Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
06/05 02:05 |
Semifinal KT |
Liverpool[ENG PR-8] Villarreal[SPA D1-4] |
06/05 02:05 |
Semifinal KT |
Sevilla[SPA D1-7] Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
05/05 23:15 |
Semifinal KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Konyaspor[TUR D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
06/05 05:15 |
8th finals KT |
Rosario Central[ARG D1-10] Gremio[BRA D1-3] |
06/05 07:45 |
8th finals KT |
Boca Juniors[ARG D1-13] Cerro Porteno[PAR D1-6] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
05/05 18:00 |
7 KT |
RoPS Rovaniemi[3] Lahti[7] |
05/05 18:00 |
7 KT |
SJK Seinajoki[8] Inter Turku[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
05/05 22:30 |
6 KT |
Orgryte[6] Varbergs BoIS FC[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
05/05 20:35 |
Final KT |
Malmo FF[SWE D1-2] Hacken[SWE D1-13] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
05/05 12:00 |
9 KT |
Incheon United FC[12] Chunnam Dragons[11] |
05/05 12:00 |
9 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[5] Seongnam FC[3] |
05/05 14:00 |
9 KT |
Gwangju Fc[9] Sangju Sangmu Phoenix[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
05/05 18:45 |
29 KT |
Vejle Fredericia |
05/05 20:00 |
33 KT |
Herfolge Boldklub Koge Vestsjaelland |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
05/05 18:00 |
9 KT |
Okzhetpes Astana |
05/05 19:00 |
9 KT |
Akzhayik Oral[11] FK Aktobe Lento[6] |
05/05 19:00 |
9 KT |
Irtysh Pavlodar[2] Tobol Kostanai[5] |
05/05 19:00 |
9 KT |
Taraz Shakhtyor Karagandy |
05/05 20:00 |
9 KT |
FK Atyrau Ordabasy |
05/05 20:30 |
9 KT |
Kairat Almaty[7] Zhetysu Taldykorgan[9] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
05/05 20:45 |
vô địch KT |
Naft Alwasat Al Zawraa |
Lịch thi đấu Singapore |
||
05/05 18:30 |
5 KT |
Geylang United FC[6] Young Lions[9] |
05/05 18:30 |
5 KT |
Singapore Warriors DPMM FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
05/05 12:00 |
8 KT |
Anyang[8] Daejeon Citizen[9] |
05/05 12:00 |
8 KT |
Bucheon 1995 Chungnam Asan |
05/05 12:00 |
8 KT |
Gangwon FC Seoul E Land |
05/05 13:00 |
8 KT |
Daegu FC[3] Busan I'Park[7] |
05/05 13:00 |
8 KT |
Chungju Hummel Goyang Hi |
Lịch thi đấu Litva |
||
05/05 22:00 |
10 KT |
Utenis Utena[6] Atlantas Klaipeda[3] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
06/05 04:30 |
clausura playoff KT |
Marathon Real Espana |
06/05 07:00 |
clausura playoff KT |
Juticalpa CD Motagua |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
06/05 02:00 |
clausura KT |
Petrolero de Yacuiba Bolivar |
06/05 07:00 |
clausura KT |
Oriente Petrolero Real Potosi |
06/05 07:00 |
clausura KT |
The Strongest Sport Boys Warnes |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
05/05 22:00 |
Final KT |
Copenhagen[DEN SASL-1] Aarhus AGF[DEN SASL-11] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/05 00:00 |
27 KT |
Enppi[13] El Daklyeh[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
05/05 22:59 |
3 KT |
Alta Bodo Glimt[NOR D1-13] |
06/05 00:00 |
3 KT |
Fredrikstad[NOR AL-16] Sarpsborg 08 FF[NOR D1-9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/05 21:30 |
tháng 5 KT |
United Arab Emirates U19 Saudi Arabia U19 |
06/05 02:15 |
tháng 5 KT |
Nữ Stjarnan[ICE WPR-2] Nữ Breidablik[ICE WPR-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
06/05 07:30 |
2.1 KT |
Genus Ro Ponte Preta |
06/05 07:30 |
1.2 KT |
Cruzeiro[BRA D1-8] Campinense Pb |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
05/05 17:00 |
bảng KT |
Áo U17[F2] Bosnia Herzegovina U17[C2] |
05/05 20:00 |
bảng KT |
Ukraine U17[B1] Đức U17[D1] |
05/05 22:00 |
bảng KT |
Bỉ U17[H1] Scotland U17[A3] |
05/05 22:59 |
bảng KT |
Azerbaijan U17 Bồ Đào Nha U17[E1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
05/05 19:00 |
5 KT |
Sundbybergs Habo Ff |
05/05 19:00 |
5 KT |
Nacka Boo Ff Kvarnsvedens IK |
05/05 20:00 |
5 KT |
Skiljebo SK Varmdo IF |
05/05 20:00 |
5 KT |
Vasteras IK Gute |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
05/05 19:00 |
5 KT |
Ifk Berga Lunds BK |
05/05 19:00 |
5 KT |
Bk Olympic Rosengard |
05/05 20:00 |
5 KT |
Asarums If Fk Kvarnby IK |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
06/05 01:40 |
2 KT |
Aldosivi[ARG D1-21] Deportivo Moron[ARG B M-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
05/05 22:00 |
29 KT |
Radnicki Berane Jedinstvo Bijelo Polje |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
06/05 06:00 |
apertura KT |
Ca River Plate Asuncion Deportivo Capiata |
06/05 06:15 |
apertura KT |
General Caballero Olimpia Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
05/05 21:00 |
25 KT |
Strogino Moscow Dnepr Smolensk |
05/05 21:00 |
25 KT |
Karelia Petrozavadovsk Spartak Kostroma |
05/05 21:00 |
25 KT |
Solaris Torpedo Vladimir |
05/05 21:00 |
25 KT |
Znamya Truda FK Khimki |
05/05 22:00 |
25 KT |
Dolgiye Prudy Sochi |
05/05 22:00 |
25 KT |
Volga Tver Tekstilshchik Ivanovo |
05/05 22:30 |
25 KT |
Pskov 747 FK Kolomna |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
05/05 13:00 |
8 KT |
Cheonan City Ulsan Mipo |
05/05 13:00 |
8 KT |
Incheon Korail Busan Transpor Tation |
05/05 13:00 |
8 KT |
Gyeongju KHNP Gangneung |
05/05 13:00 |
8 KT |
Yongin City Mokpo City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
05/05 21:00 |
4 KT |
Husqvarna FF Hollviken |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
05/05 22:59 |
11 KT |
Flora Tallinn Ii Nomme Jk Kalju Ii |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Luxembourg |
||
05/05 21:00 |
bán kết KT |
Us Mondorf-les-bains Fola Esch |
05/05 23:30 |
bán kết KT |
F91 Dudelange CS Petange |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
05/05 13:00 |
5 KT |
Hwaseong Fc Buyeo |
05/05 13:00 |
5 KT |
Yangpyeong Gimpo Fc |
05/05 13:00 |
5 KT |
Cheongju City Gyeongju Citizen Fc |
05/05 15:00 |
5 KT |
Yangju Citizen Fc[6] Icheon Citizen Fc[11] |
05/05 15:00 |
5 KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc Fc Uijeongbu |
05/05 15:00 |
5 KT |
Seoul United Fc Siheung City |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Georgia |
||
05/05 19:00 |
Semifinal KT |
Chikhura Sachkhere[GEO D1-4] Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
05/05 19:00 |
Semifinal KT |
Sioni Bolnisi[GEO D1-5] WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
05/05 20:00 |
25 KT |
Aharnaikos Panahaiki-2005 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
05/05 19:00 |
5 KT |
Hogaborgs Bk Vinbergs If |
05/05 19:00 |
5 KT |
Torslanda IK Eskilsminne IF |
05/05 19:00 |
5 KT |
Ullared Helsingborgs If Akademi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
05/05 20:00 |
5 KT |
Ik Gauthiod Kumla |
05/05 20:00 |
5 KT |
Grebbestads If Rynninge IK |
05/05 21:00 |
5 KT |
Orebro Syrianska If Skoftebyns If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
05/05 19:00 |
5 KT |
Huddinge If IF Sylvia |
05/05 19:00 |
5 KT |
Karlslunds If Hfk Sodertalje |
05/05 20:00 |
5 KT |
Assyriska If I Norrkoping Arameisk-syrianska If |
05/05 20:00 |
5 KT |
Konyaspor KIF Vimmerby IF |
05/05 20:00 |
5 KT |
Fc Linkoping City Smedby Ais |
05/05 20:00 |
5 KT |
Motala AIF Eskilstuna City FK |
05/05 22:00 |
5 KT |
Varmbols Fc IFK Aspudden-Tellus |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
05/05 18:00 |
regular season KT |
Nurafshon Yozyovon |
05/05 18:00 |
regular season KT |
Fk Gijduvon Sementchi Quvasoy |
05/05 18:00 |
regular season KT |
Fk Kasansay Aral Nukus |
05/05 18:00 |
regular season KT |
Zaamin Nbu Osiyo |
05/05 18:00 |
regular season KT |
Dinamo Samarkand Pakhtakor Ii |
05/05 18:00 |
regular season KT |
Mashal Ii Nasaf Qarshi Ii |
05/05 20:00 |
regular season KT |
Hotira Namangan Xorazm Urganch |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
06/05 01:30 |
8 KT |
Central Ballester Deportivo Paraguayo |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
05/05 18:00 |
27 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[16] Ufa Youth[15] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
05/05 19:00 |
KT |
Mlada Boleslav U21[4] Pribram U21[7] |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
06/05 00:50 |
KT |
Al Fateh U21[12] Al Taawon U21[8] |
06/05 00:50 |
KT |
Al Raed U21[14] Al Shabab U21[2] |
06/05 00:50 |
KT |
Hajer U21[10] Al Ahli Jeddah U21[5] |
06/05 00:50 |
KT |
Al Orubah U21[11] Al Faisaly Harmah U21[3] |
06/05 00:50 |
KT |
Al Khaleej U21[13] Al Ittihad U21 Ksa[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
05/05 18:00 |
5 KT |
Soderhamns Ff Moron Bk |
05/05 18:45 |
5 KT |
Ifk Timra Hudiksvalls Forenade FF |
05/05 19:00 |
5 KT |
Stromsbergs IF Skelleftea Ff |
05/05 19:00 |
5 KT |
Valbo Ff Anundsjo If |
05/05 20:00 |
5 KT |
Friska Viljor Ange If |
05/05 22:00 |
5 KT |
Sandvikens IF Harnosands FF |
Lịch thi đấu England Conference |
||
06/05 01:00 |
playoff 1 KT |
Grimsby Town Braintree Town |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
06/05 00:00 |
KT |
Aberdeen U20[5] Ross County U20[14] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
05/05 20:30 |
KT |
Mohun Bagan[IND D1-2] Salgaocar Sports Club[IND D1-8] |
Lịch thi đấu Peru |
||
06/05 08:00 |
apertura KT |
Universitario de Deportes Melgar |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
06/05 03:00 |
1 KT |
Atletico Huila[COL D1-17] Deportes Quindio[COL D2-11] |
06/05 03:15 |
1 KT |
Real Cartagena[COL D2-5] Barranquilla[COL D2-12] |
06/05 07:00 |
1 KT |
Orsomarso America de Cali |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |