Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
03/11 22:00 |
bảng KT |
Astana[KAZ PR-1] Atletico Madrid[SPA D1-3] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Malmo FF[SWE D1-4] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
Real Madrid[SPA D1-1] Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
Manchester United[ENG PR-4] CSKA Moscow[RUS D1-1] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-4] Wolfsburg[GER D1-4] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
SL Benfica[POR D1-3] Galatasaray[TUR D1-2] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
Monchengladbach[GER D1-7] Juventus[ITA D1-12] |
04/11 02:45 |
bảng KT |
Sevilla[SPA D1-8] Manchester City[ENG PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
04/11 02:45 |
15 KT |
Birmingham Blackburn Rovers |
04/11 02:45 |
15 KT |
Brentford Hull City |
04/11 02:45 |
15 KT |
Bristol City Wolves |
04/11 02:45 |
15 KT |
Burnley Fulham |
04/11 02:45 |
15 KT |
Derby County Queens Park Rangers |
04/11 02:45 |
15 KT |
Ipswich Bolton Wanderers |
04/11 02:45 |
15 KT |
Leeds United Cardiff City |
04/11 02:45 |
15 KT |
Middlesbrough Rotherham United |
04/11 02:45 |
15 KT |
Milton Keynes Dons Charlton Athletic |
04/11 02:45 |
15 KT |
Preston North End Nottingham Forest |
04/11 02:45 |
15 KT |
Sheffield Wed Brighton |
04/11 03:00 |
15 KT |
Reading Huddersfield Town |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
04/11 00:30 |
10 KT |
Novara[10] Pescara[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
04/11 02:45 |
10 KT |
Coventry Barnsley |
04/11 02:45 |
12 KT |
Bradford AFC Blackpool |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
03/11 19:30 |
14 KT |
Cherno More Varna Beroe |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
03/11 21:00 |
7 KT |
Delhi Dynamos[4] Northeast United[7] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
04/11 00:30 |
10 KT |
Cape Town City Jomo Cosmos |
04/11 00:30 |
10 KT |
Maritzburg United Polokwane City |
04/11 00:30 |
10 KT |
Kaizer Chiefs FC Lamontville Golden Arrows |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
04/11 04:00 |
34 KT |
Bragantino[9] Mogi Mirim Ec[20] |
04/11 06:30 |
34 KT |
America MG[3] Paysandu (PA)[7] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
03/11 18:30 |
11 KT |
Geylang United FC[10] DPMM FC[1] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
04/11 00:00 |
1a fase KT |
Qormi Tarxien Rainbows |
04/11 02:15 |
1a fase KT |
Mosta Valletta FC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/11 18:30 |
tháng 11 KT |
Cambodia[180] Brunei[183] |
03/11 21:00 |
tháng 11 KT |
Scotland U16 Bắc Ireland U16 |
04/11 01:00 |
tháng 11 KT |
Deportivo Laferrere Central Cordoba Sde |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
04/11 01:00 |
KT |
Atletico Mineiro Youth Mg Atletico Paranaense Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
04/11 00:00 |
11 KT |
Otelul Galati Ceahlaul Piatra Neamt |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
03/11 14:00 |
bảng KT |
Astana U19 Atletico Madrid U19 |
03/11 19:00 |
bảng KT |
Shakhtar Donetsk U19[UKR U19-2] Malmo Ff U19 |
03/11 19:30 |
bảng KT |
Monchengladbach U19 Juventus U19 |
03/11 20:00 |
bảng KT |
Real Madrid U19 Paris Saint Germain U19[FRA U19A-2] |
03/11 20:00 |
bảng KT |
Benfica U19[PORJA1S-3] Galatasaray U19[TUR U19L1-1] |
03/11 20:00 |
bảng KT |
Sevilla U19 Manchester City U19 |
03/11 21:00 |
bảng KT |
Manchester United U19 CSKA Moscow U19 |
03/11 22:00 |
bảng KT |
PSV Eindhoven U19 Wolfsburg U19 |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
03/11 19:45 |
bảng KT |
Al-Suwaiq Club Al Msnaa |
03/11 21:40 |
bảng KT |
Muscat Al Oruba Sur |
03/11 21:45 |
bảng KT |
Saham AL-Nahda |
03/11 21:45 |
bảng KT |
Sohar Club Al Khaboora |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
03/11 19:30 |
13 KT |
Bansko Ludogorets Razgrad Ii |
03/11 20:30 |
12 KT |
Sozopol Chernomorets Pomorie |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
03/11 23:30 |
4 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-9] Frydek-mistek[CZE D2-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
03/11 18:15 |
13 KT |
Damash Gilan FC[17] Gol Gohar[9] |
03/11 18:15 |
13 KT |
Fajr Sepasi[2] Mes Rafsanjan[15] |
03/11 18:15 |
13 KT |
Giti Pasand Isfahan[11] Nassaji Mazandaran[10] |
03/11 18:15 |
13 KT |
Khouneh Be Khouneh[3] Sanat-Naft[6] |
03/11 18:15 |
13 KT |
Shahrdari Ardabil[13] Aluminum Hormozgan[14] |
03/11 18:30 |
13 KT |
Mes Krman Kheybar Khorramabad |
03/11 18:30 |
13 KT |
Peykan Aluminium Arak |
03/11 18:30 |
13 KT |
Pas Hamedan Foolad Yazd |
03/11 18:45 |
13 KT |
Iran Javan Bushehr Mashin Sazi |
03/11 19:00 |
13 KT |
Naft Masjed Soleyman[19] Parseh Tehran[16] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
04/11 02:30 |
2 playoff KT |
Stirling Albion[SCO L2-9] East Fife[SCO L2-2] |
04/11 02:45 |
2 playoff KT |
Montrose[SCO L2-4] Lothian Hutchison |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
03/11 19:30 |
6 KT |
Mansheiat Bani Hasan[2] Al Jalil[6] |
03/11 19:30 |
6 KT |
Sama Al Sarhan[10] Sahab Sc[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bosnia |
||
03/11 19:30 |
Round 2 KT |
NK Siroki Brijeg[BOS PL-2] NK Orasje |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
04/11 01:00 |
KT |
Deportivo Riestra[14] Deportivo Armenio[15] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
04/11 04:00 |
clausura KT |
Guarani CA Nacional Asuncion |
04/11 04:30 |
clausura KT |
General Diaz[9] Rubio Nu Asuncion[12] |
04/11 06:00 |
clausura KT |
Libertad Asuncion Sol De America |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
03/11 22:59 |
7 KT |
Hapoel Ashkelon Hapoel Bnei Lod |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
04/11 01:00 |
KT |
Nurnberg Am[2] SSV Jahn Regensburg[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
04/11 00:30 |
16 KT |
Liefering[5] Austria Lustenau[4] |
04/11 00:30 |
16 KT |
St.Polten[3] LASK Linz[2] |
04/11 00:30 |
16 KT |
Floridsdorfer AC Wien[10] SC Wiener Neustadt[8] |
04/11 00:30 |
16 KT |
Kapfenberg Superfund SK Austria Klagenfurt |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
03/11 22:59 |
Quarter Final KT |
Trakai Riteriai[LIT D1-2] Atlantas Klaipeda[LIT D1-4] |
04/11 01:00 |
Quarter Final KT |
Spyris Kaunas[LIT D1-5] FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
03/11 12:00 |
36 KT |
Renofa Yamaguchi[1] Fujieda Myfc[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
03/11 19:00 |
10 KT |
Dacia Buiucani[3] Victoria Bardar[9] |
03/11 19:00 |
10 KT |
Sfintul Gheorghe[4] Real Succes[14] |
03/11 19:00 |
10 KT |
Zimbru Chisinau B[7] Cf Intersport Aroma[10] |
03/11 19:00 |
10 KT |
Edinet[8] Kolos Copceac[1] |
03/11 19:00 |
10 KT |
Iskra-stal Ribnita CF Gagauziya |
03/11 19:00 |
10 KT |
Abus Ungheni Prut Leova |
03/11 19:00 |
10 KT |
Sheriff B Codru Lozova |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
03/11 16:00 |
vô địch KT |
Nbu Osiyo Fk Gijduvon |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
03/11 17:00 |
16 KT |
Mlada Boleslav U19[4] Sparta Praha U19[1] |
03/11 20:00 |
16 KT |
Hradec Kralove u19[7] Pardubice U19[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
03/11 11:00 |
KT |
Nữ Japan Soccer College[10] Nữ Kanagawa University[2] |
03/11 11:00 |
KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[5] Nữ Nagano Parceiro[1] |
03/11 11:00 |
KT |
Nữ Fukuoka An[8] Nữ Nippon Sport Science University[3] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
03/11 11:00 |
xuống hạng KT |
Nữ Iga Kunoichi[3] Nữ Yunogo Belle[4] |
03/11 11:00 |
xuống hạng KT |
Nữ Fc Takatsuki[1] Nữ As Elfen Sayama[2] |
03/11 11:00 |
vô địch KT |
Nữ Inac Kobe Nữ Urawa Reds |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
03/11 21:40 |
6 KT |
Al-Fath[8] Al Ittihad[2] |
03/11 21:55 |
6 KT |
Al Hilal[3] Al Qadasiya[9] |
03/11 22:00 |
6 KT |
Al Taawon[5] Najran[14] |
04/11 00:30 |
6 KT |
Al Shabab Ksa[4] Al Ahli Jeddah[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
03/11 19:30 |
5 KT |
Vysne Opatske MSK Zilina[SVK D1-3] |
03/11 22:59 |
5 KT |
Zlate Moravce TJ Spartak Myjava |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
03/11 20:00 |
KT |
Barnsley U21[21] Birmingham U21[19] |
03/11 21:00 |
KT |
Crystal Palace U21[3] Bristol City U21[16] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
03/11 21:00 |
KT |
Dundee United U20[12] Inverness Ct U20[7] |
04/11 01:00 |
KT |
Aberdeen U20[6] Dundee U20[15] |
04/11 02:00 |
KT |
Kilmarnock U20[9] Partick Thistle U20[13] |
04/11 02:00 |
KT |
St Mirren U20[5] Celtic U20[1] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
04/11 02:45 |
10 KT |
Kettering Town Biggleswade Town |
04/11 02:45 |
10 KT |
St Neots Town Dunstable Town |
04/11 02:45 |
16 KT |
Leamington Cambridge City |
Lịch thi đấu Peru |
||
04/11 03:30 |
clausura KT |
Deportivo Municipal[13] Cienciano[14] |
04/11 08:00 |
clausura KT |
Univ. Cesar Vallejo[8] Ayacucho Futbol Club[16] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |