Lịch thi đấu Italia |
||
06/01 18:30 |
17 KT |
Udinese AS Roma |
06/01 21:00 |
17 KT |
Chievo Torino |
06/01 21:00 |
17 KT |
Empoli Hellas Verona |
06/01 21:00 |
17 KT |
Genoa Atalanta |
06/01 21:00 |
17 KT |
AC Milan US Sassuolo Calcio |
06/01 21:00 |
17 KT |
Palermo Cagliari |
06/01 21:00 |
17 KT |
Parma Fiorentina |
07/01 00:00 |
17 KT |
Cesena Napoli |
07/01 03:00 |
17 KT |
Juventus Inter Milan |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
06/01 22:59 |
Round 5 KT |
Celta Vigo Athletic Bilbao |
07/01 01:00 |
Round 5 KT |
Malaga Levante |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
07/01 02:45 |
Round 3 KT |
Everton West Ham United |
07/01 02:45 |
Round 3 KT |
Scunthorpe United[ENG L1-18] Chesterfield[ENG L1-7] |
Lịch thi đấu Úc |
||
06/01 15:35 |
14 KT |
Western Sydney Melbourne Victory FC |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
07/01 03:15 |
Quarter Final KT |
Rio Ave Gil Vicente |
Lịch thi đấu Wales |
||
07/01 02:45 |
13 KT |
Rhyl FC[10] Carmarthen[6] |
07/01 02:45 |
19 KT |
The New Saints[1] Newi Cefn Druids[9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/01 19:30 |
17 KT |
Pyramids Tala Al Jaish |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
06/01 19:10 |
tháng 1 KT |
Semen Padang Selangor PB[MAS SL-2] |
06/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Skenderbeu Korca[ALB D1-2] Club Brugge[BEL D1-1] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
06/01 18:30 |
19 KT |
San Marino Calcio Tuttocuoio |
06/01 19:00 |
19 KT |
Laquila Ancona |
06/01 20:00 |
19 KT |
Lucchese Pro Piacenza |
06/01 21:00 |
19 KT |
Ascoli Teramo |
06/01 21:00 |
19 KT |
Pontedera Santarcangelo |
06/01 21:00 |
19 KT |
Prato Carrarese |
06/01 22:59 |
19 KT |
Gubbio Grosseto |
07/01 00:00 |
19 KT |
Pisa Forli |
07/01 01:30 |
19 KT |
Savona Pistoiese |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
06/01 18:30 |
19 KT |
Renate Ac Sassari Torres |
06/01 18:40 |
19 KT |
Sudtirol Arezzo |
06/01 20:00 |
19 KT |
Ac Monza Pro Patria |
06/01 20:00 |
19 KT |
Venezia Alessandria |
06/01 22:00 |
19 KT |
Feralpisalo Bassano |
06/01 22:00 |
19 KT |
Novara Lumezzane |
06/01 22:59 |
19 KT |
Cremonese Giana |
07/01 00:00 |
19 KT |
Real Vicenza Pavia |
07/01 01:30 |
19 KT |
Albinoleffe Pordenone |
07/01 02:45 |
19 KT |
Como Mantova |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
07/01 00:00 |
south KT |
Hapoel Kfar Shalem[6] Hapoel Morasha Ramat Hasharon[16] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
06/01 17:05 |
19 KT |
Messina Savoia 1908 |
06/01 18:30 |
19 KT |
Barletta Ischia Isolaverde |
06/01 18:30 |
19 KT |
Us Casertana 1908 Salernitana |
06/01 20:00 |
19 KT |
Lupa Roma Catanzaro |
06/01 21:00 |
19 KT |
Juve Stabia Benevento |
06/01 22:00 |
19 KT |
Paganese Foggia |
07/01 00:00 |
19 KT |
Cosenza Melfi |
07/01 01:30 |
19 KT |
Lecce Vigor Lamezia |
07/01 02:00 |
19 KT |
Reggina Asd Martina Franca |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
07/01 02:45 |
regular season KT |
Glenavon Lurgan[6] Dungannon Swifts[10] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
07/01 02:30 |
semi finals KT |
Gillingham Bristol City |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
07/01 02:45 |
31 KT |
Frickley Athletic Blyth Spartans |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
06/01 20:00 |
13 KT |
Crystal Palace U21[6] Queens Park Rangers U21[4] |
06/01 20:00 |
13 KT |
Birmingham U21 Sheffield United U21 |
06/01 21:00 |
KT |
Millwall U21[13] Swansea City U21[3] |
06/01 21:00 |
13 KT |
Millwall U21 Swansea City U21 |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
06/01 21:00 |
KT |
Hearts U20[15] Aberdeen U20[2] |
07/01 01:00 |
16 KT |
Hamilton Fc U20[1] Dunfermline U20[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |