Lịch thi đấu Pháp |
||
05/02 03:00 |
24 KT |
Stade Rennais FC Saint-Etienne |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
05/02 02:30 |
Semifinal KT |
Sevilla[SPA D1-8] Celta Vigo[SPA D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
05/02 02:45 |
Quarter Final KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-1] Utrecht[HOL D1-7] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
05/02 05:30 |
qualifying round KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1-4] Guarani CA[PAR D1-12] |
05/02 07:45 |
qualifying round KT |
Oriente Petrolero[BOL D1-12] Independiente Santa Fe[COL D1-6] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
05/02 03:00 |
Semifinal KT |
Sporting Braga[POR D1-4] Rio Ave[POR D1-7] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
04/02 21:00 |
KT |
Mali[63] Bờ Biển Ngà[19] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
05/02 00:30 |
Quarter Final KT |
Iraklis Saloniki[GRE D1-9] AEK Athens[GRE D1-2] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
04/02 20:30 |
17 KT |
Al Jaish (QAT) Al-Khuraitiat |
04/02 23:15 |
17 KT |
Al-Sadd Al-Ahli Doha |
Lịch thi đấu UAE |
||
04/02 20:25 |
17 KT |
Al-Jazira UAE Dabba Al-Fujairah |
04/02 22:59 |
17 KT |
Al-Shabab UAE Banni Yas |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
05/02 04:00 |
Clausura KT |
Municipal Liberia AD Belen Siglo |
05/02 08:00 |
Clausura KT |
Cartagines Deportiva SA Herediano |
05/02 09:00 |
Clausura KT |
Deportivo Saprissa Perez Zeledon |
05/02 09:00 |
Clausura KT |
Alajuelense Santos De Guapiles |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
05/02 07:00 |
clausura KT |
Universitario de Sucre Petrolero de Yacuiba |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/02 18:15 |
tháng 2 KT |
Fk Dinamo Riga Daugava Daugavpils[LAT D1-6] |
04/02 18:15 |
tháng 2 KT |
Caramba 1[LAT D2-1] Daugava Daugavpils[LAT D1-6] |
04/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Midtjylland[DEN SASL-3] IFK Goteborg[SWE D1-6] |
04/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Brondby[DEN SASL-5] Lokomotiv Moscow[RUS D1-3] |
04/02 20:30 |
tháng 2 KT |
Hy Lạp U19 CH Séc U19 |
04/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Vendsyssel[DEN D1-2] Aalborg BK[DEN SASL-2] |
04/02 21:00 |
tháng 2 KT |
NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] Astra Ploiesti[ROM D1-1] |
04/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Krasnodar FK[RUS D1-5] Lech Poznan[POL D1-6] |
04/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Ranheim IL[NOR AL-6] Stjordals Blink |
05/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-4] Djurgardens[SWE D1-9] |
05/02 02:45 |
tháng 2 KT |
IFK Norrkoping[SWE D1-15] Zenit St.Petersburg[RUS D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
04/02 10:00 |
KT |
Celaya[MEX D2-5] Monterrey[MEX D1-4] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
05/02 06:30 |
2 KT |
Santa Cruz (PE)[4] Salgueiros AC[1] |
05/02 06:30 |
2 KT |
Central Sc Pe Nautico PE |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
05/02 02:30 |
tứ kết KT |
Rayo Majadahonda Mostoles |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
04/02 20:40 |
16 KT |
Al-Qadsia SC[2] Yarmouk[12] |
04/02 23:10 |
16 KT |
Al-Nasar[13] Al Kuwait SC[3] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
05/02 01:45 |
bán kết KT |
Leiknir Reykjavik Fjolnir |
05/02 03:45 |
bán kết KT |
Valur Vikingur Reykjavik |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
05/02 03:30 |
2 KT |
Ferroviaria Sp Mogi Mirim Ec |
05/02 04:30 |
2 KT |
Audax Sao Paulo[3] Corinthians Paulista[4] |
05/02 04:30 |
2 KT |
Gremio Novorizontino Botafogo Sp |
05/02 06:00 |
2 KT |
Palmeiras[2] Sao Bento[14] |
Lịch thi đấu Macao |
||
04/02 18:00 |
4 KT |
Benfica De Macau Chuac Lun |
04/02 20:00 |
4 KT |
Chao Pak Kei Lai Chi |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
04/02 13:35 |
KT |
Auckland City[1] Waitakere United[6] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
05/02 02:30 |
apertura KT |
Estudiantes Caracas SC Trujillanos FC |
05/02 02:30 |
apertura KT |
Deportivo Jbl Del Zulia Monagas SC |
05/02 03:30 |
apertura KT |
Llaneros FC Deportivo La Guaira |
05/02 04:30 |
apertura KT |
Deportivo Lara Atletico Venezuela |
05/02 06:30 |
apertura KT |
Carabobo Portuguesa de Desportos |
05/02 06:30 |
apertura KT |
Deportivo Anzoategui Deportivo Petare FC |
05/02 06:30 |
apertura KT |
Estudiantes Merida Urena Sc |
05/02 07:00 |
apertura KT |
Deportivo Tachira Zamora Barinas |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
05/02 04:00 |
apertura KT |
Libertad Asuncion Sol De America |
05/02 06:00 |
apertura KT |
Cerro Porteno General Caballero |
Lịch thi đấu Jordan |
||
04/02 19:30 |
12 KT |
Al-Baq'a AL-Sareeh |
04/02 19:30 |
12 KT |
Al Asalah Al Wihdat Amman |
Lịch thi đấu Oman |
||
04/02 20:15 |
18 KT |
Fnjaa SC AL-Nahda |
04/02 20:45 |
18 KT |
Al Nasr (OMA)[7] Al Khaboora[13] |
04/02 22:59 |
18 KT |
Al Msnaa[6] Sur Club[11] |
04/02 23:30 |
18 KT |
Dhufar[4] Al Oruba Sur[1] |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
04/02 19:20 |
KT |
Al Khaleej U21[11] Al Ahli Jeddah U21[2] |
04/02 19:25 |
KT |
Al Fateh U21[14] Al Ittihad U21 Ksa[4] |
04/02 19:25 |
KT |
Hajer U21[13] Al Faisaly Harmah U21[7] |
04/02 19:40 |
KT |
Al Nasr Riyadh U21[6] Al Taawon U21[8] |
04/02 19:55 |
KT |
Al Orubah U21[12] Al Hilal U21[1] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
05/02 02:45 |
semi finals KT |
Fleetwood Town Barnsley |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
04/02 22:20 |
15 KT |
Al Nassr Al Qadasiya |
05/02 00:30 |
15 KT |
Al Ittihad Al-Raed |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
05/02 04:30 |
KT |
Gremio[2] Aimore Rs[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
05/02 06:30 |
clausura KT |
Coquimbo Unido La Serena |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |