Lịch thi đấu Italia |
||
05/12 02:45 |
15 KT |
Lazio Juventus |
Lịch thi đấu Đức |
||
05/12 02:30 |
15 KT |
Schalke 04 Hannover 96 |
Lịch thi đấu Pháp |
||
05/12 02:30 |
17 KT |
Nice Paris Saint Germain |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
05/12 02:55 |
Round 2 KT |
Salford City[ENG-N PR-3] Hartlepool United FC[ENG L2-20] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
05/12 02:45 |
19 KT |
Ipswich Middlesbrough |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
05/12 01:00 |
16 KT |
Virtus Entella[10] Brescia[7] |
05/12 03:00 |
16 KT |
Perugia[8] Modena[20] |
Lịch thi đấu Nga |
||
04/12 22:59 |
18 KT |
Dynamo Moscow FK Anzhi |
04/12 22:59 |
18 KT |
FK Rostov Rubin Kazan |
04/12 22:59 |
18 KT |
Lokomotiv Moscow Ural Yekaterinburg |
04/12 22:59 |
18 KT |
Spartak Moscow Krylya Sovetov Samara |
04/12 22:59 |
18 KT |
Kuban Krasnodar[13] Krasnodar FK[5] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
05/12 02:00 |
15 KT |
AZ Alkmaar ADO Den Haag |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
05/12 00:30 |
17 KT |
Munchen 1860 FSV Frankfurt |
05/12 00:30 |
17 KT |
Nurnberg SC Paderborn 07 |
05/12 00:30 |
17 KT |
SV Sandhausen Greuther Furth |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
05/12 03:30 |
12 KT |
SL Benfica Academica Coimbra |
Lịch thi đấu Úc |
||
04/12 15:40 |
9 KT |
Sydney FC[4] Newcastle Jets FC[5] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
05/12 02:30 |
18 KT |
Gent Zulte-Waregem |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
05/12 00:00 |
18 KT |
Aarhus AGF Midtjylland |
Lịch thi đấu Séc |
||
05/12 02:15 |
16 KT |
Synot Slovacko Teplice |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
05/12 01:00 |
14 KT |
Galatasaray Bursaspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
04/12 10:00 |
1 KT |
Tigres UANL[2] Toluca[4] |
04/12 10:00 |
semifinal(a) KT |
Tigres UANL[5] Toluca[2] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
05/12 00:00 |
19 KT |
Zaglebie Lubin LKS Nieciecza |
05/12 02:30 |
19 KT |
Jagiellonia Bialystok Gornik Zabrze |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
05/12 02:00 |
17 KT |
Achilles 29 Eindhoven |
05/12 02:00 |
17 KT |
Almere City FC Den Bosch |
05/12 02:00 |
17 KT |
Emmen MVV Maastricht |
05/12 02:00 |
17 KT |
Go Ahead Eagles Helmond Sport |
05/12 02:00 |
17 KT |
Fortuna Sittard VVV Venlo |
05/12 02:00 |
17 KT |
Sparta Rotterdam Volendam |
05/12 02:00 |
17 KT |
Telstar Oss |
05/12 02:00 |
17 KT |
RKC Waalwijk Jong Ajax Amsterdam |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
05/12 02:30 |
13 KT |
Vendee Lucon Strasbourg |
Lịch thi đấu Romania |
||
05/12 01:30 |
21 KT |
CFR Cluj Concordia Chiajna |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
04/12 20:30 |
14 KT |
Atletico De Kolkata[1] Mumbai City[7] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
05/12 00:00 |
20 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[12] Novi Pazar[11] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
05/12 00:00 |
19 KT |
TJ Spartak Myjava Mfk Skalica |
Lịch thi đấu Croatia |
||
05/12 00:00 |
19 KT |
Zapresic NK Rijeka |
Lịch thi đấu Qatar |
||
04/12 20:00 |
11 KT |
Al-Sadd Al-Sailiya |
04/12 22:30 |
11 KT |
Umm Salal[4] Al-Arabi SC[5] |
Lịch thi đấu UAE |
||
04/12 19:50 |
10 KT |
Al Wehda UAE[6] Al-Dhafra[12] |
04/12 22:30 |
10 KT |
Al-Sharjah[13] Al-Wasl[4] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
04/12 22:00 |
10 KT |
HUSA Hassania Agadir[4] IRT Itihad de Tanger[3] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
05/12 00:00 |
bảng KT |
Senegal U23 Zambia U23 |
05/12 00:00 |
bảng KT |
Nam Phi U23 Tunisia U23 |
05/12 00:00 |
bảng KT |
Ai Cập U23 Mali U23 |
05/12 00:00 |
bảng KT |
Algeria U23 Nigeria U23 |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
05/12 00:00 |
12 KT |
Metalurh Zaporizhya Dynamo Kyiv |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
05/12 01:30 |
9 KT |
St Georges San Gwann |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/12 21:00 |
tháng 12 KT |
Lens[FRA D2-10] Amiens[FRA D3-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
04/12 22:59 |
18 KT |
Farul Constanta Dunarea Calarasi |
04/12 22:59 |
18 KT |
Ceahlaul Piatra Neamt Clinceni |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
04/12 22:59 |
KT |
Puszcza Niepolomice[10] Stal Mielec[1] |
Lịch thi đấu Cúp Wales |
||
05/12 02:45 |
KT |
Port Talbot[WAL PR-10] Cambrian Clydach[WAL D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
05/12 01:00 |
19 KT |
Fortuna Koln[16] VfL Osnabruck[4] |
05/12 01:15 |
19 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[2] Dynamo Dresden[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
04/12 17:30 |
KT |
Maccabi Ironi Kiryat Ata[11] Hapoel Asi Gilboa[7] |
04/12 17:45 |
KT |
Karmiel Safed[8] Hapoel Herzliya[5] |
04/12 18:00 |
KT |
Maccabi Maalot Tarshiha[15] Maccabi Daliyat Karmel[16] |
04/12 18:00 |
KT |
Hapoel Hadera[4] Ironi Nesher[1] |
04/12 18:00 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek[3] Maccabi Tzur Shalom[9] |
04/12 18:00 |
KT |
Beitar Kfar Saba Shlomi[14] Sektzia Nes Tziona[3] |
04/12 18:05 |
KT |
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva[13] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[12] |
04/12 18:15 |
KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC[6] Hapoel Hod Hasharon[4] |
04/12 18:15 |
KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[11] Hapoel Mahane Yehuda[8] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
04/12 20:00 |
8 KT |
Al Shabab Kuw[13] Kazma[6] |
04/12 22:35 |
8 KT |
Al-Nasar[10] Al-Qadsia SC[1] |
04/12 22:35 |
8 KT |
Khaitan[8] Al Fahaheel Sc[11] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
05/12 02:45 |
regular season KT |
Glenavon Lurgan[5] Carrick Rangers[11] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
05/12 04:00 |
clausura KT |
Sportivo Luqueno[11] General Diaz[8] |
05/12 04:00 |
clausura KT |
Nacional Asuncion Deportivo Capiata |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
04/12 19:00 |
14 KT |
Maccabi Yavne[11] Hapoel Ramat Gan FC[14] |
04/12 20:00 |
14 KT |
Maccabi Kiryat Gat[16] Maccabi Herzliya[2] |
04/12 20:00 |
14 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[13] Hapoel Afula[9] |
04/12 20:00 |
14 KT |
Ashdod MS[4] Maccabi Ahi Nazareth[7] |
04/12 20:00 |
14 KT |
Hapoel Rishon Letzion[6] Hapoel Jerusalem[15] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
04/12 20:00 |
10 KT |
Al Asalah[11] Al-Ahli[5] |
04/12 20:00 |
10 KT |
Ramtha SC[6] Al Wihdat Amman[1] |
04/12 22:30 |
10 KT |
Shabab AlOrdon[4] Al-Baq'a[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
05/12 02:30 |
18 KT |
Lierse[10] Vv Coxyde[16] |
05/12 02:30 |
18 KT |
AS Eupen St Gilloise |
05/12 02:30 |
18 KT |
AS Eupen St Gilloise |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
04/12 20:15 |
6 KT |
Al-Muharraq[4] Busaiteen[1] |
04/12 22:00 |
6 KT |
Al-Riffa[5] Manama Club[10] |
04/12 22:30 |
6 KT |
Al Ahli Bhr Al-Hadd |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
04/12 16:00 |
18 KT |
Fk Rostov Youth[5] Rubin Kazan Youth[1] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
04/12 18:00 |
12 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21 Volyn U21 |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
04/12 19:10 |
KT |
Al Raed U21[10] Al Taawon U21[8] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
04/12 21:30 |
10 KT |
Al-Fath[9] Al Taawon[3] |
04/12 21:45 |
10 KT |
Al Faisaly Harmah[8] Al Khaleej Club[7] |
05/12 00:00 |
10 KT |
Al Hilal[1] Najran[12] |
05/12 00:00 |
10 KT |
Al Ittihad[5] Al Shabab Ksa[4] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
04/12 18:50 |
13 KT |
Al Nahdha[14] Al Orubah[4] |
04/12 19:15 |
13 KT |
Al Hazm[6] Al-Ettifaq[5] |
04/12 19:20 |
13 KT |
Al Tai[8] Al Draih[16] |
04/12 19:40 |
13 KT |
Al Watani[13] Al Mojzel[7] |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
05/12 09:30 |
KT |
Perth Glory Am[5] Adelaide United Fc Youth[2] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
04/12 20:30 |
7 KT |
Bekaa Sport Club[2] Trables Sports Club[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
05/12 07:05 |
apertura semifinal KT |
Everton CD Cobreloa |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |