Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
06/02 03:00 |
26 KT |
Watford[11] Chelsea[4] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
06/02 03:00 |
22 KT |
Las Palmas[19] Malaga[20] |
Lịch thi đấu Italia |
||
06/02 02:45 |
23 KT |
Lazio[3] Genoa[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
06/02 02:30 |
24 KT |
Virtus Entella[17] Spezia[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
06/02 02:30 |
21 KT |
Arminia Bielefeld[8] Union Berlin[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
06/02 02:45 |
24 KT |
Stade Brestois[7] Stade Reims[1] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
06/02 02:00 |
21 KT |
Maritimo[6] Portimonense[11] |
06/02 04:00 |
21 KT |
Vitoria Setubal[16] Belenenses[12] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
06/02 05:00 |
14 KT |
Chacarita Juniors[25] Velez Sarsfield[16] |
06/02 05:00 |
14 KT |
Temperley[24] Talleres Cordoba[4] |
06/02 07:15 |
14 KT |
San Martin San Juan[12] Tigre[27] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/02 00:00 |
20 KT |
Trabzonspor[5] Goztepe[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
06/02 02:00 |
23 KT |
Jong Ajax Amsterdam[2] Helmond Sport[18] |
06/02 02:00 |
23 KT |
Jong PSV Eindhoven[5] MVV Maastricht[14] |
06/02 02:00 |
23 KT |
Jong AZ Oss |
Lịch thi đấu Israel |
||
06/02 01:00 |
21 KT |
Maccabi Petah Tikva FC[8] Hapoel Ashkelon[12] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
06/02 00:30 |
20 KT |
Platanias FC[16] Apollon Smirnis[14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
06/02 01:45 |
23 KT |
CFR Cluj[2] Concordia Chiajna[11] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
06/02 02:00 |
19 KT |
Aarau[7] Schaffhausen[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
06/02 07:05 |
13 KT |
Agropecuario De Carlos Casares[5] Quilmes[19] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
05/02 20:00 |
2 KT |
Terengganu B DKTT-Team Sarawak |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
06/02 02:00 |
apertura KT |
Jorge Wilstermann Destroyers |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
05/02 22:00 |
22 KT |
Misr El Maqasah[13] EL Masry[3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/02 13:00 |
tháng 2 KT |
Mashal Muborak Sementchi Quvasoy |
05/02 13:05 |
tháng 2 KT |
Alay Osh Kuruvchi Kokand Qoqon |
05/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Chernomorets Novorossiysk[RUS D2S-4] Rotor Volgograd[RUS D1-20] |
05/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-7] Isloch Minsk[BLR D1-11] |
05/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Neftchi Fargona[UZB D1-15] Istiklol Fergana[UZB D2-3] |
05/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Lida[BLR D2-14] Trakai Riteriai[LIT D1-3] |
05/02 18:00 |
tháng 2 KT |
FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] FK Rostov[RUS PR-9] |
05/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Sumy[UKR D2-16] Metalurh Zaporizhya[UKR D3-14] |
05/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Neftci Baku[AZE D1-5] Sabah FA[MAS PL-1] |
05/02 18:40 |
tháng 2 KT |
Metalist Kharkiv Vorskla U21 |
05/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Muang Thong United[THA PR-2] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-15] |
05/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Seoul[KOR D1-5] Orebro[SWE D1-11] |
05/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Decic Tuzi Borac Cacak |
05/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Lokomotiv Sofia[BUL D2-3] Pirin Gotse Delchev |
05/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Lokomotiv Moscow[RUS PR-1] Kalmar FF[SWE D1-12] |
05/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Atletico Baleares[SPA D33-18] Bochum[GER D2-14] |
05/02 21:00 |
tháng 2 KT |
nữ Malta Nữ Estonia |
05/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Beijing Guoan[CHA CSL-9] Dalkurd Ff[SWE D2-2] |
05/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Cukaricki[SER D1-5] Shakhter Soligorsk[BLR D1-3] |
05/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Vojvodina NK Olimpija Ljubljana |
05/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Tom Tomsk Stumbras |
05/02 21:30 |
tháng 2 KT |
Kuban Krasnodar FK Atyrau |
05/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Hacken[SWE D1-4] Astana[KAZ PR-1] |
05/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Gzira United Levski Sofia |
06/02 09:00 |
tháng 2 KT |
Tokyo Beijing Beikong |
06/02 09:00 |
tháng 2 KT |
Yokohama F Marinos Avispa Fukuoka |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
06/02 07:25 |
qualifying 1 KT |
Ferro Carril Sud Racing Olavarria |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
06/02 03:00 |
chung kết KT |
Fjolnir Fylkir |
Lịch thi đấu Chile |
||
06/02 06:00 |
1 KT |
San Luis Quillota Curico Unido |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
06/02 05:00 |
5 KT |
Linense Bra[14] Ferroviaria Sp[15] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
06/02 05:00 |
apertura KT |
Independiente Fbc Olimpia Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
06/02 00:00 |
21 KT |
Ironi Nesher[16] Hapoel Hadera[5] |
06/02 00:00 |
21 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[8] Hapoel Tel Aviv[1] |
06/02 00:00 |
21 KT |
Hapoel Rishon Letzion[4] Hapoel Natzrat Illit[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
05/02 22:00 |
20 KT |
Altinordu[12] Balikesirspor[6] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
06/02 07:45 |
apertura KT |
La Equidad[COL D1(c)-7] Alianza Petrolera[COL D1(c)-18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
05/02 20:00 |
15 KT |
Giorgos Karaiskakis Panegialios |
05/02 20:00 |
15 KT |
Kallithea[15] Aiginiakos[12] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
06/02 03:00 |
16 KT |
Central Ballester Puerto Nuevo |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
06/02 02:45 |
27 KT |
Bradford Park Avenue[8] Gainsborough Trinity[19] |
06/02 02:45 |
27 KT |
Curzon Ashton[20] Kidderminster[5] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
05/02 22:10 |
7 KT |
Nasarawa United Yobe Desert Stars |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
05/02 21:00 |
KT |
Kilmarnock U20[14] Aberdeen U20[2] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
06/02 05:00 |
5 KT |
Avenida Rs[9] Juventude[7] |
06/02 05:30 |
5 KT |
Novo Hamburgo RS[12] Sao Paulo Rs[10] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
06/02 00:00 |
groups b KT |
Hay Al Arab Ahli Atbara |
Lịch thi đấu Peru |
||
06/02 08:00 |
torneo de verano KT |
Sport Huancayo Deportivo Union Comercio |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |