Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
06/05 18:30 |
36 KT |
Manchester City[4] Crystal Palace[16] |
06/05 21:00 |
36 KT |
Hull City Sunderland |
06/05 21:00 |
36 KT |
AFC Bournemouth[10] Stoke City[12] |
06/05 21:00 |
36 KT |
Burnley[14] West Bromwich[8] |
06/05 21:00 |
36 KT |
Leicester City[11] Watford[13] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
06/05 18:00 |
36 KT |
Sporting de Gijon[18] Las Palmas[14] |
Lịch thi đấu Đức |
||
06/05 20:30 |
32 KT |
Ingolstadt 04[17] Bayer Leverkusen[12] |
06/05 20:30 |
32 KT |
Eintr Frankfurt[11] Wolfsburg[15] |
06/05 20:30 |
32 KT |
Borussia Dortmund[4] Hoffenheim[3] |
06/05 20:30 |
32 KT |
Bayern Munich[1] Darmstadt[18] |
06/05 20:30 |
32 KT |
Monchengladbach[9] Augsburg[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
06/05 20:00 |
40 KT |
Avellino[14] Bari[9] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Ascoli[16] Benevento[5] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Virtus Entella[10] Hellas Verona[2] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Brescia[17] Latina Calcio[22] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Cesena[13] Novara[12] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Carpi[8] Salernitana[11] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Vicenza[19] Ternana[20] |
06/05 20:00 |
40 KT |
Frosinone[3] Trapani[18] |
Lịch thi đấu Nga |
||
06/05 18:00 |
27 KT |
Amkar Perm CSKA Moscow |
06/05 20:30 |
27 KT |
Arsenal Tula FK Rostov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
06/05 21:00 |
37 KT |
Mallorca[21] Elche[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
06/05 18:00 |
32 KT |
Fortuna Dusseldorf[14] Wurzburger Kickers[15] |
06/05 18:00 |
32 KT |
SV Sandhausen[10] Nurnberg[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
06/05 20:00 |
36 KT |
Stade Brestois[2] Nimes[6] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
06/05 18:15 |
35 KT |
Inverness C.T. Hamilton FC |
06/05 21:00 |
35 KT |
Celtic St Johnstone |
06/05 21:00 |
35 KT |
Kilmarnock Dundee |
06/05 21:00 |
35 KT |
Motherwell FC Ross County |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
06/05 21:00 |
5 KT |
Jyvaskyla JK[12] Inter Turku[6] |
06/05 21:00 |
5 KT |
Ilves Tampere IFK Mariehamn |
06/05 21:00 |
5 KT |
Lahti SJK Seinajoki |
06/05 21:00 |
5 KT |
Ps Kemi KuPS |
06/05 21:00 |
5 KT |
VPS Vaasa HJK Helsinki |
Lịch thi đấu Séc |
||
06/05 19:00 |
27 KT |
FK Baumit Jablonec[7] Viktoria Plzen[2] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
06/05 21:00 |
7 KT |
Halmstads[14] AIK Solna[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/05 20:00 |
30 KT |
Genclerbirligi[7] Adanaspor[18] |
06/05 20:00 |
30 KT |
Trabzonspor[5] Kayserispor[15] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
06/05 20:30 |
xuống hạng KT |
Piast Gliwice Slask Wroclaw |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
06/05 19:00 |
6 KT |
Trelleborgs FF[6] Syrianska FC[12] |
06/05 21:00 |
6 KT |
Degerfors IF Dalkurd Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
06/05 17:15 |
40 KT |
Academica Coimbra[13] Vitoria Guimaraes B[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
06/05 19:35 |
32 KT |
GS Consolat Marseille[6] US Boulogne[8] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
06/05 12:00 |
10 KT |
Suwon Samsung Bluewings Ulsan Hyundai Horang-i |
06/05 13:00 |
10 KT |
Jeju United FC Sangju Sangmu Phoenix |
06/05 13:00 |
10 KT |
Pohang Steelers Seoul |
06/05 15:00 |
10 KT |
Daegu FC[9] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
06/05 11:00 |
10 KT |
Consadole Sapporo[15] Omiya Ardija[18] |
06/05 12:00 |
10 KT |
Kashiwa Reysol[6] Cerezo Osaka[5] |
06/05 17:00 |
10 KT |
Sanfrecce Hiroshima Vissel Kobe |
Lịch thi đấu Wales |
||
06/05 20:30 |
europa league playoff sf KT |
Bangor City FC Newtown |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
06/05 14:30 |
35 KT |
Luch-Energiya SKA Energiya Khabarovsk |
06/05 15:00 |
35 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[3] Sokol[15] |
06/05 17:00 |
35 KT |
Spartak Moscow II[4] Tambov[7] |
06/05 17:00 |
35 KT |
FK Tyumen[9] Shinnik Yaroslavl[6] |
06/05 19:00 |
35 KT |
Dynamo Moscow[1] Fakel Voronezh[8] |
06/05 20:00 |
35 KT |
Baltika[18] Kuban Krasnodar[11] |
06/05 20:00 |
35 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[20] Ruan Tosno[2] |
06/05 21:00 |
35 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[14] Mordovia Saransk[19] |
06/05 21:00 |
35 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Sibir |
Lịch thi đấu Áo |
||
06/05 21:00 |
32 KT |
Mattersburg Red Bull Salzburg |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
06/05 17:45 |
13 KT |
Osotspa Saraburi FC Bangkok United FC |
06/05 18:00 |
13 KT |
Muang Thong United Navy |
06/05 19:00 |
13 KT |
Nakhon Ratchasima[13] Thai Honda Fc[15] |
06/05 19:00 |
13 KT |
Port Samut Prakan City |
06/05 20:00 |
13 KT |
Ubon Umt United[9] Chonburi Shark FC[7] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
06/05 21:00 |
32 KT |
Nk Radomlje NK Publikum Celje |
Lịch thi đấu Belarus |
||
06/05 21:00 |
6 KT |
Slavia Mozyr BATE Borisov |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
06/05 17:00 |
11 KT |
Ordabasy Akzhayik Oral |
06/05 17:00 |
11 KT |
Shakhtyor Karagandy Irtysh Pavlodar |
06/05 17:00 |
11 KT |
Tobol Kostanai Astana |
06/05 19:00 |
11 KT |
Kaisar Kyzylorda FK Aktobe Lento |
06/05 19:00 |
11 KT |
Taraz Okzhetpes |
06/05 19:30 |
11 KT |
FK Atyrau Kairat Almaty |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
06/05 20:00 |
27 KT |
Chippa United FC[13] Ajax Cape Town[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
06/05 20:30 |
29 KT |
Al Zawraa Al Minaa |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
06/05 14:30 |
8 KT |
Tianjin Quanjian Changchun YaTai |
06/05 18:35 |
8 KT |
Shanghai East Asia FC Guizhou Zhicheng |
06/05 18:35 |
8 KT |
Chongqing Lifan HeNan |
Lịch thi đấu Armenia |
||
06/05 19:00 |
26 KT |
Pyunik Shirak |
06/05 20:00 |
26 KT |
Ararat Yerevan Banants |
Lịch thi đấu Estonia |
||
06/05 17:00 |
10 KT |
Paide Linnameeskond[7] FCI Tallinn[5] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
06/05 13:30 |
22 KT |
Southern District Sun Pegasus |
06/05 13:30 |
22 KT |
Hong Kong Sapling[10] Wofoo Tai Po[6] |
06/05 13:30 |
22 KT |
Yuen Long South China |
06/05 13:30 |
22 KT |
Eastern A.A Football Team Kitchee |
06/05 13:30 |
22 KT |
Guangzhou Rf U19 Hong Kong Rangers FC |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
06/05 18:00 |
vô địch KT |
Olimpic Donetsk Chernomorets Odessa |
06/05 21:00 |
vô địch KT |
Shakhtar Donetsk Zorya |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
06/05 20:00 |
13 KT |
Melaka United[10] Johor FC[1] |
06/05 20:00 |
13 KT |
Pahang Kelantan FA |
06/05 20:00 |
13 KT |
Terengganu B DKTT-Team Perak |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
06/05 13:00 |
11 KT |
Ansan Greeners Chungnam Asan |
06/05 13:00 |
11 KT |
Busan I'Park Bucheon 1995 |
06/05 15:00 |
11 KT |
Seoul E Land Anyang |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
06/05 20:00 |
5 KT |
Fk Orsha Neman Agro |
06/05 20:00 |
5 KT |
Granit Mikashevichi Smorgon FC |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
06/05 16:00 |
12 KT |
Shan United Zwekapin United |
06/05 16:30 |
12 KT |
Gospel For Asia Football Club Southern Myanmar |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
06/05 19:00 |
tháng 5 KT |
Marienlyst[DEN D2UP-2] Aarhus Fremad[DEN D2UP-3] |
06/05 20:00 |
tháng 5 KT |
B93 Copenhagen[DEN D2UP-6] Thisted[DEN D2UP-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
06/05 15:00 |
33 KT |
Acs Foresta Suceava Luceafarul Oradea |
06/05 15:00 |
33 KT |
Ramnicu Valcea Afumati |
06/05 15:00 |
33 KT |
Uta Batrana Doamna Unirea Tarlungeni |
06/05 15:30 |
33 KT |
Sportul Snagov Brasov |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
06/05 17:00 |
bảng KT |
Pháp U17 Đảo Faroe u17 |
06/05 18:15 |
bảng KT |
Croatia U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
06/05 21:00 |
bảng KT |
Scotland U17 Hungary U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
06/05 19:00 |
5 KT |
Karlslunds If Hfk Gute |
06/05 19:00 |
5 KT |
IFK Aspudden-Tellus Gamla Upsala |
06/05 19:00 |
5 KT |
Sundbybergs Skiljebo SK |
06/05 20:00 |
5 KT |
Eskilstuna City FK Ifk Lidingo |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||
06/05 20:30 |
chung kết KT |
Coleraine Linfield FC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
06/05 18:00 |
13 KT |
Bangkok Fc Nakhon Pathom FC |
06/05 18:45 |
13 KT |
Nong Bua Pitchaya Chainat FC |
06/05 19:00 |
13 KT |
Ptt Rayong Songkhla United |
06/05 19:00 |
13 KT |
Prachuap Khiri Khan Chiangmai Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
06/05 14:00 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Suzhou Dongwu |
06/05 14:00 |
north KT |
Shenyang Dongjin Shenyang Urban |
06/05 14:30 |
north KT |
Ningxia Qidongli Fujian Transcend |
06/05 14:30 |
north KT |
Jilin Baijia Qingdao Jonoon |
06/05 14:30 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Dalian Chanjoy |
06/05 14:30 |
north KT |
Shaanxi Chang an Athletic Hebei Elite |
06/05 15:00 |
south KT |
Hunan Billows Guangdong Southern Tigers |
06/05 15:00 |
south KT |
Nanjing Qianbao Kun Shan |
06/05 15:00 |
south KT |
Shenzhen Renren Sichuan Longfor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
06/05 18:00 |
4 KT |
Fk Auda Riga[7] Jdfs Alberts[10] |
06/05 18:00 |
4 KT |
Rigas Tehniska Universitate[11] Preilu[14] |
06/05 19:00 |
4 KT |
Tukums-2000 Grobina |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
06/05 17:00 |
4 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Zhetysu Taldykorgan |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
06/05 16:00 |
9 KT |
Manly United A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
06/05 16:00 |
9 KT |
Parramatta Eagles Hakoah Sydney |
06/05 16:45 |
9 KT |
Sydney FC U21 Sutherland Sharks |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
06/05 12:30 |
10 KT |
Sturt Lions Western Strikers SC |
06/05 12:30 |
10 KT |
Adelaide Hills Noarlunga United |
06/05 12:30 |
10 KT |
Modbury Jets Adelaide Panthers |
06/05 12:30 |
10 KT |
Salisbury United The Cove |
06/05 16:30 |
10 KT |
Adelaide Victory Adelaide Raiders SC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
06/05 19:00 |
36 KT |
VfL Osnabruck[6] Fortuna Koln[15] |
06/05 19:00 |
36 KT |
Mainz Am[20] VfR Aalen[3] |
06/05 19:00 |
36 KT |
SV Wehen Wiesbaden[14] SG Sonnenhof Grobaspach[8] |
06/05 19:00 |
36 KT |
SC Paderborn 07 Fsv Zwickau |
06/05 19:00 |
36 KT |
MSV Duisburg Sportfreunde Lotte |
06/05 19:05 |
36 KT |
1. Magdeburg[4] FSV Frankfurt[19] |
06/05 19:05 |
36 KT |
Holstein Kiel[2] Hansa Rostock[12] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
06/05 12:00 |
5 KT |
Ffa Centre Of Excellence Canberra Olympic |
06/05 12:00 |
5 KT |
Riverina Rhinos Monaro Panthers |
06/05 14:30 |
5 KT |
Belconnen United Woden Weston |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
06/05 15:00 |
KT |
Rochedale Rovers[AUS BPL-1] Brisbane Strikers[AUS QSL-2] |
06/05 16:00 |
KT |
Western Pride[AUS QSL-8] Brisbane Olympic United FC[AUS QSL-3] |
06/05 16:00 |
qualifying KT |
Souths United Holland Park Hawks |
Lịch thi đấu Macao |
||
06/05 17:30 |
13 KT |
Lai Chi Psp Macau |
06/05 19:30 |
13 KT |
Cheng Fung Sporting Macau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
06/05 20:30 |
20 KT |
Cambrian Clydach Goytre Afc |
06/05 20:30 |
24 KT |
Ton Pentre Port Talbot |
06/05 20:30 |
25 KT |
Caerau Taffs Well |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
06/05 16:00 |
12 KT |
Hume City Green Gully Cavaliers |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
06/05 14:00 |
12 KT |
Perth Glory Am ECU Joondalup |
06/05 14:00 |
12 KT |
Cockburn City Perth SC |
06/05 14:00 |
12 KT |
Mandurah City Bayswater City |
06/05 14:00 |
12 KT |
Subiaco AFC Armadale |
06/05 14:05 |
12 KT |
Balcatta Inglewood United |
06/05 14:05 |
12 KT |
Sorrento Stirling Lions |
06/05 16:10 |
12 KT |
Floreat Athena Joondalup United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
06/05 19:00 |
4 KT |
Fana Nardo |
06/05 20:00 |
4 KT |
FK Vidar Vard Haugesund |
06/05 20:00 |
4 KT |
Byasen Toppfotball Honefoss |
06/05 21:00 |
4 KT |
Vindbjart Egersunds IK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
06/05 21:00 |
4 KT |
Ham-Kam Grorud IL |
06/05 21:00 |
4 KT |
Follo Asker |
06/05 21:00 |
4 KT |
Kjelsas IL KFUM Oslo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
06/05 20:00 |
6 KT |
Arendal[12] Jerv[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
06/05 15:15 |
26 KT |
Pardubice[11] Fk Mas Taborsko[9] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
06/05 15:00 |
6 KT |
Capalaba Peninsula Power |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
06/05 14:00 |
8 KT |
Wuhan ZALL[7] Shijiazhuang Ever Bright[10] |
06/05 14:30 |
8 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Beijing Renhe |
06/05 15:00 |
8 KT |
Baoding Rongda FC Dalian Chaoyue |
06/05 18:00 |
8 KT |
Yiteng FC Inner Mongolia Zhongyou |
06/05 18:35 |
8 KT |
Beijing Beikong[16] Zhejiang Professional[6] |
06/05 18:45 |
8 KT |
Meizhou Hakka Shanghai Shenxin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
06/05 21:00 |
22 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Znamya Truda |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
06/05 20:00 |
29 KT |
Stal Mielec[11] Podbeskidzie[8] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
06/05 21:00 |
36 KT |
Dumbarton Falkirk |
06/05 21:00 |
36 KT |
Hibernian FC St Mirren |
06/05 21:00 |
36 KT |
Greenock Morton Dundee United |
06/05 21:00 |
36 KT |
Queen of South Dunfermline |
06/05 21:00 |
36 KT |
Raith Rovers Ayr Utd |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
06/05 21:00 |
36 KT |
Stenhousemuir Brechin City |
06/05 21:00 |
36 KT |
Peterhead Alloa Athletic |
06/05 21:00 |
36 KT |
Albion Rovers Livingston |
06/05 21:00 |
36 KT |
Airdrie United Queens Park |
06/05 21:00 |
36 KT |
Stranraer East Fife |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
06/05 21:00 |
2 KT |
Grifk[6] Ops-jp[FIN D3 AC-1] |
06/05 21:00 |
2 KT |
AC Oulu Haka |
06/05 21:00 |
2 KT |
Ekenas IF Fotboll Jaro |
06/05 21:00 |
2 KT |
Kpv TPS Turku |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
06/05 21:00 |
4 KT |
IK Oddevold Ljungskile SK |
06/05 21:00 |
4 KT |
Husqvarna FF Kristianstads FF |
06/05 21:00 |
4 KT |
Skovde AIK Angelholms FF |
Lịch thi đấu Jordan |
||
06/05 20:00 |
22 KT |
Al Wihdat Amman Al Hussein Irbid |
06/05 20:30 |
22 KT |
Al-Faisaly[2] Sahab Sc[12] |
06/05 20:30 |
22 KT |
That Ras AL-Sareeh |
06/05 20:30 |
22 KT |
Shabab AlOrdon Al-Baq'a |
06/05 20:30 |
22 KT |
Al-Ahli Al-Jazeera (Jordan) |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
06/05 19:00 |
9 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon Pakhtakor Tashkent |
06/05 19:30 |
9 KT |
Obod Tashkent Qizilqum Zarafshon |
06/05 20:00 |
9 KT |
Nasaf Qarshi Neftchi Fargona |
06/05 20:00 |
9 KT |
Sogdiana Jizak Mashal Muborak |
06/05 20:00 |
9 KT |
Buxoro Shurtan Guzor |
06/05 20:30 |
9 KT |
OTMK Olmaliq Dinamo Samarkand |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
06/05 12:00 |
7 KT |
Tokyo U23 Ryukyu |
06/05 16:00 |
7 KT |
Kagoshima United Cerezo Osaka U23 |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
06/05 12:30 |
10 KT |
Para Hills Knights[11] Cumberland United[12] |
06/05 12:30 |
10 KT |
Adelaide City FC Adelaide Comets FC |
06/05 12:30 |
10 KT |
Adelaide United Fc Youth West Torrens Birkalla |
06/05 12:30 |
10 KT |
Adelaide Blue Eagles Croydon Kings |
06/05 12:30 |
10 KT |
Campbelltown City SC Adelaide Olympic |
06/05 12:30 |
10 KT |
North Eastern Metrostars West Adelaide |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
06/05 11:00 |
KT |
Melbourne Knights U21[4] North Geelong Warriors U21[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
06/05 20:00 |
10 KT |
Kuressaare Flora Tallinn Ii |
06/05 20:00 |
10 KT |
Rakvere Flora Tartu FS Santos |
06/05 20:00 |
10 KT |
Tallinna Levadia 2 JK Tallinna Kalev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
06/05 19:00 |
24 KT |
Brezice Nk Roltek Dob |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
06/05 12:00 |
13 KT |
Whittlesea Ranges Fc Nunawading City |
06/05 12:00 |
13 KT |
Eastern Lions Sc Brunswick City |
06/05 12:00 |
13 KT |
Melbourne Heart Youth Moreland Zebras |
06/05 12:15 |
13 KT |
Sunshine George Cross Murray United |
06/05 12:15 |
13 KT |
Box Hill United Sc Bendigo |
06/05 13:00 |
13 KT |
Goulburn Valley Suns Moreland City |
06/05 15:00 |
13 KT |
Ballarat Red Devils[12] Dandenong Thunder[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
06/05 19:00 |
Championship Group KT |
Spisska Nova Ves Stk 1914 Samorin |
Lịch thi đấu San Marino |
||
06/05 20:00 |
playoff 3 KT |
SP La Fiorita SP Libertas |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
06/05 21:00 |
1 KT |
Fylkir[ICE PR-11] Thor Akureyri[4] |
06/05 21:00 |
1 KT |
Leiknir F[10] Grotta Seltjarnarnes |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
06/05 20:30 |
1 KT |
Vidir Gardur Hottur Egilsstadir |
06/05 21:00 |
1 KT |
Huginn Umf Njardvik |
06/05 21:00 |
1 KT |
Sindri Tindastoll Sauda |
06/05 21:00 |
1 KT |
Kv Vesturbaeja Magni |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
06/05 21:00 |
29 KT |
Lamia[2] OFI Crete[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
06/05 18:00 |
5 KT |
Hittarps Ik Lindome GIF |
06/05 19:00 |
5 KT |
Eskilsminne IF Hoganas Bk |
06/05 19:00 |
5 KT |
Torslanda IK Dalstorps If |
06/05 19:00 |
5 KT |
Tvaakers IF Varbergs Gif |
06/05 19:00 |
5 KT |
Vinbergs If Tenhults IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
06/05 19:00 |
5 KT |
Fbk Karlstad Trollhattan |
06/05 20:00 |
5 KT |
Lerums Is Vanersborg |
06/05 20:00 |
11 KT |
Lerums Is Vanersborgs If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
06/05 18:00 |
5 KT |
Nacka Boo Ff Huddinge If |
06/05 19:00 |
5 KT |
Rynninge IK Sodertalje |
06/05 20:00 |
5 KT |
Varmbols Fc Kumla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
06/05 18:00 |
6 KT |
Silute Nevezis |
06/05 19:00 |
6 KT |
Koralas Trakai Ii |
06/05 20:00 |
6 KT |
Pakruojis Palanga |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
06/05 21:00 |
7 KT |
HB Torshavn Tb Tuoroyri |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
06/05 20:00 |
7 KT |
Zpc Kariba Bulawayo City |
06/05 20:00 |
7 KT |
Tsholotsho Harare City |
06/05 20:00 |
7 KT |
Ngezi Platinum Stars Shabanie Mine |
06/05 20:00 |
7 KT |
Chapungu United Highlanders Fc |
06/05 20:00 |
7 KT |
Bantu Rovers Yadah |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
06/05 11:00 |
8 KT |
Clarence United Launceston City |
06/05 11:30 |
8 KT |
Devonport City Striker Kingborough Lions |
06/05 13:40 |
8 KT |
Northern Rangers Hobart Olympia Warriors |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
06/05 16:15 |
9 KT |
University of Queensland Moggill |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
06/05 20:00 |
28 KT |
Black Leopards Magesi |
06/05 20:00 |
28 KT |
Cape Town Mthatha Bucks |
06/05 20:00 |
28 KT |
Stellenbosch Real Kings |
06/05 20:00 |
28 KT |
Witbank Spurs Mbombela United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
06/05 19:00 |
5 KT |
Rappe Goif Ksf Prespa Birlik |
06/05 19:00 |
5 KT |
Asarums If Fk Osterlen Ff |
06/05 19:00 |
5 KT |
Ifk Malmo Nybro If |
06/05 19:00 |
5 KT |
Lunds BK Vimmerby IF |
06/05 19:00 |
5 KT |
Ifk Berga Torns IF |
06/05 19:00 |
5 KT |
IFK Hassleholm Lindsdals IF |
06/05 19:00 |
5 KT |
Kvarnby IK Hassleholms If |
Lịch thi đấu Oman |
||
06/05 20:45 |
23 KT |
Al Oruba Sur Dhufar |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
06/05 16:00 |
28 KT |
Teplice U19[8] Hradec Kralove u19[5] |
06/05 16:00 |
28 KT |
Synot Slovacko U19[13] Brno U19[11] |
06/05 18:00 |
28 KT |
Vysocina Jihlava U19[17] Banik Ostrava u19[7] |
06/05 18:30 |
28 KT |
Pribram U19[6] Hlucin U19[18] |
06/05 18:30 |
28 KT |
Mlada Boleslav U19[10] Mfk Karvina U19[14] |
06/05 19:00 |
28 KT |
Sparta Praha U19[1] Sk Sigma Olomouc u19[4] |
06/05 19:00 |
28 KT |
Opava U19[16] Slavia Praha u19[2] |
06/05 20:30 |
28 KT |
Zlin U19[15] Viktoria Plzen U19[3] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
06/05 13:00 |
27 KT |
Amkar Perm Youth Cska Moscow Youth |
06/05 17:00 |
27 KT |
Rubin Kazan Youth Ufa Youth |
06/05 18:00 |
27 KT |
Orenburg Youth Fk Krasnodar Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
06/05 17:00 |
vô địch KT |
Dynamo Kyiv U21 Karpaty Lviv U21 |
06/05 18:00 |
xuống hạng KT |
Stal Dniprodzerzhynsk U21 Pfc Oleksandria U21 |
06/05 18:00 |
xuống hạng KT |
Zirka Kirovohrad U21 Dnipro Dnipropetrovsk U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
06/05 17:00 |
5 KT |
Moron Bk IFK Ostersund |
06/05 18:00 |
5 KT |
Pitea If Bollnas Gif Ff |
06/05 18:00 |
5 KT |
Anundsjo If Gallivare Malmbergets Ff |
06/05 19:00 |
5 KT |
Valbo Ff Ifk Timra |
06/05 19:00 |
5 KT |
Soderhamns Ff Harnosands FF |
06/05 20:00 |
5 KT |
Taftea Ik Hudiksvalls Forenade FF |
Lịch thi đấu England Conference |
||
06/05 18:15 |
playoff 2 KT |
Tranmere Rovers Aldershot Town |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
06/05 17:30 |
25 KT |
Wan Chai Sf Dreams Metro Gallery Old |
06/05 17:30 |
25 KT |
Double Flower Fa Tai Chung |
06/05 19:30 |
25 KT |
Eastern District Sa Shatin Sports |
06/05 19:30 |
25 KT |
Convoy Sun Hei Citizen |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |