Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
05/07 22:00 |
1 KT |
Alashkert[ARM D1-1] Santa Coloma |
06/07 00:00 |
1 KT |
B36 Torshavn[FAR D1-4] Valletta FC[MAL D1 PO-2] |
06/07 01:30 |
1 KT |
Tre Penne The New Saints[WAL PR-9] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
05/07 22:45 |
loại 1.2 KT |
Birkirkara FC[MAL D1 PO-1] NK Siroki Brijeg[BOS PL-3] |
05/07 23:45 |
loại 1.2 KT |
Jeunesse Esch[LUX D1-4] St Patrick's[IRE PR-6] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
06/07 01:45 |
18 KT |
Dundalk[1] Longford Town[12] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
05/07 20:00 |
19 KT |
Astana[1] Okzhetpes[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
06/07 05:15 |
15 KT |
Parana PR[5] Avai[13] |
06/07 07:30 |
15 KT |
Bahia[9] Vila Nova (GO)[15] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Strogino Moscow[RUS D3-9] Saturn |
05/07 16:05 |
tháng 7 KT |
Podbeskidzie GKS Katowice[POL D2-4] |
05/07 16:05 |
tháng 7 KT |
Rakow Czestochowa[POL D4-10] Chrobry Glogow[POL D2-6] |
05/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Bắc Triều Tiên[98] Ryutsu Keizai University[JPN D3-1] |
05/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Sheriff[MOL D1-1] Tom Tomsk[RUS D2-3] |
05/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Viborg[DEN SASL-8] Vendsyssel[DEN D1-4] |
05/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Sibir[RUS D2-11] Dinamo Barnaul |
05/07 18:35 |
tháng 7 KT |
Guangzhou R&F[CHA CSL-11] Schalke 04[GER D1-5] |
05/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Shakhtar Donetsk U21[UKR U21-2] Olimpic Donetsk[UKR D1-10] |
05/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Illichivets mariupol[UKR D2-4] Metalurh Zaporizhya |
05/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Sokol Syzran-2003 |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wisla Pulawy Pogon Siedlce[POL D2-15] |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Khimki Torpedo Moscow |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
LASK Linz[AUT D2-2] Gyirmot Se[HUN D2E-1] |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Moscow[RUS D1-6] Istra 1961 |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Maccabi Haifa[ISR D1-3] Qarabag[AZE D1-1] |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zlate Moravce[SVK D1-9] Clinceni |
05/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Gazovik Orenburg[RUS D2-1] MSK Zilina[SVK D1-5] |
05/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Mfk Karvina[CZE D2-1] Wisla Krakow[POL D1-10] |
05/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Ruch Chorzow[POL D1-8] Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] |
05/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Mlada Boleslav[CZE D1-4] Sport Podbrezova[SVK D1-8] |
05/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Austria Lustenau[AUT D2-5] Wil 1900[SUI D2-3] |
05/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Paksi SE[HUN D1-7] Ross County[SCO PR-8] |
05/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stuttgart Amateure[GER D3-20] Bayern Munich II |
05/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Nurnberg[GER D2-3] Wacker Innsbruck[AUT D2-3] |
05/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Chambly[FRA D3-9] Le Havre[FRA D2-4] |
05/07 23:10 |
tháng 7 KT |
Crvena Zvezda[SER D1-1] Pandurii |
05/07 23:20 |
tháng 7 KT |
Maccabi Haifa[ISR D1-3] Skenderbeu Korca[AZE D1-1] |
05/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Thun[SUI D1-6] Le Mont LS[SUI D2-9] |
05/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Mattersburg[AUT D1-9] First Vienna[AUS D3-2] |
06/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sporting West Harelbeke Kortrijk[BEL D1-9] |
06/07 00:00 |
tháng 7 KT |
SV Grodig Usc Eugendorf |
06/07 00:00 |
tháng 7 KT |
APOEL Nicosia Pas Giannina |
06/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oudenaarde Zulte-Waregem[BEL D1-6] |
06/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Ons Sneek Heracles Almelo |
06/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Worgl CS Universitatea Craiova |
06/07 00:30 |
tháng 7 KT |
SC Genemuiden Zwolle[HOL D1-8] |
06/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Cambuur Leeuwarden[HOL D1-18] Emmen[HOL D2-7] |
06/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Brickfield Rangers Newtown[WAL PR-4] |
06/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Livingston[SCO CH-9] Greenock Morton[SCO CH-5] |
06/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Mold Alexandra[WAL CA-13] Wrexham[ENG Conf-8] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Barkingside Bishop's Stortford[ENG CS-11] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Cowdenbeath[SCO L1-9] Motherwell FC[SCO PR-6] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Dumbarton[SCO CH-8] Stranraer[SCO L1-4] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Montrose[SCO L2-8] Peterhead[SCO L1-3] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Spartans[SCO LL-1] Airdrie United[SCO L1-5] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Dunston Uts Gateshead[ENG Conf-9] |
06/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Penybont[WAL D1-11] Carmarthen[WAL PR-3] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Forfar Athletic[SCO L1-10] Dundee United[SCO PR-12] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Harrogate Railway Darlington[ENG-N PR-1] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Arbroath[SCO L2-9] Turriff United[SCO HL-4] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bedford Town Hemel Hempstead Town[ENG CS-6] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Berwick Rangers[SCO L2-6] Hibernian FC[SCO CH-3] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Clyde[SCO L2-3] Dunfermline[SCO L1-1] |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
East Fife[SCO L2-1] Edinburgh City |
06/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Raith Rovers[SCO CH-4] Partick Thistle[SCO PR-9] |
06/07 09:40 |
tháng 7 KT |
Seattle Sounders[MLS-17] West Ham United[ENG PR-7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
05/07 15:30 |
11 KT |
Phu Yen Viettel |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
06/07 02:15 |
tứ kết KT |
Fram Reykjavik[ICE D1-4] UMF Selfoss[ICE D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
06/07 00:00 |
16 KT |
Fredrikstad[12] Sandnes Ulf[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
05/07 16:00 |
4 KT |
Adiada Sspc Radviliskis |
05/07 22:30 |
4 KT |
Svyturys Marijampolė Babrungas |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
05/07 20:00 |
tứ kết KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1-15] Buxoro[UZB D1-7] |
05/07 20:00 |
tứ kết KT |
Andijon[UZB D1-14] Nasaf Qarshi[UZB D1-3] |
05/07 21:00 |
tứ kết KT |
Mashal Muborak[UZB D1-10] Lokomotiv Tashkent[UZB D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
06/07 01:00 |
9 KT |
Magni[7] Ir Reykjavik[2] |
06/07 01:00 |
9 KT |
Kfr Aegir Kf Fjallabyggdar |
06/07 02:15 |
9 KT |
Grotta Seltjarnarnes[4] Umf Njardvik[6] |
06/07 02:15 |
9 KT |
Sindri[5] Hottur Egilsstadir[10] |
06/07 02:15 |
9 KT |
Volsungur Husavik[10] Kv Vesturbaeja[3] |
06/07 02:15 |
9 KT |
Umf Afturelding Vestri |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
05/07 22:30 |
16 KT |
Minija[16] Hegelmann Litauen[11] |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
05/07 22:00 |
KT |
Malmo FF U21[5] Kalmar FF U21[2] |
Lịch thi đấu Libya |
||
06/07 04:30 |
group b KT |
Asswehly Sc Al Wehda Lby |
Lịch thi đấu Peru |
||
06/07 03:30 |
clausura KT |
Deportivo Municipal Defensor La Bocana |
06/07 08:00 |
clausura KT |
Univ. Cesar Vallejo Dep. San Martin |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |