Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
04/04 01:45 |
29 KT |
Eibar[14] Rayo Vallecano[11] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
04/04 01:30 |
31 KT |
Monaco[4] Saint-Etienne[5] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
03/04 17:00 |
8 KT |
Becamex Bình Dương[3] Hà Nội[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
03/04 21:00 |
40 KT |
Birmingham[15] Rotherham United[21] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Brighton[16] Norwich City[4] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Fulham[20] Brentford[7] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Middlesbrough[3] Wigan Athletic[22] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Millwall[23] Charlton Athletic[11] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Nottingham Forest[9] Wolves[8] |
03/04 23:15 |
40 KT |
Ipswich[6] AFC Bournemouth[1] |
04/04 01:45 |
40 KT |
Derby County[5] Watford[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
04/04 01:00 |
30 KT |
Auxerre[9] Nimes[7] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Clermont Foot[15] Angers SCO[2] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Creteil[13] Orleans US 45[14] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Stade Lavallois MFC[11] Sochaux[6] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Le Havre[10] Nancy[8] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Chamois Niortais[12] AC Arles-Avignon[19] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Tours FC[18] Chateauroux[20] |
04/04 01:00 |
30 KT |
Valenciennes[16] Ajaccio[17] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
03/04 22:00 |
27 KT |
Academica Coimbra[14] Rio Ave[7] |
04/04 00:00 |
27 KT |
Vitoria Guimaraes[5] Arouca[16] |
04/04 02:30 |
27 KT |
Gil Vicente[17] Sporting Braga[4] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
04/04 01:45 |
31 KT |
St Mirren[12] Celtic[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
03/04 21:00 |
40 KT |
Gillingham Fleetwood Town |
03/04 21:00 |
40 KT |
Walsall Notts County |
03/04 21:00 |
40 KT |
Yeovil Town Chesterfield |
03/04 21:00 |
40 KT |
Preston North End Rochdale |
03/04 21:00 |
40 KT |
Scunthorpe United Peterborough United |
03/04 21:00 |
40 KT |
Oldham Athletic Bristol City |
03/04 21:00 |
40 KT |
Port Vale Colchester United |
03/04 21:00 |
40 KT |
Crewe Alexandra Crawley Town |
04/04 01:45 |
40 KT |
Doncaster Rovers Bradford AFC |
Lịch thi đấu Argentina |
||
04/04 04:00 |
regular season KT |
Sarmiento Junin[13] Belgrano[10] |
04/04 07:10 |
regular season KT |
Estudiantes La Plata[11] Racing Club[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
03/04 15:45 |
24 KT |
Western Sydney[9] Melbourne City[6] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
04/04 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Genk[6] Zulte-Waregem[4] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
03/04 23:15 |
26 KT |
Vaduz[8] Young Boys[2] |
04/04 01:30 |
26 KT |
Sion[6] Grasshoppers[7] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
03/04 23:45 |
6 KT |
Sligo Rovers[10] Bray Wanderers[12] |
04/04 01:45 |
6 KT |
Cork City[2] Derry City[6] |
04/04 01:45 |
6 KT |
Drogheda United[8] Bohemians[4] |
04/04 02:00 |
6 KT |
Shamrock Rovers[3] Galway United[9] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
04/04 08:30 |
clausura KT |
Morelia[18] Santos Laguna[15] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
04/04 06:00 |
qualifying KT |
Orlando City[8] Washington DC United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
04/04 01:00 |
32 KT |
Almere City FC[11] RKC Waalwijk[20] |
04/04 01:00 |
32 KT |
Emmen[6] Fortuna Sittard[18] |
04/04 01:00 |
32 KT |
Oss[5] Den Bosch[13] |
04/04 01:00 |
32 KT |
Volendam[4] Twente Enschede Am.[12] |
04/04 01:00 |
32 KT |
Helmond Sport[19] De Graafschap[7] |
04/04 01:00 |
32 KT |
Jong Ajax Amsterdam[10] Eindhoven[2] |
04/04 01:00 |
32 KT |
MVV Maastricht[17] Telstar[14] |
04/04 01:00 |
32 KT |
NEC Nijmegen[1] Sparta Rotterdam[9] |
04/04 01:00 |
32 KT |
Roda JC Kerkrade[3] Achilles 29[15] |
04/04 01:00 |
32 KT |
VVV Venlo[8] Jong PSV Eindhoven[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
03/04 20:00 |
1 KT |
Brommapojkarna[SWE D1-16] Ostersunds FK[5] |
03/04 21:00 |
1 KT |
Utsiktens BK[SWE D1S-1] Degerfors IF[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
04/04 01:00 |
27 KT |
Amiens Colmar |
04/04 01:00 |
27 KT |
Frejus Saint-Raphael GS Consolat Marseille |
04/04 01:00 |
27 KT |
Vendee Lucon US Boulogne |
04/04 01:00 |
27 KT |
Istres Bourg Peronnas |
04/04 01:00 |
27 KT |
Colomiers Paris Fc |
04/04 01:00 |
27 KT |
Dunkerque Bastia CA |
04/04 01:00 |
27 KT |
Chambly Epinal |
04/04 01:00 |
27 KT |
Red Star 93 JA Le Poire Sur Vie |
04/04 01:00 |
27 KT |
Avranches Strasbourg |
Lịch thi đấu Iran |
||
03/04 19:15 |
24 KT |
Persepolis[9] Rah Ahan[16] |
03/04 19:30 |
23 KT |
Saipa[7] Malavan[11] |
03/04 19:30 |
24 KT |
Teraktor-Sazi[2] Esteghlal Khozestan[12] |
03/04 19:30 |
24 KT |
Naft Tehran[1] Naft Masjed Soleyman[15] |
03/04 21:25 |
24 KT |
Foolad Khozestan[5] Esteghlal Tehran[3] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
03/04 17:00 |
1st stage KT |
Gamba Osaka[7] Nagoya Grampus Eight[16] |
03/04 17:00 |
1st stage KT |
Kashima Antlers[17] Sagan Tosu[3] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
04/04 00:00 |
22 KT |
Videoton Puskas Akademia[10] Ferencvarosi TC[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
03/04 22:00 |
24 KT |
FCM Targu Mures[2] Politehnica Iasi[9] |
04/04 00:30 |
24 KT |
Dinamo Bucuresti[6] Botosani[7] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
03/04 21:00 |
relegation pool KT |
Haskovo[3] Lokomotiv Plovdiv[6] |
04/04 00:00 |
relegation pool KT |
Levski Sofia[4] Cherno More Varna[2] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
04/04 00:00 |
24 KT |
DAC Dunajska Streda[8] Spartak Trnava[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
03/04 21:00 |
40 KT |
Shrewsbury Town[2] Dagenham and Redbridge[15] |
03/04 21:00 |
40 KT |
York City[20] Cheltenham Town[24] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Plymouth Argyle[7] Burton Albion FC[1] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Wycombe Wanderers[3] Oxford United[16] |
03/04 21:00 |
40 KT |
AFC Wimbledon[12] Northampton Town[10] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Newport County[6] Hartlepool United FC[22] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Southend United[5] Mansfield Town[18] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Cambridge United[19] Bury[4] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Carlisle[21] Portsmouth[14] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Stevenage Borough[9] Tranmere Rovers[23] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Luton Town[8] Exeter City[11] |
03/04 21:00 |
40 KT |
Morecambe[13] Accrington Stanley[17] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
03/04 18:00 |
14 KT |
Mohun Bagan[1] Salgaocar Sports Club[5] |
03/04 20:30 |
14 KT |
Mumbai FC[7] Shillong Lajong FC[10] |
03/04 20:30 |
14 KT |
Bengaluru[2] Royal Wahingdoh[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
03/04 21:00 |
27 KT |
Istra 1961[10] NK Zagreb[5] |
03/04 22:59 |
27 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[3] Zadar[9] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
03/04 18:30 |
6 KT |
Chiangrai United[14] Buriram United[6] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
04/04 00:00 |
26 KT |
Nk Radomlje[10] Domzale[3] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
03/04 22:15 |
24 KT |
Al-Ahli Doha[6] Al-Arabi SC[9] |
03/04 22:15 |
24 KT |
Al Jaish (QAT)[3] Al-Shamal[14] |
04/04 00:30 |
24 KT |
Al-Khuraitiat[8] Al Khor SC[11] |
Lịch thi đấu UAE |
||
03/04 20:45 |
21 KT |
Ahli Al-Fujirah[12] Al Wehda UAE[4] |
03/04 20:55 |
21 KT |
Al-Jazira UAE[2] Ittihad Kalba[14] |
03/04 21:00 |
KT |
Al-Dhafra[9] Al Nasr Dubai[5] |
03/04 21:00 |
21 KT |
Al-Dhafra Al Nasr Dubai |
03/04 23:30 |
21 KT |
Ajman[13] Banni Yas[8] |
03/04 23:30 |
21 KT |
Al-Wasl[6] Al-Sharjah[11] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
03/04 21:00 |
19 KT |
NK Celik[11] Borac Banja Luka[5] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
03/04 15:00 |
4 KT |
Shanghai Shenxin[16] Shandong Taishan[6] |
03/04 18:30 |
4 KT |
Guangzhou R&F[8] Beijing Renhe[9] |
03/04 18:35 |
4 KT |
Beijing Guoan[3] ShenHua SVA FC[1] |
03/04 18:45 |
4 KT |
HeNan[7] Guangzhou Evergrande FC[5] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
03/04 22:59 |
4 KT |
Levadia Tallinn[5] Paide Linnameeskond[8] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
03/04 13:30 |
15 KT |
Eastern A.A Football Team[1] Wong Tai Sin District Rsc[8] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
03/04 15:45 |
6 KT |
UiTM[9] Kuala Lumpur SPA[10] |
03/04 15:45 |
6 KT |
Selangor PKNS Negeri Sembilan |
03/04 16:15 |
6 KT |
Kuala Lumpur[12] Kedah[8] |
03/04 19:45 |
6 KT |
Pulau Pinang[2] Johor Darul Takzim II[3] |
03/04 19:45 |
6 KT |
Kuantan FA[11] DRB-Hicom[5] |
03/04 19:45 |
6 KT |
Terengganu B DKTT-Team Sabah FA |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
03/04 21:00 |
18 KT |
Olimpic Donetsk Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod |
Lịch thi đấu Singapore |
||
03/04 19:00 |
4 KT |
Geylang United FC[8] Tampines Rovers FC[1] |
03/04 19:00 |
4 KT |
Harimau Muda Albirex Niigata FC |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
03/04 19:45 |
6 KT |
PDRM[2] Sarawak[9] |
Lịch thi đấu Litva |
||
03/04 21:30 |
6 KT |
Stumbras[6] Utenis Utena[9] |
03/04 23:30 |
6 KT |
FK Zalgiris Vilnius[1] Atlantas Klaipeda[4] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
04/04 04:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec[3] Deportivo Cuenca[10] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
04/04 07:00 |
clausura KT |
Nacional Potosi[11] Petrolero de Yacuiba[8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/04 18:00 |
tháng 4 KT |
Uzbekistan U20 New Zealand U20 |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
03/04 20:45 |
18 KT |
Al Khaleej Club Masafi |
03/04 20:45 |
18 KT |
Al Thaid Al Taawon |
03/04 20:50 |
18 KT |
Dubai Hatta |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
04/04 00:15 |
24 KT |
Znicz Pruszkow[6] Stal Stalowa Wola[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
03/04 21:00 |
17 KT |
Bansko Septemvri Sofia |
03/04 21:00 |
20 KT |
Master Burgas Dobrudzha |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
04/04 00:00 |
21 KT |
SC Kalsdorf[8] SAK Klagenfurt[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
03/04 16:00 |
1 KT |
Bayterek Astana Semey |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
03/04 15:00 |
4 KT |
Manly United Blacktown Spartans |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
03/04 22:35 |
21 KT |
Khaitan[8] Al Shabab Kuw[10] |
03/04 22:35 |
21 KT |
Al Ttadamon[13] Kazma[6] |
04/04 00:50 |
21 KT |
Yarmouk[9] Al-Qadsia SC[3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
04/04 04:00 |
clausura KT |
Colo Colo[2] Cobresal[1] |
04/04 06:30 |
clausura KT |
Nublense[16] Deportes Iquique[8] |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
03/04 16:00 |
groups c KT |
Avellino Youth[14] Crotone Youth[13] |
03/04 16:30 |
groups b KT |
Sassuolo Calcio Youth[8] Udinese Youth[7] |
03/04 20:00 |
groups c KT |
AS Roma U19[1] Ternana Youth[11] |
03/04 20:00 |
groups a KT |
Sampdoria U19[5] Genoa U19[13] |
03/04 20:00 |
groups a KT |
Pro Vercelli Youth[8] Parma U19[6] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
04/04 05:30 |
14 KT |
Audax Sao Paulo[8] Xv De Piracicaba[13] |
04/04 05:30 |
14 KT |
Sao Bento Capivariano Fc Sp |
Lịch thi đấu Macao |
||
03/04 18:00 |
8 KT |
Chuac Lun[7] Psp Macau[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
04/04 08:00 |
clausura KT |
CF Atlante[11] Necaxa[6] |
04/04 08:30 |
clausura KT |
Mineros De Zacatecas[8] Deportivo Tepic[5] |
04/04 09:00 |
clausura KT |
Irapuato[10] Csyd Dorados De Sinaloa[3] |
04/04 09:30 |
clausura KT |
Merida[2] Lobos Buap[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
04/04 01:30 |
14 KT |
Afan Lido[12] Goytre United[9] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
03/04 19:00 |
22 KT |
Chikhura Sachkhere[6] Merani Martvili[10] |
03/04 19:00 |
22 KT |
Dinamo Batumi[3] Torpedo Kutaisi[8] |
03/04 19:00 |
22 KT |
Samtredia[4] Shukura Kobuleti[9] |
03/04 19:00 |
22 KT |
Zestafoni[12] Metalurgi Rustavi[11] |
03/04 19:00 |
22 KT |
Baia Zugdidi[14] Spartaki Tskhinvali[5] |
03/04 19:00 |
22 KT |
Guria Lanchkhuti[7] WIT Georgia Tbilisi[16] |
03/04 19:00 |
22 KT |
Sioni Bolnisi[15] Kolkheti Poti[13] |
03/04 20:00 |
22 KT |
Dinamo Tbilisi[2] Dila Gori[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
03/04 22:00 |
9 KT |
Deportivo Moron[9] Villa San Carlos[22] |
03/04 22:59 |
9 KT |
Almagro[21] Club Atletico Acassuso[8] |
04/04 01:30 |
9 KT |
CA Fenix Pilar[5] Defensores de Belgrano[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
04/04 01:45 |
5 KT |
Waterford United Shelbourne |
04/04 01:45 |
5 KT |
UC Dublin UCD Finn Harps |
04/04 01:45 |
5 KT |
Athlone Wexford Youths |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
03/04 22:00 |
20 KT |
Ternopil[4] Fk Poltava[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
03/04 19:00 |
group b KT |
FK Angusht Nazran[8] Alania[9] |
03/04 19:00 |
group b KT |
Mitos Novocherkassk[1] Rotor Volgograd[6] |
03/04 20:00 |
group a KT |
Druzhba Maykop[7] Torpedo Armavir[3] |
03/04 20:00 |
group a KT |
FK Biolog[6] Zhemchuzhina Sochi[9] |
03/04 20:00 |
group a KT |
Vityaz Krymsk[4] Chernomorets Novorossiysk[1] |
03/04 20:00 |
group b KT |
FK Astrakhan[11] Akhmat Grozny II[10] |
03/04 20:00 |
group b KT |
Mashuk-KMV[3] Dynamo Stavropol[2] |
03/04 20:30 |
group b KT |
FK Taganrog[5] Spartak Nalchik[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
03/04 23:30 |
26 KT |
Floridsdorfer AC Wien[5] TSV Hartberg[9] |
03/04 23:30 |
26 KT |
Liefering[2] SV Horn[6] |
03/04 23:30 |
26 KT |
St.Polten[7] Austria Lustenau[8] |
03/04 23:30 |
26 KT |
Wacker Innsbruck[10] LASK Linz[3] |
04/04 01:30 |
26 KT |
Kapfenberg Superfund[4] Mattersburg[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
03/04 17:00 |
4 KT |
Changwon City[2] Incheon Korail[5] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
03/04 22:59 |
16 KT |
Al Wihdat Amman[1] Mansheiat Bani Hasan[11] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
03/04 18:00 |
3 KT |
Sogdiana Jizak[16] Lokomotiv Tashkent[10] |
03/04 20:00 |
3 KT |
Pakhtakor Tashkent Buxoro |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
04/04 01:30 |
31 KT |
KSK Heist[15] St-Truidense VV[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
03/04 22:30 |
vô địch KT |
Sfm Senec Zemplin Michalovce |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
03/04 16:00 |
relegation play off KT |
Kaposvar u21[8] Pecsi Mu21[3] |
03/04 18:00 |
championship play off KT |
Diosgyor Vtk u21[7] Eto Gyori U21[8] |
03/04 20:00 |
championship play off KT |
Ferencvarosi Tc u21[1] Ujpesti Te u21[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
03/04 21:30 |
2 KT |
Silute Trakai Ii |
04/04 00:00 |
2 KT |
FBK Kaunas Minija |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
03/04 18:00 |
3 KT |
Chicken Inn Tsholotsho |
03/04 20:00 |
3 KT |
Whawha Harare City |
03/04 20:00 |
3 KT |
Dynamos Fc Dongo Sawmills |
03/04 20:00 |
3 KT |
Triangle Fc Chapungu United |
03/04 20:00 |
3 KT |
Zpc Kariba Buffaloes Fc |
03/04 20:00 |
3 KT |
Highlanders Fc Hwange Colliery |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
03/04 21:00 |
23 KT |
Cape Town All Stars Santos Cape Town |
Lịch thi đấu Oman |
||
03/04 20:45 |
19 KT |
Al-Suwaiq Club Al Khaboora |
03/04 22:59 |
19 KT |
Saham Sohar Club |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
03/04 17:00 |
30 KT |
Brno U19[12] Opava U19[19] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
03/04 18:00 |
21 KT |
Spartak Moscow Youth[2] Kuban Krasnodar Youth[10] |
03/04 20:00 |
21 KT |
Dynamo Moscow Youth[1] Lokomotiv Moscow Youth[9] |
03/04 20:30 |
21 KT |
Amkar Perm Youth[4] Rubin Kazan Youth[5] |
03/04 21:00 |
21 KT |
Fk Krasnodar Youth[8] Mordovia Saransk Youth[6] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
03/04 16:00 |
18 KT |
Olimpic Donetsk U21[13] Hoverla Zakarpattia U21[12] |
03/04 18:00 |
18 KT |
Vorskla U21[4] Dnipro Dnipropetrovsk U21[1] |
03/04 18:00 |
18 KT |
Chernomorets Odessa U21[6] Dynamo Kyiv U21[2] |
03/04 18:00 |
18 KT |
Metalist Kharkiv U21[7] Metalurg Donetsk U21[8] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
03/04 21:00 |
42 KT |
Altrincham[14] Southport FC[18] |
03/04 21:00 |
42 KT |
Braintree Town[17] Lincoln City[13] |
03/04 21:00 |
42 KT |
Bristol Rovers[3] Chester FC[12] |
03/04 21:00 |
42 KT |
Halifax Town[8] Macclesfield Town[4] |
03/04 22:30 |
42 KT |
Forest Green Rovers[5] Aldershot Town[19] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
03/04 21:00 |
38 KT |
Ebbsfleet United[9] Whitehawk[6] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
03/04 21:00 |
38 KT |
Barrow[1] Stockport County[10] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
03/04 22:50 |
21 KT |
Al Shabab Ksa[5] Al Faisaly Harmah[6] |
03/04 22:59 |
21 KT |
Najran[10] Hajer[9] |
04/04 00:45 |
21 KT |
Al Ahli Jeddah[2] Al-Raed[11] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
03/04 19:00 |
16 KT |
Huddersfield Town U21[5] Nottingham Forest U21[2] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
03/04 20:00 |
18 KT |
Ross County U20[17] St Johnstone U20[7] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
03/04 23:45 |
28 KT |
Al Qadasiya[2] Al Watani[7] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
03/04 19:30 |
18 KT |
Al Ansar Lib[2] Bekaa Sport Club[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
03/04 21:00 |
25 KT |
Usmm Hadjout[13] Drb Tadjenant[3] |
03/04 21:00 |
25 KT |
As Khroub[14] A Bou Saada[12] |
03/04 21:00 |
25 KT |
Ca Batna[4] Ab Merouana[16] |
03/04 21:00 |
25 KT |
Crb Ain Fakroun[9] Mc Saida[10] |
03/04 21:00 |
25 KT |
Usm Blida[1] Ca Bordj Bou Arreridj[7] |
03/04 21:00 |
25 KT |
Wa Tlemcen[11] Us Chaouia[5] |
03/04 22:00 |
25 KT |
Jsm Bejaia[8] Esm Kolea[15] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
03/04 16:00 |
east KT |
Wisla Krakow Youth[7] Olimpia Elblag Youth[12] |
03/04 17:00 |
west KT |
Slask Wroclaw Youth[8] Lechia Gdansk Youth[2] |
03/04 20:00 |
east KT |
Wisla Pulawy Youth[14] Cracovia Krakow Youth[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
04/04 06:00 |
loại KT |
Wilmington Hammerheads Charlotte Independence |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |