Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
05/05 02:05 |
Semifinal KT |
Celta Vigo[SPA D1-11] Manchester United[ENG PR-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
05/05 01:45 |
playoff 1 KT |
Bradford AFC Fleetwood Town |
05/05 01:45 |
playoff 1 KT |
Millwall Scunthorpe United |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
05/05 05:30 |
bảng KT |
The Strongest[BOL D1-2] Sporting Cristal[PER D1(a)-3] |
05/05 07:00 |
bảng KT |
Godoy Cruz[ARG D1-19] Libertad Asuncion[PAR D1-1] |
05/05 07:45 |
bảng KT |
Santos[BRA SP-3] Independiente Santa Fe[COL D1(a)-8] |
05/05 07:45 |
bảng KT |
Zamora Barinas[VEN D1-3] Guarani CA[PAR D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
05/05 01:00 |
32 KT |
Sedan[16] Bastia CA[14] |
Lịch thi đấu Iran |
||
04/05 20:30 |
30 KT |
Esteghlal Tehran[2] Sepahan[4] |
04/05 20:30 |
30 KT |
Zob Ahan[5] Padideh Mashhad[11] |
04/05 20:30 |
30 KT |
Foolad Khozestan[10] Peykan[6] |
04/05 20:30 |
30 KT |
Gostaresh Folad[9] Sanat-Naft[12] |
04/05 20:30 |
30 KT |
Saba Battery[14] Esteghlal Khozestan[7] |
04/05 20:30 |
30 KT |
Teraktor-Sazi[3] Naft Tehran[8] |
04/05 20:30 |
30 KT |
Saipa Mashin Sazi |
04/05 20:30 |
30 KT |
Siah Jamegan Khorasan Persepolis |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
04/05 12:00 |
10 KT |
Urawa Red Diamonds Kashima Antlers |
Lịch thi đấu Croatia |
||
04/05 22:59 |
32 KT |
Zapresic Dinamo Zagreb |
Lịch thi đấu UAE |
||
04/05 21:15 |
25 KT |
Al-Dhafra[7] Hatta[10] |
05/05 00:00 |
25 KT |
Al-Wasl Al-Shabab UAE |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
04/05 22:59 |
3 KT |
Mamelodi Sundowns Platinum Stars |
05/05 00:30 |
4 KT |
Bidvest Wits Orlando Pirates |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
05/05 00:30 |
24 KT |
Aarau Zurich |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
04/05 13:30 |
4 KT |
Perseru Serui[14] PSM Makassar[1] |
04/05 15:00 |
4 KT |
Bali United Semen Padang |
04/05 18:30 |
4 KT |
Persija Jakarta Madura United |
Lịch thi đấu Litva |
||
04/05 22:00 |
10 KT |
Spyris Kaunas Lietava Jonava |
05/05 00:00 |
10 KT |
Atlantas Klaipeda Suduva |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
04/05 23:30 |
Semifinal KT |
Midtjylland[DEN SASL-4] Brondby[DEN SASL-2] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
04/05 21:30 |
27 KT |
El Entag El Harby[13] Tanta[14] |
05/05 00:00 |
27 KT |
Tala Al Jaish Al Ahly |
05/05 02:15 |
27 KT |
Enppi Wadi Degla SC |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
05/05 00:30 |
33 KT |
St Andrews Gzira United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/05 17:00 |
tháng 5 KT |
Burkina Faso[35] Benin[83] |
05/05 01:00 |
tháng 5 KT |
Dagenham and Redbridge[ENG Conf-4] Forest Green Rovers[ENG Conf-3] |
05/05 01:45 |
tháng 5 KT |
Bradford AFC[ENG L1-5] Fleetwood Town[ENG L1-4] |
05/05 01:45 |
tháng 5 KT |
Millwall[ENG L1-6] Scunthorpe United[ENG L1-3] |
05/05 01:45 |
tháng 5 KT |
Fc United Of Manchester[ENG CN-13] Stalybridge Celtic[ENG CN-21] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
04/05 17:00 |
bảng KT |
Hà Lan U17 Ukraine U17 |
04/05 17:00 |
bảng KT |
Đức U17 Bosnia Herzegovina U17 |
04/05 19:00 |
bảng KT |
Na uy U17 Anh U17 |
04/05 21:30 |
bảng KT |
Serbia U17 Ireland U17 |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
04/05 22:45 |
tứ kết KT |
Al Duhail Lekhwia Al Khor SC |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
04/05 16:45 |
qualifying KT |
Heidelberg United Kingston City |
Lịch thi đấu Georgia |
||
04/05 20:00 |
10 KT |
Shukura Kobuleti[10] Samtredia[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
04/05 20:00 |
28 KT |
Inhulets Petrove Kolos Kovalivka |
04/05 21:00 |
28 KT |
Skala Stryi[17] Desna Chernihiv[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/05 20:30 |
31 KT |
Boluspor Adana Demirspor |
04/05 22:30 |
31 KT |
Vestel Manisaspor[13] Altinordu[8] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
04/05 20:00 |
9 KT |
Navbahor Namangan Lokomotiv Tashkent |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
04/05 20:00 |
10 KT |
Meshakhte Tkibuli[9] Spartaki Tskhinvali[7] |
04/05 20:00 |
10 KT |
Gagra[2] Merani Martvili[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
04/05 21:00 |
25 KT |
Cf Intersport Aroma Dacia Buiucani |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
04/05 22:59 |
10 KT |
Jk Welco Elekter[9] Maardu Fc Starbunker[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
04/05 22:30 |
6 KT |
Taip Vilnius[7] Fk Zalgiris Vilnius 2[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
04/05 18:30 |
8 KT |
Nbu Osiyo Uz Dong Joo Andijon |
04/05 18:30 |
8 KT |
Yangiyer Sementchi Quvasoy |
04/05 19:00 |
8 KT |
Dinamo Gallakor[17] Hotira Namangan[11] |
04/05 19:00 |
8 KT |
Zaamin Lokomotiv Bfk |
04/05 19:00 |
8 KT |
Istiklol Fergana Mashal Ii |
04/05 19:00 |
8 KT |
Andijon Nurafshon |
04/05 19:00 |
8 KT |
Nasaf Qarshi Ii Yozyovon |
04/05 19:00 |
8 KT |
Termez Surkhon Naryn |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
04/05 18:00 |
xuống hạng KT |
Volyn U21 Vorskla U21 |
Lịch thi đấu England Conference |
||
05/05 01:00 |
playoff 1 KT |
Dagenham and Redbridge Forest Green Rovers |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
05/05 00:50 |
26 KT |
Al Ahli Jeddah[3] Al Taawon[6] |
05/05 00:50 |
26 KT |
Al Khaleej Club[13] Al-Raed[5] |
05/05 00:50 |
26 KT |
Al Qadasiya[11] Al Wehda Mecca[14] |
05/05 00:50 |
26 KT |
Al Faisaly Harmah[8] Al Baten[12] |
05/05 00:50 |
26 KT |
Al-Fath[10] Al Ittihad[2] |
05/05 00:50 |
26 KT |
Al Hilal[1] Al Nassr[4] |
Lịch thi đấu Peru |
||
05/05 01:15 |
Torneo de Verano KT |
Deportivo Union Comercio Ayacucho Futbol Club |
05/05 03:30 |
Torneo de Verano KT |
Comerciantes Unidos Deportivo Municipal |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
05/05 03:00 |
bảng KT |
Valledupar[COL D2-14] Inter Palmira[COL D1(a)-20] |
05/05 03:15 |
bảng KT |
Cucuta Tigres FC |
05/05 03:30 |
bảng KT |
Llaneros FC Fortaleza CEIF |
05/05 03:30 |
bảng KT |
Deportivo Pereira Deportes Quindio |
05/05 07:30 |
bảng KT |
Alianza Petrolera[COL D1(a)-9] Union Magdalena[COL D2-12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |