youth Atletico Paranaense Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/12 18:00 |
12 KT |
Elazigspor U21 Giresunspor U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Kayserispor U21 Osmanlispor Fc U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Vestel Manisaspor U21 Samsunspor U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Orduspor U21 Bucaspor U21 |
07/12 18:30 |
12 KT |
Surfaspor U21 Altinordu U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
08/12 02:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Deportes Concepcion Everton CD |
08/12 03:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Deportes Temuco La Serena |
08/12 03:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Cd Copiapo S.a. Iberia Los Angeles |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |