Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
04/11 03:00 |
11 KT |
Real Betis[8] Getafe[11] |
Lịch thi đấu Đức |
||
04/11 02:30 |
11 KT |
Eintr Frankfurt[10] Werder Bremen[17] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
04/11 02:45 |
12 KT |
Stade Rennais FC[13] Bordeaux[8] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
03/11 17:00 |
24 KT |
Thanh Hóa[2] Becamex Bình Dương[12] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
04/11 02:45 |
Round 1 KT |
Notts County[ENG L2-1] Bristol Rovers[ENG L1-13] |
04/11 02:45 |
Round 1 KT |
Port Vale[ENG L2-22] Oxford United[ENG L1-10] |
04/11 02:55 |
Round 1 KT |
Hyde United[ENG UD1-16] Milton Keynes Dons[ENG L1-16] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
04/11 02:45 |
16 KT |
Wolves[2] Fulham[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
04/11 02:30 |
13 KT |
Pescara[11] Palermo[1] |
Lịch thi đấu Nga |
||
03/11 21:30 |
16 KT |
Ural Yekaterinburg[5] Dynamo Moscow[14] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
04/11 02:00 |
11 KT |
Sparta Rotterdam[15] SC Heerenveen[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
04/11 02:30 |
13 KT |
Numancia[8] Alcorcon[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
04/11 00:30 |
13 KT |
SV Sandhausen[6] MSV Duisburg[14] |
04/11 00:30 |
13 KT |
Kaiserslautern[18] Bochum[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
04/11 02:00 |
14 KT |
Paris Fc[5] Lorient[4] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Orleans US 45[10] Sochaux[9] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Ajaccio[2] Chateauroux[14] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Tours FC[20] Bourg Peronnas[17] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Valenciennes[13] Stade Brestois[8] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Nimes[3] Quevilly[19] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Auxerre[12] Ajaccio GFCO[15] |
04/11 02:00 |
14 KT |
Chamois Niortais[11] Clermont Foot[7] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
04/11 03:30 |
11 KT |
Vitoria Setubal[13] Aves[16] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
04/11 05:05 |
8 KT |
Chacarita Juniors[27] Gimnasia LP[21] |
04/11 07:05 |
8 KT |
Godoy Cruz[13] CA Huracan[4] |
Lịch thi đấu Úc |
||
03/11 15:50 |
5 KT |
Melbourne City[1] Sydney FC[2] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
04/11 02:30 |
14 KT |
Gent[12] Standard Liege[8] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
04/11 00:00 |
15 KT |
Midtjylland[2] Elite 3000 Helsingor[13] |
04/11 02:15 |
15 KT |
Silkeborg IF[11] Horsens[7] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/11 00:00 |
11 KT |
Galatasaray[1] Genclerbirligi[17] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
04/11 08:00 |
apertura KT |
Morelia[(a)-3] CDSyC Cruz Azul[(a)-8] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
04/11 01:00 |
28 KT |
Sandefjord[11] Valerenga[8] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
04/11 00:00 |
15 KT |
Korona Kielce[6] Slask Wroclaw[8] |
04/11 02:30 |
15 KT |
Arka Gdynia[10] Lechia Gdansk[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
04/11 02:00 |
12 KT |
Dordrecht 90[13] Den Bosch[9] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Helmond Sport[19] Emmen[8] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Jong Ajax Amsterdam[1] De Graafschap[6] |
04/11 02:00 |
12 KT |
MVV Maastricht[10] RKC Waalwijk[18] |
04/11 02:00 |
12 KT |
NEC Nijmegen[2] Cambuur Leeuwarden[15] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Fortuna Sittard[3] Oss[5] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Volendam[20] Jong PSV Eindhoven[11] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Telstar Go Ahead Eagles |
04/11 02:00 |
12 KT |
Jong Utrecht Eindhoven |
04/11 02:00 |
12 KT |
Almere City FC Jong AZ |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
04/11 02:00 |
12 KT |
AS Beziers[6] Avranches[17] |
04/11 02:00 |
12 KT |
US Boulogne[14] Dunkerque[8] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Chambly[16] GS Consolat Marseille[10] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Les Herbiers[11] Cholet So[2] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Rodez Aveyron[1] Creteil[13] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Entente Sannois[9] Red Star 93[3] |
04/11 02:00 |
12 KT |
Concarneau Pau FC |
Lịch thi đấu Iran |
||
03/11 20:30 |
11 KT |
Sanat-Naft[7] Gostaresh Folad[14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
03/11 22:59 |
17 KT |
Botosani[4] Voluntari[10] |
04/11 01:45 |
17 KT |
Astra Ploiesti[6] CS Universitatea Craiova[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
03/11 22:30 |
15 KT |
Botev Plovdiv[4] Slavia Sofia[9] |
Lịch thi đấu Wales |
||
04/11 02:45 |
12 KT |
Connah's QN[2] Prestatyn Town FC[8] |
04/11 02:45 |
12 KT |
Bala Town[7] Llandudno[6] |
04/11 03:00 |
12 KT |
Aberystwyth Town[11] Newi Cefn Druids[4] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
03/11 22:59 |
16 KT |
Cukaricki[6] Vojvodina[3] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
03/11 22:59 |
15 KT |
Sport Podbrezova[10] Trencin[7] |
03/11 22:59 |
15 KT |
1. Tatran Presov[11] Zemplin Michalovce[9] |
04/11 00:00 |
15 KT |
DAC Dunajska Streda[5] Slovan Bratislava[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
04/11 00:00 |
15 KT |
Zapresic[6] ZNK Osijek[2] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
03/11 19:00 |
16 KT |
Sfintul Gheorghe[6] Milsami[2] |
03/11 19:00 |
16 KT |
Zimbru Chisinau[7] Dacia Chisinau[3] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
04/11 00:00 |
15 KT |
NK Publikum Celje[7] NK Rudar Velenje[3] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
03/11 22:00 |
28 KT |
Vitebsk[8] Isloch Minsk[15] |
04/11 00:00 |
28 KT |
Dnepr Mogilev[13] Slavia Mozyr[14] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
03/11 21:15 |
7 KT |
Al Rayyan[2] Qatar SC[12] |
03/11 21:15 |
7 KT |
Al-Garrafa Al Markhiya |
03/11 23:25 |
7 KT |
Al Khor SC Al Duhail Lekhwia |
Lịch thi đấu UAE |
||
03/11 19:55 |
7 KT |
Al-Sharjah[11] Emirate[10] |
03/11 22:45 |
7 KT |
Al-Jazira UAE[6] Al Ahli Dubai[4] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
03/11 22:00 |
7 KT |
Racing Casablanca Rcoz Oued Zem |
Lịch thi đấu Armenia |
||
03/11 18:00 |
12 KT |
Alashkert[1] Ararat Yerevan[6] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
04/11 02:00 |
14 KT |
Schaffhausen[2] Neuchatel Xamax[1] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
03/11 19:00 |
6 KT |
Kitchee Leeman |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
04/11 04:15 |
33 KT |
Internacional[1] CRB AL[16] |
04/11 04:15 |
33 KT |
Juventude[8] Ceara[2] |
04/11 06:30 |
33 KT |
ABC RN[20] Luverdense[17] |
04/11 06:30 |
33 KT |
Paysandu (PA)[11] Vila Nova (GO)[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
04/11 07:00 |
7 KT |
Los Andes[15] Gimnasia Jujuy[16] |
04/11 07:45 |
7 KT |
San Martin Tucuman[12] Atletico Rafaela[10] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
03/11 18:30 |
11 KT |
Albirex Niigata FC Singapore Warriors |
03/11 19:15 |
11 KT |
DPMM FC[8] Tampines Rovers FC[2] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
03/11 15:00 |
33 KT |
Mitra Kukar Bhayangkara Surabaya United |
03/11 15:05 |
33 KT |
Persija Jakarta[6] Persib Bandung[11] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
03/11 19:00 |
14 KT |
Kf Drenica Srbica KF Trepca 89 |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
04/11 03:30 |
clausura KT |
CD Clan Juvenil[11] Macara[4] |
04/11 08:00 |
clausura KT |
Club Sport Emelec[2] Delfin SC[1] |
04/11 08:00 |
clausura KT |
Deportivo Cuenca[7] Independiente Jose Teran[3] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
04/11 09:00 |
apertura KT |
Deportivo Petapa[3] CD Malacateco[9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
03/11 19:45 |
8 KT |
Alrga[18] Tanta[10] |
03/11 22:59 |
8 KT |
El Zamalek[5] Petrojet[6] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
04/11 01:00 |
10 KT |
Floriana[4] Senglea Athletic[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
04/11 01:00 |
7 KT |
Pembroke Athleta[7] Melita Fc[13] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/11 22:00 |
tháng 11 KT |
Neman Grodno[BLR D1-4] Dinamo Minsk[BLR D1-3] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
03/11 19:50 |
1 KT |
Dubba Al-Husun Banni Yas |
03/11 19:50 |
1 KT |
Ittihad Kalba Ras Al Khaimah |
03/11 19:50 |
1 KT |
Al Thaid Khor Fakkan |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
03/11 19:30 |
14 KT |
Ludogorets Razgrad Ii[11] PFK Montana[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
04/11 02:45 |
13 KT |
Newry City Harland Wolff Welders |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
04/11 01:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[M-7] Lafnitz[M-1] |
04/11 01:00 |
KT |
Deutschlandsberger Sc[M-5] Sturm Graz Amat.[M-2] |
04/11 01:00 |
KT |
Union St.florian[M-16] Superfund Pasching[M-8] |
04/11 01:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-3] SV Allerheiligen[M-9] |
04/11 01:00 |
KT |
SC Kalsdorf[M-15] Atsv Stadl Paura[M-14] |
04/11 01:00 |
KT |
Vocklamarkt[M-12] SC Weiz[M-11] |
04/11 01:00 |
KT |
Wolfsberger Ac Amateure[M-13] SK Vorwarts Steyr[M-4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
04/11 01:00 |
15 KT |
Preuben Munster[17] Fortuna Koln[2] |
04/11 01:00 |
15 KT |
Werder Bremen Am SG Sonnenhof Grobaspach |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
03/11 17:30 |
KT |
Hapoel Jerusalem[N-9] Hapoel Asi Gilboa[N-12] |
03/11 17:45 |
KT |
Ironi Tiberias[N-6] Hapoel Migdal Haemek[N-16] |
03/11 18:00 |
KT |
Hapoel Hod Hasharon[S-16] Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-7] |
03/11 18:30 |
KT |
Maccabi Ironi Kiryat Ata[N-15] Maccabi Daliyat Karmel[N-10] |
03/11 18:30 |
KT |
Maccabi Kiryat Gat[S-13] Hapoel Mahane Yehuda[S-10] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
03/11 21:30 |
7 KT |
Al Ttadamon[8] Al-Qadsia SC[6] |
04/11 00:00 |
7 KT |
Al Salmiyah[3] Al Jahra[2] |
Lịch thi đấu Chile |
||
04/11 06:00 |
apertura KT |
Universidad de Concepcion[A-9] Palestino[A-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
04/11 08:00 |
apertura KT |
Mineros De Zacatecas[(a)-4] Correcaminos Uat[(a)-7] |
04/11 08:00 |
apertura KT |
CF Atlante Cimarrones De Sonora |
04/11 09:30 |
apertura KT |
Leones Univ Guadalajara[(a)-13] Celaya[(a)-3] |
04/11 09:30 |
apertura KT |
Venados Uaem Potros |
Lịch thi đấu Algeria |
||
03/11 21:00 |
10 KT |
Usm Bel Abbes[7] Drb Tadjenant[13] |
03/11 21:00 |
10 KT |
Om Medea[11] Usm Alger[10] |
03/11 21:00 |
10 KT |
Us Biskra Usm Blida |
03/11 22:00 |
10 KT |
Mc Alger[8] Paradou Ac[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
03/11 19:00 |
20 KT |
Rukh Vynnyky[11] Desna Chernihiv[3] |
03/11 21:00 |
20 KT |
Volyn[17] Fk Avanhard Kramatorsk[7] |
03/11 22:00 |
20 KT |
Inhulets Petrove[5] Arsenal Kyiv[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
03/11 20:00 |
10 KT |
Hapoel Hadera[7] Hapoel Katamon Jerusalem[6] |
03/11 20:00 |
10 KT |
Ironi Ramat Hasharon[8] Maccabi Ahi Nazareth[2] |
03/11 20:00 |
10 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[14] Maccabi Herzliya[16] |
03/11 20:00 |
10 KT |
Hapoel Petah Tikva[9] Beitar Tel Aviv Ramla[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/11 22:00 |
11 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[13] Vestel Manisaspor[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
03/11 21:30 |
17 KT |
Lada Togliatti[U-10] Mordovia Saransk[U-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
03/11 18:30 |
17 KT |
SKA Rostov[S-9] Torpedo Armavir[S-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
04/11 00:30 |
17 KT |
Austria Lustenau[6] Liefering[3] |
04/11 00:30 |
17 KT |
Kapfenberg Superfund[7] TSV Hartberg[5] |
04/11 00:30 |
17 KT |
SC Wiener Neustadt[2] Wacker Innsbruck[4] |
04/11 00:30 |
17 KT |
Floridsdorfer AC Wien[10] Blau Weiss Linz[9] |
04/11 02:30 |
17 KT |
WSG Wattens[8] SV Ried[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
04/11 00:00 |
16 KT |
Stal Mielec[7] Stomil Olsztyn OKS 1945[17] |
04/11 02:45 |
16 KT |
Zaglebie Sosnowiec[10] Ruch Chorzow[18] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
03/11 21:00 |
8 KT |
Al Hussein Irbid Ramtha SC |
03/11 21:00 |
8 KT |
Shabab AlOrdon Al-Ahli |
03/11 23:30 |
8 KT |
Al-Faisaly[6] Al-Baq'a[9] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
03/11 18:00 |
27 KT |
Neftchi Fargona[15] Lokomotiv Tashkent[1] |
03/11 19:00 |
27 KT |
Sogdiana Jizak[11] Pakhtakor Tashkent[3] |
03/11 19:00 |
27 KT |
Kuruvchi Bunyodkor[4] Navbahor Namangan[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
03/11 18:00 |
33 KT |
Samgurali Tskh Gagra |
03/11 18:00 |
33 KT |
Baia Zugdidi[10] Meshakhte Tkibuli[9] |
03/11 18:00 |
33 KT |
Guria Lanchkhuti[8] Spartaki Tskhinvali[7] |
03/11 18:00 |
33 KT |
WIT Georgia Tbilisi[4] Sioni Bolnisi[3] |
03/11 18:00 |
33 KT |
Metalurgi Rustavi[1] Merani Martvili[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
03/11 19:00 |
playoff KT |
Granicerul Glodeni Cahul 2005 |
03/11 19:00 |
relegation playoff KT |
Abus Ungheni Codru Lozova |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
03/11 19:30 |
12 KT |
Fk Teleoptik Zemun Temnic 1924 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
03/11 22:59 |
15 KT |
FK Pohronie[11] Partizan Bardejov[8] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
03/11 20:00 |
31 KT |
Chicken Inn Tsholotsho |
03/11 20:00 |
31 KT |
How Mine Fc Caps United Fc |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
04/11 01:30 |
10 KT |
Deportivo Paraguayo Argentino De Rosario |
04/11 01:30 |
10 KT |
Claypole Ca Atlas |
Lịch thi đấu Oman |
||
03/11 19:45 |
11 KT |
Saham Al Mudhaibhi |
03/11 20:10 |
11 KT |
Mrbat AL-Nahda |
03/11 21:00 |
11 KT |
Fnjaa SC[11] Al Nasr (OMA)[3] |
03/11 21:00 |
11 KT |
Al Oruba Sur[4] Al-Suwaiq Club[1] |
03/11 21:00 |
11 KT |
Muscat Al Salam |
03/11 22:45 |
11 KT |
Sohar Club Al Shabab Oma |
03/11 23:15 |
11 KT |
Dhufar[8] Oman Club[9] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
03/11 17:00 |
13 KT |
Viktoria Plzen U19[4] Sk Sigma Olomouc u19[3] |
03/11 17:00 |
13 KT |
Frydek-mistek u19[14] Pribram U19[11] |
03/11 18:00 |
13 KT |
Brno U19[1] Slavia Praha u19[7] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
03/11 19:00 |
15 KT |
Pfc Oleksandria U21 Chernomorets Odessa U21 |
03/11 20:00 |
15 KT |
Veres Rivne U21 Zirka Kirovohrad U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
03/11 19:30 |
1st phase KT |
Shabab Al Jabal Khaleej Sirte |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
03/11 19:15 |
KT |
Al Faisaly Harmah U21[3] Al Hilal U21[2] |
03/11 19:40 |
KT |
Al Ittihad U21 Ksa[4] Al Nasr Riyadh U21[8] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
04/11 02:45 |
7 KT |
Al Ansar Lib[1] Al-Safa[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
04/11 06:30 |
apertura KT |
Csyd Barnechea[4] Union San Felipe[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |