Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
04/07 23:35 |
loại 1.2 KT |
Chikhura Sachkhere[GEO D1-4] Zimbru Chisinau[MOL D1-3] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
04/07 22:30 |
1 KT |
Inter Turku[10] VPS Vaasa[9] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
05/07 00:00 |
14 KT |
Stromsgodset[4] Aalesund FK[12] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
05/07 08:00 |
loại KT |
Colorado Rapids[1] Portland Timbers[9] |
05/07 08:00 |
loại KT |
Dallas[2] Orlando City[13] |
05/07 09:35 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy[7] Vancouver Whitecaps FC[5] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
05/07 06:00 |
13 KT |
Sport Club Recife[17] Palmeiras[1] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
04/07 22:59 |
15 KT |
Shakhter Soligorsk[2] Torpedo Zhodino[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
04/07 17:00 |
21 KT |
Gangwon FC Chungju Hummel |
04/07 17:30 |
21 KT |
Chungnam Asan Daejeon Citizen |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
05/07 03:00 |
34 KT |
El Mokawloon[13] Haras El Hedoud[17] |
05/07 03:00 |
34 KT |
Petrojet[11] Ithad Al Shortah[16] |
05/07 03:00 |
33 KT |
Smouha SC El Zamalek |
05/07 03:00 |
34 KT |
El Daklyeh El Entag El Harby |
05/07 03:00 |
34 KT |
El Ismaily Aswan |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Bahrain[130] Jordan[80] |
04/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Fk Poltava[UKR D2-10] Hirnyk Sport[UKR D2-12] |
04/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cherkaskyi Dnipro Arsenal Kyiv |
04/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Malmo FF[SWE D1-1] Aarhus AGF[DEN SASL-10] |
04/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Moscow II[RUS D2-5] FK Anzhi[RUS D1-14] |
04/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] Dynamo Kyiv[UKR D1-1] |
04/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Kjellerup IF Silkeborg IF[DEN D1-2] |
04/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Wisla Pulawy[POL D4-4] Munchen 1860[GER D2-15] |
04/07 23:35 |
tháng 7 KT |
SSV Jahn Regensburg[GER Reg-RB1] Tsv Buchbach[GER Reg-RB8] |
05/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Djurgardens[SWE D1-10] Groningen[HOL D1-7] |
05/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Bonner sc Fortuna Koln[GER D3-11] |
05/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Throttur Vogur Vidir Gardur |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
05/07 00:15 |
tứ kết KT |
Throttur[ICE PR-11] Hafnarfjordur FH[ICE PR-1] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
04/07 17:30 |
19 KT |
Fc Bulleen Lions[10] Pascoe Vale Sc[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
04/07 22:59 |
13 KT |
Tromso B Tromsdalen UIL |
05/07 00:00 |
13 KT |
Kjelsas IL Stabaek B |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
05/07 07:45 |
regular season KT |
Atletico Clube Purtugal America de Cali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
05/07 00:00 |
12 KT |
Trollhattan Osters IF |
05/07 00:00 |
12 KT |
Kristianstads FF Landskrona BoIS |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
04/07 19:00 |
KT |
Bandava Salaspils |
04/07 19:00 |
KT |
Jekabpils[LAT D2-13] Riga United |
04/07 19:00 |
KT |
Rezekne / Bjss[LAT D2-2] Marienburg |
04/07 19:00 |
KT |
Rigas Futbola Skola[LAT D1-7] Grobina |
04/07 19:00 |
KT |
Monarhs Balvu Vilki |
04/07 19:00 |
KT |
Fk Valmiera[LAT D2-3] Lielupe |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
05/07 06:00 |
loại KT |
Pittsburgh Riverhounds Penn Harrisburg Islanders |
05/07 06:30 |
loại KT |
Louisville City Montreal Impact Reserves |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |