Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
04/01 18:00 |
17 KT |
Getafe Rayo Vallecano |
04/01 22:59 |
17 KT |
Valencia Real Madrid |
05/01 01:00 |
17 KT |
Espanyol Eibar |
05/01 03:00 |
17 KT |
Real Sociedad Barcelona |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
04/01 16:00 |
1 KT |
Cần Thơ FC[VIE D2-3] Quảng Nam[8] |
04/01 16:00 |
1 KT |
Thanh Hóa[3] Đà Nẵng[4] |
04/01 16:30 |
1 KT |
Sông Lam Nghệ An[5] Hải Phòng[10] |
04/01 17:00 |
1 KT |
Becamex Bình Dương[1] Đồng Tháp[VIE D2-1] |
04/01 17:00 |
1 KT |
Đồng Nai[7] Quảng Ninh[6] |
04/01 17:00 |
1 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[9] Khánh Hòa[VIE D2-2] |
04/01 17:00 |
1 KT |
Hà Nội[2] Đồng Tâm Long An[11] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
04/01 20:00 |
Round 3 KT |
Sunderland Leeds United |
04/01 20:00 |
Round 3 KT |
Queens Park Rangers Sheffield United |
04/01 20:00 |
Round 3 KT |
Dover Athletic Crystal Palace |
04/01 22:00 |
Round 3 KT |
Manchester City Sheffield Wed |
04/01 22:00 |
Round 3 KT |
Southampton Ipswich |
04/01 22:00 |
Round 3 KT |
Aston Villa Blackpool |
04/01 22:00 |
Round 3 KT |
Stoke City Wrexham |
04/01 22:30 |
Round 3 KT |
Yeovil Town Manchester United |
04/01 22:59 |
Round 3 KT |
Chelsea Watford |
05/01 00:30 |
Round 3 KT |
Arsenal Hull City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
04/01 18:00 |
19 KT |
Zaragoza Valladolid |
04/01 18:15 |
19 KT |
CD Lugo SD Ponferradina |
04/01 22:59 |
19 KT |
Sabadell Recreativo Huelva |
05/01 00:15 |
19 KT |
Alcorcon Real Betis |
05/01 01:00 |
19 KT |
Tenerife Sporting de Gijon |
05/01 03:00 |
19 KT |
Racing de Santander Numancia |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
04/01 22:59 |
15 KT |
Vitoria Setubal Moreirense |
04/01 22:59 |
15 KT |
Boavista Arouca |
05/01 00:00 |
15 KT |
Vitoria Guimaraes CD Nacional |
05/01 02:15 |
15 KT |
Penafiel SL Benfica |
Lịch thi đấu Scotland |
||
04/01 22:00 |
20 KT |
Dundee Ross County |
04/01 22:00 |
20 KT |
Inverness C.T. St Mirren |
04/01 22:00 |
20 KT |
Partick Thistle Dundee United |
04/01 22:00 |
20 KT |
St Johnstone Hamilton FC |
04/01 22:30 |
20 KT |
Motherwell FC Aberdeen |
Lịch thi đấu Úc |
||
04/01 11:05 |
14 KT |
Wellington Phoenix Brisbane Roar FC |
04/01 13:05 |
14 KT |
Central Coast Mariners FC Melbourne City |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/01 18:30 |
16 KT |
Sivasspor Karabukspor |
04/01 18:30 |
16 KT |
Kayseri Erciyesspor Kasimpasa |
04/01 21:00 |
16 KT |
Eskisehirspor Gaziantepspor |
05/01 00:00 |
16 KT |
Besiktas Galatasaray |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
04/01 19:45 |
1/32 final KT |
Pagny Sur Moselle Yzeure AS |
04/01 19:45 |
1/32 final KT |
Epinal Metz |
04/01 20:15 |
1/32 final KT |
GS Consolat Marseille Ajaccio |
04/01 20:15 |
1/32 final KT |
Nimes Monaco |
04/01 20:15 |
1/32 final KT |
Dinan Lehon Guingamp |
04/01 20:15 |
1/32 final KT |
Bordeaux Toulouse |
04/01 20:15 |
1/32 final KT |
Lens Lyon |
04/01 20:15 |
1/32 final KT |
Saint-Etienne Nancy |
04/01 20:30 |
1/32 final KT |
Beauvais Cholet So |
04/01 21:00 |
1/32 final KT |
Auxerre Strasbourg |
04/01 21:00 |
1/32 final KT |
Dunkerque Stade Rennais FC |
04/01 23:45 |
1/32 final KT |
Caen Dijon |
05/01 02:50 |
1/32 final KT |
Grenoble Marseille |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
04/01 18:15 |
21 KT |
SC Freamunde Beira Mar |
04/01 22:00 |
21 KT |
Leixoes Oriental Lisboa |
04/01 22:00 |
21 KT |
UD Oliveirense SC Farense |
04/01 22:00 |
21 KT |
Atletico Clube Purtugal Portimonense |
04/01 22:00 |
21 KT |
Clube Desportivo Trofense Chaves |
04/01 22:00 |
21 KT |
Desportivo de Tondela Olhanense SC |
04/01 22:00 |
21 KT |
Feirense Santa Clara |
04/01 22:00 |
21 KT |
SC Covilha CF Uniao Madeira |
04/01 22:00 |
21 KT |
Academico Viseu Aves |
04/01 22:59 |
21 KT |
Porto B Vitoria Guimaraes B |
Lịch thi đấu Israel |
||
05/01 01:15 |
16 KT |
Hapoel Petah Tikva[13] Maccabi Haifa[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
04/01 20:00 |
17 KT |
Olympiakos Platanias FC |
04/01 22:15 |
17 KT |
PAE Atromitos AEL Kalloni |
04/01 22:15 |
17 KT |
PAE Levadiakos Ergotelis |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
04/01 20:00 |
15 KT |
Apollon Limassol FC AEL Limassol |
04/01 21:00 |
15 KT |
Anorthosis Famagusta FC Ermis Aradippou |
04/01 22:59 |
15 KT |
Ethnikos Achnas Nea Salamis |
Lịch thi đấu Maroc |
||
04/01 21:00 |
15 KT |
Difaa Hassani Jdidi[10] Chabab Rif Hoceima[12] |
04/01 22:00 |
15 KT |
OCK Olympique de Khouribga[3] Wydad Casablanca[1] |
04/01 23:15 |
15 KT |
Olympique de Safi[13] Kawkab de Marrakech[2] |
05/01 01:30 |
15 KT |
Maghrib Association Tetouan[5] Itihad Khemisset[14] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
04/01 20:00 |
1a fase KT |
Mosta Birkirkara FC |
04/01 20:00 |
1a fase KT |
Sliema Wanderers FC Pieta Hotspurs |
04/01 22:00 |
1a fase KT |
Hibernians FC Zebbug Rangers |
04/01 22:30 |
1a fase KT |
Tarxien Rainbows Balzan Youths |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
04/01 20:00 |
13 KT |
Lija Athletic Gudja United |
04/01 22:00 |
13 KT |
Birzebbuga Rabat Ajax |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Iraq[103] Iran[51] |
04/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Nhật Bản[54] Auckland City[NZFC-2] |
04/01 15:15 |
tháng 1 KT |
Persebaya Surabaya[IDN ISL-4] Gresik United |
04/01 15:30 |
tháng 1 KT |
Bahrain[122] Jordan[81] |
04/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Saudi Arabia[102] Hàn Quốc[69] |
04/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Semen Padang Persiba Balikpapan |
04/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Nam Phi[52] Zambia[46] |
04/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Feyenoord Rotterdam[HOL D1-3] Emmen[HOL D2-5] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
05/01 01:00 |
1 KT |
America Pe Vera Cruz Pe |
05/01 02:00 |
1 KT |
Central Sc Pe Pesqueira |
05/01 02:00 |
1 KT |
Serra Talhada Pe Clube Atletico Pernambucano |
05/01 02:00 |
1 KT |
Ypiranga Pe Porto Caruaru Pe |
Lịch thi đấu Chile |
||
05/01 02:00 |
clausura KT |
Csd Antofagasta Univ Catolica |
05/01 03:00 |
clausura KT |
Universidad de Concepcion Deportes Iquique |
05/01 04:30 |
clausura KT |
Colo Colo San Marcos De Arica |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
04/01 18:00 |
19 KT |
Cadiz Arroyo Club Polideportivo |
04/01 18:00 |
19 KT |
Granada Cf B Linense |
04/01 18:00 |
19 KT |
UD Marbella Lucena CF |
04/01 22:59 |
19 KT |
UCAM Murcia CD El Palo |
04/01 22:59 |
19 KT |
La Roda CF Cartagena |
04/01 22:59 |
19 KT |
Real Jaen CF Cordoba Cf B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/01 18:00 |
16 KT |
Samsunspor Altinordu |
04/01 18:30 |
16 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi Giresunspor |
04/01 18:30 |
16 KT |
Orduspor Alanyaspor |
04/01 18:30 |
16 KT |
Adana Demirspor Bucaspor |
04/01 21:00 |
16 KT |
Karsiyaka Kayserispor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
04/01 19:45 |
north group KT |
Kallithea[12] Fostiras[11] |
04/01 20:00 |
north group KT |
Paniliakos Pyrgos[13] AEK Athens[1] |
04/01 20:00 |
north group KT |
Trachones[9] Athletic Union Ermionida[5] |
04/01 20:00 |
north group KT |
Panegialios[4] AO Episkopis Rethymno[8] |
04/01 20:00 |
south group KT |
Lamia[1] Aiginiakos[7] |
04/01 20:00 |
south group KT |
Agrotikos Asteras[8] Zakynthos[3] |
04/01 20:00 |
south group KT |
AS Fokikos[12] ASK Olympiakos Volou[5] |
04/01 20:00 |
south group KT |
Pierikos[10] Ethnikos Gazorou[11] |
04/01 21:00 |
south group KT |
Apollon Kalamaria[9] Iraklis Saloniki[2] |
04/01 22:59 |
north group KT |
Panahaiki-2005[4] Apollon Smirnis[2] |
Lịch thi đấu Lebanese FA Cup |
||
04/01 18:30 |
1/16 KT |
Trables Sports Club Tadamon Sour |
04/01 18:30 |
1/16 KT |
Al-Nejmeh Al Egtmaaey Trablos |
Lịch thi đấu England Conference |
||
04/01 22:00 |
30 KT |
Aldershot Town AFC Telford United |
04/01 22:00 |
30 KT |
Chester FC Braintree Town |
04/01 22:00 |
30 KT |
Dartford Kidderminster |
04/01 22:00 |
30 KT |
Eastleigh Altrincham |
04/01 22:00 |
30 KT |
Lincoln City Barnet |
04/01 22:00 |
30 KT |
Nuneaton Town Bristol Rovers |
04/01 22:00 |
30 KT |
Torquay United Alfreton Town |
04/01 22:00 |
30 KT |
Forest Green Rovers Welling United |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
04/01 20:00 |
25 KT |
Basingstoke Town Eastbourne Borough |
04/01 22:00 |
25 KT |
Boreham Wood Ebbsfleet United |
04/01 22:00 |
25 KT |
Concord Rangers Staines Town |
04/01 22:00 |
25 KT |
Maidenhead United Bath City |
04/01 22:00 |
25 KT |
St Albans City Gosport Borough |
04/01 22:00 |
25 KT |
Wealdstone Hemel Hempstead Town |
04/01 22:00 |
25 KT |
Weston Super Mare Sutton United |
04/01 22:00 |
25 KT |
Whitehawk Bishop's Stortford |
04/01 22:00 |
25 KT |
Havant and Waterlooville Hayes&Yeading |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
04/01 22:00 |
25 KT |
AFC Fylde Lowestoft Town |
04/01 22:00 |
25 KT |
Boston United Colwyn Bay |
04/01 22:00 |
25 KT |
Chorley Oxford City |
04/01 22:00 |
25 KT |
Gainsborough Trinity Brackley Town |
04/01 22:00 |
25 KT |
Gloucester City North Ferriby United |
04/01 22:00 |
25 KT |
Harrogate Town Hednesford Town |
04/01 22:00 |
25 KT |
Hyde United Barrow |
04/01 22:00 |
25 KT |
Leamington Bradford Park Avenue |
04/01 22:00 |
25 KT |
Solihull Moors Stalybridge Celtic |
04/01 22:00 |
25 KT |
Stockport County Tamworth |
04/01 22:00 |
25 KT |
Worcester City Guiseley |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
04/01 12:30 |
9 KT |
Southern District[4] Metro Gallery Sun Source[2] |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
04/01 12:00 |
12 KT |
Western Sydney Wanderers Am Newcastle Jets Fc Youth |
04/01 13:00 |
12 KT |
Sydney FC U21 Brisbane Roar Am |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
04/01 19:55 |
bảng KT |
Al Ahli Dubai Ahli Al-Fujirah |
04/01 19:55 |
bảng KT |
Al Ain Ajman |
04/01 22:59 |
bảng KT |
Al Wehda UAE Banni Yas |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
04/01 20:30 |
bảng KT |
Sporting Clube de Goa[IND D1-5] Royal Wahingdoh |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
05/01 02:00 |
fase zontal north(clausura) KT |
Cd Copiapo S.a. Union San Felipe |
05/01 04:00 |
fase zontal south(clausura) KT |
Cd Santiago Morning Iberia Los Angeles |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |