Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
06/09 02:00 |
6 KT |
Coventry Gillingham |
Lịch thi đấu Ireland |
||
06/09 01:05 |
27 KT |
St Patrick's Dundalk |
06/09 01:45 |
27 KT |
Bohemians Bray Wanderers |
06/09 01:45 |
27 KT |
Cork City Shamrock Rovers |
06/09 01:45 |
27 KT |
Derry City Sligo Rovers |
06/09 01:45 |
27 KT |
Drogheda United Athlone |
06/09 01:45 |
27 KT |
UC Dublin UCD Limerick FC |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
06/09 09:50 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy Colorado Rapids |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
06/09 01:00 |
5 KT |
GS Consolat Marseille JA Le Poire Sur Vie |
06/09 01:00 |
5 KT |
US Boulogne Avranches |
06/09 01:00 |
5 KT |
Bourg Peronnas Bastia CA |
06/09 01:00 |
5 KT |
Epinal Dunkerque |
06/09 01:00 |
5 KT |
Colomiers Istres |
06/09 01:00 |
5 KT |
Vendee Lucon Frejus Saint-Raphael |
06/09 01:00 |
5 KT |
Amiens Chambly |
06/09 01:30 |
5 KT |
Paris Fc Red Star 93 |
Lịch thi đấu Iran |
||
05/09 20:00 |
7 KT |
Saipa Zob Ahan |
05/09 21:20 |
7 KT |
Rah Ahan Saba Battery |
05/09 21:20 |
7 KT |
Persepolis Teraktor-Sazi |
05/09 21:20 |
7 KT |
Peykan Foolad Khozestan |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
06/09 00:00 |
qualifying groups KT |
Sudan[115] Nam Phi[66] |
06/09 02:00 |
qualifying groups KT |
Guinea[51] Togo[88] |
06/09 03:00 |
qualifying groups KT |
Senegal[62] Ai Cập[36] |
Lịch thi đấu Wales |
||
06/09 01:30 |
4 KT |
Connah's QN The New Saints |
06/09 01:45 |
4 KT |
Bangor City FC Airbus |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
06/09 00:00 |
7 KT |
Skive IK AB Kobenhavn |
06/09 00:00 |
7 KT |
Herfolge Boldklub Koge[8] Bronshoj[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
06/09 05:30 |
20 KT |
Icasa(CE)[17] Ponte Preta[6] |
Lịch thi đấu Yemen |
||
05/09 20:00 |
3 KT |
Al Saqr Taiz[4] Shaab Ibb[1] |
05/09 20:00 |
3 KT |
Ittihad Ibb[2] Al Ahli Sanaa[3] |
05/09 20:00 |
3 KT |
Al Wehda Aden[14] Al Wehda Sanaa[8] |
05/09 20:00 |
3 KT |
Shab Hadramawt Al Tilal Aden |
05/09 20:00 |
3 KT |
Sabbab Al-Jeel Al Oruba(YEM) |
05/09 20:00 |
3 KT |
Al-Yarmok Rawda Shula Aden |
Lịch thi đấu Singapore |
||
05/09 19:45 |
21 KT |
Harimau Muda[12] Balestier Khalsa FC[7] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
05/09 15:15 |
bảng phía Đông KT |
Mitra Kukar[3] PSM Makassar[5] |
05/09 15:30 |
bảng phía Đông KT |
Persepam Pamekasan Persipura Jayapura |
05/09 15:30 |
bảng phía Tây KT |
Sriwijaya Palembang Persib Bandung |
05/09 15:30 |
bảng phía Tây KT |
Persita Tangerang Pelita Jaya |
05/09 15:30 |
bảng phía Đông KT |
Persiba Bantul[11] Persiba Balikpapan[6] |
05/09 15:30 |
bảng phía Tây KT |
Persik Kediri[9] Gresik United[8] |
05/09 15:30 |
bảng phía Đông KT |
Persela Lamongan[4] Perseru Serui[10] |
05/09 19:00 |
bảng phía Tây KT |
Persija Jakarta Barito Putera |
05/09 19:00 |
bảng phía Tây KT |
Persijap Jepara[11] Arema Malang[1] |
05/09 19:20 |
bảng phía Đông KT |
Persisam Putra Samarinda[7] Persebaya Surabaya[1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
06/09 08:00 |
clausura KT |
Deportivo Cuenca Universidad Catolica Quito |
Lịch thi đấu Honduras |
||
06/09 08:00 |
apertura KT |
Honduras Progreso Marathon |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Slovakia U19 Italy U19 |
05/09 17:25 |
tháng 9 KT |
Nhật Bản[45] Uruguay[6] |
05/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Hàn Quốc[56] Venezuela[30] |
05/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Trung Quốc Nữ Việt Nam |
05/09 18:35 |
tháng 9 KT |
Trung Quốc U19 Iran U19 |
05/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Thun[SUI D1-3] Karlsruher SC[GER D2-4] |
05/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Kazakhstan[127] Kyrgyzstan[144] |
05/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Bắc Ireland U19 Iceland U19 |
05/09 20:35 |
tháng 9 KT |
Liefering[AUT D2-1] CH Séc U21 |
05/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Phần Lan U19 Hy Lạp U19 |
05/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Hungary U19 Israel U19 |
05/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Pháp U19 Ukraine U19 |
05/09 21:45 |
tháng 9 KT |
United Arab Emirates U19 Georgia U19 |
05/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Munchen 1860 Nacional Asuncion |
05/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Spartak Moscow[RUS D1-6] Crvena Zvezda |
05/09 22:00 |
tháng 9 KT |
MFK Ruzomberok[SVK D1-10] Podbeskidzie[POL D1-4] |
05/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Nurnberg[GER D2-8] Banik Most[CZE D2-14] |
05/09 22:15 |
tháng 9 KT |
Áo U19 Thụy Sỹ U19 |
05/09 22:15 |
tháng 9 KT |
Freiburg Kaiserslautern |
05/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Đức U19 Hà Lan U19 |
05/09 22:59 |
tháng 9 KT |
CFR Cluj[ROM D1-4] Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
05/09 23:30 |
tháng 9 KT |
FSV Frankfurt Eintr Frankfurt |
06/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Lugano Fiorentina |
06/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Niki Volou[GRE D1-17] Torpedo Moscow[RUS D1-14] |
06/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Anh U20 Romania U19 |
06/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Celta Vigo Sporting Braga |
06/09 08:00 |
tháng 9 KT |
Brazil[7] Colombia[4] |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
05/09 16:30 |
bảng KT |
Indonesia U19 Thái Lan U19 |
05/09 19:00 |
bảng KT |
Việt Nam U19 Australia U19 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
05/09 22:59 |
6 KT |
SAK Klagenfurt[16] SC Kalsdorf[6] |
06/09 00:00 |
6 KT |
SK Vorwarts Steyr[7] Union St.florian[15] |
06/09 00:00 |
6 KT |
Superfund Pasching[9] Vocklamarkt[13] |
06/09 00:00 |
6 KT |
SV Allerheiligen[8] Blau Weiss Linz[1] |
06/09 00:00 |
6 KT |
ATSV Wolfsberg Lafnitz |
06/09 00:00 |
6 KT |
Sturm Graz Amat. Wallern |
06/09 00:00 |
6 KT |
SC Weiz Wolfsberger Ac Amateure |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
06/09 01:00 |
21 KT |
Hassleholms If[11] Bunkeflo IF[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
05/09 21:00 |
3 KT |
Usti nad Labem[CZE D2-15] Slovan Liberec[CZE D1-9] |
05/09 22:00 |
3 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] Pribram[CZE D1-15] |
05/09 22:59 |
3 KT |
Opava[CZE D2-2] Mfk Karvina[CZE D2-6] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
06/09 00:30 |
2 KT |
Giana Lumezzane |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
06/09 01:45 |
2 KT |
Benevento Catanzaro |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
05/09 19:00 |
groups c KT |
Ternana Youth Catania Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
06/09 01:30 |
10 KT |
Garden Village Penybont |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
05/09 22:59 |
5 KT |
Svebolle Nykobing Falster |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
05/09 17:30 |
25 KT |
Bentleigh Greens Hume City |
05/09 17:30 |
25 KT |
Pascoe Vale Sc Port Melbourne Sharks |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
06/09 04:00 |
clausura KT |
General Diaz Rubio Nu Asuncion |
06/09 06:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata Guarani CA |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
06/09 01:45 |
24 KT |
Waterford United Shelbourne |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
05/09 22:59 |
19 KT |
Valdres FK Molde B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
05/09 22:59 |
19 KT |
Algard Floro |
05/09 22:59 |
19 KT |
Fana Brann B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
06/09 00:00 |
16 KT |
Mjondalen Tromso IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
05/09 20:00 |
1 KT |
Hapoel Jerusalem[14] Maccabi Yavne[15] |
05/09 20:00 |
1 KT |
Ironi Tiberias Maccabi Herzliya |
05/09 20:30 |
1 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[4] Ironi Ramat Hasharon[ISR D1-14] |
05/09 20:30 |
1 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[ISR D1-13] Hapoel Kfar Saba[ISR D3-2] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
05/09 16:30 |
bán kết KT |
Brisbane Wolves Peninsula Power |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
05/09 22:59 |
10 KT |
Eintr. Bamberg SpVgg Bayreuth |
06/09 00:00 |
10 KT |
Sv Seligenporten Bayern Munich II |
06/09 00:00 |
10 KT |
Augsburg 2 Wurzburger Kickers |
06/09 00:30 |
10 KT |
Schweinfurt Sv Heimstetten |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
05/09 22:30 |
18 KT |
AC Oulu[7] Jyvaskyla JK[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
05/09 17:00 |
24 KT |
Yokohama Scc Grulla Morioka |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
05/09 19:00 |
group a KT |
Samgurali Tskh Chkherimela Kharagauli |
05/09 19:00 |
group a KT |
Lazika Adeli Batumi |
05/09 19:00 |
group a KT |
Chiatura Matchakhela Khelvachauri |
05/09 19:00 |
group a KT |
Sasco Tbilisi STU Tbilisi |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
05/09 15:30 |
25 KT |
Pascoe Vale Sc U21 Port Melbourne Sharks Sc U21 |
06/09 09:30 |
25 KT |
Northcote City U21 Green Gully Cavaliers U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
05/09 22:00 |
27 KT |
Vandra Jk Vaprus[8] Tallinna Levadia 2[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
05/09 17:30 |
23 KT |
Whittlesea Ranges Fc Dandenong City Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
06/09 00:30 |
east KT |
Bodva Moldava Nbodvou Poprad |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
05/09 23:15 |
21 KT |
Savedalens IF Jonsereds If |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
05/09 20:00 |
4 KT |
Mtk Hungaria U21 Pecsi Mu21 |
05/09 21:00 |
4 KT |
Ferencvarosi Tc u21 Kaposvar u21 |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
05/09 20:00 |
22 KT |
How Mine Fc Zpc Kariba |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
05/09 22:00 |
bảng KT |
Đảo Síp U21 Bỉ U21 |
05/09 22:59 |
bảng KT |
Phần Lan U21 Xứ Wales U21 |
05/09 22:59 |
bảng KT |
Lithuania U21 Anh U21 |
05/09 22:59 |
bảng KT |
Đức U21 CH Ireland U21 |
05/09 22:59 |
bảng KT |
Malta U21 Thổ Nhĩ Kỳ U21 |
05/09 22:59 |
bảng KT |
Thụy Điển U21 Hy Lạp U21 |
06/09 01:30 |
bảng KT |
Áo U21 Bosnia Herzegovina U21 |
06/09 02:00 |
bảng KT |
Italy U21 Serbia U21 |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
05/09 18:00 |
9 KT |
Sheffield Wed U21 Swansea City U21 |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
05/09 22:35 |
4 KT |
Al Nahdha Al Jeel |
05/09 22:35 |
4 KT |
Al Safa Ksa Hottain |
05/09 22:45 |
4 KT |
Al Draih Al Tai |
05/09 23:10 |
4 KT |
Al Wehda Mecca Abha |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
05/09 20:00 |
east KT |
Motor Lublin Youth Wisla Krakow Youth |
05/09 20:00 |
east KT |
Polonia Warszawa Youth Stomil Olsztyn Youth |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
06/09 06:05 |
loại KT |
Dayton Dutch Lions Wilmington Hammerheads |
06/09 06:30 |
loại KT |
Charleston Battery Penn Harrisburg Islanders |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |