Lịch thi đấu Euro |
||
06/09 22:59 |
loại KT |
Latvia[86] Séc[20] |
06/09 22:59 |
loại KT |
Thổ Nhĩ Kỳ[45] Hà Lan[12] |
06/09 22:59 |
loại KT |
Xứ Wales[9] Israel[47] |
06/09 22:59 |
loại KT |
Malta[159] Azerbaijan[106] |
06/09 22:59 |
loại KT |
Na Uy[68] Croatia[13] |
07/09 01:45 |
loại KT |
Iceland[24] Kazakhstan[141] |
07/09 01:45 |
loại KT |
Đảo Síp[82] Bỉ[2] |
07/09 01:45 |
loại KT |
Bosnia Herzegovina[28] Andorra[201] |
07/09 01:45 |
loại KT |
Italy[16] Bulgaria[69] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
06/09 20:00 |
1 KT |
Salernitana[ITA C1-C-1] Avellino[9] |
06/09 20:00 |
1 KT |
Pro Vercelli[15] Lanciano[13] |
06/09 20:00 |
1 KT |
Perugia[6] Como[ITA C1-A-4] |
06/09 20:00 |
1 KT |
Novara[ITA C1-A-1] Latina Calcio[14] |
06/09 20:00 |
1 KT |
Modena[18] Vicenza[3] |
06/09 20:00 |
1 KT |
Livorno[8] Pescara[7] |
06/09 20:00 |
1 KT |
Trapani[11] Ternana[12] |
06/09 22:30 |
1 KT |
Bari[10] Spezia[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
06/09 17:00 |
3 KT |
Athletic Bilbao B Mallorca |
06/09 22:00 |
3 KT |
Cordoba C.F. Alcorcon |
06/09 22:00 |
3 KT |
UE Llagostera Alaves |
06/09 22:00 |
3 KT |
SD Ponferradina Valladolid |
06/09 22:00 |
3 KT |
Real Oviedo Albacete |
07/09 00:15 |
3 KT |
Almeria Osasuna |
07/09 00:15 |
3 KT |
Leganes Zaragoza |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
06/09 20:30 |
6 KT |
Burton Albion FC Coventry |
Lịch thi đấu Argentina |
||
07/09 02:00 |
regular season KT |
Nueva Chicago[29] River Plate[5] |
07/09 03:10 |
regular season KT |
San Martin San Juan[14] Velez Sarsfield[19] |
07/09 04:15 |
regular season KT |
Boca Juniors[1] San Lorenzo[2] |
07/09 05:20 |
regular season KT |
Olimpo[22] Union Santa Fe[13] |
07/09 07:30 |
regular season KT |
Racing Club[4] Gimnasia LP[10] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
07/09 06:15 |
qualifying KT |
Columbus Crew[6] Dallas[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
06/09 22:00 |
4 KT |
Oriental Lisboa[10] Chaves[8] |
06/09 22:00 |
4 KT |
Portimonense[11] CD Mafra[2] |
06/09 22:59 |
4 KT |
Santa Clara[6] Academico Viseu[3] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
06/09 18:00 |
qualifying groups KT |
Mauritius[181] Mozambique[97] |
06/09 18:30 |
qualifying groups KT |
Madagascar[122] Angola[89] |
06/09 20:00 |
qualifying groups KT |
Kenya[116] Zambia[73] |
06/09 20:00 |
qualifying groups KT |
Lesotho[128] Algeria[19] |
06/09 20:00 |
qualifying groups KT |
Swaziland[132] Malawi[98] |
06/09 20:00 |
qualifying groups KT |
Zimbabwe[108] Guinea[60] |
06/09 21:00 |
qualifying groups KT |
Central African Republic[169] Democratic Rep Congo[59] |
06/09 21:30 |
qualifying groups KT |
Chad[172] Ai Cập[52] |
06/09 22:00 |
qualifying groups KT |
Benin[114] Mali[63] |
06/09 22:00 |
qualifying groups KT |
Sierra Leone[104] Bờ Biển Ngà[21] |
06/09 23:30 |
qualifying groups KT |
Gambia[142] Cameroon[42] |
07/09 00:00 |
qualifying groups KT |
Libya[94] Cape Verde[50] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
06/09 21:00 |
23 KT |
Chapecoense SC Ponte Preta |
06/09 21:00 |
23 KT |
Cruzeiro Figueirense (SC) |
07/09 02:00 |
23 KT |
Avai Coritiba |
07/09 02:00 |
23 KT |
Fluminense Flamengo |
07/09 02:00 |
23 KT |
Gremio Goias |
07/09 02:00 |
23 KT |
Palmeiras Corinthians Paulista |
07/09 04:30 |
23 KT |
Sport Club Recife Santos |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
06/09 20:00 |
10 KT |
Ruan Tosno Yenisey Krasnoyarsk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
06/09 18:15 |
6 KT |
Bristol Rovers Oxford United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
06/09 19:00 |
7 KT |
Naestved Roskilde |
06/09 20:00 |
7 KT |
Herfolge Boldklub Koge Vestsjaelland |
06/09 22:59 |
7 KT |
Lyngby Vejle |
Lịch thi đấu Maroc |
||
06/09 21:30 |
1 KT |
KAC de Kenitra Difaa Hassani Jdidi |
06/09 22:00 |
1 KT |
Wydad Casablanca Forces Armee Royales |
06/09 22:00 |
1 KT |
Union Touarga Sport Rabat RCA Raja Casablanca Atlhletic |
06/09 23:45 |
1 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[9] OCK Olympique de Khouribga[2] |
07/09 02:00 |
1 KT |
Kawkab de Marrakech[3] MCO Mouloudia Oujda[MAR D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
06/09 22:59 |
32 KT |
Csyd Juventud Unida Gualeguaychu Villa Dalmine |
07/09 01:00 |
32 KT |
Estudiantes De San Luis[13] Los Andes[6] |
07/09 02:00 |
32 KT |
Guarani Antonio Franco[22] Guillermo Brown[15] |
07/09 02:00 |
32 KT |
CA Douglas Haig[10] Gimnasia Mendoza[19] |
07/09 03:00 |
32 KT |
Sportivo Belgrano[21] Union Mar Del Plata[18] |
07/09 03:00 |
32 KT |
Gimnasia Jujuy[12] Boca Unidos[16] |
07/09 04:00 |
32 KT |
Independiente Rivadavia[11] Atletico Tucuman[2] |
07/09 07:30 |
32 KT |
Patronato Parana[1] Ferrol Carril Oeste[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
06/09 12:00 |
31 KT |
Gangwon FC[9] Anyang[7] |
06/09 12:00 |
31 KT |
Daegu FC[2] Suwon FC[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
06/09 16:30 |
tứ kết KT |
Kashima Antlers[JPN D1-1] Tokyo[JPN D1-4] |
06/09 17:00 |
tứ kết KT |
Urawa Red Diamonds[JPN D1-9] Albirex Niigata Japan[JPN D1-12] |
06/09 17:30 |
tứ kết KT |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-8] Gamba Osaka[JPN D1-5] |
06/09 18:00 |
tứ kết KT |
Vissel Kobe[JPN D1-10] Kashiwa Reysol[JPN D1-3] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
07/09 00:00 |
Apertura KT |
Perez Zeledon Universidad de Costa Rica |
07/09 04:30 |
Apertura KT |
Santos De Guapiles Limon |
07/09 05:30 |
Apertura KT |
AD Belen Siglo CS Uruguay De Coronado |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
06/09 23:30 |
clausura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[5] Barcelona SC(ECU)[6] |
07/09 00:00 |
clausura KT |
Sociedad Deportiva Aucas Universidad Catolica Quito |
Lịch thi đấu Honduras |
||
07/09 03:00 |
apertura KT |
Juticalpa CD Olimpia |
07/09 05:00 |
apertura KT |
CD Vida[4] Marathon[6] |
07/09 05:00 |
apertura KT |
CD Motagua[2] Real Sociedad Tocoa[5] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
07/09 02:00 |
Apertura KT |
Aguila Santa Tecla |
07/09 04:00 |
Apertura KT |
CD Universidad de El Salvador CD Dragon |
07/09 04:30 |
Apertura KT |
Alianza Atletico Marte |
Lịch thi đấu Canada |
||
07/09 03:00 |
regular season KT |
Hamilton City Serbian White Eagles |
07/09 04:00 |
regular season KT |
Brampton United Milton Sc |
07/09 05:00 |
regular season KT |
Burlington Sc Niagara United |
07/09 06:00 |
regular season KT |
Sc Waterloo Toronto Atomic Selects Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
06/09 18:00 |
20 KT |
Isloch Minsk Lokomotiv Gomel |
06/09 21:00 |
20 KT |
Khimik Svetlogorsk Vedrich 97 Rechitsa |
06/09 21:00 |
20 KT |
Fk Orsha Smorgon FC |
06/09 21:00 |
20 KT |
Byaroza 2010 Krumkachy |
06/09 21:00 |
20 KT |
Kommunalnik Slonim Energetik Bgu Minsk |
06/09 21:00 |
20 KT |
Fk Kobrin Fc Baranovichi |
06/09 21:00 |
20 KT |
Gorodeya Dnepr Mogilev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
07/09 02:00 |
25 KT |
Cristobal Colon Deportivo Liberacion |
07/09 02:30 |
25 KT |
Caacupe Fbc Deportivo Caaguazu |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
06/09 11:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Jfa Academy Fukushima Nữ B Kyoto |
06/09 11:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University Nữ Cerezo Osaka Sakai |
06/09 13:20 |
tháng 9 KT |
Spirit Northern Tiger |
06/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Phần Lan U19 CH Séc U19 |
06/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Spartak Moscow[RUS D1-4] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[RUS D1-14] |
06/09 16:00 |
tháng 9 KT |
CSKA Moscow[RUS D1-4] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[RUS D1-14] |
06/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Croatia U17 Nigeria U17 |
06/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Bỉ U19 Thổ Nhĩ Kỳ U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
06/09 22:59 |
2 KT |
Farul Constanta Rapid Bucuresti |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
06/09 21:00 |
KT |
Puszcza Niepolomice[14] KS Energetyk ROW[16] |
06/09 22:00 |
KT |
Ks Legionovia Legionowo[6] Siarka Tarnobrzeg[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
06/09 20:00 |
21 KT |
Arameisk-syrianska If[4] Skiljebo SK[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
06/09 18:00 |
21 KT |
Ogres Fk 33 Olaines Fk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
06/09 19:00 |
21 KT |
Rosengard[6] Hassleholms If[3] |
06/09 22:00 |
21 KT |
Bw 90 If Ifk Malmo |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
06/09 12:00 |
preliminary final KT |
Blacktown City Demons A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
06/09 19:00 |
7 KT |
Dynamo Dresden[1] Chemnitzer[4] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
06/09 12:00 |
preliminary final KT |
Cooma Tigers Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
06/09 20:00 |
KT |
Tuttocuoio[8] Rimini |
06/09 20:00 |
KT |
Laquila[7] Pistoiese[15] |
07/09 01:30 |
KT |
Pisa[5] Prato[14] |
07/09 01:30 |
KT |
Spal[4] Lucchese[10] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
06/09 20:00 |
KT |
Pro Piacenza[ITA C1-B-19] Pordenone[19] |
06/09 22:30 |
KT |
Reggiana[ITA C1-B-3] Padova |
06/09 22:30 |
KT |
Albinoleffe[20] Sudtirol[11] |
06/09 22:30 |
KT |
Giana[15] Lumezzane[18] |
06/09 22:30 |
KT |
Bassano[2] Cremonese[8] |
07/09 01:30 |
KT |
Mantova[13] Renate Ac[16] |
07/09 01:30 |
KT |
Alessandria[5] Feralpisalo[6] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
06/09 20:00 |
KT |
Catanzaro[8] Us Casertana 1908[5] |
06/09 20:00 |
KT |
Matera[4] Usd Akragas |
06/09 20:00 |
KT |
Benevento[2] Messina[17] |
06/09 20:05 |
KT |
Cosenza[11] Asd Martina Franca[14] |
06/09 22:30 |
KT |
Melfi[9] Juve Stabia[3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
06/09 22:00 |
apertura KT |
Cobresal San Luis Quillota |
07/09 01:00 |
apertura KT |
Csd Antofagasta Universidad de Concepcion |
07/09 03:30 |
apertura KT |
Univ Catolica Union La Calera |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
06/09 21:30 |
5 KT |
Ofk Igalo Ibar Rozaje |
06/09 21:30 |
5 KT |
Cetinje Jedinstvo Bijelo Polje |
06/09 21:30 |
5 KT |
Graficar Bratstvo Cijevna |
06/09 21:30 |
5 KT |
Jezero Plav Brskovo |
06/09 21:30 |
5 KT |
Radnicki Berane Berane |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
06/09 22:00 |
1 KT |
Tomori Berat Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
06/09 18:00 |
KT |
Avarta[4] Hvidovre IF[1] |
06/09 18:30 |
KT |
Holbaek[5] Ab Tarnby[7] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
07/09 03:00 |
clausura KT |
Olimpia Asuncion[1] General Diaz[12] |
07/09 05:30 |
clausura KT |
Guarani CA[8] Deportivo Capiata[10] |
07/09 05:30 |
clausura KT |
Libertad Asuncion[7] Rubio Nu Asuncion[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
06/09 17:00 |
KT |
Villanovense[16] UD Melilla[14] |
07/09 00:00 |
KT |
Cartagena[20] Linense[19] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
06/09 20:00 |
19 KT |
Brumunddal[7] Kongsvinger[1] |
06/09 21:00 |
19 KT |
Strindheim IL[9] Aalesund Fk B[13] |
06/09 22:00 |
19 KT |
Elverum[3] Forde IL[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
06/09 21:00 |
19 KT |
Lillestrom B[12] Moss[2] |
06/09 21:00 |
19 KT |
Alta[8] Gjovik Ff[6] |
06/09 21:00 |
19 KT |
Raufoss[1] Drammen FK[14] |
06/09 21:00 |
19 KT |
Notodden FK[7] Kvik Halden[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
06/09 20:00 |
19 KT |
Tromsdalen UIL Grorud IL |
06/09 21:00 |
19 KT |
Finnsnes Holmen |
06/09 21:00 |
19 KT |
Mjolner Stabaek B |
06/09 21:00 |
19 KT |
Valerenga B Harstad |
06/09 22:00 |
19 KT |
Ullern Senja |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
06/09 21:00 |
7 KT |
Nyva Ternopil Naftovik Ukrnafta |
06/09 22:59 |
7 KT |
Helios Kharkiv Dinamo Kyiv B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
06/09 20:00 |
18 KT |
IFK Lulea Sodertalje |
06/09 20:00 |
18 KT |
Nykopings BIS Huddinge If |
06/09 22:00 |
18 KT |
Vasalunds IF IK Brage |
06/09 22:00 |
18 KT |
Vasteras SK FK Motala AIF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
06/09 15:15 |
5 KT |
Sigma Olomouc B Sk Slovan Varnsdorf |
06/09 20:00 |
5 KT |
Hradec Kralove[8] Frydek-mistek[14] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
06/09 13:00 |
bán kết KT |
Queensland Lions SC Eastern Suburbs |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
06/09 18:00 |
KT |
Tsv Buchbach[16] Ingolstadt 04 Am[11] |
06/09 19:00 |
KT |
Munchen 1860 Am[6] SSV Jahn Regensburg[1] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
07/09 02:00 |
clausura KT |
Aguilas Doradas[16] Deportiva Once Caldas[7] |
07/09 04:00 |
clausura KT |
Atletico Huila[14] Deportes Tolima[11] |
07/09 05:00 |
clausura KT |
Independiente Santa Fe[3] Millonarios[12] |
07/09 06:00 |
clausura KT |
Cucuta[20] Alianza Petrolera[1] |
07/09 08:00 |
clausura KT |
Deportivo Cali[9] Inter Palmira[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
06/09 20:00 |
7 KT |
Rozwoj Katowice[18] Chrobry Glogow[2] |
06/09 22:00 |
7 KT |
Pogon Siedlce[13] Arka Gdynia[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
06/09 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan Fortaleza CEIF |
07/09 03:30 |
regular season KT |
Deportes Quindio Leones |
07/09 03:30 |
regular season KT |
Llaneros FC Atletico Bucaramanga |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
06/09 22:00 |
18 KT |
Norrby IF[12] IS Halmia[13] |
06/09 22:00 |
18 KT |
Landskrona BoIS[4] Oskarshamns AIK[8] |
06/09 22:00 |
18 KT |
Orgryte[2] Hollviken[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
06/09 18:00 |
Round 3 KT |
JK Sillamae Kalev[EST D1-4] Paide Linnameeskond[EST D1-8] |
06/09 18:00 |
Round 3 KT |
Rakvere Flora Tallinna Fc Forza |
06/09 18:00 |
Round 3 KT |
Navi Vutiselts Jk Tallinna Kalev Iii |
06/09 21:00 |
Round 3 KT |
Vastseliina Fc Tannem Soccernet |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
06/09 20:00 |
4 KT |
ASV Geel[12] Royal Antwerp[4] |
06/09 20:00 |
4 KT |
Seraing United[6] Cercle Brugge[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
06/09 11:00 |
27 KT |
Sc Sagamihara Grulla Morioka |
06/09 13:00 |
27 KT |
Blaublitz Akita[11] Renofa Yamaguchi[1] |
06/09 13:00 |
27 KT |
Fujieda Myfc[9] Gainare Tottori[6] |
06/09 16:00 |
27 KT |
Kataller Toyama[7] AC Nagano Parceiro[3] |
06/09 17:00 |
27 KT |
Ryukyu Jleague Xi U22 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
06/09 19:00 |
2 KT |
WIT Georgia Tbilisi Borjomi |
06/09 19:00 |
2 KT |
Matchakhela Khelvachauri Betlemi Keda |
06/09 19:00 |
2 KT |
Liakhvi Achabeti Meshakhte Tkibuli |
06/09 19:00 |
2 KT |
Chiatura Gagra |
06/09 19:00 |
2 KT |
Metalurgi Rustavi Samegrelo |
06/09 19:00 |
2 KT |
Imereti Khoni Mertskhali Ozurgeti |
06/09 19:00 |
2 KT |
Kolkheti Khobi Samgurali Tskh |
06/09 19:00 |
2 KT |
Skuri Tsalenjikha Lazika |
06/09 19:00 |
2 KT |
Algeti Marneuli Chkherimela Kharagauli |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
06/09 15:15 |
KT |
Prevysov[7] Domazlice[2] |
06/09 15:15 |
KT |
Viktoria Zizkov[11] Viktorie Jirny[5] |
06/09 22:00 |
KT |
Kolin[10] Pisek[4] |
06/09 22:00 |
KT |
Sokol Brozany[18] Novy Bydzov[6] |
06/09 22:05 |
KT |
Banik Most[19] Dobrovice[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
06/09 21:00 |
5 KT |
NK Aluminij Tinex Sencur |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
06/09 12:00 |
27 KT |
St Albans Saints[10] Moreland City[5] |
06/09 12:00 |
27 KT |
Nunawading City[20] Goulburn Valley Suns[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
06/09 15:30 |
West KT |
Spartak Trnava B Dunajska Luzna |
06/09 21:00 |
East KT |
Lokomotiva Kosice Ofk Teplicka Nad Vahom |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
06/09 21:00 |
20 KT |
Umf Afturelding[5] Sindri[8] |
06/09 21:00 |
20 KT |
Kf Fjallabyggdar Huginn |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đông Phần Lan |
||
06/09 22:30 |
KT |
Fc Futura[3] Viikingit[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Phần Lan |
||
06/09 22:30 |
KT |
P-iirot[7] Salon Palloilijat Salpa[4] |
06/09 22:30 |
KT |
Aifk Turku[9] Narpes Kraft[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
06/09 20:00 |
21 KT |
Lidkopings Fk[7] Nordvarmland Ff[10] |
06/09 22:00 |
21 KT |
Skovde AIK[6] Karlslunds If Hfk[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
06/09 19:00 |
21 KT |
Assyriska If I Norrkoping[4] Afk Linkoping[13] |
06/09 21:00 |
21 KT |
Konyaspor KIF[12] IF Sylvia[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
06/09 17:00 |
26 KT |
Palanga Dziugas Telsiai |
06/09 19:00 |
26 KT |
Minija Lokomotyvas Radviliskis |
06/09 19:00 |
26 KT |
Silute Krazante |
06/09 19:00 |
10 KT |
Trakai Ii Nevezis |
06/09 21:00 |
26 KT |
FBK Kaunas Baltija Panevezys |
06/09 21:00 |
26 KT |
Auska Lietava Jonava |
06/09 21:00 |
26 KT |
Kazlu Ruda Banga Gargzdai |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
07/09 04:00 |
KT |
Union Espanola[CHI D1-7] Everton CD[CHI D2-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Bắc Phần Lan |
||
06/09 20:00 |
KT |
Fc Ypa Ylivieska[2] Gbk Kokkola[8] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
07/09 04:00 |
9 KT |
Chicago Red Stars Womens Houston Dash Womens |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
06/09 22:00 |
24 KT |
Ca Atlas Ituzaingo |
06/09 22:59 |
24 KT |
Ca Lugano Argentino De Rosario |
07/09 01:00 |
24 KT |
Puerto Nuevo Central Ballester |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
06/09 20:00 |
bảng KT |
Belarus U21 Slovakia U21 |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
06/09 15:15 |
KT |
Dukla Praha U21[17] Bohemians 1905 U21[15] |
06/09 15:15 |
KT |
Slavia Praha U21[3] Mlada Boleslav U21[10] |
06/09 15:35 |
KT |
Banik Ostrava U21[12] Sparta Praha U21[2] |
06/09 16:00 |
KT |
Fotbal Trinec U21[9] Viktoria Plzen U21[6] |
06/09 18:00 |
KT |
Teplice U21[8] Ceske Budejovice U21[13] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
07/09 01:00 |
apertura KT |
Ca Rentistas El Tanque Sisley |
07/09 01:00 |
apertura KT |
Ca Villa Teresa Ca Juventud De Las Piedras |
07/09 01:00 |
apertura KT |
Racing Club Montevideo Ia Sud America |
07/09 01:15 |
apertura KT |
Danubio FC Defensor SC |
07/09 04:15 |
apertura KT |
Nacional Montevideo Plaza Colonia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
06/09 12:00 |
KT |
Nữ Nagano Parceiro[1] Nữ Setagaya Sfida[7] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
06/09 16:00 |
KT |
Nữ Turbine Potsdam[8] Nữ Sc Freiburg[6] |
06/09 19:00 |
KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[9] Nữ Sc Sand[3] |
06/09 19:05 |
KT |
Nữ Bayer Leverkusen[11] Nữ Ff Usv Jena[12] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
06/09 14:00 |
14 KT |
Nữ Beleza[2] Nữ Vegalta Sendai[3] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
06/09 22:00 |
28 KT |
Kwara United Abia Warriors |
06/09 22:00 |
28 KT |
Nasarawa United Warri Wolves |
06/09 22:00 |
28 KT |
Shooting Stars Sc Sunshine Stars |
06/09 22:00 |
28 KT |
Wikki Tourist Akwa United |
06/09 22:00 |
28 KT |
El Kanemi Warriors Lobi Stars |
06/09 22:00 |
28 KT |
Giwa Enyimba International |
06/09 22:00 |
28 KT |
Gabros Intl Taraba |
06/09 22:50 |
28 KT |
Heartland Enugu Rangers International |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng Đế Nhật Bản |
||
06/09 13:00 |
2 KT |
Vegalta Sendai[JPN D1-17] Sony Sendai FC[JPN D3-1] |
06/09 16:00 |
2 KT |
Omiya Ardija[JPN D2-1] Tokyo Verdy[JPN D2-4] |
06/09 16:00 |
2 KT |
JEF United Ichihara[JPN D2-7] Gifu[JPN D2-21] |
06/09 17:00 |
2 KT |
Kyoto Purple Sanga[JPN D2-18] Ryutsu Keizai University[JPN D3-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
06/09 12:30 |
1 KT |
Wan Chai Sf Hong Kong FC |
06/09 12:30 |
1 KT |
Citizen Shatin Sports |
06/09 12:30 |
1 KT |
Convoy Sun Hei Kwun Tong Fa |
06/09 12:30 |
1 KT |
Lucky Mile Wofoo Tai Po |
06/09 14:30 |
1 KT |
Metro Gallery Sun Source Yau Tsim Mong Ft |
06/09 14:30 |
1 KT |
Kwai Tsing District Fa Tai Chung |
06/09 14:30 |
1 KT |
Wing Yee Ft Double Flower Fa |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
06/09 16:00 |
KT |
Stal Rzeszow Youth[7] Legia Warszawa Youth[4] |
06/09 16:00 |
KT |
Pogon Szczecin Youth[1] Slask Wroclaw Youth[10] |
06/09 16:00 |
KT |
Ruch Chorzow Youth[8] Zawisza Bydgoszcz Youth[16] |
06/09 16:00 |
KT |
Warta Poznan Youth[15] Baltyk Koszalin Youth[11] |
06/09 18:00 |
KT |
Arka Gdynia Youth[4] Lech Poznan Youth[3] |
06/09 18:00 |
KT |
Lechia Gdansk Youth[5] Zaglebie Lubin Youth[13] |
06/09 20:00 |
KT |
Gks Belchatow Youth[10] Wisla Krakow Youth[5] |
06/09 21:00 |
KT |
Kszo Ostrowiec Youth[16] Lks Lodz Youth[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
07/09 05:00 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps B Sacramento Republic Fc |
07/09 05:30 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders St Louis Lions |
07/09 07:30 |
loại KT |
Tulsa Roughneck Okc Energy Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |