Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
07/07 19:00 |
loại 1.2 KT |
Ordabasy[KAZ PR-5] Cukaricki[SER D1-3] |
07/07 20:00 |
loại 1.2 KT |
Shirak[ARM D1-2] Dila Gori[GEO D1-3] |
07/07 21:45 |
loại 1.2 KT |
Kairat Almaty[KAZ PR-3] Teuta Durres[ALB D1-4] |
07/07 22:00 |
loại 1.2 KT |
TJ Spartak Myjava[SVK D1-3] Trenkwalder Admira[AUT D1-4] |
07/07 22:00 |
loại 1.2 KT |
Samtredia[GEO D1-2] Gilan Gabala[AZE D1-3] |
07/07 22:00 |
loại 1.2 KT |
Pyunik[ARM D1-3] College Europa |
07/07 22:00 |
loại 1.2 KT |
Dacia Chisinau Fk Kapaz Ganca |
07/07 22:30 |
loại 1.2 KT |
Rudar Pljevlja[MNE D1-7] KS Perparimi Kukesi[ALB D1-3] |
07/07 22:30 |
loại 1.2 KT |
Jelgava[LAT D1-5] Breidablik[ICE PR-4] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
MTK Hungaria FC[HUN D1-4] FK Aktobe Lento[KAZ PR-8] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-4] UE Santa Coloma |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
HJK Helsinki[FIN D1-1] Atlantas Klaipeda[LIT D1-3] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
Spartaks Jurmala[LAT D1-1] Dinamo Minsk[BLR D1-2] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-5] Slavia Sofia[BUL D1-4] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
IFK Mariehamn[FIN D1-2] Odd Grenland[NOR D1-2] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
RoPS Rovaniemi[FIN D1-5] Shamrock Rovers[IRE PR-4] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
Radnik Bijeljina[BOS PL-7] Beroe[BUL D1-3] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
Nomme JK Kalju[EST D1-3] Trakai Riteriai[LIT D1-1] |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
Debreceni VSC[HUN D1-3] SP La Fiorita |
07/07 22:59 |
loại 1.2 KT |
Neftci Baku Balzan |
07/07 23:30 |
loại 1.2 KT |
Omonia Nicosia FC Banants[ARM D1-6] |
07/07 23:30 |
loại 1.2 KT |
Fola Esch[LUX D1-2] Aberdeen[SCO PR-2] |
07/07 23:30 |
loại 1.2 KT |
Brondby[DEN SASL-4] Valur[ICE PR-7] |
07/07 23:30 |
loại 1.2 KT |
Gorica[SLO D1-4] Maccabi Tel Aviv[ISR D1-1] |
07/07 23:45 |
loại 1.2 KT |
Beitar Jerusalem Sloboda |
08/07 00:00 |
loại 1.2 KT |
FK Buducnost Podgorica[MNE D1-3] Rabotnicki Skopje[MKD D1-3] |
08/07 00:00 |
loại 1.2 KT |
HB Torshavn[FAR D1-5] Levadia Tallinn[EST D1-1] |
08/07 00:00 |
loại 1.2 KT |
Olimpia Balti[MOL D1-4] Fehervar Videoton[HUN D1-2] |
08/07 00:00 |
KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-2] Partizani Tirana[ALB D1-2] |
08/07 00:00 |
loại 1.2 KT |
Suduva[LIT D1-4] Midtjylland[DEN SASL-3] |
08/07 00:00 |
loại 1.2 KT |
Stabaek[NOR D1-15] Connah's QN[WAL PR-6] |
08/07 00:30 |
loại 1.2 KT |
Bala Town[WAL PR-10] AIK Solna[SWE D1-4] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Llandudno[WAL PR-4] IFK Goteborg[SWE D1-5] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Vikingur Gotu[FAR D1-2] FK Ventspils[LAT D1-2] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Hibernians FC[MAL D1 PO-3] Spartak Trnava[SVK D1-4] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Vojvodina[SER D1-5] Bokelj Kotor[MNE D1-11] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Sileks[MKD D1-5] Vaduz[SUI D1-8] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Shakhter Soligorsk[BLR D1-4] NSI Runavik[FAR D1-3] |
08/07 01:00 |
loại 1.2 KT |
Cracovia Krakow[POL D1-4] FK Shkendija 79[MKD D1-2] |
08/07 01:30 |
loại 1.2 KT |
Folgore/falciano AEK Larnaca |
08/07 01:30 |
loại 1.2 KT |
Lusitanos la Posa Domzale |
08/07 01:45 |
loại 1.2 KT |
Cliftonville[NIR D1-6] Differdange 03[LUX D1-3] |
08/07 01:45 |
loại 1.2 KT |
Cork City[IRE PR-2] Linfield FC[NIR D1-2] |
08/07 01:45 |
loại 1.2 KT |
Glenavon Lurgan[NIR D1-3] KR Reykjavik[ICE PR-10] |
Lịch thi đấu Euro |
||
08/07 02:00 |
bán kết KT |
Pháp[17] Đức[4] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
08/07 07:45 |
bán kết KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1-4] Boca Juniors[ARG D1-17] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
07/07 22:30 |
9 KT |
Isloch Minsk BATE Borisov |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
07/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Guangzhou Evergrande FC[CHA CSL-1] Schalke 04[GER D1-5] |
07/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Dortmund AM Fortuna Koln |
07/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Arsenal Kyiv Shakhtar Donetsk U21 |
07/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Gostaresh Folad[IRN PR-9] Voluntari[ROM D1-6] |
07/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Monaco[FRA D1-3] Gent[BEL D1-2] |
07/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Roskilde[DEN D1-9] Naestved[DEN D1-10] |
07/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem Maccabi Shaarayim |
07/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Young Boys Sparta Praha |
07/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Kfar Saba Hakoah Amidar Ramat Gan FC |
07/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv Ashdod MS[ISR D2-2] |
07/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec CS Universitatea Craiova |
07/07 22:30 |
tháng 7 KT |
FK Sarajevo[BOS PL-4] NK Zagreb |
07/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Bytovia Bytow Viitorul Constanta |
07/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dynamo Kyiv Botosani |
07/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Levski Sofia Cherno More Varna |
07/07 23:10 |
tháng 7 KT |
Panathinaikos Osmanlispor |
07/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Istra 1961 Arsenal Tula |
07/07 23:15 |
tháng 7 KT |
CSKA Sofia Krasnodar FK[RUS D1-4] |
07/07 23:30 |
tháng 7 KT |
BSV Rehden VfL Osnabruck[GER D3-5] |
08/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Austria Wien[AUT D1-3] Munchen 1860[GER D2-15] |
08/07 00:00 |
tháng 7 KT |
KVSK Lommel[BEL D2-8] Genk[BEL D1-5] |
08/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Blau Weiss Linz Slovan Liberec |
08/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Hajduk Split Slavia Praha |
08/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec[CZE D1-3] Blau Weiss Linz |
08/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Nairn County[SCO HL-8] Inverness C.T.[SCO PR-5] |
08/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Edinburgh City Hibernian FC[SCO CH-3] |
08/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Heybridge Swifts Chelmsford City[ENG CS-15] |
08/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Banbury United Eastleigh[ENG Conf-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
08/07 07:00 |
3.1 KT |
America MG[BRA D1-20] Fortaleza[BRA D3-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
07/07 22:59 |
18 KT |
Vandra Jk Vaprus JK Tallinna Kalev |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
08/07 02:15 |
9 KT |
Haukar HK Kopavog |
08/07 02:15 |
9 KT |
Ka Akureyri Fjardabyggd |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
07/07 22:00 |
2 KT |
Neman Agro Neman Grodno |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
07/07 22:00 |
23 KT |
Lobi Stars Ikorodu United |
Lịch thi đấu Peru |
||
08/07 03:30 |
clausura KT |
Comerciantes Unidos Universitario de Deportes |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
07/07 10:00 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc Real Monarchs Slc |
08/07 09:00 |
loại KT |
Portland Timbers B Colorado Springs Switchbacks |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |