Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
08/02 03:30 |
Semifinal KT |
Sevilla[SPA D1-6] Leganes[SPA D1-12] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
08/02 02:45 |
Round 4 Playoff KT |
Tottenham Hotspur[ENG PR-5] Newport County[ENG L2-11] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
08/02 00:30 |
22 KT |
Twente Enschede[15] AZ Alkmaar[3] |
08/02 00:30 |
22 KT |
Utrecht[7] Sparta Rotterdam[18] |
08/02 00:30 |
22 KT |
PSV Eindhoven[1] SBV Excelsior[11] |
08/02 02:45 |
22 KT |
Willem II[14] VVV Venlo[10] |
08/02 02:45 |
22 KT |
NAC Breda[16] Heracles Almelo[12] |
08/02 02:45 |
22 KT |
Roda JC Kerkrade[17] Ajax Amsterdam[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
08/02 00:30 |
Quarter Final KT |
Eintr Frankfurt[GER D1-6] Mainz 05[GER D1-16] |
08/02 02:45 |
Quarter Final KT |
Schalke 04[GER D1-5] Wolfsburg[GER D1-13] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
08/02 07:30 |
10 KT |
Godoy Cruz[9] Lanus[22] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/02 22:00 |
tứ kết KT |
Kayserispor[TUR D1-6] Akhisar Bld.Geng[TUR D1-13] |
08/02 00:30 |
tứ kết KT |
Fenerbahce[TUR D1-3] Giresunspor[TUR D2-4] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
08/02 06:45 |
2 KT |
Vasco da Gama[BRA RJB-4] Universidad de Concepcion[CHI D1A-10] |
08/02 06:45 |
2 KT |
Nacional Montevideo[URU D1(A)-3] Chapecoense SC[BRA CCD1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
08/02 00:30 |
1/16 final KT |
Lens[FRA D2-16] ES Troyes AC[FRA D1-19] |
08/02 00:30 |
1/16 final KT |
Metz[FRA D1-20] Caen[FRA D1-13] |
08/02 00:30 |
1/16 final KT |
Chambly Granville |
08/02 03:00 |
1/16 final KT |
Montpellier[FRA D1-6] Lyon[FRA D1-3] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
08/02 03:15 |
Semifinal KT |
Porto Sporting Lisbon |
Lịch thi đấu Iran |
||
07/02 17:45 |
23 KT |
Teraktor-Sazi[11] Gostaresh Folad[7] |
07/02 20:30 |
23 KT |
Sanat-Naft[10] Persepolis[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
07/02 22:15 |
Quarter Final KT |
Larisa[GRE D1-10] Pas Giannina[GRE D1-9] |
08/02 00:30 |
Quarter Final KT |
AEK Athens[GRE D1-3] Olympiakos[GRE D1-2] |
08/02 02:45 |
Quarter Final KT |
Lamia[GRE D1-13] Panionios[GRE D1-6] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
07/02 22:00 |
23 KT |
Anorthosis Famagusta FC[3] Omonia Nicosia FC[6] |
07/02 22:59 |
23 KT |
AEL Limassol[5] Ermis Aradippou[8] |
08/02 00:00 |
23 KT |
Doxa Katokopias[7] Apollon Limassol FC[2] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
07/02 21:30 |
14 KT |
Northeast United[9] Pune City[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
07/02 15:30 |
16 KT |
Minerva Punjab Shillong Lajong FC |
07/02 19:00 |
14 KT |
Chennai City Mohun Bagan |
Lịch thi đấu UAE |
||
07/02 20:20 |
16 KT |
Hatta[9] Al Wehda UAE[2] |
07/02 22:59 |
16 KT |
Al-Wasl[3] Al-Jazira UAE[5] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
07/02 20:45 |
14 KT |
Al Zawraa Al Najaf |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
08/02 06:00 |
12 KT |
All Boys[20] Ferrol Carril Oeste[24] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
07/02 20:00 |
2 KT |
Johor Darul Takzim II UiTM |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
07/02 20:00 |
2 KT |
Kedah[9] Perak[7] |
07/02 20:00 |
2 KT |
Selangor PKNS[5] Pahang[8] |
07/02 20:00 |
2 KT |
Selangor PB Melaka United |
07/02 20:00 |
2 KT |
Negeri Sembilan Kuala Lumpur |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
08/02 04:00 |
Clausura KT |
Guadalupe[(c)-5] Limon[(c)-10] |
08/02 09:00 |
Clausura KT |
Herediano[(c)-2] Cartagines Deportiva SA[(c)-12] |
08/02 09:00 |
Clausura KT |
Deportivo Saprissa[(c)-1] Perez Zeledon[(c)-4] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
08/02 04:00 |
clausura KT |
Real Sociedad Tocoa[(c)-8] Marathon[(c)-2] |
08/02 08:00 |
clausura KT |
CD Olimpia[(c)-3] Honduras Progreso[(c)-4] |
08/02 08:00 |
clausura KT |
Real Espana Upnfm |
08/02 08:15 |
clausura KT |
Platense[(c)-10] CD Motagua[(c)-1] |
08/02 08:15 |
clausura KT |
CD Vida[(c)-6] Juticalpa[(c)-9] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
08/02 04:00 |
Clausura KT |
Aguila[(a)-5] Isidro Metapan[(a)-3] |
08/02 04:15 |
Clausura KT |
Cd Audaz[(a)-9] Municipal Limeno[(a)-7] |
08/02 04:30 |
Clausura KT |
Cd Pasaquina[(a)-8] CD Dragon[(a)-10] |
08/02 08:00 |
Clausura KT |
Sonsonate[(a)-11] Luis Angel Firpo[(a)-12] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
08/02 02:00 |
apertura KT |
Aurora[GUA D2-12] Sport Boys Warnes[BOL D1(c)-11] |
08/02 07:00 |
apertura KT |
Nacional Potosi[BOL D1(c)-12] The Strongest[BOL D1(c)-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
08/02 00:00 |
tứ kết KT |
Ashdod MS Hapoel Raanana |
08/02 02:00 |
tứ kết KT |
Hapoel Beer Sheva Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
07/02 14:00 |
tháng 2 KT |
AIK Solna[SWE D1-2] Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
07/02 15:15 |
tháng 2 KT |
Đà Nẵng Quảng Ninh |
07/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-10] Tp Hồ Chí Minh[VIE D1-12] |
07/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Pardubice[CZE D2-5] Slovan Liberec U21[CZE U21C-8] |
07/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Stiinta Miroslava[ROM D2-14] Sc Municipal Petrotub Roman[ROM D3-16] |
07/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Shanghai Shenxin[CHA D1-7] Dortmund AM[GER RegW-5] |
07/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Scm Argesul Pitesti Chindia Targoviste[ROM D2-3] |
07/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Ararat Yerevan[ARM D1-6] Artsakh Noah[ARM D2-2] |
07/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Odra Opole[POL D2-2] Opava[CZE D2-1] |
07/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Belshina Babruisk[BLR D2-5] Dnepr Mogilev[BLR D1-12] |
07/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Karpaty Lviv U21[UKR U21-3] Nyva Ternopil |
07/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Polonia Bytom Mks Kluczbork |
07/02 17:10 |
tháng 2 KT |
Rukh Vynnyky Prykarpattya Ivano Frankivsk |
07/02 17:20 |
tháng 2 KT |
Universitaea Cluj[ROM D3-35] Metalurgistul Cugir[ROM D3-10] |
07/02 18:00 |
tháng 2 KT |
NK Publikum Celje[SLO D1-5] NK Siroki Brijeg[BOS PL-4] |
07/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Petrolul Ploiesti[ROM D3-8] Unirea 2004 Slobozia[ROM D3-47] |
07/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Balmazujvaros[HUN D1-11] Vac-Dunakanyar[HUN D2E-5] |
07/02 18:00 |
tháng 2 KT |
SC Tavriya[UKR D3-2] Dnipro Dnipropetrovsk |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Balmazujvaros[HUN D1-11] Szegedi Ak[HUN D2E-17] |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Baltika |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Krasnodar II Akademia |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
FK Sutjeska Niksic[MNE D1-1] Radnik Bijeljina[BOS PL-8] |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Lech Poznan[POL D1-2] Znicz Pruszkow[POL D4-8] |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Fk Rinija Gostivar[MKD D2west-3] Kamenica Sasa[MKD D2East-7] |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Renova Cepciste[MKD D1-8] Lokomotiva Skopje[MKD D2west-7] |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Debreceni VSC[HUN D1-3] GKS Katowice[POL D2-7] |
07/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Inhulets Petrove Cherkaskyi Dnipro |
07/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Nordsjaelland[DEN SASL-3] Roskilde[DEN D1-8] |
07/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Dunav Ruse[BUL D1-13] Pfc Nesebar[BUL D2-5] |
07/02 20:00 |
tháng 2 KT |
LKS Lodz[POL D4-2] Gorodeya[BLR D1-9] |
07/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-5] Belasica Strumica[MKD D2East-1] |
07/02 20:00 |
tháng 2 KT |
SC Wiener Neustadt[AUT D2-2] Trencin[SVK D1-6] |
07/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Cherno More Varna[BUL D1-7] Ludogorets Razgrad Ii[BUL D2-9] |
07/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Spartak Trnava[SVK D1-1] Zalaegerszegi TE[HUN D2E-15] |
07/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Chernomorets Pomorie Chernomorets Balchik |
07/02 20:30 |
tháng 2 KT |
Skive IK[DEN D1-12] Vendsyssel[DEN D1-3] |
07/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Dynamo Moscow[RUS PR-12] Amkar Perm[RUS PR-13] |
07/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Vasas Ivancsa |
07/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] Ujpesti TE[HUN D1-5] |
07/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Domzale[SLO D1-3] Zemun[SER D1-12] |
07/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Zadar[CRO D2-8] Zagora Unesic |
07/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Akhmat Grozny[RUS PR-7] FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] |
07/02 22:00 |
tháng 2 KT |
SV Ried Shanghai Shenxin |
07/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Viktoria Plzen Guizhou Zhicheng |
07/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Debreceni VSC Ruan Tosno |
07/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Warta Poznan[POL D4-3] Widzew lodz[Pol D4-9] |
07/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-2] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
07/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Sigma Olomouc U21[CZE U21M-5] Unicov[CZE CFLM-9] |
07/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Puszcza Niepolomice Wisla Pulawy |
07/02 23:30 |
tháng 2 KT |
Slavia Kromeriz[CZE CFLM-3] Banik Ostrava U21[CZE U21M-6] |
07/02 23:30 |
tháng 2 KT |
Dravograd NK Rudar Velenje[SLO D1-4] |
08/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Forde IL Floro |
08/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Rosenborg Byasen Toppfotball |
08/02 00:30 |
tháng 2 KT |
Sparta Praha Spartak Moscow |
08/02 00:30 |
tháng 2 KT |
Sturm Graz Amat. Lafnitz |
08/02 00:30 |
tháng 2 KT |
Spartak Moscow[RUS PR-3] Sparta Praha[CZE D1-5] |
08/02 01:00 |
tháng 2 KT |
Cartagena Guangdong Southern Tigers |
08/02 02:45 |
tháng 2 KT |
Winsford United Warrington Town AFC |
08/02 06:00 |
tháng 2 KT |
Colo Colo Utc Cajamarca |
08/02 09:00 |
tháng 2 KT |
Honda[JPN JFL-1] Yokohama F Marinos[JPN D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
08/02 01:00 |
1 KT |
Ceilandia Df[BRA DF-1] Avai[BRA CCD1-4] |
08/02 01:30 |
1 KT |
Ca Itapemirim Es Remo Belem (PA) |
08/02 02:00 |
1 KT |
Altos/pi Atletico Clube Goianiense |
08/02 04:30 |
1 KT |
Parnahyba PI Coritiba[Bra CaP-5] |
08/02 04:30 |
1 KT |
Globo[BRA CP-3] Vitoria Salvador BA[BRA CBD-1] |
08/02 04:30 |
1 KT |
Santos Macapa Sport Club Recife[BRA PE-2] |
08/02 04:30 |
1 KT |
Sao Caetano (SP)[BRA SP-13] Criciuma[BRA CCD1-10] |
08/02 05:30 |
1 KT |
Cianorte Pr ABC RN |
08/02 06:30 |
1 KT |
Dom Bosco Mt[BRA MT-5] CRB AL[BRA D3-1] |
08/02 06:30 |
1 KT |
Corumbaense ASA AL |
08/02 06:30 |
1 KT |
Ferroviario Ce Confianca Se |
08/02 06:30 |
1 KT |
Sinop Mt Goias |
08/02 06:45 |
1 KT |
Atletico Acreano Atletico Mineiro[BRA MG-6] |
08/02 07:20 |
KT |
Brusque[BRA CCD1-3] Ceara[BRA CE-5] |
08/02 07:30 |
1 KT |
Manaus Fc Am CSA Alagoas AL |
08/02 07:30 |
1 KT |
Sao Raimundo Rr Vila Nova (GO) |
08/02 08:00 |
1 KT |
Brusque Ceara |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
07/02 22:00 |
playoffs KT |
Zeljeznicar Sarajevo U19 Atletico Madrid U19 |
07/02 22:59 |
playoffs KT |
Krasnodar U19 Real Madrid U19 |
08/02 00:00 |
playoffs KT |
Molde U19 Monaco U19 |
08/02 00:00 |
playoffs KT |
Red Bull Salzburg U19 Sporting Lisbon U19 |
08/02 00:30 |
playoffs KT |
Brodarac U19 Manchester United U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
07/02 10:00 |
KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2(a)-12] Correcaminos Uat[MEX D2(a)-8] |
07/02 10:05 |
KT |
Celaya[MEX D2(a)-1] Atletico San Luis[MEX D2(a)-11] |
08/02 08:00 |
KT |
Zacatepec[MEX D2(a)-4] Necaxa[MEX D1(a)-9] |
08/02 09:30 |
KT |
Toluca[MEX D1(a)-5] Santos Laguna[MEX D1(a)-14] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
08/02 06:00 |
1 KT |
Belo Jardim Pe Vitoria Pe |
08/02 06:00 |
1 KT |
Flamengo Arcoverde/pe Pesqueira |
08/02 06:00 |
1 KT |
America Pe Central Sc Pe |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
08/02 02:30 |
KT |
Atalanta U19[ITA YTHLG1-1] AC Milan U19[ITA YTHLG1-5] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
08/02 03:00 |
qualifying 2 KT |
Deportivo San Jorge Tucuman Juventud Antoniana |
08/02 07:30 |
qualifying 2 KT |
Sarmiento Resistencia Crucero del Norte |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
07/02 22:15 |
tứ kết KT |
Real Betis B[SPA D34-17] Ontinyent CF[SPA D33-7] |
08/02 02:00 |
tứ kết KT |
Vilafranca SD Logrones |
08/02 02:00 |
tứ kết KT |
Pontevedra U.M. Escobedo |
08/02 02:00 |
tứ kết KT |
Up Plasencia Atletico Saguntino |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
08/02 06:45 |
6 KT |
Sao Paulo[6] Bragantino[9] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
08/02 05:30 |
5 KT |
Ec Internacional De Lages Sc Figueirense (SC) |
08/02 05:30 |
5 KT |
Joinville SC Hercilio Luz Sc |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
08/02 03:00 |
KT |
UAI Urquiza[3] Barracas Central[14] |
08/02 03:00 |
KT |
Villa San Carlos[13] Tristan Suarez[4] |
08/02 03:05 |
KT |
Sacachispas[17] Ca Platense[1] |
08/02 07:00 |
KT |
Club Atletico Acassuso[5] Defensores de Belgrano[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
07/02 20:00 |
15 KT |
Kissamikos[4] Trikala[5] |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
08/02 00:30 |
1 KT |
AmaZulu Mthatha Bucks |
08/02 00:30 |
1 KT |
Cape Town Polokwane City |
08/02 00:30 |
1 KT |
Bidvest Wits Cape Town City |
Lịch thi đấu Lebanese FA Cup |
||
07/02 21:00 |
quarter finals KT |
Al-Ahed Trables Sports Club |
Lịch thi đấu Oman |
||
07/02 20:15 |
14 KT |
Al Oruba Sur Al Salam |
07/02 20:20 |
14 KT |
Sohar Club AL-Nahda |
07/02 20:40 |
14 KT |
Dhufar[11] Mrbat[12] |
07/02 23:15 |
14 KT |
Fnjaa SC[10] Muscat[6] |
07/02 23:20 |
14 KT |
Saham[8] Al-Suwaiq Club[1] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
07/02 22:00 |
6 KT |
Niger Tornadoes Heartland |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
07/02 20:00 |
KT |
Hearts U20[4] Partick Thistle U20[8] |
07/02 22:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[5] Falkirk U20[11] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
07/02 19:40 |
20 KT |
Al Qaisoma Al Shoalah |
07/02 19:50 |
20 KT |
Al Hazm[2] Hajer[6] |
07/02 20:00 |
20 KT |
Al Orubah[8] Al Nahdha[11] |
07/02 22:20 |
20 KT |
Al Kawkab Jeddah |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
08/02 06:45 |
7 KT |
Gremio Brasil De Pelotas Rs |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |