Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
04/04 18:45 |
31 KT |
Arsenal[3] Liverpool[5] |
Lịch thi đấu Italia |
||
04/04 17:30 |
29 KT |
AS Roma[2] Napoli[5] |
04/04 20:00 |
29 KT |
Hellas Verona[16] Cesena[19] |
04/04 20:00 |
29 KT |
US Sassuolo Calcio[14] Chievo[15] |
04/04 20:00 |
29 KT |
Cagliari[18] Lazio[3] |
04/04 20:00 |
29 KT |
Palermo[11] AC Milan[8] |
04/04 20:00 |
29 KT |
Inter Milan[9] Parma[20] |
04/04 20:00 |
29 KT |
Atalanta[17] Torino[7] |
04/04 20:00 |
29 KT |
Genoa[10] Udinese[13] |
Lịch thi đấu Đức |
||
04/04 20:30 |
27 KT |
Bayer Leverkusen[4] Hamburger[16] |
04/04 20:30 |
27 KT |
Wolfsburg[2] VfB Stuttgart[18] |
04/04 20:30 |
27 KT |
Hoffenheim[7] Monchengladbach[3] |
04/04 20:30 |
27 KT |
Werder Bremen[9] Mainz 05[11] |
04/04 20:30 |
27 KT |
Eintr Frankfurt[8] Hannover 96[14] |
04/04 20:30 |
27 KT |
Freiburg[15] Koln[12] |
Lịch thi đấu Nga |
||
04/04 16:00 |
21 KT |
Amkar Perm[14] Rubin Kazan[4] |
04/04 18:15 |
21 KT |
Dynamo Moscow[5] Lokomotiv Moscow[7] |
04/04 20:45 |
21 KT |
Krasnodar FK[3] Mordovia Saransk[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
04/04 18:00 |
27 KT |
Kaiserslautern[2] Heidenheimer[9] |
04/04 18:00 |
27 KT |
Greuther Furth[14] Eintr. Braunschweig[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
04/04 19:00 |
30 KT |
Dijon[3] ES Troyes AC[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
04/04 18:15 |
40 KT |
Swindon Milton Keynes Dons |
04/04 18:15 |
40 KT |
Barnsley Sheffield United |
Lịch thi đấu Úc |
||
04/04 15:30 |
24 KT |
Sydney FC[3] Adelaide United FC[5] |
Lịch thi đấu Séc |
||
04/04 19:30 |
23 KT |
Hradec Kralove[14] Sparta Praha[2] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
04/04 19:00 |
1 KT |
Hammarby[SWE D2-1] Hacken[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/04 17:30 |
26 KT |
Genclerbirligi[9] Kasimpasa[11] |
04/04 17:30 |
26 KT |
Balikesirspor[18] Mersin Idman Yurdu[8] |
04/04 20:00 |
26 KT |
Eskisehirspor[15] Sivasspor[14] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
04/04 18:00 |
26 KT |
Cracovia Krakow[14] Lechia Gdansk[7] |
04/04 20:30 |
26 KT |
Slask Wroclaw[4] Podbeskidzie[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
04/04 17:15 |
37 KT |
Desportivo de Tondela[2] Porto B[9] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
04/04 12:00 |
4 KT |
Seoul[11] Jeju United FC[6] |
04/04 12:00 |
4 KT |
Suwon Samsung Bluewings[4] Busan I'Park[7] |
04/04 12:00 |
4 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[3] Pohang Steelers[5] |
04/04 14:00 |
4 KT |
Daejeon Citizen[12] Seongnam FC[10] |
Lịch thi đấu Iran |
||
04/04 19:30 |
24 KT |
Saba Battery Sepahan |
04/04 19:30 |
24 KT |
Zob Ahan Gostaresh Folad |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
04/04 11:30 |
1st stage KT |
Vegalta Sendai[5] Shimizu S-Pulse[8] |
04/04 12:00 |
1st stage KT |
Yamagata Montedio[14] Shonan Bellmare[12] |
04/04 13:00 |
1st stage KT |
Kawasaki Frontale[6] Albirex Niigata Japan[10] |
04/04 13:00 |
1st stage KT |
Urawa Red Diamonds[1] Matsumoto Yamaga FC[9] |
04/04 14:00 |
1st stage KT |
Tokyo[4] Ventforet Kofu[15] |
04/04 16:30 |
1st stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[2] Vissel Kobe[18] |
04/04 17:00 |
1st stage KT |
Kashiwa Reysol[11] Yokohama F Marinos[13] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
04/04 19:00 |
30 KT |
AEL Kalloni Niki Volou |
04/04 19:00 |
30 KT |
Platanias FC[15] Veria FC[11] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
04/04 20:00 |
vô địch KT |
Apollon Limassol FC[4] Anorthosis Famagusta FC[5] |
04/04 20:00 |
vô địch KT |
AEK Larnaca[1] APOEL Nicosia[2] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
04/04 19:00 |
22 KT |
ETO Gyori FC[9] Kecskemeti TE[7] |
Lịch thi đấu Romania |
||
04/04 19:30 |
24 KT |
Otelul Galati[17] CS Universitatea Craiova[5] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
04/04 19:00 |
21 KT |
Spartak Subotica Vojvodina |
04/04 20:30 |
21 KT |
FK Napredak Krusevac Jagodina |
04/04 20:30 |
21 KT |
Novi Pazar Crvena Zvezda |
04/04 20:30 |
21 KT |
FK Vozdovac Beograd OFK Beograd |
04/04 20:30 |
21 KT |
Borac Cacak Mladost Lucani |
04/04 20:30 |
21 KT |
FK Donji Srem Cukaricki |
04/04 20:30 |
21 KT |
FK Rad Beograd Radnicki Nis |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
04/04 19:30 |
24 KT |
Dukla Banska Bystrica[12] FK Senica[5] |
04/04 19:30 |
24 KT |
Zlate Moravce[11] MFK Ruzomberok[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
04/04 18:00 |
14 KT |
Sporting Clube de Goa[11] Dempo SC[9] |
04/04 20:30 |
14 KT |
Pune FC Kalyani Bharat |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
04/04 18:00 |
6 KT |
Sisaket Port |
04/04 19:00 |
6 KT |
Suphanburi FC[3] Muang Thong United[4] |
04/04 19:00 |
6 KT |
Navy Saraburi Fc |
04/04 20:00 |
6 KT |
Bangkok United FC[7] BEC Tero Sasana[11] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
04/04 19:00 |
24 KT |
Zimbru Chisinau Tiraspol |
04/04 19:00 |
24 KT |
Academia Chisinau Sheriff |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
04/04 20:00 |
24 KT |
AmaZulu Free State Stars |
04/04 20:00 |
24 KT |
Maritzburg United Supersport United |
Lịch thi đấu Iraq |
||
04/04 19:30 |
groups a KT |
Al-Masafi Al Quwa Al Jawiya |
04/04 19:30 |
groups b KT |
Al Shorta Naft Misan |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
04/04 13:35 |
4 KT |
Liaoning Whowin[4] Changchun YaTai[13] |
04/04 18:35 |
4 KT |
Chongqing Lifan[15] Zhejiang Professional[11] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
04/04 17:40 |
20 KT |
Ulisses FC[2] MIKA Ashtarak[5] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
04/04 18:00 |
4 KT |
Viljandi Jk Tulevik[10] Parnu Linnameeskond[6] |
04/04 20:30 |
4 KT |
JK Sillamae Kalev Nomme JK Kalju |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
04/04 13:30 |
15 KT |
Sun Pegasus[4] Dreams Metro Gallery Old[5] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
04/04 18:00 |
18 KT |
Metalist Kharkiv[5] Metalurg Donetsk[9] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
04/04 19:00 |
4 KT |
Balestier Khalsa FC Young Lions |
04/04 19:45 |
4 KT |
Hougang United FC DPMM FC |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
04/04 19:45 |
6 KT |
Terengganu[6] Kelantan FA[7] |
04/04 19:45 |
6 KT |
Selangor PB[3] Sime Darby[12] |
04/04 19:45 |
6 KT |
Pahang Singapore Lions XII |
04/04 19:45 |
6 KT |
Johor FC ATM Angkatan Tentera |
04/04 19:45 |
6 KT |
Felda United FC Perak |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
04/04 13:05 |
4 KT |
Persipura Jayapura[2] Persiram Raja Ampat[15] |
04/04 13:15 |
4 KT |
Perseru Serui[16] Persisam Putra Samarinda[7] |
04/04 15:30 |
4 KT |
Persela Lamongan[10] Barito Putera[17] |
04/04 15:55 |
4 KT |
Persib Bandung[6] Semen Padang[9] |
04/04 19:00 |
4 KT |
Arema Malang[3] Persija Jakarta[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
04/04 15:30 |
1 KT |
Huế Quảng Ninh |
04/04 15:30 |
1 KT |
Phu Yen Bình Phước |
04/04 16:10 |
1 KT |
Đồng Nai[VIE D1-14] Hà Nội T&T B[VIE D1-8] |
04/04 17:00 |
1 KT |
Đà Nẵng Nam Định |
04/04 17:10 |
1 KT |
Khánh Hòa[VIE D1-7] Đắk Lắk |
04/04 18:00 |
1 KT |
Công An Hà Nội Tp Hồ Chí Minh |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
04/04 19:00 |
5 KT |
SJK Seinajoki KuPS |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
04/04 12:00 |
3 KT |
Gangwon FC[11] Bucheon 1995[5] |
04/04 12:00 |
3 KT |
Seoul E Land[9] Daegu FC[6] |
04/04 14:00 |
3 KT |
Anyang[1] Goyang Hi[7] |
Lịch thi đấu Litva |
||
04/04 19:00 |
6 KT |
Siauliai[10] Suduva[2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/04 15:45 |
tháng 4 KT |
White City Woodville[AUS SASL-11] West Torrens Birkalla[AUS SASL-4] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Phần Lan |
||
04/04 19:00 |
chung kết KT |
RoPS Rovaniemi[FIN D1-9] HJK Helsinki[FIN D1-1] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
04/04 20:45 |
18 KT |
Al Oruba Uae Dubba Al-Husun |
04/04 20:45 |
18 KT |
Dabba Al-Fujairah Al Shaab |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
04/04 17:00 |
24 KT |
Siarka Tarnobrzeg[8] Wisla Pulawy[16] |
Lịch thi đấu Cúp Wales |
||
04/04 20:30 |
bán kết KT |
Newtown[WAL PR-6] Rhyl FC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
04/04 18:00 |
6 KT |
Krabi Fc[18] Sukhothai[5] |
04/04 18:00 |
6 KT |
Songkhla United Ayutthaya Fc |
04/04 18:00 |
6 KT |
Nakhon Pathom FC Police United FC |
04/04 19:00 |
6 KT |
Chiangmai Fc[12] Thai Honda Fc[16] |
04/04 19:00 |
6 KT |
Phuket[10] Samut Prakan City[8] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
04/04 20:30 |
25 KT |
Grbalj Radanovici[6] FK Sutjeska Niksic[4] |
04/04 20:30 |
25 KT |
OFK Petrovac[7] FK Buducnost Podgorica[3] |
04/04 20:30 |
25 KT |
Mornar[9] Ofk Titograd Podgorica[2] |
04/04 20:30 |
25 KT |
Bokelj Kotor[8] Rudar Pljevlja[1] |
04/04 20:30 |
25 KT |
Lovcen Cetinje Berane |
04/04 20:30 |
25 KT |
Zeta FK Mogren Budva |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
04/04 18:00 |
1 KT |
Fk Valmiera Staiceles Bebri |
04/04 18:00 |
1 KT |
Jdfs Alberts Jekabpils |
04/04 18:00 |
1 KT |
Fk Auda Riga Saldus |
04/04 20:00 |
1 KT |
Fk Smiltene Bjss Preilu |
04/04 20:00 |
1 KT |
Rigas Futbola Skola Olaines Fk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
04/04 16:00 |
1 KT |
Tarlan Shymkent Baykonur |
04/04 16:00 |
1 KT |
Maktaaral Lashin Taraz |
04/04 16:00 |
1 KT |
Ekibastuzets Vostok Oskemen |
04/04 16:00 |
1 KT |
Bolat Temirtau Akzhayik Oral |
04/04 17:00 |
1 KT |
Kaspyi Aktau Kyzylzhar Petropavlovsk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
04/04 19:00 |
31 KT |
Fortuna Koln[13] Stuttgart Amateure[14] |
04/04 19:00 |
31 KT |
Stuttgarter Kickers[4] Dortmund AM[19] |
04/04 19:00 |
31 KT |
SSV Jahn Regensburg[20] SV Wehen Wiesbaden[8] |
04/04 19:00 |
31 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[16] Holstein Kiel[2] |
04/04 19:00 |
31 KT |
Mainz Am[18] Rot-weiss Erfurt[7] |
04/04 19:00 |
31 KT |
Hallescher[9] Preuben Munster[5] |
04/04 19:00 |
31 KT |
Chemnitzer[11] Dynamo Dresden[10] |
04/04 19:00 |
31 KT |
Arminia Bielefeld[1] Energie Cottbus[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
04/04 20:30 |
23 KT |
Arsenal Tivat Iskra Danilovgrad |
04/04 20:30 |
23 KT |
Ibar Rozaje Decic Tuzi |
04/04 20:30 |
23 KT |
Jezero Plav Kom Podgorica |
04/04 20:30 |
23 KT |
Zabjelo Podgorica Ofk Igalo |
04/04 20:30 |
23 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Bratstvo Cijevna |
04/04 20:30 |
23 KT |
Radnicki Berane Cetinje |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
04/04 16:00 |
groups b KT |
Atalanta U19[4] Chievo Youth[5] |
04/04 16:00 |
groups c KT |
Frosinone Youth[12] Livorno U19[9] |
04/04 16:30 |
groups c KT |
Catania Youth[4] Lazio U19[3] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
04/04 11:00 |
1 KT |
Adelaide City FC[AUS SASL-10] Western Strikers SC[FFSA PL-6] |
04/04 11:00 |
1 KT |
Campbelltown City SC[AUS SASL-2] West Adelaide[AUS SASL-3] |
04/04 11:00 |
1 KT |
The Cove[FFSA PL-3] Croydon Kings[AUS SASL-5] |
04/04 11:00 |
round 1 KT |
Eastern United Modbury Jets |
Lịch thi đấu Macao |
||
04/04 18:00 |
8 KT |
Chao Pak Kei[3] Benfica De Macau[1] |
04/04 20:00 |
8 KT |
Windsor Arch Ka I[2] Mfa Development[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
04/04 20:00 |
11 KT |
Ton Pentre Cardiff Metropolitan |
04/04 20:00 |
14 KT |
Afc Porth Penybont |
04/04 20:00 |
16 KT |
Taffs Well Goytre Afc |
04/04 20:00 |
20 KT |
Monmouth Town Aberdare Town |
04/04 20:00 |
21 KT |
Briton Ferry Athletic Cambrian Clydach |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
04/04 11:00 |
7 KT |
Avondale Heights[10] Oakleigh Cannons[14] |
04/04 11:00 |
7 KT |
Green Gully Cavaliers[3] South Melbourne[2] |
04/04 11:00 |
7 KT |
North Geelong Warriors[11] Port Melbourne Sharks[4] |
04/04 11:00 |
7 KT |
Northcote City[8] Heidelberg United[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Romania Playoffs |
||
04/04 15:00 |
seria 1 promotion playoff KT |
Voluntari Dacia Unirea Braila |
04/04 15:00 |
KT |
Clinceni SC Bacau |
04/04 15:00 |
seria 1 promotion playoff KT |
Acs Foresta Suceava Gloria Buzau |
04/04 15:00 |
seria 1 relegation playout KT |
Dorohoi ACS Berceni |
04/04 15:00 |
seria 2 promotion playoff KT |
ACS Poli Timisoara Olimpia Satu Mare |
04/04 15:00 |
seria 2 promotion playoff KT |
Sportul Snagov CS Mioveni |
04/04 15:00 |
seria 2 relegation playout KT |
Cs Autocatania Caransebes Acs Soimii Pancota |
04/04 15:00 |
seria 2 relegation playout KT |
Ramnicu Valcea Bihor Oradea |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
04/04 14:00 |
2 KT |
Armadale[12] Perth Glory Am[7] |
04/04 14:00 |
2 KT |
Balcatta[4] Subiaco AFC[10] |
04/04 14:00 |
2 KT |
Cockburn City[1] Floreat Athena[6] |
04/04 14:00 |
2 KT |
ECU Joondalup[9] Bayswater City[3] |
04/04 14:00 |
2 KT |
Inglewood United[11] Perth SC[5] |
04/04 14:00 |
2 KT |
Sorrento[2] Stirling Lions[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
04/04 17:00 |
32 KT |
UD Melilla[8] Granada Cf B[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
04/04 19:00 |
20 KT |
Naftovik Ukrnafta Sumy |
04/04 20:00 |
20 KT |
Desna Chernihiv Mfk Vodnyk Mikolaiv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
04/04 15:15 |
19 KT |
Pardubice[12] SC Znojmo[10] |
04/04 19:00 |
19 KT |
SK Sigma Olomouc[1] Fotbal Trinec[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
04/04 13:30 |
3 KT |
Hebei Hx Xingfu[11] Yiteng FC[2] |
04/04 14:00 |
3 KT |
Hunan Billows Tianjin Quanjian |
04/04 14:30 |
3 KT |
Wuhan ZALL[7] Dalian Yifang Aerbin[1] |
04/04 14:30 |
3 KT |
Qingdao Jonoon[8] Inner Mongolia Zhongyou[5] |
04/04 15:30 |
3 KT |
Beijing Beikong Xinjiang Tianshan Leopard |
04/04 18:30 |
3 KT |
Shenzhen Beijing Tech |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
04/04 18:00 |
27 KT |
Nurnberg Am[14] Ingolstadt 04 Am[6] |
04/04 19:00 |
27 KT |
Memmingen[9] Tsv Buchbach[10] |
04/04 19:00 |
27 KT |
SpVgg Bayreuth[8] Eintr. Bamberg[17] |
04/04 19:00 |
27 KT |
Sv Heimstetten[16] Schweinfurt[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/04 18:00 |
26 KT |
Kayserispor[1] Giresunspor[9] |
04/04 18:00 |
26 KT |
Orduspor[18] Vestel Manisaspor[16] |
04/04 20:00 |
26 KT |
Elazigspor[13] Bucaspor[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
04/04 16:45 |
24 KT |
LKS Nieciecza[2] Arka Gdynia[7] |
04/04 18:00 |
24 KT |
Wisla Plock[3] Dolcan Zabki[6] |
04/04 19:00 |
24 KT |
Bytovia Bytow[15] Olimpia Grudziadz[5] |
04/04 19:30 |
24 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[4] Zaglebie Lubin[1] |
04/04 20:00 |
24 KT |
Flota Swinoujscie[10] GKS Tychy[16] |
04/04 20:00 |
24 KT |
Miedz Legnica[11] Widzew lodz[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
04/04 13:00 |
4 KT |
Yongin City[7] Ulsan Mipo[3] |
04/04 13:00 |
4 KT |
Mokpo City[4] Cheonan City[8] |
04/04 13:00 |
4 KT |
Busan Transpor Tation[10] Gimhae City[9] |
04/04 13:00 |
4 KT |
Gyeongju KHNP[1] Gangneung[6] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
04/04 18:00 |
3 KT |
Metallurg Bekobod[9] Mashal Muborak[1] |
04/04 18:00 |
3 KT |
Dinamo Samarkand Qizilqum Zarafshon |
04/04 18:00 |
3 KT |
Neftchi Fargona Navbahor Namangan |
04/04 19:00 |
3 KT |
OTMK Olmaliq Andijon |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
04/04 15:15 |
22 KT |
Pisek[17] Novy Bydzov[11] |
04/04 15:15 |
22 KT |
Bohemians Praha[1] Prevysov[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
04/04 18:00 |
4 KT |
Rakvere Flora Kivioli Irbis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
04/04 11:00 |
6 KT |
Brunswick City[19] Ballarat Red Devils[16] |
04/04 11:00 |
6 KT |
Bendigo[7] Moreland Zebras[10] |
04/04 11:00 |
6 KT |
Moreland City Sunshine George Cross |
04/04 11:00 |
6 KT |
Murray United Eastern Lions Sc |
04/04 11:00 |
6 KT |
Springvale White Eagles Dandenong City Sc |
04/04 11:00 |
6 KT |
St Albans Saints Whittlesea Ranges Fc |
04/04 15:00 |
6 KT |
Kingston City[4] Goulburn Valley Suns[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
04/04 15:30 |
relegation group(west) KT |
Slovan Bratislava B Mfk Nova Dubnica |
04/04 20:30 |
vô địch KT |
Poprad Mfk Skalica |
04/04 20:30 |
vô địch KT |
1. Tatran Presov Nitra |
04/04 20:30 |
vô địch KT |
Slovan Duslo Sala Mfk Lokomotiva Zvolen |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
04/04 17:00 |
tứ kết KT |
Vitebsk[BLR D2-3] Dinamo Minsk[BLR D1-4] |
04/04 18:00 |
tứ kết KT |
Dinamo Brest Belshina Babruisk |
04/04 20:00 |
tứ kết KT |
Neman Grodno BATE Borisov[BLR D1-1] |
04/04 20:30 |
tứ kết KT |
Shakhter Soligorsk[BLR D1-3] Granit Mikashevichi[BLR D2-1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
04/04 18:00 |
KT |
Varaviksne Liepaja[LAT D2-4] Skonto FC[LAT D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
04/04 19:00 |
north group KT |
Athletic Union Ermionida[5] Apollon Smirnis[3] |
04/04 19:00 |
north group KT |
Paniliakos Pyrgos Kallithea |
04/04 19:00 |
north group KT |
AEK Athens Trachones |
04/04 19:00 |
north group KT |
Chania AO Episkopis Rethymno |
04/04 19:00 |
north group KT |
Fostiras Panegialios |
04/04 19:00 |
north group KT |
Aharnaikos Panahaiki-2005 |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
04/04 15:00 |
relegation play off KT |
Dunaujvaros Pase(u21)[1] Kecskemeti(u21)[7] |
04/04 17:00 |
relegation play off KT |
Vac Varosi Lse u21[4] Debreceni Vsc u21[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
04/04 16:00 |
2 KT |
Palanga Krazante |
04/04 17:00 |
2 KT |
Auska FK Tauras Taurage |
04/04 19:00 |
2 KT |
MRU Lietava Jonava |
04/04 19:00 |
2 KT |
Nevezis Banga Gargzdai |
04/04 20:00 |
2 KT |
Baltija Panevezys Dziugas Telsiai |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
04/04 10:00 |
2 KT |
Catholic Kwandong University Nexentire |
04/04 11:00 |
2 KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc Hynix |
04/04 12:00 |
2 KT |
Sangji University Seoul United Fc |
04/04 12:00 |
2 KT |
Soongsil University Ulsan University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Sungkyunkwan University Yeungnam University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Hwaseong Fc Yangju Citizen Fc |
04/04 12:00 |
2 KT |
Kyunghee University Chungang University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Gimpo Fc Chuncheon Citizen |
04/04 12:00 |
2 KT |
Jeonju Citizen Dong-eui University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Incheon University Gwangwoon University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Inje University Sunmoon University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Hannam University Smce |
04/04 12:00 |
2 KT |
Chunnam Youngkwang Korea University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Goyang Fc Woosuk University |
04/04 13:00 |
2 KT |
Paju Citizen Fc Dankuk University |
04/04 13:00 |
2 KT |
Pocheon Fc Hanyang University |
04/04 13:00 |
2 KT |
Icheon Citizen Fc Pyeongchang |
04/04 13:00 |
2 KT |
Cheongju Jikji Fc Gyeongju Citizen Fc |
04/04 14:00 |
2 KT |
Fc Uijeongbu Hongik University |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
04/04 18:00 |
east zone KT |
Chust Pakhtakor Uz Dong Joo Andijon |
04/04 18:00 |
east zone KT |
Fk Kasansay Hotira Namangan |
04/04 18:00 |
east zone KT |
Pakhtakor Ii Oktepa |
04/04 18:00 |
west zone KT |
Mashal Ii Istiqlol Tashkent |
04/04 18:00 |
west zone KT |
Lokomotiv Bfk Zaamin |
04/04 18:00 |
west zone KT |
Nasaf Qarshi Ii Fk Gijduvon |
04/04 18:00 |
west zone KT |
Aral Nukus Alanga Koson |
04/04 18:00 |
west zone KT |
Xorazm Urganch Obod Tashkent |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
04/04 20:00 |
23 KT |
Black Leopards Royal Eagles |
04/04 20:00 |
23 KT |
Witbank Spurs Lamontville Golden Arrows |
04/04 20:00 |
23 KT |
Cape Town Stellenbosch |
04/04 20:00 |
23 KT |
African Warriors Baroka |
04/04 20:00 |
23 KT |
Marumo Gallants Maluti Fet College |
04/04 20:00 |
23 KT |
Highlands Park Thanda Royal Zulu |
Lịch thi đấu Albania |
||
04/04 18:00 |
29 KT |
KS Elbasani KS Perparimi Kukesi |
04/04 18:00 |
29 KT |
Vllaznia Shkoder Teuta Durres |
04/04 19:00 |
29 KT |
KF Laci Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu Oman |
||
04/04 20:40 |
19 KT |
Al Msnaa Al Nasr (OMA) |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
04/04 16:00 |
30 KT |
Bohemians 1905 U19[15] Ceske Budejovice u19[6] |
04/04 16:00 |
30 KT |
Slovan Liberec U19[13] Viktoria Plzen U19[9] |
04/04 16:00 |
30 KT |
Teplice U19[20] Jablonec U19[10] |
04/04 16:00 |
30 KT |
Hradec Kralove u19[17] Zlin U19[18] |
04/04 18:00 |
30 KT |
Vysocina Jihlava U19[5] Banik Ostrava u19[14] |
04/04 18:00 |
30 KT |
Synot Slovacko U19[8] Mfk Karvina U19[4] |
04/04 19:00 |
30 KT |
Sparta Praha U19 Sk Sigma Olomouc u19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
04/04 17:00 |
21 KT |
Fk Ural Youth[14] Fk Rostov Youth[11] |
04/04 18:00 |
21 KT |
Zenit St.petersburg Youth[12] Cska Moscow Youth[3] |
04/04 20:00 |
21 KT |
Arsenal Tula Youth[7] Torpedo Moscow Youth[13] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
04/04 18:00 |
28 KT |
Brno U21[2] Dukla Praha U21[15] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
04/04 16:00 |
18 KT |
Metalurg Zaporozhya U21[9] Karpaty Lviv U21[10] |
04/04 16:00 |
18 KT |
Volyn U21[11] Zorya U21[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
04/04 11:00 |
2 KT |
Nữ Ehime Fc Nữ Kanagawa University |
04/04 12:00 |
2 KT |
Nữ Setagaya Sfida Nữ Nagano Parceiro |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
04/04 11:00 |
2 KT |
Nữ JEF United Ichihara Nữ Urawa Reds |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
04/04 19:15 |
24 KT |
Hong Kong FC Tuen Mun Progoal |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
04/04 19:30 |
18 KT |
Shabab Al Ghazieh Tadamon Sour |
04/04 19:30 |
18 KT |
Al Akhaahli Alay Shabab Sahel |
04/04 19:30 |
18 KT |
Al-Ahed Al-Safa |
04/04 19:30 |
18 KT |
Salam Zgharta Racing Beirut |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
04/04 11:00 |
5 KT |
Sony Sendai FC[2] Honda Lock SC[1] |
04/04 11:00 |
5 KT |
Yokogawa Musashino[9] Vanraure Hachinohe[5] |
04/04 11:00 |
5 KT |
Osaka[6] Maruyasu Okazaki[13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |